Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 หาซื้อแบตเตอร๊่สำรอง และสมอลทอร์ก ของซันโย 550 ได้ที่ไหนคะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 4 / เข้าชม: 3682
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???????????????????? ???????????? ???????? 550 ???????????
วันที่โพสท์ : 10 Jul 2003 17:53  
ตอบโดยอ้างถึง  

ไปที่ไหนๆ ก็หาซื้อไม่ได้เลยอะค่ะ ไม่ทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหนคะ หรือว่าตอนนี้ของขาดตลาดคะ และไม่ทราบว่าราคาอยู่ที่เท่าไหร่คะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ สำหรับข้อมูล
Kate
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ???????????????????? ???????????? ???????? 550 ???????????
วันที่โพสท์ : 11 Jul 2003 13:53  

TeNdEr ผู้เขียน:
ไปที่ไหนๆ ก็หาซื้อไม่ได้เลยอะค่ะ ไม่ทราบว่าหาซื้อได้ที่ไหนคะ หรือว่าตอนนี้ของขาดตลาดคะ และไม่ทราบว่าราคาอยู่ที่เท่าไหร่คะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ สำหรับข้อมูล

วันนั้นไป Hutch Shop ที่ตึก IFCT อ่ะ เห็นเค้ามีแบตสำรองขายอยู่นะ แต่ตอนนี้ไม่ทราบว่าของจะหมดแล้วรึยังนะ ส่วน Small Talk หน่ะ หมดทุกศูนย์แหละ เราถามเค้า เค้าบอกว่าคงจะมีเข้ามาประมาณปลายเดือนนี้อ่ะคะ รอหน่อยละกัน เราก็อยากซื้ออยู่เหมือนกันแหละ
mefree
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ : ?????? The Mall ??????????????
วันที่โพสท์ : 11 Jul 2003 17:55  

ที่ร้าน I-Mobile ชั้น3 ยังมีขายอยู่ครับ เฉพาะแบตนะครับ ราคา 1,320 บาท
vee
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????? ?????? ??? sanyo ??????? ?????????? ??????????????? ???? ??????? package ????????????????
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2003 01:02  

ผมมีแบตแท้ สีเงิน ของ sanyo ขายครับ ซื้อมาแล้ว ยังไม่ได้ใช้เลย ครับ ยังอยู่ package ไม่ได้แกะเลยครับ
ขายราคา 900 บาท ครับ ติดต่อได้ทาง email นะครับ virii9th@yahoo.com

ขอบคุณครับ
bothai
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2003 10:56  

small talk ใช้ของ Moto ได้ แต่จำไม่ได้ว่ารุ่นไหน? ลองเอาไปเสียบๆ ที่ร้านขายดู
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: