Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Sony Ericsson 'Walkman' W710i - โซนี่ อีริคสัน
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3, 4  ถัดไป
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 301 / เข้าชม: 500551
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
คนที่ต้องการรุ่นนี
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Sep 2006 16:21  
ตอบโดยอ้างถึง  

โทรไปสืบ มาแล้ว
เข้ามาขาย เดือนตุลา วันที่5 นะคร้าบ
ส่วนรุ่นนี้ ต่างกะ z710i ตรงนี้รุ่นw710i เปิดเครื่องจะถามว่าฟังเพลงมั้ย
Laughing
lookkaew_lechery
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Sep 2006 12:13  

รออยู่เนี่ย จะเอารุ่นนี้ค่อนข้างแน่แล้ว (สีม่วงตัวจริงจะสวยไหมเนี่ย) ไม่เอา W850i ดีกว่า เปิดตัวท่าจะแพงกว่าหลายพันแน่ๆ
ว้า แล้ว V3i ชุดใหญ่ของเค้าจะขายได้กี่พันเนี่ยครับ ซื้อมาตั้ง 13,900 แน่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Oct 2006 12:49  

แล้วรุ่นนี้มันรองรับ A2DP มั๊ยคะ แต่ยังไง ดีไซน์ก็ไม่สู้ W300i
nagolo
Cool Member
Cool Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ผู้ผ่านมา
วันที่โพสท์ : 02 Oct 2006 13:55  

Anonymous ผู้เขียน:
แล้วรุ่นนี้มันรองรับ A2DP มั๊ยคะ แต่ยังไง ดีไซน์ก็ไม่สู้ W300i

มันก้อแล้วแต่ความคิดใครความคิดมันนะ แต่ผมว่าดีไซน์ดูดีกว่าไอ้รุ่น w330i อยู่แน่นอนโดยเฉพาะปุ่มกุด เท่ไม่เบาและดูรวมๆแล้วกินขาดแน่นอน Laughing
Butterfly_Effect
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: เจียงใหม่
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Oct 2006 16:45  

ผมว่า W300i น่าเสียดายตรงที่กล้องเป็น VGA อ่ะงับ
ถ้ากล้อง 1.3 ล้าน ก็คงซื้อไปละ อิอิ เพราะราคาโดนใจมากก
m/!!!
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ยังงัย
วันที่โพสท์ : 04 Oct 2006 11:40  

ตกลง วิทยุฟังแบบ .75 ไม่ได้จริงงะ ขอหลายๆเสียงยืนยันหน่อย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Babyboy
วันที่โพสท์ : 04 Oct 2006 19:08  

โทรศัพท์ถใช้บลูทูช HBH-DS970 เพื่อฟังเพลงผ่านบลูทูชได้น่ะครับผม
coolgirl
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Oct 2006 17:45  

ตกลงจะมีขายเมื่อไหร่อ่ะ รอมานานละ Rolling Eyes
Sunza
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Oct 2006 21:20  

เสาร์ อาทิตย์นี้แล้วคร้าบ อิอิโทรไปถาม เจมาส มาแล้ว
coolgirl
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Oct 2006 22:45  

ไปถามมาแล้วหล่ะ....ที่ เจ-มาร์ท บอกว่าเลื่อนการวางขายไปอีก....เฮ้อ กลุ้ม Crying or Very sad
m!!??
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : เซ็ง
วันที่โพสท์ : 09 Oct 2006 08:36  

ที่บางกะปิ บอกประมาณปลายเดือนถึงต้นเดือนหน้า Mad
เมเม่
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : เห็นที่ MBK
วันที่โพสท์ : 10 Oct 2006 18:27  

ไปเดินมาเมื่อวันอาทิตย์

บางร้านเอาเข้ามาแล้ว

แล้วบางร้านก็ขายเกินราคาซะน่ากลัว

17,xxx เลยนะคะ มายก๊อดดดด
สาวก SE
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ราคาครับ
วันที่โพสท์ : 13 Oct 2006 12:13  

วันนี้โทรเช็คที่ Jaymart วันที่วางขายน่ะจะ 16 ต.ค.ครับ W710i = 12500 บาท
Z710i = 9900 บาท ครับ
YoKEYKung
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเตป
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Oct 2006 21:19  

ผมก็กะว่าจาเอา3250มาturnเปนseรุ้นเนี้ยพอดีเลย Surprised (ติดใจseตรงที่Mega Bassนี่หละ) Shocked Razz
Looker
SP Moderator
Year's Star

หัวข้อ : W710i
วันที่โพสท์ : 14 Oct 2006 13:16  

มาแล้วคับ W710i
มาพร้อม W850i สีดำ (ภาพจากหนังสือพิมพ์ไทยรัฐฉบับวันที่ 15 ตุลาคม 2549)

Seadra
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Oct 2006 13:27  

พี่ล๊อกเกอร์นี่ไวจริง ๆ แฮะ Razz Razz Razz
มาแล้วจริง ๆ ขอบคุณที่บอกคับ
m!!
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2006 08:45  

แล้วมันมีขายอยู่ที่ใหนบ้าง ?
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ซื้อมาแล้ว
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2006 11:01  

ซื้อมาแล้วเมื่อวันเสาร์จากเทเลวิซ 12500 บาทอ่ะ

เมนูไม่หน่วงเลยสักนิด กล้องก็ชัดเลยอ่ะ
โดยเฉพาะ ลำโพงหลัง 4 รูอ่ะ คงไม่ต้องพูดถึง เสียงดังและใสโค-ต-ร ๆๆ
เราใช้ระดับเสียงเรียกเข้าแค่5เอง ดังสุดๆเลยอ่ะ
Laughing Laughing
m!!
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2006 15:12  

okครับ งั้นเด๋วตามไปซื้อ Smile
coolgirl
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2006 20:30  

ซื้อมาจากที่ไหนคะ เมื่อวันอาทิตย์ (15) ไปดูมาที่ เซ็นทรัล ลาดพร้าว ไม่เห็นมีขายเลย ทั้งร้านเทเลวิซ และ เจมาร์ท ....
แล้วการใช้งานเป็นยังไงบ้างคะ ยังไงบอกรายละเอียดให้เพื่อน ๆ ที่สนใจบ้างนะคะ จะได้เอาไปพิจารณา Surprised
Beng
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Oct 2006 16:54  

ใช้ดีครับ ทั้งภาพและเสียง แต่วัสดุประกอบเครื่องดูเป็นพลาสติกไปนิด อาจไม่ดู Hi มาก แต่ก็เหมาะกับ Sport Centirc แหละครับ
kioo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Oct 2006 08:22  

มีสีม่วงรึเปล่าอะค่ะที่ขายตอนนี้ Very Happy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Oct 2006 09:42  

บอกสถานที่หน่อยครับ Crying or Very sad ที่บางกะปิยังไม่เคยเจอเลย
Beng
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Oct 2006 15:31  

ตอนนี้มีแต่เครื่องหิ้ว ที่มาบุญครองครับ
m a y t e e
Junior Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Oct 2006 17:49  

http://www.blisstel.com/product/sony_ericsson.html
pitacon
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Oct 2006 23:46  

วันนี้ (ณ วันที่ 20.10.2549) ได้ไปห้าง The Mall และหยิบโปรชั่วร์ของ Jay Mart มา
บอกว่าราคา 12500-.บาท
อะนะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2006 10:09  

สรุปก็คือ เครื่องศูนย์ยังไม่มีวางเลย ใช่มะ
coolgirl
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Oct 2006 09:43  

มีแต่รูปกะราคาที่โบว์ชัวร์แต่ถามพนักงานได้คำตอบว่า "ยังไม่มีกำหนดเวลาขาย"
Kengkong
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2006 17:06  

ผมถามที่พารากอนล่าสุดเมื่อเสาร์ที่ผ่านมา ว่าประมาณสิ้นเดือนนี้ครับ ขอให้จิงเหอะ
อยากถาม กูรู หน่อยครับ (คุณ ลอกเกอร์ หรือคุณ แบงค์ หรือครายก้อได้ครับ) ระหว่าง w710 ของ โซนี่ กะ 5500 ของ ไม่มีเกียร์ คิดว่าอันไหนน่าเล่นกว่ากันหล่ะครับ ครือ ส่วนตัวชอบ ฟังชั่น ของ โซนี่มากกว่า แต่ ทามมั๊ย ทามัย หูฟัง ของรุ่น วอร์คแมนทั้งหลายแหล่ ทำมายมานม่ายเป็นรีโมท หว่า ทั้งที่มันเป็นโทรศัพท์ วอร์คแมนอ๊ะ Evil or Very Mad อ๊ายยยย เจ็บใจ Twisted Evil คุณโซนี่คร๊าบ เพิ่มงบประมาณอีกจั๊กกะหน่อยแต่ให้ หูฟังรีโมทได้มะคร๊าบบบบบ แบบว่า ให้มันสกิ๊ป เพลงได้ก้อยังดี นะ นะ นะ.......เฮ้อ...เหนื่อย Neutral
อยากทราบ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : มันต่างกันป่ะ
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2006 00:50  

อยากทราบหน่อยครับ ใครทราบช่วยตอบหน่อยว่านอกจาก design แล้ว ไอ้ w710 กับ z710 มันแตกต่างกันอย่างไร(ขอแบบชัดเจนแล้วทำไมมันแพงกว่าเนอะ จิงป่ะ) ขอความกรุณาด้วยครับ
m a y t e e
Year's Star

หัวข้อ : Re: มันต่างกันป่ะ
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2006 10:54  

อยากทราบ ผู้เขียน:
อยากทราบหน่อยครับ ใครทราบช่วยตอบหน่อยว่านอกจาก design แล้ว ไอ้ w710 กับ z710 มันแตกต่างกันอย่างไร(ขอแบบชัดเจนแล้วทำไมมันแพงกว่าเนอะ จิงป่ะ) ขอความกรุณาด้วยครับ

http://www.se-club.net/index.php?showtopic=6939
boy_bkk
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2006 13:51  

ถามผู้รู้หน่อยครับ W710i กับ W300i อันไหนเสียงดีกว่าครับ
เปรียบเทียบทั้งตอนเปิดลำโพง และ ใส่หูฟัง
ขอบคุณ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขอบคุณคร้าบ
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2006 14:21  

อยากทราบ ผู้เขียน:

http://www.se-club.net/index.php?showtopic=6939

ขอบคุณครับที่ตอบคำถาม ในที่โพสไว้ชัดเจนแล้วครับ ขอบคุณอีกครั้ง
Sunza
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2006 16:48  

w710i เสียดีกว่า แล้วก็มี โปรแกรมฟิตเนส ที่บอกจำนวนการวิ่งหรือจำนวนการก้าวเท้า และเวลาเปิดเครื่อง จะสามารถเปิดแต่เพลงได้คับ แต่ปิดสัญญาณโทรศัพท์
ส่วน z710i จะมีกระจกสำหรับถ่ายรูปตัวเอง และที่สำคัญเสียงจะดีไม่เท่า w710i นะคับ
เพราะ w710i เป็น walkman phone
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2006 16:49  

Sunza ผู้เขียน:
w710i เสียงดีกว่า แล้วก็มี โปรแกรมฟิตเนส ที่บอกจำนวนการวิ่งหรือจำนวนการก้าวเท้า และเวลาเปิดเครื่อง จะสามารถเปิดแต่เพลงได้คับ แต่ปิดสัญญาณโทรศัพท์
ส่วน z710i จะมีกระจกสำหรับถ่ายรูปตัวเอง และที่สำคัญเสียงจะดีไม่เท่า w710i นะคับ
เพราะ w710i เป็น walkman phone
KKK123
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2006 23:58  

W710 กะ W300 นี่ เรื่องเสียงคงจะเท่ากันล่ะคับ หมายถึงหูฟังนะครับ ....แต่ถ้า เปิดลำโพงนี่ไม่แน่นะครับ เพราะ ผมเองก็ยังไม่เคยลองฟังเสียงจาก W710
แต่วอร์คแมนเขาการันตีไว้แบบนี้ ไม่ต้องห่วงเรื่องเสียงหรอกครับ เขาไม่เอา โลโก้มาทำให้เสียหายหรอกคร้าบ 555 Laughing Laughing
ยืนยันได้เพราะนี่ผมใช้ W300 มาได้สองเดือนละ ยังติดใจในเสียง แน่นดีมากๆ รักมันมากขึ้นทุกวันๆๆ ขาดไม่ได้เลย เวลาจะออกไปไหนขอติดหูฟังไปด้วยตลอด จากมะก่อนไม่เคยใช้มือถือมาฟังเพลงจิงๆจังๆ เด๋วนี้ติดเลยอ่า
อยากได้เมมเพิ่มอยู่ติดอยู่วา แพงซะเจ้า M2 Twisted Evil Twisted Evil
oakkie
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : fu,kd,kp
วันที่โพสท์ : 26 Oct 2006 22:56  

วันนี้เพิ่งซื้อมาน่ะ ดีมากๆๆเลยอ่ะทุกอย่างอ่ะทั้งเสียงและสีอ่ะจ้า ส่วนกล้องเนี่ยก้อโอเคนะแต่ถ้ามีแฟลตเนี่ยจะดีมากๆๆเลยอ่ะ เราว่าเพลงก้อเพาะนะเสียงเนี่ยดังนะเราว่า ดังมากๆๆเลยอ่ะเพื่อนด่ากันเลยนะ อิอิ Very Happy Very Happy Very Happy
Sunza
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Oct 2006 23:31  

ซื้อที่ไหนเหรอคับ เครื่องศูนย์จำหน่ายแล้วเหรอครับ
ถ้ายังไม่ ขาย ใครทราบวันที่จะจำหน่ายช่วยบอกทีนะคับ
m a y t e e
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Oct 2006 00:09  

เห็นในโบชัวร์ jmarts ลงไว้แล้ว 12500 หรือ 12900 นี่แหละ
PaePay
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Oct 2006 08:17  

ออกตั้งแต่วันพุธแล้วครับ ที่ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต
nagolo
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ครับ มีขายที่ศูนย์ไหน
วันที่โพสท์ : 27 Oct 2006 13:32  

เครื่องศูนย์มาจริงๆเหรอ ผมไม่ยักกะเห็น ถ้าใครเห็นที่ไหนช่วยบอกที่ครับ เอาเครื่องศูนย์นะครับ ช่วยตอบผมด้วยครับ
ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Ubonratchatani
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Oct 2006 23:06  

งะ ยังไม่เหนมาเลย

ว่าแต่ จอมันกี่นิ้วเหรอ

แล้ว แถมลำโพงป่ะ

*พอดีไม่ค่อยได้ออกไปดูตามร้านขายมือถืออะ
Looker
Year's Star

หัวข้อ : W710i
วันที่โพสท์ : 27 Oct 2006 23:30  

Review มาแล้ว คลิ๊กที่นี่ คับ
oakkie
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Oct 2006 00:03  

เราซื้อที่ศูนย์โซนี่อ่ะจ้าสาขาซีคอนน่ะ ราคาก้อ 12500 จ้า แถมให้ทุกอย่างเลยจ้า พี่เค้าเป็นกันเองมากๆๆอ่ะจ้า ในชุดมี ตัวเครื่อง หูฟังแบบสปอร์ตอ่ะ(ดีมากๆๆอ่ะเสียงดังใสและไม่หลุดง่ายอ่ะจ้า) แบตตารี่ ที่ชาร์ตแบตตารี่ สายดาตาลิงค์ cd สายรัดข้อมือ เมมเมรี่การ์แบบ M2 ความจุ 512 Mb และก้อคู่มือ จ้า สนใจก้อลองดูนะ เราว่าคุ้มนะโอเลยอ่ะจ้า Very Happy Very Happy Very Happy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Oct 2006 18:48  

เมื่อวานไปซื้อกับน้องมา
ทำไมลำโพงมันไม่ดังเท่าตัวก่อนเลยอะ
สู้ k750i ตัวเก่าผมก็ไม่ได้อะ
กลุ้มใจจังนึกว่าจะดีเหมือน k750i
อยากถามคนที่ซื้อว่าเสียงเบาเหมือของผมไหมคับ
แล้วถ้าเอาไปอัพจะหายไหมคับช่วยตอบด้วยนะคับ Crying or Very sad
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Oct 2006 20:59  

KKK123 ผู้เขียน:
W710 กะ W300 นี่ เรื่องเสียงคงจะเท่ากันล่ะคับ หมายถึงหูฟังนะครับ ....แต่ถ้า เปิดลำโพงนี่ไม่แน่นะครับ เพราะ ผมเองก็ยังไม่เคยลองฟังเสียงจาก W710
แต่วอร์คแมนเขาการันตีไว้แบบนี้ ไม่ต้องห่วงเรื่องเสียงหรอกครับ เขาไม่เอา โลโก้มาทำให้เสียหายหรอกคร้าบ 555 Laughing Laughing
ยืนยันได้เพราะนี่ผมใช้ W300 มาได้สองเดือนละ ยังติดใจในเสียง แน่นดีมากๆ รักมันมากขึ้นทุกวันๆๆ ขาดไม่ได้เลย เวลาจะออกไปไหนขอติดหูฟังไปด้วยตลอด จากมะก่อนไม่เคยใช้มือถือมาฟังเพลงจิงๆจังๆ เด๋วนี้ติดเลยอ่า
อยากได้เมมเพิ่มอยู่ติดอยู่วา แพงซะเจ้า M2 Twisted Evil Twisted Evil

อยู่พูดงี้ดิคับ .... กิเลสขึ้นหัว 55+ อยากได้ ๆ ๆ -- - แต่ก็ต้องใช่ 7610 ต่อปาย (เสียงไม่เพราะเลย) อิจฉาคนใช้ โซนี่ เหอๆ
Dokke
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : เบามั้ย
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2006 18:23  

ตอนนี้ใช้ k750i อยู่เวลาคุยโทรศัพท์เสียงที่เราได้ยินมันเบามากเลยอะ แบบว่าถ้าคุยข้างนอกก็คุยไม่รู้เรื่องเลยอะ เลยอยากทราบว่ารุ่นนี้เสียงมันดังขึ้นรึยัง แล้วดังขึ้นเยอะมั้ย
m a y t e e
Year's Star

หัวข้อ : Re: เบามั้ย
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2006 19:09  

Dokke ผู้เขียน:
ตอนนี้ใช้ k750i อยู่เวลาคุยโทรศัพท์เสียงที่เราได้ยินมันเบามากเลยอะ แบบว่าถ้าคุยข้างนอกก็คุยไม่รู้เรื่องเลยอะ เลยอยากทราบว่ารุ่นนี้เสียงมันดังขึ้นรึยัง แล้วดังขึ้นเยอะมั้ย

ขณะคุย ได้ลองปรับเสียงให้ดังสุดหรือยังครับ (กด + ข้างเครื่อง)
Dokke
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ....
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2006 19:27  

สุดแล้วน้า ตรงรูที่เสียงออกก็ไม่มีอะไรมาปิดนะ Fw ก็อัพแล้ว
m a y t e e
Year's Star

หัวข้อ : Re: ....
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2006 19:52  

Dokke ผู้เขียน:
สุดแล้วน้า ตรงรูที่เสียงออกก็ไม่มีอะไรมาปิดนะ Fw ก็อัพแล้ว

ลองไปถามที่บอร์ด k750i อาจจะมีคนเคยเจอปัญหาแบบคุณ และมีวิธีแก้ไข หรือไม่ก็เข้าศูนย์เพื่อตรวจเช็คเครื่องครับ
coolgirl
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Oct 2006 22:39  

ซื้อมาแล้วจ้าาาาาา สวยสุด ๆ
แต่ติดปัญหาตรงที่ว่า ลงเพลงผ่านสาย usb ไม่เป็นอ่ะ
และก้อไม่รุ้ว่าต้องลงโปรแกรมอะไรบ้าง
ใครมีรายละเอียดช่วย บอกวิธี ลงเพลงบ้างนะคะ
m a y t e e
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Nov 2006 14:06  

ศูนย์จะนำสีม่วงมาขายมั้ยอ่ะ
ske
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Nov 2006 20:39  

วันนี้เหนลงในไทยรัดแหละ สีม่วงนะ 12900 อ่ะ น่าสนโครต
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Nov 2006 12:40  

ske ผู้เขียน:
วันนี้เหนลงในไทยรัดแหละ สีม่วงนะ 12900 อ่ะ น่าสนโครต

เครื่อง mfa 11xxx ครับ ที่บิกซี
ccc
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : body
วันที่โพสท์ : 05 Nov 2006 18:14  

ด้านนอกสวย จอนอกใหญ่ดี แต่...
ด้านในกางออก ดูพลาสติกมากๆ
ภาพบนจอไม่ละเอียดมาก จอยังเล็กครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: body
วันที่โพสท์ : 05 Nov 2006 18:26  

ccc ผู้เขียน:
ภาพบนจอไม่ละเอียดมาก จอยังเล็กครับ

บ้าเปล่าจอนอกใหญ่ดี แต่จอในเล็กไม่ละเอียด อันนี้บ้าเหรือไม่ก้อเพิ้ยนแล้วอะ จอขนาดแล้ะสีความละเอียดเท่ากับ k 750 w800 เป็นจอ 176x220 ครับ
m a y t e e
Year's Star

หัวข้อ : Re: body
วันที่โพสท์ : 06 Nov 2006 10:16  

ccc ผู้เขียน:

เทียบจอรุ่นนี้กับมือถือรุ่นไหนไม่ทราบครับ ถ้าเทียบกับ W850i, K790i ก็ด้อยกว่าแน่นอน ถ้าเทียบกับ W810i, W800i, K750i ก็เท่าๆ กัน

สิ้นสุดการรอคอย
[/img]
bomb_c4
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : วิธีดึงสายชาจออกแบบถูกต้อง ทำไงอ่ะครับ
วันที่โพสท์ : 06 Nov 2006 14:38  

วิธีดึงสายชาจออกแบบถูกต้อง ทำไงอ่ะครับ คือต้องดึงออกตรงๆ หรือว่าต้อง หักขึ้นนิดนึง
เห็นหลายคนบอกว่า ต้องดึงออกตรงๆ แต่ทำไม หักขึ้นนิดนึงแล้วค่อยดึงมันจะดึงออกได้ง่ายกว่าอ่ะครับ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบให้ทีน้า ขอบพระคุณมากๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: วิธีดึงสายชาจออกแบบถูกต้อง ทำไงอ่ะครับ
วันที่โพสท์ : 07 Nov 2006 08:14  

bomb_c4 ผู้เขียน:
วิธีดึงสายชาจออกแบบถูกต้อง ทำไงอ่ะครับ คือต้องดึงออกตรงๆ หรือว่าต้อง หักขึ้นนิดนึง
เห็นหลายคนบอกว่า ต้องดึงออกตรงๆ แต่ทำไม หักขึ้นนิดนึงแล้วค่อยดึงมันจะดึงออกได้ง่ายกว่าอ่ะครับ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบให้ทีน้า ขอบพระคุณมากๆ

ไม่ผิดหรอกครับเพราะผมก้อทำแบบนี้แหล่ะ เคยดึงตรงๆแล้วเหมือนดึงอยากกว่า แต่พอเอียงนิดนึงแล้วดึงนี่ง่ายมากและรู้สึกจะปลอดภัย ต่ออายุการใช้งานครับ
ccc
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : nm
วันที่โพสท์ : 07 Nov 2006 11:31  

ไม่ได้เทียบกับอะไรครับ

ก็บอกแค่รายละเอียด
ตามจริงเท่านั้นครับ

ขอบคุณครับที่บอกรายละเอียดรุ่นอื่ของSEที่จอละเอียดQVGAก็มี
ยี่ห้ออื่นจอดีกว่าแต่ฟังก์ชั่นก็อาจจะด้อยกว่า ในราคาเท่าๆกัน
ได้อย่างเสียอย่างครับ

มีข้อดีข้อเสียต่างกันก็แจกแจงกันไป
รุ่นที่ดีหมดก็แพง เป็นธรรมดา
ก็เลือกตามความต้องการ(ไม่เหมือนกัน).....ของแต่ละท่านครับ
m!!!
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Nov 2006 12:18  

เมมในเครื่อง ผมลองลบไฟล์ที่ลบได้ ปรากฏว่าเครื่องมันแจ้งเมมในเครื่องเหลือ 16 m
ผม(คิด)ว่าเมมในเครื่องน่าจะซัก 20 m นะ ใครมีลองดูดิ แล้วบอกด้วย

ไม่ได้เทียบกับอะไรแล้วรู้ได้งัยว่ามันไม่ละเอียด(งง) Confused
v
v
v
เยี่ยมมาก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Nov 2006 17:15  

เพิ่งซื้อวันนี้เอง สุดยอดมาก ราคา 11900 คุ้ม
coolgirl
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Nov 2006 18:30  

ใครมีเกมให้โหลด ก้อแบ่ง ๆ กันบ้างนะคะ....หรือใครมีข้อมูลของเวปที่ให้โหลดก้อบอกหน่อยนะคะ w710i ค่ะ
nagolo
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : สอบถาม
วันที่โพสท์ : 07 Nov 2006 18:41  

coolgirl ผู้เขียน:
ใครมีเกมให้โหลด ก้อแบ่ง ๆ กันบ้างนะคะ....หรือใครมีข้อมูลของเวปที่ให้โหลดก้อบอกหน่อยนะคะ w710i ค่ะ

อยากถามคนที่ใช้หน่อยว่าระบบเสียงเป็นอย่างไรเมื่อเปิดออกทางลำโพงการใช้วิทยุ และ mp3 น่ะว่าดังแค่ไหน สุดยอดป่าวคืออยากเปลี่ยนมาใช้ รุ่นนี้เหมือนกัน ตอนนี้ใช้ w300i รู้สึกผิดหวังกับมันมากเลย เพราะได้ของไม่มีมานะขนาดมือหนึ่งนะ รู้งี้ซื้อเครื่องศูนย์ก้อดี
ตอบหน่อยนะกะลังอยากเปลี่ยนเหมือนกัน
Kengkong
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: วิธีดึงสายชาจออกแบบถูกต้อง ทำไงอ่ะครับ
วันที่โพสท์ : 08 Nov 2006 12:39  

ไม่ผิดหรอกครับเพราะผมก้อทำแบบนี้แหล่ะ เคยดึงตรงๆแล้วเหมือนดึงอยากกว่า แต่พอเอียงนิดนึงแล้วดึงนี่ง่ายมากและรู้สึกจะปลอดภัย ต่ออายุการใช้งานครับ

ถุ...ถุ...ถุ...ถูกต้องนะคร๊าบ เคยมีกูรู บอกไว้ว่า ไอ้พวกมีเขี้ยวทั้งหลายเนี่ยต้องบิดขึ้นนิดส์นึงก่อน แล้วค่อยดึงออกมา ตัวเขี้ยวจะได้ไม่หัก แล้วก้ออย่างที่บอก คือออกได้ง่ายกว่าด้วยคับ
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 08 Nov 2006 18:02  

Kengkong ผู้เขียน:

ถุ...ถุ...ถุ...ถูกต้องนะคร๊าบ เคยมีกูรู บอกไว้ว่า ไอ้พวกมีเขี้ยวทั้งหลายเนี่ยต้องบิดขึ้นนิดส์นึงก่อน แล้วค่อยดึงออกมา ตัวเขี้ยวจะได้ไม่หัก แล้วก้ออย่างที่บอก คือออกได้ง่ายกว่าด้วยคับ

ทำเหมือน 7610 เลย 55+
ccc
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Nov 2006 21:05  

ถ้าชอบก็ดีมากๆ
ขอให้มีความสุขครับท่าน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Nov 2006 22:59  

ทำไมเเบ็ตมันหมดเร็วจังอ่าครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Nov 2006 23:02  

ผมใช้เเค่วันเดียวเเบ็ตก็หมดเเล้ว คุยยังไม่ถึงชั่วโมงเลยด้วย เพลงก็เปิดนิดหนอ่นย หรือว่าเครื่องที่ผมซื้อมามันมีปัญหา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Nov 2006 07:42  

Sunza ผู้เขียน:
w710i เสียดีกว่า แล้วก็มี โปรแกรมฟิตเนส ที่บอกจำนวนการวิ่งหรือจำนวนการก้าวเท้า และเวลาเปิดเครื่อง จะสามารถเปิดแต่เพลงได้คับ แต่ปิดสัญญาณโทรศัพท์

z แถมเมม 64 w แถม 512 ได้หูฟัง แบบ walkman z ไม่มี megbass ราคาต่างกันประมาน 3000 บาทครับ
pro14n
Year's Star

หัวข้อ : usb
วันที่โพสท์ : 09 Nov 2006 16:02  

สาย usb ต่อกับคอมเห็นเป็น drive เลยเปล่า คุรลูเกอร์
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: usb
วันที่โพสท์ : 09 Nov 2006 17:21  

pro14n ผู้เขียน:
สาย usb ต่อกับคอมเห็นเป็น drive เลยเปล่า คุรลูเกอร์

sync pc เสียบ xp เห็นไดรฟ ปั๊บ
pro14n
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Nov 2006 07:59  

ขอบคุณครับ
nagolo
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : อยากถามความคิดเห็น
วันที่โพสท์ : 10 Nov 2006 16:47  

อยากทราบความเห็นจากผู้ใช้ว่าเสียงออกทางลำโพงรุ่นนี้ดังแค่ไหนดังกว่า k750 หรือป่าว
ดังกว่า N70 ป่าวขอถามแค่นี้ครับผมอยากเปลี่ยนมาใช้รุ่นนี้
ขอบคุณครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Nov 2006 21:50  

ลำโพงเบากว่า 750 คับ
เบากว่าเกือบครึ่งเลยคับ
น่าผิดหวังมากเลย
แหะๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ที่ร้านสินสยาม
วันที่โพสท์ : 13 Nov 2006 14:08  

วันก่อนไปดูที่สินสยาม ปากซอยคอนแวนด์สีลม รุ่น w710i ราคา 12500 ไม่มี mem 512 mb ให้น่ะครับ ทางร้านบอกว่ามาแบบนี้ ใครจะซื้อที่นี่ระวังน่ะครับ เช็คของให้ดีๆ ครับ
m a y t e e
Year's Star

หัวข้อ : Re: ที่ร้านสินสยาม
วันที่โพสท์ : 13 Nov 2006 14:33  

แหะๆ ผู้เขียน:
วันก่อนไปดูที่สินสยาม ปากซอยคอนแวนด์สีลม รุ่น w710i ราคา 12500 ไม่มี mem 512 mb ให้น่ะครับ ทางร้านบอกว่ามาแบบนี้ ใครจะซื้อที่นี่ระวังน่ะครับ เช็คของให้ดีๆ ครับ

มันใส่ไว่ในเครื่องเลยรึเปล่า เหมือน W300i อ่ะ บางร้านก็บอกว่าไม่มีเมม เพราะเขาไม่รู้ว่ามันใส่ไว้ในเครื่องแล้ว ยังไงก็ตรวจสอบเปิดดูก่อนซื้อด้วยนะครับ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 14 Nov 2006 20:43  

m a y t e e ผู้เขียน:

มันใส่ไว่ในเครื่องเลยรึเปล่า เหมือน W300i อ่ะ บางร้านก็บอกว่าไม่มีเมม เพราะเขาไม่รู้ว่ามันใส่ไว้ในเครื่องแล้ว ยังไงก็ตรวจสอบเปิดดูก่อนซื้อด้วยนะครับ

ใช่แล้วครับไปดูมาแล้ว เสียบมาในเครื่องเลย 512 เมก
Kttz
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ถามค่ะ
วันที่โพสท์ : 14 Nov 2006 21:20  

ถ้า w550i กับรุ่นนี้ รุ่นไหนน่าสนใจกว่ากันค่ะ แต่อยากได้ที่เสียงเลิศๆเชิดๆอะค่ะ ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ แล้วถ้าซื้อสิ้นปีราคาจะเหลือปามานเท่าไรค่ะ
nagolo
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ถามครับ
วันที่โพสท์ : 14 Nov 2006 21:35  

ถามคนใช้รุ่นนี้หน่อยครับว่าเวลาเปิดเสียงออกทางลำโพงตอนเล่น mp3 น่ะครับมันดังแค่ไหน
ดังกว่า N70 หรือป่าวเพราะตอนนี้ผมใช้ N70 อยู่เลยอยากเปรียบเทียบดูครับ ถ้าเสียงออกมาและดีกว่าไม่น่าเกลียดอะครับผมว่าจะตัดสินใจซื้อปลายปี ช่วยประมาณให้ด้วยว่าดังระดับไหน
ครับ ขอบคุณมาก
mr se
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 15 Nov 2006 10:43  

ผมดูทั้งกล่อง และในเครื่องแล้วครับ ไม่มีอ่ะ ยังไงเวลาซื้อดูให้ละเอียดก็แล้วกันน่ะครับผม

m a y t e e ผู้เขียน:

CARBON
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Nov 2006 21:52  

ใครมีประสบการณ์เกียวกับ SE W710 มาช้วยกันแนะนำติชมทีคับ ผมจะซื้อแล้วแต่ยังกล้าๆกลัวๆอยู่ Shocked Shocked
nagolo
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Nov 2006 22:16  

CARBON ผู้เขียน:
ใครมีประสบการณ์เกียวกับ SE W710 มาช้วยกันแนะนำติชมทีคับ ผมจะซื้อแล้วแต่ยังกล้าๆกลัวๆอยู่ Shocked Shocked

เห็นด้วยครับใครใช้รุ่นนี้ก้อช่วยแชร์ ประสบการณ์หน่อยครับ ว่ารุ่นนี้เป็นอย่างไร
ระบบการใช้งาน เสียง กล้อง รวมถึงภาพที่ถ่ายจากรุ่นนี้ นำม่โพสหน่อยก็ได้
m!!
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : โดยรวม
วันที่โพสท์ : 18 Nov 2006 11:42  

จุดที่อันตรายของเครื่องนี้ที่ซื้อมา ก็คือ ขอบยางด้านนอก ถ้าเป็นรอยหรือเปื้อนสี ก็จบ(ไม่รู้ว่าเปลี่ยนได้รึเปล่า)ทางที่ดีควรหาถุงเท้ามาใส่ให้มันซะ รุ่นนี้เขาจะทำซิลิโคนมั้ยน้า?
รูปร่างภายนอกและใน จะดูพลาสติกมากๆ(อย่างที่เขาบอกกัน&ดูของจริงก็จะรู้เอง)ยิ่งฝาครอบแบตล่ะชัดเลย ปุ่มกดภายใน(ตัวเลข)มันเหมือนจะหลุดแต่ทนไม่ต้องกลัว ปุ่มลัดจะเล็กมากไม่เหมาะกับนิ้วผมเลย(ใช้เล็บจิ้มเอา) โปรแกรมภายในครบครัน(ไม่รวมเรื่องกล้อง)

ส่วนเรื่องกล้องและเสียง วิธีที่ดีที่สุด ให้เอามือถือที่ต้องการเทียบไปเทียบเลยไม่ต้องไปเชื่อใคร แล้วคุณจะได้มือถือที่คุณต้องการอย่างแท้จริง(หูและตา คนเรามันไม่เหมือนกันอยู่แล้ว)

w710i รุ่นนี้มีฟังชั่นการทำงาน ไม่น้อยหน้า w รุ่นอื่นๆเลย ถ้าคุณต้องการใช้ผาพับ รุ่นนี้ไม่ทำให้คุณผิดหวัง(แค่ระวังขอบยางให้ดีหน่อย)

ป.ล. ที่ใหนเขาขาย ซิลิโคลน ฝาครอบ รุ่นนี้บ้างช่วยบอกหน่อยครับ
ช่างยั่วกิเลส
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ....
วันที่โพสท์ : 19 Nov 2006 12:30  

ผมเห็นมาแล้วคับเครื่องจริงที่น้อมจิต ราคา 12xxx เครื่องจริงยั่วกิเลสผมให้ทิ้ง N6280 มากเลย
^V^
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Nov 2006 12:14  

กำลังมีปัญหา เพิ่งซื้อเครื่องมาได้ 3 วัน แล้วตอนนี้เวลาใช้งานการโทร เข้า ออก miss call มันมองไม่เห็นเบอร์เลยอ่ะคะ มัน fixed เห็นเฉพาะวันที่ 17 เป็นวันสุดท้ายหลังจากนั้นไม่เห็นอีกเลย ทำไมไม่รู้
m a y t e e
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Nov 2006 13:40  

^V^ ผู้เขียน:
กำลังมีปัญหา เพิ่งซื้อเครื่องมาได้ 3 วัน แล้วตอนนี้เวลาใช้งานการโทร เข้า ออก miss call มันมองไม่เห็นเบอร์เลยอ่ะคะ มัน fixed เห็นเฉพาะวันที่ 17 เป็นวันสุดท้ายหลังจากนั้นไม่เห็นอีกเลย ทำไมไม่รู้

ลองเช็คดูว่าวันที่ตั้งถูกต้องหรือเปล่า
dlamda
Silver Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Nov 2006 17:49  

เครื่องจริงก็สวยดีนิครับ
^V^
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Nov 2006 20:22  

ไม่ได้ตั้งผิดอะค่ะ ลองcheck ดูแล้ว คือแบบว่ามันไม่ขึ้น miss call เบอร์โทรออก เบอร์ที่รับแล้วอีกเลย พอแบบนี้ใครโทรมา miss call ก้อดูไม่ได้เลย ลอง reset เครื่องไปแล้วก็ยังไม่หายเลยค่ะ
cybershotk790
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ขอนแก่น
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Nov 2006 21:11  

^V^ ผู้เขียน:
ไม่ได้ตั้งผิดอะค่ะ ลองcheck ดูแล้ว คือแบบว่ามันไม่ขึ้น miss call เบอร์โทรออก เบอร์ที่รับแล้วอีกเลย พอแบบนี้ใครโทรมา miss call ก้อดูไม่ได้เลย ลอง reset เครื่องไปแล้วก็ยังไม่หายเลยค่ะ

ก้อลบ list ออกบ้างดิครับมันคงจะเต็มอะ
Yet Another User
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2006 14:49  

ตั้งเสียงเรียกเข้าแบบเฉพาะบุคคลเอาไว้ แต่มันกลับเล่นเป็นเพลง Default (ที่ตั้งไว้ใน Setting) ตลอดเลยคับ มีใครเป็นมั่งหรือเปล่าคับ Sad
dlamda
Year's Star

หัวข้อ : Re: ถามครับ
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2006 17:22  

nagolo ผู้เขียน:
ถามคนใช้รุ่นนี้หน่อยครับว่าเวลาเปิดเสียงออกทางลำโพงตอนเล่น mp3 น่ะครับมันดังแค่ไหน
ดังกว่า N70 หรือป่าวเพราะตอนนี้ผมใช้ N70 อยู่เลยอยากเปรียบเทียบดูครับ ถ้าเสียงออกมาและดีกว่าไม่น่าเกลียดอะครับผมว่าจะตัดสินใจซื้อปลายปี ช่วยประมาณให้ด้วยว่าดังระดับไหน
ครับ ขอบคุณมาก

ผมว่าW710iดังกว่าครับ เพราะW710iเป็นวอล์คแมนโฟน
dlamda
Year's Star

หัวข้อ : Re: ถามค่ะ
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2006 17:23  

Kttz ผู้เขียน:
ถ้า w550i กับรุ่นนี้ รุ่นไหนน่าสนใจกว่ากันค่ะ แต่อยากได้ที่เสียงเลิศๆเชิดๆอะค่ะ ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ แล้วถ้าซื้อสิ้นปีราคาจะเหลือปามานเท่าไรค่ะ

W710iน่าสนกว่า แต่ถ้าเอาแบบคุ้มต้องW550i
dlamda
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2006 17:24  

ผมว่าแบตหมดเร็วเป็นปกติของโซนี่ครับ
ddt_juicy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ถามค่ะ
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2006 18:49  

dlamda ผู้เขียน:
Kttz ผู้เขียน:

W710iน่าสนกว่า แต่ถ้าเอาแบบคุ้มต้องW550i

ผมว่ายังไง W550i ก็เจ๋งกว่าครับ สวยกว่า, เปลี่ยนสีหน้ากากได้ W710i ขายแต่สีเทาสีไม่สวยเลยแล้วรูปแบบก็เป้นฝาพับมันธรรมดามากๆหูฟังเสียงก็ไม่น่าสู้แบบ in-ear ได้นะ...สรุปถ้าคุณ Kttz อยากเปลี่ยนนะ W850i หรือ W950i ไปเลยเจ๋งกว่าเยอะ
ddt_juicy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2006 18:53  

dlamda ผู้เขียน:

ผมว่าแบตหมดเร็วเป็นปกติของโซนี่ครับ

ก็ทำแบบผมสิครับก่อนนอนก็ชาร์ตแบตสิรับรองฟังเพลงทั้งวันสบายๆ....ใช้ wallcharge จะใช้งานได้นานกว่าใช้ usb นะครับ...อิอิ
carbon01
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Nov 2006 23:25  

ผมว่าแบตที่เล่น MP3 (แบบเพียวๆนะ)ได้นาน 12 ช.ม. ขึ้นไป...... ก็หรูแล้วคับ เคยจับเวลาของ i-mobyte กะลั่วที่ใช้อยู่ก็ประมาณนี้ คงไม่มีใครฟังเพลงกันวันละ 24 ช.ม.จริงใหมครับ(ส่วนตัวผม 70% ชอบวอคแมน 40% ก็โทรกับถ่ายรูป อิอิ Very Happy Very Happy )
ผมชักจะรัก SE ซะแล้วซิ ขอบคุณทุกคำแนะนำนะคราบบบบและทุกคำถามที่มีประโยช
tanawat malisuwat
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
หัวข้อ : ยากินะ
วันที่โพสท์ : 01 Dec 2006 23:32  

Sad Twisted Evil Twisted Evil อยากได้เลือกไม่ถูกเลยระว่างw300กับw710i ตอนนี่ไช่nokia n-gage QD เครืองสีเงิน อยู่กะว่าจะเอาไปขายเป็นมือสอง แล้วซื้อw300เเต่เห็นรุ่นนี่แล้ว เอาอันนี่ดีกว่า

Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
ตอนนี่อยากรู้ว่า n-gage QD เครืองจะขายได้ราคาเท่าไร วันนี่วันที่ 1 ธันวาคม ใครก็ได้ช่วยไปถามราคาขั้นต่ำไห้ทีจะได้เก็บเงินถูก นะนะนะนะ

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked [color=red][/url]
m a y t e e
Year's Star

หัวข้อ : Re: ยากินะ
วันที่โพสท์ : 02 Dec 2006 13:56  

tanawat malisuwat ผู้เขียน:
Sad Twisted Evil Twisted Evil อยากได้เลือกไม่ถูกเลยระว่างw300กับw710i ตอนนี่ไช่nokia n-gage QD เครืองสีเงิน อยู่กะว่าจะเอาไปขายเป็นมือสอง แล้วซื้อw300เเต่เห็นรุ่นนี่แล้ว เอาอันนี่ดีกว่า

ถ้ายังสนใจ W300i สีขาวอยู่ ติดต่อผมได้นะ เหลือประกันอีก 6-7 เดือน เครื่องใส่ถุงผ้าดูแลอย่างดี xxxx@yahoo.com

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย m a y t e e เมื่อวันที่ 03 Jan 2007 23:14; ทั้งหมด 1 ครั้ง
dlamda
Year's Star

หัวข้อ : Re: ยากินะ
วันที่โพสท์ : 04 Dec 2006 13:12  

tanawat malisuwat ผู้เขียน:

Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
ตอนนี่อยากรู้ว่า n-gage QD เครืองจะขายได้ราคาเท่าไร วันนี่วันที่ 1 ธันวาคม ใครก็ได้ช่วยไปถามราคาขั้นต่ำไห้ทีจะได้เก็บเงินถูก นะนะนะนะ

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked [color=red][/url]

เอาW300iครับผมว่าคุ้มดีออก
N-Gate ตอนนี้น่าจะขายได้3000กว่าๆบาทแล้วครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: