Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 DBTEL F11 by Bliss@Tel

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 7 / เข้าชม: 27244
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : DBTEL F11 by Bliss@Tel
วันที่โพสท์ : 29 Sep 2005 16:24  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ DBTEL F11 by Bliss@Tel
http://www.siamphone.com/catalog/dbtel/f11.htm

แบต
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Nov 2005 00:23  

ยี่ห้อนี้แบตห่วยครับชาร์จแล้วมันร้อนมากๆ(ร้อนเกินปกติ) ใช้ไปได้สัก3-4วันแล้วเจ้งเลยไปขอเขาเปลี่ยนใหม่ก็ยังดีที่ให้เปลี่ยน
de
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: LAMPANG
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Jan 2006 21:48  

แบต ผู้เขียน:
ยี่ห้อนี้แบตห่วยครับชาร์จแล้วมันร้อนมากๆ(ร้อนเกินปกติ) ใช้ไปได้สัก3-4วันแล้วเจ้งเลยไปขอเขาเปลี่ยนใหม่ก็ยังดีที่ให้เปลี่ยน

เป็นทุกรุ่นหรือเปล่าครับ
..................
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Feb 2006 21:36  

จิงคับเป็นทุกรุ่นเลยมีปัญหาแต่ที่เรื่องแบตนี่แหละ
taonoi
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Aug 2006 16:37  

ผมเพิ่งซือ้มาเมื่อวานนี้ 1200 บาทที่มาบุญครอง ใช้จนแบตหมด ไม่เห็นร้อนผิดปกติอันใด ต้องรอดูสัก 2-3วันก่อน
นะมน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Aug 2006 15:59  

คุณ taonoi ซื้อที่มาบุญครองร้านไหนคะ
ช่วยบอกทางไปชัดๆหน่อยก้ดีค่ะ
เพราะร้านมันเยอะ งงไปหมดค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
นะมน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Aug 2006 16:02  

คุณ taonoi ซื้อที่มาบุญครองร้านไหนคะ
ช่วยบอกทางไปชัดๆหน่อยก้ดีค่ะ
เพราะร้านมันเยอะ งงไปหมดค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Sep 2006 14:28  

ใช้มาก้อเกือบเดือนแล้ว ไม่มีปัญหาอะไร เครือ่งของ บริสเทลช๊อป ผมซื้อที่ร้าน 59 mobile เบอโทร้าน 09-4595999 ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: