Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากได้ poly phonic v200ค่า เพลง...มีพี่คนไหนมีบ้างค่ะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 9 / เข้าชม: 5237
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ??????? poly phonic v200??? ????...???????????????????
วันที่โพสท์ : 25 Jun 2003 21:42  
ตอบโดยอ้างถึง  

ye ye pao de cha - jay chou
american life - madonna
bring me to life - Evanescence
ยังงัยรบกวนด้วยนะค่ะ พี่คนไหนที่มี ขอบคุณค่ะ
อ้อ ใช้ v200อยู่นะค่ะ
wen jung hsu
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jun 2003 16:11  

ขอเวลา ตัดต่อ คับ
เดี๋ยวจัดให้
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jun 2003 17:44  

ผมรวมเอาไว้ใน

http://www.geocities.com/ababa722002/poly3.zip

โหลดเลยคับ

Bring me to life มันแปลกๆ (เพี้ยนๆ) น่ะคับ... ผมพยายามแก้แล้ว แต่ไม่หาย
zeal
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ??????
วันที่โพสท์ : 30 Jun 2003 19:24  

ขอบคุณพี่มกานะค่ะ ขอบคุณค่ะ
zeal
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ?????
วันที่โพสท์ : 30 Jun 2003 19:27  

แต่ทำมัย มันโฆลดไม่ได้ค่ะ ช่วยบอกวิธีก่รโหลดด้วยนะค่ะ เพราะรู้สึกว่า ไฟล์ มันจะไม่ใช้ mmf.. นะค่ะ
ยังงัยช่วยด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ?????
วันที่โพสท์ : 01 Jul 2003 00:35  

zeal ผู้เขียน:
แต่ทำมัย มันโฆลดไม่ได้ค่ะ ช่วยบอกวิธีก่รโหลดด้วยนะค่ะ เพราะรู้สึกว่า ไฟล์ มันจะไม่ใช้ mmf.. นะค่ะ
ยังงัยช่วยด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ทำไมมีแต่คนโหลดไม่ได้คับ
แต่ทำไมผมโหลดทีไรก็โอเคทุกที... ~>_<~

(คือผมใช้โปรเกรมโหลดคับ แบบพวก go zilla!, download accessarator อะไรพวกนี้อ่ะคับ)

ผมอัดอยู่ใน zip คับ เปน mmf แน่นอนคับ =)
zeal
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ????????????????????
วันที่โพสท์ : 01 Jul 2003 11:11  

แล้วโ)รแกรมที่พี่ว่า นี่ จะหาดาวน์โหลดได้ที่ไหนล่ะค่ะ ช่วยบอกด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
zeal
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Jul 2003 11:12  

แล้วโปรแกรมที่พี่พูดถึง นี่จะหาได้ที่ไหนค่ะ ขอบคุณค่ะ
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Jul 2003 00:24  

อืมมมมมมมมมมม........

ทิ้งเมล์ ให้ผมใน PM ล่ะกันคับ (กดปุ่ม "pm" ที่อยู่ข้างล่าง)

เดี๋ยวผมส่งให้ล่ะกันคับ =)
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Jul 2003 01:46  

ผมส่งไปตามเมล์ที่ให้มาแล้วน่ะคับ...
ทั้งสองอันเลย...

ผมไม่ทราบว่าส่งสำเร็จหรือป่าว
ถ้าอย่างไงก็บอกกันหน่อยน่ะคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: