Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากทราบที่ขาย Data Link Cable ของ Sanyo

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 9 / เข้าชม: 4578
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????? Data Link Cable ??? Sanyo
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2003 12:49  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากทราบที่ขาย Data Link Cable ของ Sanyo อ่ะครับ
มีขายที่ไหนกันมั่งครับ ที่ Hutch Shop เขาไม่ขายอ่ะ
หรือใครลองแล้วก้อบอกกันมั่งนะว่าทำไรได้มั่ง
อ่อ แล้วก้อ driver ด้วยนะ อยากลองเขียนโปรแกรมไปใส่อ่ะครับ

ป๊อป
เด็กน้ำเค็ม
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2003 02:17  

ผมเพิ่งซื้อมาใช้ครับ มีขายที่มาบุญครองชั้น 4 ฝั่ง มาบุญครอง ครับ ตรงฝั่งที่มีเสือผ้าผู้หญิงขายเยอะๆสมัยก่อนหนะครับ ราคา 500 บาทพร้อมไดร์เวอร์และซอฟแวร์ ใช้งานได้ดีมากครับ ภาพชัดมาก แต่เสียที่โหลดเพลงยังไม่ได้ครับ
...
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2003 11:57  

ส่งภาพเคลื่อนไหวเข้ามือถือได้ด้วยเปล่าอ่ะครับ

แล้วส่งภาพที่มีในมือถือเข้าคอมได้รึเปล่าอ่ะครับ
ken_w
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2003 15:04  

แล้วpolyของsanyoใช้ไฟล์อะไรคับอยากรู้จะได้ไปหามา
`Natalie
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???????????????????
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2003 18:32  

สาย Data link มานใช้ทำอะไรได้บ้างหรอ???
klinnoei
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Jul 2003 01:41  

ใช้ต่อเป็นโมเด็มเล่นเน็ตได้ป่าวครับ
...
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Jul 2003 22:09  

ไฟล์ .SIS

หมายถึงไฟล์เสียงเรียกเข้าของซันโยอ่ะนะ
mefree
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ : ?????????????????????
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2003 00:15  

โปรแกรมที่ให้มากับ DATA Link มีอะไรบ้างครับ
o[';']o
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2003 23:54  

คงจะสามารถโหลดรูปที่ถ่ายไว้ในโทรศัพท์ เอาเข้าเครื่อง PC นะครับ

อย่างอื่นยังไม่ทราบ ไว้ต้องซื้อมาลองหล่ะครับ MBK กว้างซะด้วย ไม่รู้ว่าจะหาเจอรึเปล่านะครับ

o[';']o
อันดา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jul 2003 14:42  

ไปสอบถาม ที่ ไอโมบาย เอ็มโพเรี่ยม สุขุมวิทมาค่ะ บอกว่า สายดาต้าลิ้ง สายชาร์ตในรถยนต์ แบต จะเข้ามาช่วงเกือบสิ้นเดือน หรือ ช่วง ต้นเดือนหน้า ยังไงใครที่ยังไม่ได้ซื้อ ก้ลองรอดูของแท้ก่อนดีกว่ามั้ยคะ ว่าทำอะไรได้บ้าง
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: