Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Toshiba 903T

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 8 / เข้าชม: 15755
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????
วันที่โพสท์ : 18 Feb 2006 22:35  
ตอบโดยอ้างถึง  

Shocked คนแรกเย้ๆๆๆๆ
น่ารักดีครับ สำหรับ toshiba ราคาท่าไรเนี่ย
manow
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Feb 2006 09:59  

เห็นที่ร้าน 3g มาบุญครองมาขายแล้ว 3หมื่นกว่าๆ อยากได้มากเลย แต่ยังแปลงมาใช้ในไทยยังไม่ได้เลย รอไปก่อน หรือไม่ก็อาจจะแปลงไม่ได้ไปเลย Mad
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Aug 2006 00:18  

ตอนนี้ราคาเท่าไหร่คะ น่าใช้จัง ใครใช้อยู่รบกวนแนะนำร้านที่ซื้อและราคาด้วยนะคะ
`น้ำผึ้งหยดสุดท้าย`
Year's Star

จังหวัด: นุ๋อยู่บนโลกนะ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 May 2007 01:31  

วันนี้ไปเจอ มือ 2 ที่ MBK ขาย 6500 ค่ะ น่าจะลดได้อีก น่าใช้มากๆๆๆๆๆ Very Happy อยากได้ๆๆๆอ่าแง้ๆๆๆๆๆ Surprised Surprised
V800i
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ตั้งค่า GPRS ยังไงครับ
วันที่โพสท์ : 13 Jun 2007 10:25  

เพราะว่าไปญี่ปุ่นบ่อยๆ ก็เลยซื้อมาใช้แต่ว่า ตั้งค่า GPRS ไม่ได้ ทำยังไงดี มีใครู้บ้าง ค่า GPRS ในไทยอ่ะครับ ช่วยทีครับ
stagea01
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : GPRS
วันที่โพสท์ : 02 Sep 2007 22:53  

มีปัญหาเรื่อง GPRS เมื่อกันครับ ซื้อเครื่องมาจาก ไต้หวัน รุ่น TS 32 อ่ะ แอบคล้ายๆ 605 อ่ะครับ

ใครรู้ช่วยตอบทีนะครับ

nutt_asap@hotmail.com
clubbank_max
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: PHRAE CITY
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2008 22:01  

มี gps ด้วยหรอคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: