Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 SPVx ของ GSM ใครใช้อยู่บ้าง? ดีมั้ย? แบตทนมั้ย? กำลังจะซื้อมาใช้อะคับ ช่วยด้วยนะ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 5165
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : SPVx ??? GSM ??????????????? ??????? ?????????? ????????????????????? ??????????
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2003 14:59  
ตอบโดยอ้างถึง  

SPVx ของ GSM ใครใช้อยู่บ้าง? ดีมั้ย? แบตทนมั้ย? กำลังจะซื้อมาใช้อะคับ ช่วยด้วยนะ คือว่าอยากทราบว่า แฮงค์บ่อยมั้ย? และมีโปรแกรมให้เล่นเยอะมั้ยคับ? และที่สำคัญ มีโปรแกรมดิกชันนารี่ มั้ย? ใครรู้ช่วยตอบผมทีนะคับ ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคับ
jedijoke1973
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: SPVx ??? GSM ??????????????? ??????? ?????????? ????????????????????? ??????????
วันที่โพสท์ : 28 Sep 2003 16:41  

Ex ผู้เขียน:
SPVx ของ GSM ใครใช้อยู่บ้าง? ดีมั้ย? แบตทนมั้ย? กำลังจะซื้อมาใช้อะคับ ช่วยด้วยนะ คือว่าอยากทราบว่า แฮงค์บ่อยมั้ย? และมีโปรแกรมให้เล่นเยอะมั้ยคับ? และที่สำคัญ มีโปรแกรมดิกชันนารี่ มั้ย? ใครรู้ช่วยตอบผมทีนะคับ ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคับ

ผมใช้อยู่ครับ แบตทนมั้ย ผมใช้กระหน่ำก็ประมาณ 1 วันครับ แต่ ใช้ธรรมดา โทรไม่บ่อย ไม่ค่อยเปิดมาเล่นอะไรมาก ก็ประมาณ 3 วันครับ โปรแกรมสามารถ download มาเล่นได้ ตาม web ของ smart phone มี application เยอะแยะ แต่บางทีต้องซื้อครับ ส่วน เสียงเรียกเข้า ชอบมาก เพราะสามารถใส่เพลงเข้าไปได้ครับ เป็นเสียงเพลงมีคนร้องจริงๆ โปรแกรม Dict คงมี load เข้ามาได้ครับ ขอโทษที่ตอบช้านะ เพราะผมเพิ่งซื้อมาใช้ประมาณ 3-4 วันเอง ยังเล่นไม่หมดเลย อ้อ เรื่อง appointment เจ๋งมากชอบครับ
zuunzantist(znowbleach)
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Nov 2003 09:17  

ดีนะ น่าสนใจมากเลย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: