Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Nokia 3250 WESC Limited Edition - โนเกีย

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 77 / เข้าชม: 711449
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Nokia 3250 WESC Limited Edition - ??????
วันที่โพสท์ : 07 Apr 2006 21:10  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Nokia 3250 WESC Limited Edition - โนเกีย
http://www.siamphone.com/catalog/nokia/3250_wesc.htm

Jillian
Mobile Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Apr 2006 21:22  

มันเปิดตัวตั้งแต่เดือนที่แล้วไม่ใช่หรอ
silverhermit.
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ...
วันที่โพสท์ : 07 Apr 2006 21:45  

ผลิตออกมาเพื่อคนเดินทางในยุโรปเหรอ?
UnTrAmAn
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????
วันที่โพสท์ : 07 Apr 2006 21:45  

อืม...จาเอามาทำไหมน่ะ (ก้อดีเหมือนกันเอาไว้สับเล่น) ในเมื่อมันไม่มีขายในเมืองไทยเพราะไม่มีร้าน WESC ผมว่ารามันสูงไปน่ะ แต่ถ้าพูดถึงคุณสมบัติมันนั้นถือว่าดีมากในที่เดียวเลยล่ะว่าไหมคับ และบ้างคนอาจคิดว่ามันเหมือน 3250 มากๆเลย แต่ผมชอบตรงฝาข้างหลังมันน่ะผมว่าเท่ดีคับ (แต่จิงๆก้ออยากได้น่ะ) Very Happy
Ju_On
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: BKK-MNL-BKK
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Apr 2006 21:47  

ไหนมาถึง Tokyo แล้วอะ น่าจะ via ที่ Thailand มั่งนะคับ
๐Doremon๐
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ChonBuri
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Apr 2006 21:53  

มี 500 เครื่อง Shocked แม่เจ้า Shocked
นายเอ็กซ์
Gold Member
Gold Member
Year's Star

จังหวัด: BUKKALO
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2006 01:58  

แสดงว่ารุ่นนี้ได้รับยการตอบรับจากตลาดดีพอสมควรนะครับ

Smile Smile Smile Smile
foma
Junior Member
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
หัวข้อ : Re: Nokia 3250 WESC Limited Edition - ??????
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2006 08:28  

กล่องเท่ดีอ่ะ
เล็งไว้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2006 08:29  

โอ้วววว ด้านหลังเท่ห์มากๆ แต่แบบนี้คงไม่มีขายในไทยแน่เลยอ่ะ Crying or Very sad
Ruk Freddoric Holmes
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2006 08:33  

โปรแกรมในเครื่องน่าสนใจดีนะคับ
nana1
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2006 09:47  

มันน่ามีขายในไทยนะสวยดี อยากอยู่เมืองนอกจังมีของดีได้ก่อนหมดก่อน
nana1
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2006 09:48  

มันน่ามีขายในไทยนะสวยดี อยากอยู่เมืองนอกจังมีของดีได้ก่อนหมดก่อน
Peter 303
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2006 09:59  

unk21 ผู้เขียน:
ไหนมาถึง Tokyo แล้วอะ น่าจะ via ที่ Thailand มั่งนะคับ
ที่ไทยมันไม่มีศูนย์ของWESC อ่ะ ครับ เลยไม่เข้า
น้า หุ หุ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2006 10:23  

อูย ย ไม่ค่อยจะเข้าใจ รบกวนท่านผู้รู้ไขข้อข้องใจให้น้าฟังหน่อย . .

1. WESC (We are the Superlative Conspiracy) คืออาราย

2. ทำไมต้องแถม ลูกโป่งสีดำ WESC และ ล้อสเก็ตบอร์ด (Skateboard Wheel)

3. ในข้อที่ 2. ใช้ทำอารายได้

Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question
อะไรก็ไม่รู้
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: EL-NINYO CITY
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2006 10:23  

เมนูไม่ค่อยสวยเลย
PinkiezPunx
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2006 10:27  

มี 500 เครื่องหรอ เด๋วก้ออกมาอิก ถ้าขายดีอ่ะ
อยากดั้ยมั่งอ่ะ แต่ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ ??? ลดลงรึยัง
ถ้าเปรียบกะ N70 สู้มั่ยดั้ยสักนิดเรย
UnTrAmAn...น่ารัก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2006 11:02  

PinkiezPunx ผู้เขียน:
มี 500 เครื่องหรอ เด๋วก้ออกมาอิก ถ้าขายดีอ่ะ
อยากดั้ยมั่งอ่ะ แต่ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ ??? ลดลงรึยัง
ถ้าเปรียบกะ N70 สู้มั่ยดั้ยสักนิดเรย

ราคาก้ออย่ปรามาน 19500 อ่ะน่ะ (ถ้ามันเข้าเมืองไทยราคาก้อปรามานนี้อ่ะ) แต่เรื่องที่มันจาลดคงอีกนานอ่ะ ถ้าเปรียบเทียบกับ N70 ผมว่ามันเหนือกว่าเรื่องสีน่ะเพราะว่ามันต้องชัดกว่าอยู๋แล้ว แต่ถ้าเป็นเรื่องคุณสมบัติล่ะก้อ 3250 WESC Limited Edition Travel Kit กิ Rolling Eyes Very Happy นขาดคับ
UnTrAmAn...น่ารัก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2006 11:04  

motoropun ผู้เขียน:
เมนูไม่ค่อยสวยเลย

เห็นด้วยคับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2006 12:46  

แถมหูฟังด้วยหรอครับ

เหมือน PX100 เลย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2006 12:47  

โทษทีคร้าบๆๆๆ ลืมดูข้อมูล ^^"

หูฟัง PX100 จริงๆๆด้วย

หูฟังตัวนี้เสียงดีนะครับ

ราคาอยู่ที่ 2000 - 2500 บาทครับ
JuKaGee
Year's Star

หัวข้อ : Oh Oh Oh
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2006 14:56  

ออกแบบได้เหมือนกล้อง Nikon เนอะ Coolpixe อะไรประมาณนั้นอ่ะ
ใครมีไว้ในครอบครองก็ยืดได้เรยอ่ะ
มีตังค์อย่างเดียวซื้อไม่ได้นะนี่
-MeeTz-
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2006 15:55  

สวยมากเลย Wink
Kat.prima
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: bk.
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2006 16:53  

นายเอ็กซ์ ขาประจำN80 แวะมา3250 WESC ด้วย....
แวะมาดูเฉยๆเเระ ยังไงก็ยังรักN80อยู่อ้า(รักเดียวใจเดียว)
pomza669
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: Chiang Mai
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2006 19:08  

Kat.prima ผู้เขียน:
นายเอ็กซ์ ขาประจำN80 แวะมา3250 WESC ด้วย....
แวะมาดูเฉยๆเเระ ยังไงก็ยังรักN80อยู่อ้า(รักเดียวใจเดียว)

เหมือนกันเลย อิ อิ อิ
[-Vertico-]
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2006 22:54  

- ลูกโป่งสีดำ WESC
- เข็มกลัด (Travel Pins)
- ล้อสเก็ตบอร์ด (Skateboard Wheel)

แหม แจกลูกโป่งกะล้อสกอตบอร์ดด้วย

สงสัยตีตลาดรุ่นเด็ก Very Happy
toon...21
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Apr 2006 23:42  

so laos
United
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Apr 2006 00:46  

รุ่นนี้สวยมากเลยอ่ะ มีแค่ 500 เครื่องเองด้วย
Bee(TM)
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Apr 2006 18:52  

สมชื่อกับเป็น Limited Edition เป็นรุ่น Limited Edition ที่น่าใช้ดีครับ
Lazi
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Apr 2006 03:05  

โนเกียน่าทำLimited Editionโดยเอาเเบรนด์เสื้อผ้าดังๆที่วัยรุ่นไทยฮิต มาทำเป็นลวดลายบนเครื่อง หรือ ทำหน้ากากเเถมในกล่องเพิ่มความอยากซื้อ เพราะคนไทยชอบพวกเปลี่ยนหน้ากาก หรือเปลี่ยนอะไรจุ๊กจิ๊กๆนะ
นายเอ็กซ์
Gold Member
Gold Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Apr 2006 09:54  

สวย ๆ Embarassed

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย นายเอ็กซ์ เมื่อวันที่ 14 Apr 2006 10:20; ทั้งหมด 1 ครั้ง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Apr 2006 15:22  

น้า หุ หุ ผู้เขียน:
อูย ย ไม่ค่อยจะเข้าใจ รบกวนท่านผู้รู้ไขข้อข้องใจให้น้าฟังหน่อย . .

1. WESC (We are the Superlative Conspiracy) คืออาราย

2. ทำไมต้องแถม ลูกโป่งสีดำ WESC และ ล้อสเก็ตบอร์ด (Skateboard Wheel)

Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question Question

คือฝากพี่เอ๊กซ์ หรือท่านอื่ตอบที ที่แจกๆมา ทั้งเข็มกลัด ล้อสเก๊ต ลูกป่ง สายห้อย อาไร ต่อมิ อะไร เพื่ออะไรอะครับ

(ไม่ใช่ว่าแถมแล้วไม่ดีนะคับ แต่อยากรู้ว่าเค้าแถมมาทำไม สมาคุณลูกค้าหรอ ไม่รู้สิคับ อยากรู้ว่าเค้าจะนำเสนออะไรกันแน่)

แล้วรุ่นนี้ Wesc มัน หมายความว่าอย่างไร ทำออกมาเพื่อจุดประสงค์ อะไรอะคับ อยากรู้
suttirata
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: พิษณุโลก
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Apr 2006 23:55  

อยากได้ๆๆๆๆๆๆ อ๊า แต่ไม่มีเงิน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Apr 2006 20:31  

อยากได้มากเลย สวยดี แต่ n80 ก็เริ่ด ตกลง n80 กับ 3250 อันไหนดีกว่ากัน
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Apr 2006 12:48  

เอ้าๆรุ่นไหนมีดีก็ต้องมีหลาย Edition กันเข้าไป Very Happy

ด้านหลังนี่เท่เฉพาะตัวเลยแฮะ
iwata_kana
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Apr 2006 12:54  

ของแถมเยอะมากๆ
HunGuyChaN
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Apr 2006 10:49  

รุ่น 3250 มันดีไหมค๊ะ ถ้าเทียบกับ N70 ตอบด่วนเลย จาไปซื้อวันนี้แล้ววว
pattaya9321
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : 3250
วันที่โพสท์ : 13 Apr 2006 13:25  

3250 จ๊าบสุดๆๆ ลูกเล่นดี เสียงดี กว่า เอ็น 70 เยอะ ผมซื้อมาใช้แล้วเท่ห์มีแต่คนอยากได้ ถ่ายภาพเอาไปปริ้นซ์แจ่มมากขอบอก Embarassed
ESPADA GP
Bronze Member
Year's Star

จังหวัด: ::chum~phon::
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Apr 2006 01:15  

เหอะๆ ตัวเครื่องเฉยๆ แต่ชอบกล่องใส่เครื่องมากกว่าหรูอ่ะ
นายเอ็กซ์
Gold Member
Gold Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Apr 2006 10:29  

Anonymous ผู้เขียน:
น้า หุ หุ ผู้เขียน:

คือฝากพี่เอ๊กซ์ หรือท่านอื่ตอบที ที่แจกๆมา ทั้งเข็มกลัด ล้อสเก๊ต ลูกป่ง สายห้อย อาไร ต่อมิ อะไร เพื่ออะไรอะครับ

(ไม่ใช่ว่าแถมแล้วไม่ดีนะคับ แต่อยากรู้ว่าเค้าแถมมาทำไม สมาคุณลูกค้าหรอ ไม่รู้สิคับ อยากรู้ว่าเค้าจะนำเสนออะไรกันแน่)

แล้วรุ่นนี้ Wesc มัน หมายความว่าอย่างไร ทำออกมาเพื่อจุดประสงค์ อะไรอะคับ อยากรู้

เป็น Brandnname สินค้ามั้งครับ แต่ผมไม่ค่อยจะเห็นในประเทศไทยซักเท่าไหร่เลยนะครับ

ส่วนของที่แถมมาก็เพื่อความเพื่อความเทห์มั้งครับ แถม ๆ มาให้มูลค่าสูงขึ้นไปงั้นแหละ

แต่คงจะถูกใจคนที่ชอบใช้ของยี่ห้อนี้ไงครับ หุหุ เป็นธรรมดาของเรื่องการตลาดครับ

ถ้าสินค้าตัวไหนขายดีก็จะมีการทำเวอร์ชั่นพิเศษต่าง ๆ ออกมาเรื่อย ๆ ให้สินค้านั้นยังได้รับ

ความนิยมอยู่เรื่อย ๆ และขายได้เรื่อย ๆ ไงครับ อันนี้เป็นความคิดของผมนะครับ อิอิ
AMD
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????
วันที่โพสท์ : 14 Apr 2006 18:45  

คือแบบว่าลุงเราซื้อมาฝากอะ ใช้งานได้ดีมักๆ เสียงนี่อย่างแจ่มอะครับเปิดทีนี่ดังไปประมาณสามห้องเรียนเรยครับ กล้องก้ชัดกว่า N มากๆครับ ส่วนเมนูผมว่าตัวมันเล็กไปไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ แต่ยังไงก้ต้องจำใจใช้อะครับ อื้มลืมบอกไปว่ารหัสลำดับเครื่องจะอยู่ที่กล่อง แร้วก้ด้านในฝาหลังครับ ลุงผมซื้อมาให้เป็นเครื่องลำดับที่326 แต่ซื้อมาแร้วต้องไปแปลงให้ใช้ในประเทศไทยอีก โอ้วยุ่งยากจริง น่าเบื่อเนอะ
~cookiecrews~
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ******
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Apr 2006 12:29  

หูฟังที่แถม เกือบเทพเลยนะนั่น สวยมาก ชักอยากได้เสียแล้วนี่ แต่ไม่รู้เข้าไทยไหม
goldmond
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Apr 2006 13:27  

I Like it แต่ทำไม 500 อน่าจะ 1,000 นะ

adslmsn
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????
วันที่โพสท์ : 16 Apr 2006 17:22  

ใช้แล้วครับดีมาก เสียงดี และแถมการ์ด 512 ด้วย การ์ดเล็กมาก ๆ ประมาณ เล็บนิ้วชี้ผู้ชายเองครับ ระบบเสียงดีจริง ๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Apr 2006 21:50  

Very Happy อยากได่ อยากด้ายยยยยยยยยยยยยยย Arrow
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????
วันที่โพสท์ : 19 Apr 2006 21:55  

Anonymous ผู้เขียน:
Very Happy อยากได่ อยากด้ายยยยยยยยยยยยยยย Arrow

ผมว่ามันน่าจะมีในไทยน๊า เพราะ เหงมันโฆษณา นิหน่า Rolling Eyes
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Apr 2006 00:03  

เห็นขายทั่วไปละนิ
nutthingman
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Apr 2006 18:01  

ห ลั ง เ ธ อ ส ว ย ม า ก Laughing
so-beauty
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????
วันที่โพสท์ : 23 Apr 2006 20:33  

มีขายแร้ว วันนี้ไปดูมาเยอะโคดๆ
ไม่น่าจะมีแค่ 500 นะ เราไปดูเซนทรัลพระราม 2 อะ
มีขายทู้กกกร้านเรยอะ
สวยมั่กๆ โคดๆ มี 4 สีอ่านะ
มีดำ เงิน ชมพู และ เขียว
ชมพูสวยมั่กมากคร่า
กำลังจะขอแม่ไปซื้อยุ่ เหอๆ
จาได้ไม๊เนี่ย
ดีไม่ดีช่วยบอกกันด้วย สำหรับคนที่ใช้ยุ่อ่า
AMD
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Apr 2006 19:40  

หวัดดีครับเพื่อนๆ ที่มีแค่500เครื่องนั่นคือ Limited Edition ครับ ที่ด้านหลังเป็นแผ่นที่โลกอะครับ ผมม่ายเห็นจะชอบเรย แต่ต้องจำใจใช้อะนะครับ คือลุงผมซื้อมาฝากอะครับ เป็นเครื่องนอกนะครับเลยมีลำดับด้วยอะ แร้วผมก้ขอแนะนำเพื่อนๆที่คิดอยากจะซื้อนะครับว่าให้รีบไปซื้อด่วนเรยครับ เป็นโทสับที่น่าลองใช้อีกรุ่นนึง ถ้าใคอยากได้มือสองก้รอเราอีก5เดือนได้เป่าครับคือจะมาขายต่อให้เราใช้โทสับ6เดือนเราก้เปลี่ยนแร้วเพราะเบื่อ ความคิดเรานะเราว่า3250ที่ม่ายช่าย Limited Edition แบบเราอะสวยก่าเยอะ สีชมพูก้สวย คัยจะเอาN80หรือN90มาแลกผมก้พร้อมที่จะแลกนะครับ อาจจะจ่ายส่วนต่างนิดหน่อยนะ คัยสนจัยก้มาโพสไว้นะครับ ยินดีตอบทุกเรื่อง ตอนเน้มีขายทั่วเมือแร้วนะ ม่ายช่าย500นะอย่าเข้าใจผิด ไปแว้วน๊า
iii
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2006 19:47  

คือ อยากรุว่า รุ่นนี้ง่ะ ต่างกะ 3250 ตรงไหนค่ะ เเล้วรุ่นนี้เมนูไรค่ะ เเล้วจะมาไทยรึเป่า

คืออยากทราบรายละเอียดง่ะ

ครัยรู้ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
Sad
hiphop_olo
Year's Star

จังหวัด: ก.ท.ม.
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Apr 2006 22:36  

AMD ผู้เขียน:
หวัดดีครับเพื่อนๆ ที่มีแค่500เครื่องนั่นคือ Limited Edition ครับ ที่ด้านหลังเป็นแผ่นที่โลกอะครับ ผมม่ายเห็นจะชอบเรย แต่ต้องจำใจใช้อะนะครับ คือลุงผมซื้อมาฝากอะครับ เป็นเครื่องนอกนะครับเลยมีลำดับด้วยอะ แร้วผมก้ขอแนะนำเพื่อนๆที่คิดอยากจะซื้อนะครับว่าให้รีบไปซื้อด่วนเรยครับ เป็นโทสับที่น่าลองใช้อีกรุ่นนึง ถ้าใคอยากได้มือสองก้รอเราอีก5เดือนได้เป่าครับคือจะมาขายต่อให้เราใช้โทสับ6เดือนเราก้เปลี่ยนแร้วเพราะเบื่อ ความคิดเรานะเราว่า3250ที่ม่ายช่าย Limited Edition แบบเราอะสวยก่าเยอะ สีชมพูก้สวย คัยจะเอาN80หรือN90มาแลกผมก้พร้อมที่จะแลกนะครับ อาจจะจ่ายส่วนต่างนิดหน่อยนะ คัยสนจัยก้มาโพสไว้นะครับ ยินดีตอบทุกเรื่อง ตอนเน้มีขายทั่วเมือแร้วนะ ม่ายช่าย500นะอย่าเข้าใจผิด ไปแว้วน๊า

จะขายราคาเท่าไหร่ครับแล้วมีอุปกรณ์ครบไหมแล้วมีกล่องด้วยไหมครับ
FUJI_FIMM
Year's Star

จังหวัด: ^^
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Apr 2006 15:21  

Wink Crying or Very sad สวยอ่า น่าช้ายจัง แต่คงไม่มีปัญญา555+++
Mobile^PowerUp
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Apr 2006 16:09  

เอ้า บิดไปซ้าย แล้วก็บิดไปทางขวา

แล้วก็บิดไปข้างหน้า แล้วก็บิดไปข้างหลัง Laughing แล้วก็พัง

แฮะ ล้อเล่นนะ แต่ก็คงพังจริงๆ นะแหล่ะ
nok-iez
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ : ?????????????? over the air
วันที่โพสท์ : 01 May 2006 12:17  

คือ อยากรุอะคับว่า การโหลดเพลงโดย over the air มาน๕อไรอะ มานดียังไง ต้องเสียเงินรึป่าว มือถือรุ่นนี้ก็ใช้ได้นิ ปะ
hiphop_olo
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 May 2006 14:40  

คงจะเสียเงินแหละครับ
ต้องการ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 May 2006 20:29  

ถ้าต้องการซื้อต้องสั่งที่ไหนอ่ะค่ะ ต้องสั่งจากนอกเรยรึป่าว
hiphop_olo
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 May 2006 21:10  

ออกมาแค่500เครื่องเองครับหมดแล้วแหละครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 May 2006 15:30  

คุณ AMD
ขายต่อไห้เราเลยได้ป่ะ เราอยากได้
AMD
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 May 2006 18:21  

ใครต้องการซื้อต่อเราหรอ เรายินดีขายนะคือเริ่มเบื่อแล้วละ อยากได้N93แล้วอะหามาแลกให้หน่อยละกันยินดีรับและจ่ายส่วนต่าง100%
สำหรับคนที่จะซื้อต่อเรา คุณต้องการซื้อในราคาเท่าไหร่หรอต่อรองได้นะ แต่เครื่องเรานำเข้าจากนอกนะที่เป็นLimited Editionอะที่มี500เครื่องอะ คิดดูดีดีนะใครอยากได้ก้บอกมาละกันนะบาย
หัวเสีย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????
วันที่โพสท์ : 17 May 2006 14:25  

ซื้อมาแล้วมีปัญหาครับ หย่าไปใช้เลย เพิ่งใส่ซิม มันไม่ตอบรับซิมซักซิมเลย เอากลับไปให้ทางร้านตัวแทนจำหน่าย เค้าบอกว่าเปลี่ยนเครื่องไม่ได้ เพราะเค้าให้ระยะเวลา7 วัน ทั้งที่เค้ายอมรับว่าเครื่องเค้ามีปัญหา แต่ไม่ให้เปลี่ยน แถมปัดความรับผิดชอบมาที่ลูกค้า คนซื้อก็ต้องการใช้งาน แถมบอกจะส่งเข้าศูนย์ใช้เวลาเป็นเดือน แล้วมาบอกว่าถ้างั้นก็ไปที่ร้านซ่อมเอง คุณลองคิดดูความรู้สึกลูกค้าสิครับ ซื้อมายังไม่ได้ใช้เลย โดนซะแล้ว ขนาดทางร้านยังยอมรับว่ามันมีปัญหา ไอ้เราสิครับซื้อมาแล้วมามีปัญหาทีหลัง ยังไม่ทำไรเลย ยังไม่ถึงอาทิตย์เลย
Korat
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : sad
วันที่โพสท์ : 28 May 2006 19:52  

เศร้ามากมาก

ซื้อ 3250 มาได้ไม่นานสักเท่าไหร่ก็หายซะแร้ว

sad มากมาก

อยากจะบอกว่า

ดีมาก

ดีจิงๆๆ

เราไม่ได้โม้นะ

ตอนนี้เราเลยไม่มีมือถือใช่เลยอ่า

ติดต่อใครก็ติดต่อไม่ค่อยได้

ที่สำคัญ มีข้อมูลที่สำคัญอยู่ในนั้นด้วย

พูดถึงมือถือ เครื่องนี้ 3250 ที่เราซื้อ

เปงเครื่องที่ดีมากมาก

ก่อนหน้านี้เราใช้ 3230 มันก็ดีเช่นกัน

แต่ที่เราเปลี่ยนมาเปง 3250 ก็เพราะ

ช่วงนั้น เปงช่วงสงกรานต์ แล้วเราเอาไปเล่นด้วย

แล้วเผอิญว่า ถุงห่ออ่ะ มันรั่ว

อ่านะ ทุกคนคงจะเข้าใจ

ถึงจะซ่อมยังไงก็เหอะ

เครื่องใช้งานซึ่งเป็นอิเลคทรอนิคส์ทั้งหลาย ถ้าได้ซ่อมแล้วมันก็ไม่ดีทั้งนั้นแหล่ะ

ฮือ เศร้า อีกแร้ว

แล้วก็

ขอให้เพื่อนๆ อย่าฝากมือถือไว้กับใครทั้งนั้น

ไม่ใช่แต่ว่ามือถือเท่านั้นนะ สิ่งของมีค่าทุกอย่าง ทุกชิ้น

อย่าฝากไว้กับเพื่อน หรือใครต่อใครทั้งนั้น

ไม่ว่า คนคนนั้นเราจะสนิทถึงขนาดไนก็ตาม

เพราะเราเจอมากับตัวเองแล้ว

คนคนนั้นที่เราฝาก เปงเพื่อนกับเรามา 3 ปีก่าๆ เกือบ 4 แล้ว

แต่มันยังทำกับเราแบบนี้ได้

ทั้งๆที่สนิทกัน สนิทมาก

ก็ยังทำกันได้

หวังว่าพวกเพื่อนๆๆ คงจะได้ข้อคิดอะไรบ้างนะ

จากเรื่องที่เราเจอมา

ขอให้ทุกคนโชคดี

บายค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : N6260
วันที่โพสท์ : 11 Jun 2006 09:01  

ผมช้าย 6260 จาเปลี่ยนละเป็น 3250 ดีป่าว
25
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Jul 2006 14:29  

อยากได้มากๆ ตอนนี้ราคาเหลือเท่าไรคับ
อะไรก็ไม่รู้
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: EL-NINYO CITY
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Jul 2006 17:34  

มือถือชอบออกกำลังกาย บิดไปบิดมา
n.error™
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Jul 2006 23:10  

โอย เทห์ ชะมัด
n.error™
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Jul 2006 23:10  

motoropun ผู้เขียน:
มือถือชอบออกกำลังกาย บิดไปบิดมา

รุ่น จอร์ช กะ ซาร่า -*-
คนรักโนเกีย@โมโต
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ก็ดี3250
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2006 18:30  

Cool Embarassed Crying or Very sad
Ruk Freddoric Holmes ผู้เขียน:
โปรแกรมในเครื่องน่าสนใจดีนะคับ
แสบบางแพเองครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : 3250
วันที่โพสท์ : 11 Aug 2006 23:15  

ไม่ดีเลยหน้าจอแตกง่ายแถมโปรแกรมก็รวนบ่อยมีปัญหามากเหลือเกินทางศูนย์ก็ไม่รับผิดชอบน่าเบื่อมากๆๆๆอย่าไช้เลยรุ่นนี้อะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Nokia 3250 WESC Limited Edition - ??????
วันที่โพสท์ : 21 Sep 2006 20:21  

ห่วยมากเลยรุ่นเนี้ยะ ซื้อมา ไม่ถึง 2 เดือน ถนอม อย่างดี อยู่เฉย ๆ ก็เจ๋ง เอง เข้าศูนย์มาเป็นชาติแล้วยังไม่ได้เลย
yamachita
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Sep 2006 22:33  

โดยรวมก็ถือว่าดีคับแต่แฮงค์ง่ายไปหน่อย
PaGaToon
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ตอบด่วนๆ
วันที่โพสท์ : 28 Sep 2006 00:26  

คือว่า 3250 แบบ Limited Edition กับ แบบ 3250 ธรรมดามันต่างกันตรงไหนค่ะ ไม่เข้าใจอ่ะค่ะ มันดีเหมือนกันมั้ยอ่ะค่ะ พอดีกำลังจะซื้อโทรสับใหม่แต่เหลือกไม่ถูกว่าเอาแบบไหนดี แต่มีหลายคนบอกว่ารุ่นนี้ฟังเพลงเพราะก้อเลยสนใจอ่ะค่ะ ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ จะได้ไปซื้อ ^^
semi-human
Year's Star

จังหวัด: สุราษฏร์ธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Oct 2006 17:45  

อยากเห็นตัวจิงก้าบ เห็นแต่รูปไม่ค่อยโสภา อยากเห็นตัวจิงงิงงิงงิงงิง.........
mongkolmek
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ใครต้องการโปรแกรม แปลง file หนัง Avi to 3gp Mpeg RM AAC
วันที่โพสท์ : 10 Dec 2006 11:26  

ใครต้องการโปรแกรม แปลง file หนัง Avi to 3gp Mpeg RM AAC เพื่อแปลงหนังเข้ามาที่ NOKIA 3250 แต่ต้องทำที่คอมฯก่อนแล้ว คัดลอก มาลงใน 3250 นะครับ ก็เมล์มาขอได้ hs0eaz2000@hotmail.com นะครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jan 2007 13:40  

กดเบอร์ยังไงอ่า Laughing
Skeibler
Year's Star

จังหวัด: South East Asia
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Feb 2007 02:23  

เอา 3250 เดิมไปเปลี่ยนหน้ากากซะ ก็จบเรื่อง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Mar 2008 16:13  

Skeibler ผู้เขียน:
เอา 3250 เดิมไปเปลี่ยนหน้ากากซะ ก็จบเรื่อง

ถือว่าถูก 555 +
Teeann
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2009 19:37  

ใช้ดีครับ ไม่มีปัญหาอะไร
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: