Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 กำลังจะซื้อ E70 หรือ N73 ดี

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 5 / เข้าชม: 3375
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : กำลังจะซื้อ E70 หรือ N73 ดี
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2006 10:14  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตอนนี้อยากได้มากๆ E70 กับ N73 น่ะครับ อยากทราบว่ามันมีข้อดี ข้อด้อยอย่างไร ถ้าใครเคยลองสัมผัส หรือลองใช้ ก็ช่วยตอบด้วยนะครับ แบบว่าสเปกถูกใจมากๆๆๆ Surprised Laughing
Ruk Freddoric Holmes
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2006 16:45  

E70จะมีข้อด้อยอยู่ข้อนึงคับ(ไม่รู้ว่าแก้ไขหรือยัง) คือเซนเซอร์วัดแสงจะทำงานค้าง ตอนปิดเครื่อง โดยไฟแผงปุ่มจะค้างอยู่อย่างนั้น แต่ถ้าปิดตอนที่ไฟแผงดับก็จะไม่เป็นอะไร
-MeeTz-
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2006 18:32  

ถ้าชอบพิมพ์เป็นชีวิตจิตใจ E70 ก็ดีอะครับ

แต่กล้องมันก็ค่อนข้างด้อยนะ ด้อยกว่า 2mpx ของ Nokia ตัวอื่นๆครับ

ส่วน N73 กล้องก็ดีกว่าอะ แต่ จะไม่เน้นการเชื่อมต่อเหมือน E-Series ครับ
Ju_On
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: BKK-MNL-BKK
หัวข้อ : Re: กำลังจะซื้อ E70 หรือ N73 ดี
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2006 19:35  

kong88 ผู้เขียน:
ตอนนี้อยากได้มากๆ E70 กับ N73 น่ะครับ อยากทราบว่ามันมีข้อดี ข้อด้อยอย่างไร ถ้าใครเคยลองสัมผัส หรือลองใช้ ก็ช่วยตอบด้วยนะครับ แบบว่าสเปกถูกใจมากๆๆๆ Surprised Laughing

เอา N73 ไปเลยคับ ลองจับและเล่นมาแล้วอะรับรองคุ้มเงินอะคับ ส่วนถ้าเน้นธุรกิจหน่อยก้อเอา E70 ก้อครับ
boatboat
Bronze Member
Bronze Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Aug 2006 09:51  

เอน 73 สวยดีนะ
- Loogzo -
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Aug 2006 15:29  

หากไม่ได้เน้นในด้านการพิมพ์แป้นคีย์บอร์ด คิดว่า N73 น่าจะเป็นตัวเลือกที่ดีกว่าครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: