Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากขอคำแนะนำครับว่ามีใครใช้ BenQ P50 มั้ยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 4003
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???????????????????????????? BenQ P50 ????????
วันที่โพสท์ : 04 Jan 2006 22:19  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากขอคำแนะนำครับว่ามีใครใช้ BenQ P50 มั้ยครับ ว่ามีข้อดีข้อเสียไงบ้าง ควรซื้อหรือไม่ และถ้างบเดียวกัน ประมาณสองหมื่นต้น ๆ (จำกัดเท่านี้ครับ) มีตัวไหนน่าสนใจบ้างครับ เพราะเห็นไม่ค่อยพูดถึงกันเลยครับ Surprised
charinpomme
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Jan 2006 10:19  

ช่วย ๆ กันตอบนิดนึงนะครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับ Razz
CoOlKaVe
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Jan 2006 19:39  

เพิ่งซื้อมาใช้ได้ 1 อาทิตย์อ่ะคับ โดยรวมผมว่าก็ Ok นะคับ ใช้งานได้ที่เดียว ผมว่าเหมือน O2 mini แหละ ต่างกันที่ขนาดแต่ก้อให้ถือว่า P50 แถมมากับ Keyboard ที่ทำให้เราใช้งานได้สะดวกมากขึ้น ที่ไม่ค่อยมีคนพูดถึงเพราะว่า กลุ่มคนที่ใช้ยี่ห้อ BenQ ยังน้อย เพราะกังวลถึงเรื่องศูนย์บริการที่อาจจะดูมีน้อย แต่เท่าที่ผมได้ลองอ่านรีวิวจากหลายๆเวป เค้าก็ให้เครดิตเจ้า P50 ok เลยทีเดียว ลองซื้อมาใช้ดูนะคับคิดว่าไม่น่าผิดหวังกับราคา 20000 ต้นๆ
charinpomme
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Jan 2006 23:00  

ขอบคุณมาก ๆ ครับที่ให้คำตอบครับ Very Happy
minkBD
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Jan 2006 17:54  

ราคาประมาณนี้ใช้ o2 mini ดีกว่า ตอนนี้ 19900 B
p50 มีเพิ่มแค่ WIFI อย่างเดียว
CoOlKaVe
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Feb 2006 14:45  

ของแบบนี้มันก้อขึ้นอยู่กับผู้ใช้แหละคับ เพราะคนที่ได้ใช้ Wifi จริงๆ ก้อจะรู้ว่ามันสะดวกมากไม่ต้อง หาอุปกรณ์มาเพิ่ม O2 mini อาจจะได้เปรียบตรงที่ได้ราคามากกว่าเวลาที่จะขายต่อ แต่ก้อน้อยคนละคับที่ใช้ Pocket PC Phone แล้วจะเปลี่ยนเครื่องกันบ่อยๆ เพราะมันจะยุ่งยากพิสมควรเวลาต้องมา set ค่าใหม่...ลองตัดสินใจดูละกันคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: