Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 *****ใครที่พอจะทำให้เราได้ก้อขอหน่อยละกันนะขอร้องหละช่วยแต่งเพลงPOLYวิมานดินให้หน่อยสิ*******

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 8 / เข้าชม: 5912
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: Chol-Bu-Ri มังค
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: *****???????????????????????????????????????????????????????????POLY??????????????????*******
วันที่โพสท์ : 17 Jul 2003 10:41  
ตอบโดยอ้างถึง  

NuNKunG ผู้เขียน:
นะนะนะนะขอร้องใครทำให้เป็นพระคุณอย่างสูงเลอะ

ผมส่ง E-Mail (jaruwat_w@chaiyo.com) ไปให้แล้วนะครับ
เห็นขอมาหลายวันแล้ว บังเอิญผมมี File เป็น MID
ผมเลยแปลง File เป็น MMF ให้ครับ
แต่ผมก็ส่งมาให้ทั้ง 2 แบบ (อาจอยากทำเอง)
จิม
Year's Star

จังหวัด: Chol-Bu-Ri มังค
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: *****???????????????????????????????????????????????????????????POLY??????????????????*******
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2003 11:12  

NuNKunG ผู้เขียน:
นะนะนะนะขอร้องใครทำให้เป็นพระคุณอย่างสูงเลอะ

รู้สึก E-Mail Address ของคุณจะมีปัณหานะครับ ผมลองส่งให้ 2 ครั้งแล้ว มี Mess.. กลับมาว่าส่งไม่ถึง ไม่แน่ใจว่า Mail ของคุณเต็มหรือไม่ครับ (พยายามส่งให้ 2 ครั้งแล้วครับ)
ขอด้วยคน
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 18 Jul 2003 20:28  

รบกวนขอด้วยคนค่ะ iamkantaa@yahoo.com รับรองเมล์ไม่เต็มแน่นอน อยากได้แบบที่สั่นได้ด้วยค่ะ
กรุนา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2003 21:01  

กรุนาส่งมาเมล์ นี้แทนนะครับ jaruwat_w@hotmail.com เพราะ jaruwat_w@chaiyo.com มันใช้ไม่ได้หนะครับขอบคุมากนะครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ????
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2003 21:04  

กรุนา ผู้เขียน:
กรุนาส่งมาเมล์ นี้แทนนะครับ jaruwat_w@hotmail.com เพราะ jaruwat_w@chaiyo.com มันใช้ไม่ได้หนะครับขอบคุมากนะครับ

------(jaruwat_w@hotmail.com) นะครับ
tum
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : ???????????
วันที่โพสท์ : 20 Jul 2003 01:41  

ส่งให้ด้วยนะ t_withita@hotmail.com thanks ja~
AlphaRomeo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????....
วันที่โพสท์ : 20 Jul 2003 21:58  

อยากได้ ringtone ที่เป็น mmf 40-polyphonic
เพลง
1. แค่คนที่รักเธอ - แอน ธิติมา ประทุมทิพย์ (ใน album full moon duet)
2. ลา ลา ลา...รักเธอ - แอน ธิติมา ประทุมทิพย์ (ใน album meeting 2)
3. It might be you - แอน ธิติมา ประทุมทิพย์ (ใน album Your Song)
ถ้าสามารถหาให้ได้ หรือมี url ช่วยกรุณาตอบด้วยนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ
(หรือส่งมาที่ st35nnk@nontri.ku.ac.th ก็ได้ครับ)
boal
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2003 11:02  

เอาด้วยอะคะ เพลงวิมานดิน bubble_brew@hotmail.com
LiFT
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2003 18:37  

เพลงวิมานดินโหลดได้จาก
http://board.siamphone.com/viewtopic.php?t=10156
ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: