Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 การ์ตูนเรื่อง "BOYFRIEND แฟนผมเป็นผู้ชาย" ให้อ่านเล่น..ตอนที่ 1

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตอบ: 8 / เข้าชม: 4686
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: ^^
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ????????????? "BOYFRIEND ???????????????" ???????????..?????? 1
วันที่โพสท์ : 14 Sep 2005 16:58  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีไปเห็น..ตลกดี..เป็นผลงานของคุณ แมลงปีศาจ ที่บอร์ดพันทิบ..
น่ารักดีนะเลยเอามาให้ดูแก้เครียดจ้า..
(มีหลายตอนมากกกก..ถ้าอยากอ่านกันจะเอาตอนต่อไปมาลงอีกนะ ^_~ )

เชษ
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: อโยธยาศรีรามเทพนคร
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Sep 2005 17:18  

อีกกี่ตอนจบเนี่ย แต่อ่านแนวนี้ มันยังงัยก้อไม่รุ Embarassed
chinanon
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Sep 2005 19:54  

เอามาให้อ่านอีกเร็วๆน๊า รอๆๆๆ

อยากอ่านอีกอ่ะ :D
ฉัตรชัย
SP Moderator
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Sep 2005 22:51  

8 ตอนจบครับ ผมก็อ่านมาแล้ว เหอๆๆ ถึงตอนที่ 7 สนุกดีครับ ตอน 8 พี่แมลงปีศาจกำลังเขียนอยุ่รอเตรียมลง
Runjako
Year's Star

จังหวัด: เมืองหลวงของประเทศไทย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Sep 2005 15:45  

ฉัตรชัย ผู้เขียน:
8 ตอนจบครับ ผมก็อ่านมาแล้ว เหอๆๆ ถึงตอนที่ 7 สนุกดีครับ ตอน 8 พี่แมลงปีศาจกำลังเขียนอยุ่รอเตรียมลง
ถูกต้องนะคร๊า
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Sep 2005 01:38  

จบแล้วครับเมื่อวานได้อ่านตอนพี่เขาลงเสร็จพอดี สนุกดีครับ เห็นว่าเป็นบทหนังและนึกถึงดาราที่จะมาเล่นแล้วด้วย อิอิ
~cookiecrews~
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ******
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Sep 2005 11:27  

เรื่องนี้คุ้นๆ เหมือนเคยเห็นนะ นักแสดงเป็นพวก cookiecrew ป่าวน้า ไม่แน่ใจ เจ้าเอก เต้ย เกือ้ ไมค์เนี่ย เฮ้อ - - ที่จริงแล้ว เจ้าพวกนี้อ่ะ เกย์หม๊ดเหล๊ะ เป็นแฟนคลับแต่งขึ้นมา เมื่อก่อนเคยมีคนแต่งเรื่องใกล้เคียงแบบนี้ที่ www.pramool.com/webboard/ragnarok แต่นั่นก็นานมาแล้ว อยากรู้จังคนแต่งเป็นใคร เหอๆๆ ถ้าอยากรุ้ว่า พวกนี้ทั้งหม๊ดเป็นใคร เข้าไปดูได้ที่ www.cookiecrew.tk เหอๆๆ

ปล. ส่วนชื่อผมอ่ะนะ อย่าไปคิดมากอีกว่า ผมเป็นแฟนคลับหรือเป็นเกย์เพราะ ตอนนั้นนึกชื่อไรไม่ออกเลย เอาชื่อที่พอจะเท่ห์ๆ มาตั้งอ่ะนะ
Ne^-^
Year's Star

จังหวัด: ^^
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Sep 2005 15:21  

รีบแก้ตัวเชียวนะ..หุหุ
ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Ubonratchatani
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Sep 2005 13:21  

เอามาจากเว็บไรอ่ะครับ ปิดเทอมแล้วจะเอามาอ่าน
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: