Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 พี่ๆครับ มือถือที่เป็นPDA กับPocket PC ที่ใส่Sim ได้ แบบไหนดีกว่ากันครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 5635
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????? ?????????????PDA ???Pocket PC ??????Sim ??? ???????????????????
วันที่โพสท์ : 30 Jun 2003 16:26  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือแบบว่าผมไม่อยากได้คำตอบแบบว่า แล้วแต่คนชอบนะครับ (ขอโทษด้วยนะครับที่คำพูดของผมอาจจะไม่ถูกหูใคร)
1.ระหว่างมือถือPDA กับ Pocket PCที่ใส่Simได้ แบบไหนดีกว่ากันครับ ถ้าให้ดี ก็ขอเทียบเป็นส่วนก็ได้ครับ
2.มือถือที่เป็นPDAได้ตอนนี้ รุ่นไหนที่เจ๋งที่สุดครับ (แบบว่าถ้าไม่มองเรื่องราคา ละรูปร่าง ขนาด ดูแต่คุณสมบัติ กะ Techล้วนๆ)
3.แล้วที่เป็น Pocket PC เลยล่ะครับ มีของอะไรตัวไหน ดีๆบ้างครับ
4.ถ้าเทียบตัวtopของข้อ2กะข้อ3 เนี้ย ผลเป็นไงครับ
5.เรื่องของmemoryนะครับ Pocket PC ต่างกับ Mobile PDA ยังไงบ้างครับ
6.Pocket PC มีกล้องติดในตัวบ้างรึป่าวครับ
7.แนวโน้มของมือถือรุ่นใหม่ที่มีข่าวว่าจะออกมาตอนนี้ตัวไหนที่พี่ๆเห็นว่าเจ่งมากๆครับ

คือที่ถามเนี้ยครับ เพราะว่าผมงงมากเลย เห็นใครๆเค้าพูดว่าเดี๋ยวนี้Pocket PC ก็ใส่Sim แล้วใช้เป็นโทรศัพท์ได้ ผมก็ว่า เอ๊ะอย่างงั้นก็ดีหนิ เพราะราคาก็ไม่ต่างกันเท่าไหร่ ก็เลยเกิดข้อสงสัยนานานับประการข้างบนขึ้นมาครับ
golf2wah
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Jul 2003 09:31  
ตอบโดยอ้างถึง  

มือถือที่เป็น pocket pc ก็ โอ2 XDA ครับ
ใช้อยู่ดีมากครับ สามารถใส่ sim ได้
สามารถทำได้ทุกอย่าง ดูหนัง ฟังเพลง etc
แต่เครื่องอาจจะใหญ่ไปหน่อย แต่พอรับได้ครับ สำหรับคุณสมบัติขนาดนี้
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: