Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Sony Ericsson Z610i - โซนี่ อีริคสัน
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 406 / เข้าชม: 796484
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2007 11:24  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่าเครื่องผมทุกอย่างดีหมดไม่มีปัญหา เสียงแต่เรื่องเสียงอ่าครับ

แบบว่าเวลาคุยอยู่ เพื่อนชอบบอกเสียงมันวูบไปแบบเงียบนะ เบาๆ นะครับ

เป็นทุกเครื่องเปล่า เสียงคุยมันเบาๆ นะ รบกวนคนที่ใช้เหมือนกัน ช่วยทีนะ แหะๆ
วี
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : -
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2007 14:42  

z610i
Telewiz The mall งาม 11900 (ราคาวันที่ 2 มค 2007)
Telewiz MBK 12900 (ราคาวันที่ 30 ธ.ค. 2006)
ศูนย์ Sony Siam Dis 12900 (ราคาวันที่ 30 ธ.ค. 2006)
Nasa(MBK) 11600 (ราคาวันที่ 30 ธ.ค. 2006)
ร้านทั่วไป MBK เครื่องศูนย์ UD 11200 - 11500 (ราคาวันที่ 30 ธ.ค. 2006)
วี
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : -
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2007 14:49  

วิธีป้องกันลายขนแมว . . . แบบบ้านๆ
ให้ใช้ผ้าเช็ดเเว่น เย็บเข้ากับถุงผ้าที่ใส่ครับ ผ้าก็ซื้อร้านเเว่นก็ได้มีขายครับ ถูก+ ประหยัดดีครับ
^ ^
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ซื้อมาแล้ว
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2007 16:34  

ซื้อมาแล้วที่ M Shop ราคา 11900 บาท

อุปกรณ์ที่มากับเครื่องก็มี หูฟัง stereo, ที่ชาร์จแบต, สาย USB, CD โปรแกรม และ การ์ด 64 MB

ใครซื้อร้านที่ไม่ใช่ศูนย์ก็อย่าลืมทวงให้ครบนะครับ
^ ^
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ซื้อมาแล้ว
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2007 16:36  

ซื้อมาแล้วที่ M Shop ราคา 11900 บาท

อุปกรณ์ที่มากับเครื่องก็มี หูฟัง stereo, ที่ชาร์จแบต, สาย USB, CD โปรแกรม และ การ์ด 64 MB

ใครซื้อร้านที่ไม่ใช่ศูนย์ก็อย่าลืมทวงให้ครบนะครับ
THE_worm
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขอคำตอบหน่อยคับ
วันที่โพสท์ : 03 Jan 2007 23:29  

ใจผมอยากจะซื้อนะคับว่าจะซื้ออยู่ ชอบสีดำมากๆ สวยดี แต่ซื้อไปกลัวเค้าจาหาว่าเปนแต๋วหรือเกย์รึป่าว?? แล้วเงาขนาดนั้นเปนรอยง่ายปะคับ(ขีดข่วนอะ) แล้ว รอยขนแมว นี่มันเปนยังไงหรอคับป้องกันยังไง ยากหรือป่าว ช่วยตอบทีคับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jan 2007 17:00  

ไม่เป็นหรอกครับ เกย์ แต๋ว ไรพวกนนี้
ผมว่าสวยเท่ ดีออก แบบ วอคแมน A ซีรีย์

เจ๋งครับ ผมก็จะหวด เหมือนกัน
รอ งาน โมบายเอ็กโป วันที่ 8-11 ก.พ. 49
ครับเผื่อ ราคาจะลด
THE_worm
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Jan 2007 18:27  

ขอบคุนคับ แล้วงานโมบายเอกโป มานจัดที่ไหนคับเมื่อไหร่... เอ่อแล้วที่ถามว่ามานเป็นรอยมันจะเป็นง่ายปะคับ
Halo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Jan 2007 11:41  

Thailand Mobile Expo 2007
8-11 ก พ 50 ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์
เวปไซน์ครับ http://www.thailandmobileexpo.com/

ครับผม ผมรอหวดวันนั้นเลย
THE_worm
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Jan 2007 15:56  

ขอบคุนมากๆคับ
เสียดายๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Jan 2007 18:54  

เอาหน้าตารุ่นนี้ แต่ฟังก์ชันรุ่น W810i ได้มะ

ตัดสินใจไม่ถูกจริงๆ ใครพอจะทราบเทรนปีนี้บ้างค่ะ งามๆ แบบรุ่นนี้ และเจ๋งๆ แบบรุ่น W810i จะมามั้ยคะ Laughing

ขอบคุณมากค่ะ
piglt
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jan 2007 10:34  

รุ่นนี้ไม่ให้ small talk อยากทรายว่าใช้ของรุ่นJ230i ได้มั้ยคะ
หรือคนที่ซื้อ small talk เพิ่มเอง ซื้อของไรกัน แล้วราคาเท่าไหร่คะ

Wink
Bradtxe
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jan 2007 01:23  

Yo! chapter 13 bankruptcy ultram addiction diazepam suppliers uk how to play craps totally crap travel manila travel hotel hong kong
Bradtxe
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jan 2007 01:23  

Yo! chapter 13 bankruptcy ultram addiction diazepam suppliers uk how to play craps totally crap travel manila travel hotel hong kong
Bradtxe
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jan 2007 01:24  

ผู้มาเยือน

หัวข้อ : สวยมั่กมั่กเลย
วันที่โพสท์ : 13 Jan 2007 09:39  

ชอบมั่กๆ เหนตอนแรกก้อปิ้งเลย เอ๊...แต่ราคาเท่าไหร่น้า...ถ้าแพงต้องอดแหงๆ ก้อต้องทนใช้ LG chocolate เบื่อแล้วอยากเปลี่ยน แต่พอดีว่า Farther ให้งบเปลี่ยนมือถือ 20,000-25,000 เอง ทำไงดีั มานจาเกินมั้ยเนี้ย ขออย่าให้เกินเลยน้า สาทู้........
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: สวยมั่กมั่กเลย
วันที่โพสท์ : 13 Jan 2007 13:48  

Anonymous ผู้เขียน:
ชอบมั่กๆ เหนตอนแรกก้อปิ้งเลย เอ๊...แต่ราคาเท่าไหร่น้า...ถ้าแพงต้องอดแหงๆ ก้อต้องทนใช้ LG chocolate เบื่อแล้วอยากเปลี่ยน แต่พอดีว่า Farther ให้งบเปลี่ยนมือถือ 20,000-25,000 เอง ทำไงดีั มานจาเกินมั้ยเนี้ย ขออย่าให้เกินเลยน้า สาทู้........

10000-12000
naruechart
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jan 2007 16:14  

สวยมาก ๆ ครับ ไม่บอกไม่รู้ว่ามีหน้าจอซ่อนอยู่ที่ฝาพับ intrend สุด ๆ
HmU-wAn
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: แบ็งคอก
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jan 2007 18:40  

อยากได้ง่ะ สวยดี
m a y t e e
Junior Member
Junior Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Jan 2007 01:07  

ราคาลงแล้ว

Sandisk Memory Stick Pro Duo 2GB แท้ประกันศูนย์ 2500 บาท
http://www.sandiskthailand.com/product/detail.php?id=18&bid=195

Sandisk Memory Stick M2 1GB แท้ประกันศูนย์ 1900 บาท
http://www.sandiskthailand.com/product/detail.php?id=73&bid=2206
T-'o'-S
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Jan 2007 05:27  

m a y t e e ผู้เขียน:
ราคาลงแล้ว

Sandisk Memory Stick Pro Duo 2GB แท้ประกันศูนย์ 2500 บาท
http://www.sandiskthailand.com/product/detail.php?id=18&bid=195

Sandisk Memory Stick M2 1GB แท้ประกันศูนย์ 1900 บาท
http://www.sandiskthailand.com/product/detail.php?id=73&bid=2206

อู้วววส์ .. ขอบคุณครับ น่าสนๆๆ ไว้มีเงินก่อน ตอนนี้ต้องทนใช้ 64 ของแถมไปก่อน Crying or Very sad
rea
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jan 2007 17:34  

เราไปถามหาสีดำไม่มีอะ

ทำไมล่ะ?
minez
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Jan 2007 19:53  

เหนครั้งแรกแล้ววโดนเลยอ่ะ

จากที่มะเคยคิดจาเปลี่ยนมือถืออ

ก้อเริ่มเกิดกิเลสอีกแล้วอะ

ซื้อสีไรดีเนี่ยย ดำ หรือ ฟ้า ดีอ่ะ
lullala
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jan 2007 17:54  

ราคาตอนนี้ถูกสุดอยู่ที่เท่าไหร่คะ แล้วแนวโน้มราคาจะลงมาถูกสุดน่าจะอยู่ที่เท่าไหร่คะ
Ans211
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Jan 2007 10:59  

lullala ผู้เขียน:
ราคาตอนนี้ถูกสุดอยู่ที่เท่าไหร่คะ แล้วแนวโน้มราคาจะลงมาถูกสุดน่าจะอยู่ที่เท่าไหร่คะ

ตอนนี้เครื่องศูนย์ต่างๆ อยู่ที่ 10500 บาทค่ะ
แต่ที่มาบุญครองไม่ทราบเหมือนกัน
=^^=
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : มือถือ
วันที่โพสท์ : 31 Jan 2007 21:05  

มีใครใช้แล้วเกิดปัญหาอะไรบ้าง ???
เอามาโพสท์ บอกต่อๆกันด้วยนะคะ Embarassed
เผื่อจะได้ตัดสินใจเลือกซื้อกันได้ง่ายขึ้น
koongza
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : pink z610
วันที่โพสท์ : 06 Feb 2007 15:29  

Very Happy Very Happy Very Happy ใช้มา 2 เดือนแล้วยังไม่มีปัญหาอะไร
ฟังเพลงเสียงดี แต่กล้องถ่ายออกมาไม่ค่อยแจ่ม 2.0 ล้านพิกเซล สู้รุ่นที่มี ออโต้โฟกัสไม่ได้ในระดับเดียวกัน เช่น w800, k750
ส่วนอย่างอื่นสีชมพูเด่นมาก หยิบมาโทรคนมองกันเป็นแถว อ๊ายอาย (ภูมิใจ)
ตอนที่ซื้อ ไม่แถม adapter มาให้ และ M2 64 ใส่เพลงได้ 14 เพลง ก๊อปเพลงก็ลำบากมาก พอดีซื้อ k790 M2 256 แล้วมี adapter มาให้เลยใช้กันได้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : พิมพ์ภาษาจีนได้รึป่าวค่ะ
วันที่โพสท์ : 09 Feb 2007 23:38  

ถามผู้ที่ซื้อมาใช้แล้วนะ ว่ารุ่นนี้สามารถพิมพ์ภาษาจีนได้เหมือนรุ่นอื่นๆรึป่าวค่ะ
อันนี้สำคัญมากๆเลย
แล้วก็ถ่ายรูปในที่มีแสงน้อยอ่ะคะ พอจะถ่ายได้รึป่าววว

ขอบคุณค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: พิมพ์ภาษาจีนได้รึป่าวค่ะ
วันที่โพสท์ : 10 Feb 2007 22:44  

ถามผู้ที่ซื้อมาใช้แล้วนะ ว่ารุ่นนี้สามารถพิมพ์ภาษาจีนได้เหมือนรุ่นอื่นๆรึป่าวค่ะ
อันนี้สำคัญมากๆเลย
แล้วก็ถ่ายรูปในที่มีแสงน้อยอ่ะคะ พอจะถ่ายได้รึป่าววว

ขอบคุณค่ะ

Embarassed Embarassed หนีห่าว หนีห่าวมา หว่อเหินห่าว หว่อชื่อไท่กั๋วเริ๋น พิมพ์ภาษาจีนได้ค่ะลองพิมพ์ดูแล้ว ส่วนเรื่องกล้องถ่ายในที่มีแสงน้อยไม่ชัดค่ะภาพจะมืดตามแสงที่ถ่าย เซียะเซียะ
j_pires7
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Feb 2007 20:12  

รับซื้อ Memo Micro(M2)ของรุ่นนี้ 512mหรือ 1G ราคาเท่าไหร่ว่ามาครับ
เอารับประกันด้วยนะครับ..

ติดต่อ j_pires7@hotmail.com
bankiesdluffy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Feb 2007 22:30  

สวยดีอ่าครับ

แต่ ตััวสีที่มันเงาๆ ใช้ไปนานๆมันจะลอกมั้ยอ่าคับเนี่ยะ...
กลัวมากเลย
yaiii
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Feb 2007 10:20  

ระหว่างรุ่นนี้กับ โนเกีย 6131 อันไหนดีกว่ากันคะ รบกวนผู้รู้ช่วยบอกหน่อย
T-'o'-S
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Feb 2007 03:02  

ใช้มา 3 เดือนกว่าแล้ว ยังไม่มีปัญหาเลยนะ ข้างหน้าเงาๆ ไม่มีลอกนะ ของเรายังไม่ค่อยมีรอยเลย มีเป็นขนแมวนิดนึง แต่มองไม่ออก ถ้าไม่ได้เพ่ง ชอบๆๆ ว่าจะไปซื้อเม็มฯ เพิ่ม แต่ยังไม่มีเงิน 555 เรื่องกล้อง ถ่ายออกมาก้อโอเคนะ ไม่ขี้เหร่ ถ้าถ่ายกลางแดดยิ่งแจ่มเลย ชัดแจ๋วเลยอ่า

ถ้าถ่ายแบบแสงน้อยก้อจะเป็นแบบนี้อ่าครับ Laughing

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย T-'o'-S เมื่อวันที่ 26 Feb 2007 03:03; ทั้งหมด 1 ครั้ง
Rukimaru
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Feb 2007 18:27  

อยากทราบว่าตอนนี้ มาบุญครอง เท่าไรครับ แล้ว ถ้าเป็น มือ 2 สภาพ 95+ นี่ ประมาณเท่าไรอ่า

ขอขอบคุณลว่งหน้าครับ
hayato
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ราคายังไม่พ้นหมื่นอีกเหรอ
วันที่โพสท์ : 28 Feb 2007 17:06  

ราคายังไม่พ้นหมื่นอีกเหรอ...อยากได้นะ
ว่าแต่เห็นมีบางข้อความบอกว่ามีหูฟังด้วย จริงป่ะ เพราะเห็นบางข้อความก็บอกว่าไม่มี

เอ่อ แล้วเรื่อง adapterอีก กลัวซื้อมาแล้วไม่คุ้มเพราะต้องซื้อของเพิ่มเนี่ยแหละ

แต่โดดมากเรื่องสวย

แต่เราอยากได้ความคุ้มด้วยน่ะ 666+
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ราคายังไม่พ้นหมื่นอีกเหรอ
วันที่โพสท์ : 28 Feb 2007 17:12  

hayato ผู้เขียน:
ราคายังไม่พ้นหมื่นอีกเหรอ...อยากได้นะ
ว่าแต่เห็นมีบางข้อความบอกว่ามีหูฟังด้วย จริงป่ะ เพราะเห็นบางข้อความก็บอกว่าไม่มี

เอ่อ แล้วเรื่อง adapterอีก กลัวซื้อมาแล้วไม่คุ้มเพราะต้องซื้อของเพิ่มเนี่ยแหละ

แต่เราอยากได้ความคุ้มด้วยน่ะ 666+

อ๊ะ เพิ่มอีกนิด แล้วไอ้ที่เค้าใช้ต่อโน้ตบุ๊คกันอ่ะ อันนี้ต่อได้ป่ะ

ครือไม่รู้จิงๆอ่ะนะ
scholarly-se
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Feb 2007 17:58  

adapter นี่เวลาซื้อเมมเขาจะแถมนิคับ แต่ไม่แถมมากับโทรศัพท์มั้งคับ
แครอทจ๋า
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
หัวข้อ : ใช่ค่ะ
วันที่โพสท์ : 03 Mar 2007 17:22  

scholarly-se ผู้เขียน:
adapter นี่เวลาซื้อเมมเขาจะแถมนิคับ แต่ไม่แถมมากับโทรศัพท์มั้งคับ

ไม่ได้แถมมากับโทรศัพท์ ต้องซื้อต่างหาก ถ้าไม่มีก็ลงผ่าน M2 ไม่ได้ เพราะ Card reader
ช่องมันใหญ่ เพราะขนาดของ adapter เท่ากับ adapter ของ Pro duo แต่ช่องที่ใส่เล็กเท่ากับ M2
แต่ถ้าซื้อ K790i มี adapter แถมมาให้ค่ะ
แครอทจ๋า
Year's Star

หัวข้อ : Re: ราคายังไม่พ้นหมื่นอีกเหรอ
วันที่โพสท์ : 03 Mar 2007 17:26  

อ๊ะ เพิ่มอีกนิด แล้วไอ้ที่เค้าใช้ต่อโน้ตบุ๊คกันอ่ะ อันนี้ต่อได้ป่ะ

ของดีราคาลงช้า แต่คุณก็รออีกสักระยะหนึ่ง เพราะราคาจะต่ำกว่าหมื่น (ถ้าไม่หมดซะก่อน)
แล้วที่ใช้ต่อกับโน๊ตบุ๊ค ใช้ทำอะไร งงกับคำถาม?
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 09 Mar 2007 22:40  

แครอทจ๋า ผู้เขียน:

ของดีราคาลงช้า แต่คุณก็รออีกสักระยะหนึ่ง เพราะราคาจะต่ำกว่าหมื่น (ถ้าไม่หมดซะก่อน)
แล้วที่ใช้ต่อกับโน๊ตบุ๊ค ใช้ทำอะไร งงกับคำถาม?

ผมว่าเค้าน่าจะหมายถึง เล่นเนทโดยต่อผ่าน GPRS/EDGE รึป่าวครับ?
จากสีชมพู
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากรู้จัง
วันที่โพสท์ : 11 Mar 2007 23:53  

ใครมีสีฟ้าคะ
เพิ่งสังเกตเห็นว่าตัวเครื่องสีฟ้าข้างในเป็นสีขาว อยากรู้ว่า ปุ่มตัวเลขหรือตัวอักษรเป็นสีฟ้าด้วยหรือเปล่า หรือว่าเป็นสีขาว เหมือนกับตัวสีดำ อยากได้สีฟ้ามั่งจัง Confused Confused Confused

จากคนสีชมพูข้างในเป็นสีเงิน-เทา
-พลองส์ คุง-
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Mar 2007 07:49  

รุ่นนี้พี่(สาว)ผมก้อเลงไว้ครับ แต่สองจิตสองใจกะรุ่น

1.Z610i (รุ่นนี้)
2.W830i
-พลองส์ คุง-
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Mar 2007 07:54  

^ ^ Posted: 03 Jan 2007 16:34 หัวข้อ: ซื้อมาแล้ว

--------------------------------------------------------------------------------

ตอนนี้ มีนาคม คับ เหลือ 8xxx ก่าๆแล้วง่า
Maruo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Mar 2007 15:25  

เรื่องความคมชัดของรูปอ่ะ... กล้องที่ความละเอียด 2 ล้านพิกเซล เหมือนกัน
คุณภาพรูปก็จะเท่ากันนะคะ (ยกเว้นใช้เลนส์คุณภาพห่วย แต่ SE ใช้เลนส์กล้องคุณภาพดีค่ะ)
แต่ที่บางคนบอกว่ารุ่นนั้นชัดบ้าง รุ่นนี้ไม่ชัดบ้าง เพราะหน้าจอมือถือความละเอียดต่างกัน
โดยความเห็นส่วนตัวแล้ว ความละเอียดหน้าจอเราไม่ค่อยสนค่ะ เพราะถ่ายรูปแล้วลงคอมมากกว่า
ถ้าอยากรู้ว่ากล้องถ่ายชัดไม่ชัดให้เอารูปเข้าคอมก่อนแล้วค่อยตัดสินนะคะ ^^
Maruo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Mar 2007 15:33  

เพิ่มเติมนิดนึงค่ะ --> SE รุ่นที่มี auto focus ก็ต้องดีกว่าอยู่แล้วค่ะ Very Happy
แครอทจ๋า
Year's Star

หัวข้อ : ถูกต้องนะคะ
วันที่โพสท์ : 12 Mar 2007 16:00  

Maruo ผู้เขียน:
เพิ่มเติมนิดนึงค่ะ --> SE รุ่นที่มี auto focus ก็ต้องดีกว่าอยู่แล้วค่ะ Very Happy

ถูกต้องนะคะ เพราะใช้รุ่นนี้อยู่กับ w800 ซึ่งก็แตกต่างกัน
เอ่อ.....อยากถามว่าของคุณสีอะไร อยากรู้ว่าสีฟ้าปุ่มตัวเลขหรือตัวหนังสือเป็นสีฟ้าหรือเปล่าและตัวหน้าจอข้างนอกเป็นตัวหนังสือสีฟ้าหรือเปล่าอยากรู้จริง ๆ หรือว่าเป็นสีขาว

จากคนสีชมพู
osakinana
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Mar 2007 19:01  

คือ อยากได้งะ แต่ อยากทราบราคารุ่นนี้แบบแน่นอน อะค่ะว่าตามห้างเค้าขายกันราคาเท่าไรค่ะ วันนี้พ่อเค้าไปถามมาบอกราคา12000 แนะตกใจอยากรุราคาจิงๆ จาได้เกบตังถูกอะค่ะ
osakinana
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Mar 2007 19:37  

อยากทราบว่า เมมโมรี่ของz610i นี่ตัวเดียวกะ w300i รึป่าว แล้วมีราคาเท่าไรบ้างเหรอค่ะ
แครอทจ๋า
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Mar 2007 01:15  

osakinana ผู้เขียน:
คือ อยากได้งะ แต่ อยากทราบราคารุ่นนี้แบบแน่นอน อะค่ะว่าตามห้างเค้าขายกันราคาเท่าไรค่ะ วันนี้พ่อเค้าไปถามมาบอกราคา12000 แนะตกใจอยากรุราคาจิงๆ จาได้เกบตังถูกอะค่ะ

ศูนย์ โซนี่ อิริคสัน ฟิวเจอร์ พาร์ค รังสิต ราคา ณ วันที่ 19/3/50 10,900
Wink Wink

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย แครอทจ๋า เมื่อวันที่ 19 Mar 2007 23:32; ทั้งหมด 1 ครั้ง
แครอทจ๋า
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Mar 2007 01:19  

อยากทราบว่า เมมโมรี่ของz610i นี่ตัวเดียวกะ w300i รึป่าว แล้วมีราคาเท่าไรบ้างเหรอค่ะ

เมมโมรี่ M2 เหมือนกัน ส่วนเรื่องราคา ดูจากคนที่โพสไว้ก่อนหน้านี้สิ
ANEW
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ผู้ชายใช้ จะหน้าเกลียดมั๊ยครับ
วันที่โพสท์ : 15 Mar 2007 21:54  

ผู้ชายใช้ จะหน้าเกลียดมั๊ยครับ
แครอทจ๋า
Year's Star

หัวข้อ : Re: ผู้ชายใช้ จะหน้าเกลียดมั๊ยครับ
วันที่โพสท์ : 16 Mar 2007 00:59  

ANEW ผู้เขียน:
ผู้ชายใช้ จะหน้าเกลียดมั๊ยครับ

ถ้าคุณมีความมั่นใจ ก็ไม่น่าเกลียดอะไรหยิบขึ้นมาโทร สาวเหลียวหลังมองเลยเพราะสีสันสะดุดตา แต่ถ้าไม่มั่นใจใช้สีดำก็เหมาะกับคุณ
osakinana
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Mar 2007 16:30  

ซื้อสี ดำมาแล้วค่ะราคา 9990 อิอิ
แครอทจ๋า
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Mar 2007 20:43  

ซื้อสี ดำมาแล้วค่ะราคา 9990 อิอิ

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้สนุกกับการใช้นะคะ Laughing Laughing Laughing
wantค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : โห
วันที่โพสท์ : 19 Mar 2007 19:44  

โห 9900 หรอคะ ซื้อจากที่ไหนอ่า ตอบด่วนเลยน้า เพราะขึ้นกทม.อาทิตย์นี้ เลงรุ่นนี้กะnokia n71 ไว้นานแระ รอให้อันไหนต่ำกว่าหมื่นก่อนในที่สุดก็ลงแล้วว่าแต่ซื้อที่ไหนตอบด่วนเลยนะค้า แล้วก็เมม1 GBนี้เท่าไหร่อ่า และก็อีกอย่างช่วยตัดสินในให้หน่อยนะคะว่าระหว่างรุ่นนี้กะ nokia n71 จะซื้ออันไหนดีกว่า
แครอทจ๋า
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Mar 2007 23:32  

อยากได้สีฟ้าจังเลย
want ค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : แครอท
วันที่โพสท์ : 20 Mar 2007 12:38  

คุณแครอทจ๋า ซื้อยางอ่ะ คะ ซื้อเท่าไหร่หรอ แล้วพอรู้ม้ายอ่า ที่เค้าโพสไว้ซื้อ9900 นี่ที่หนาย ด่วนๆเลยค้า อยากได้สุดชีวิต เหอะๆ
แครอทจ๋า
Year's Star

หัวข้อ : Re: แครอท
วันที่โพสท์ : 20 Mar 2007 22:00  

want ค่ะ ผู้เขียน:
คุณแครอทจ๋า ซื้อยางอ่ะ คะ ซื้อเท่าไหร่หรอ แล้วพอรู้ม้ายอ่า ที่เค้าโพสไว้ซื้อ9900 นี่ที่หนาย ด่วนๆเลยค้า อยากได้สุดชีวิต เหอะๆ

ถ้าราคา 9900 ก็คงคิดว่าซื้อแถวห้างมาบุญครอง เพราะที่นั่นถือว่าเป็นแหล่งขายมือถือ ซึ่งมีร้านขายส่งและขายปลีกตลอดทั้งชั้นของห้าง แต่คุณควรจะดูให้ดีและดูให้เป็น เพราะมันมีทั้งดีและร้าย เพราะเราได้อ่านจากกระทู้ส่วนใหญ่ที่ซื้อแถวมาบุญครอง ว่าโดนหลอกขายเครื่องที่เอาไว้ให้ทดลองมาให้
ส่วนเราซื้อสีชมพูเครื่องแรก 12,490 + ค่าขนส่ง 300 เราซื้อจาก www.tohome.com และวันนี้เพิ่งสั่งซื้อสีฟ้ามาราคาก็ 10,250 + ค่าขนส่ง 300 (อ.ลาดหลุมแก้ว) รวม 10,550 รอนั่งอยู่กับบ้านและเขาจะมีบริษัทขนส่ง ส่งให้ถึงบ้าน (ไม่ใช่ไปรษณีย์นะ) ตอนแรกว่าจะซื้อที่ศูนย์โซนี ที่ฟิวเจอร์ พาร์ค โทรไปถามราคาเขาบอกว่า 10,900 ซึ่งก็แพงกว่าเลยตัดสินใจซื้อทางอินเตอร์เนต โดยเขาจะมีวิธีการชำระเงินหลายช่องทาง และมือถือก็เป็นเครื่องศูนย์แท้ ใหม่แกะกล่องจริง ๆ เพราะเราซื้อจากที่นี่เป็นเครื่องที่ 4 แล้ว คุณลองเข้าไปดูในเว็ปไซด์ที่เราบอกก่อน คุณอาจจะสนใจก็ได้
แครอทจ๋า
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Mar 2007 15:36  

ซื้อมาแย้ว สีฟ้า-ขาว สวยมาก ๆ เลย สีชมพูก็สวยแต่ต้องตัดใจขายให้ (แกมบังคับ) กับพี่สาวไปแล้ว 5000 ต้องเพิ่มตังค์ซื้ออีก อิอิ กิเลสหนาจังเลยเรา Laughing Laughing Laughing
แครอทจ๋า
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Mar 2007 18:07  

สวยที่ซู้ดดดดดดดดด.....Cool Cool Cool

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย แครอทจ๋า เมื่อวันที่ 23 Mar 2007 10:34; ทั้งหมด 1 ครั้ง
kEita
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Mar 2007 00:03  

แผ่นโปรแกรมหายคั้บ ... ทำไงดีอ่าคั้บ .... T_T
ญู๋งญิ๋ง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : สีโดนใจสุดๆ
วันที่โพสท์ : 22 Mar 2007 01:27  

ชอบสีชมพูมากค่ะ ส้วย....สวย
ตอนแรกตัดสินใจจะซื้อรุ่นนี้เลย เหมือน SE ผลิตมาเพื่อคุณผู้หญิงโดยเฉพาะ
แต่พอไปที่ร้านเพื่อขอดูตัวเครื่อง ต้องเปลี่ยนใจเลย ไม่ใช่ฟังก์ชันในเครื่องไม่ดีนะ
อะไรๆ ก้อดีไปหมด เสียอยู่อย่างเดียว พอเปิดฝาพับขึ้น ไหง๋ข้างในมันกลับจืดชืดไปหน่อยก้อไม่รู้ หรือว่าเรารู้สึกไปเองหว่า
wantค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : .
วันที่โพสท์ : 22 Mar 2007 20:02  

คุณญู๋งญิ๋งคะ ตอนไปดูไปดูที่ไหนอ่า แล้วราคาเท่าไหร่พอจะจำได้มั๊ยคะ ตอนนี้สองจิตสองใจกะหลายอย่างเลย
osakinana
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Mar 2007 21:01  

ขอโทดนะค่ะที่ไม่ได้เข้ามาตอบว่า9990ซื้อที่ไหน พอดีซื้อที่เซ็นทรัลปิ่นเกล้าอะค่ะ ร้าน IEC MOBILE อะค่ะประมานชั้น2-3นี้แหละค่ะลองหาดูนะค่ะ
แครอทจ๋า
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Mar 2007 18:44  

เอ้า.....เฮ้ไฮ้ ชาว Z610i มีคู่แข่งแล้ว เอาเฉี๊ยบเฉี๊ยบ Laughing Laughing Laughing
wantค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Mar 2007 03:03  

โอ้ย อยากจะกรี้ดค้า ครั้งก่อนตอนไปกทม.อ่า พี่มานมะให้ซื้อ เพราะตอนแรกนัดแนะกันว่าจะไปซื้อมาบุญครอง แต่พอไปช็อปปิ้ง แล้วมันก็หันมาบอกว่า มะต้องซื้อหรอกที่กทม. กลับไปซื้อที่บ้านดีกว่า กลัวโดนต้มไรงี้ นู๋งี้เซงเลย แทนที่มานจะพาไปซื้อที่ศูนย์แทน มี750i ออกมาแล้ว ซื้อไหนดีอ่า ถ้าราคาต่างกันมากนู๋ก็มะสนอันนู้น แล้วก็จะอีกนานมั๊ยคะเนี่ยถ้ารุ่นนี้ตกเปง8พัน งบน้อยอ่า แงๆ หรือไม่ถ้ามือสองงี้ จะซื้อที่ไหนดี
อิๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Apr 2007 11:45  

ตอนนี้ ราคา ลง 9800 แล้วค่ะ เพิ่งถอยเมื่อกี้เลย ^^ เย้ ๆ
zardboyz
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Apr 2007 09:40  

ราคาตกเร็วมากๆครับ สวย แต่คุณสมบัติยังไม่ประทับใจครับ
asakurant2
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Apr 2007 14:14  

สีฟ้าผู้ชายสมควรใช้ม่ะเนี่ย
แครอทจ๋า
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Apr 2007 10:42  

เอ..... Question ทำไมเงียบจังหว่า Shocked Shocked Shocked
hanachan
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ช่วยหน่อยค่ะ
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2007 22:44  

อยากถามผู้รู้ค่ะ คือว่าใช้โทรศัพท์รุ่นนี้อยู่ แต่เครื่องมันดับไปเอง แล้วก็ติดเอง มันบอกว่ายังไม่เปิดใช้ซิม หมายความว่ายังไงค่ะ ทั้งที่ส่งเข้าศูนย์แล้ว แต่กลับมาก็ยังเหมือนเดิม หรือว่าจะเป็นที่การต่อมือถือกับคอมพิวเตอร์โดยใช้สายUSBค่ะ แล้วจะมีวิธีการแก้ยังไงค่ะ ตอนนี้ทำอะไรไม่ค่อยได้เลยค่ะ เครื่องดับตลอด เริ่มไม่อยากใช้มือถือของSEแล้ว
Kanagawa
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากทราบว่ารับจีนกับพิมพ์จีนได้ไหมค่ะ
วันที่โพสท์ : 03 May 2007 23:13  

Crying or Very sad อยากทราบว่ารุ่นนี้สามารถรับภาษาจีน กับ พิมพ์ภาษาจีน ได้ไหมอ่าค่ะ ??
T-'o'-S
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: อยากทราบว่ารับจีนกับพิมพ์จีนได้ไหมค่ะ
วันที่โพสท์ : 13 May 2007 10:30  

Kanagawa ผู้เขียน:
Crying or Very sad อยากทราบว่ารุ่นนี้สามารถรับภาษาจีน กับ พิมพ์ภาษาจีน ได้ไหมอ่าค่ะ ??

รับภาษาจีน กับ ญี่ปุ่นได้ พิมพ์จีนก้อได้จ้ะ
T-'o'-S
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ช่วยหน่อยค่ะ
วันที่โพสท์ : 13 May 2007 10:31  

hanachan ผู้เขียน:
อยากถามผู้รู้ค่ะ คือว่าใช้โทรศัพท์รุ่นนี้อยู่ แต่เครื่องมันดับไปเอง แล้วก็ติดเอง มันบอกว่ายังไม่เปิดใช้ซิม หมายความว่ายังไงค่ะ ทั้งที่ส่งเข้าศูนย์แล้ว แต่กลับมาก็ยังเหมือนเดิม หรือว่าจะเป็นที่การต่อมือถือกับคอมพิวเตอร์โดยใช้สายUSBค่ะ แล้วจะมีวิธีการแก้ยังไงค่ะ ตอนนี้ทำอะไรไม่ค่อยได้เลยค่ะ เครื่องดับตลอด เริ่มไม่อยากใช้มือถือของSEแล้ว

ง่า.. แบบนี้เรายังไม่เคยเป็นเลยอ่า ทำไมเข้าศูนย์แล้วยังเป็นแบบเดิมอีกนิ Confused
T-'o'-S
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 May 2007 10:33  

อิๆ ผู้เขียน:
ตอนนี้ ราคา ลง 9800 แล้วค่ะ เพิ่งถอยเมื่อกี้เลย ^^ เย้ ๆ

ว้าวว ลงเร็วเหมือนกันนิ เราใช้มาตั้งแต่เดือน ธ.ค. ยังไม่เบื่อเลย Laughing
Gambatte*
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 May 2007 01:01  

อยากได้ ><~
คือเข้าไปอ่านในนู้นนนนน (ไหนล่ะ)
ห้อง z750i อ่ะค่ะ
เค้าบอกว่าพับแล้วถ่ายรูปไม่ได้หรอ TT^TT
เสียดายอ่ะ
แถมเมม M2 ก็แพงซะด้วย
ว่าแต่เล่น ogg ได้รึเปล่าอ่ะค่ะ
คือ ไม่เคยใช้ se เลย แต่รุนนี้มันต้องตาต้องใจมากๆ
แล้วมันจะมีอะไรติดมากะตัวเครื่องมั่งค่ะ เค้าแถมหูฟังให้ป่ะค่ะ

ว่าแต่รับ-พิมพ์ภาษาญี่ปุ่นได้ใช่มั๊ยค่ะ
kittik25
Year's Star

หัวข้อ : จะซื้อ Sony Erricson Z610i ที่ไหนดีครับ
วันที่โพสท์ : 16 May 2007 15:18  

จะซื้อ Sony Erricson Z610i สีฟ้าที่ไหนดีครับ
ศูนย์ หรือ มาบุญครองดีครับ
ผมไปถาม
ร้านอมร - 9800 มี ตัวเครื่อง แบต ที่ชาร์จ แผ่น CD สายUSB Mem64 หูฟัง
Studio Phone - 9500 มี ตัวเครื่อง แบต ที่ชาร์จ แผ่น CD สายUSB Mem64 แต่ไม่มีหูฟัง
ร้านตู้ - 9250 จำไม่ได้ว่ามีไรบ้าง

และก็ถามบางร้านก็จะได้ซองมือถือ หรือ การ์ด Adapterด้วยครับ แต่ไม่รู้ว่าคนขายมั่วป่าว เห็นบอกแบบไม่ค่อยชัวร์

จริงๆ แล้วควรจะได้อุปกรณ์แถมอะไรบ้างครับ

และก็เลือกประกันศูนย์ไรดีครับ
ลอกเลย์ หรือ เอ็มลิงค์ หรือ บลิสเทล เจมาร์ทดีอ่ะครับ

และก็ พวกสติกเกอร์กันรอยหน้าจอนี่ควรติดไหมครับ ราคาประมาณเท่าไรอ่ะ

แล้วมีอะไรที่ต้องซื้อเพิ่มอีกไหมครับ แบบพวกซอง หรือ ถุงผ้าอ่ะ เห็นเค้าว่ามานต้องถนอมนิ

ขอบคุณนะครับ ช่วยแนะนำด้วย ว่าจะไปซื้อแล้วครับ

เอ่อ ว่าแต่ผู้ชายใช้กันมั้ยอ่ะครับ สีฟ้าเนี่ย
Jjoon
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ...
วันที่โพสท์ : 31 May 2007 15:31  

เป็นผู้หญิง แต่อยากใช้สีดำ จะน่าเกลียดป่ะ 555

แต่สีดำไม่ค่อยมีขายเลยอ่ะ

แล้วราคาเมือ่ไหร่จะลงถึง 8 พันซะที

ปล.เห็นรุ่น 750i กำลังจะมาแล้ว เอาไงดี รุ่นนั้นฟังก์ชั่นเหนือกว่า จะเข้าไทยมั๊ย จะเข้าเมือ่ไหร่ ราคาเท่าไหร่ มีใครรู้บ้างเนี่ย Rolling Eyes
ti-22-47.9_titanium
Year's Star

จังหวัด: Nonthaburi
หัวข้อ : ti-22-47.9_titanium.co.jp
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2007 22:32  

ร้าน sony ericsson shop สาขาเดอะมอลล์ งามวงศ์วาน 8990 บาทอ้ะ ร้านเพิ่งเปิดได้
อาทิตย์กว่าๆเอง สาวก se แวะเวียนไปชมกันหน่อยเน้อ
Oun2305
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : เซ็งสุดๆ
วันที่โพสท์ : 24 Jul 2007 00:13  

ซื้อรุ่นนี้มาใช้ตั้งแต่ปีใหม่ แต่ได้ใช้จริงเดือนเดียวที่เหลือเข้าศูนย์ เข้าสองครั้งแล้ว อาการตอนแรกแบ็ตร้อน ใช้ไปๆหน้าจอขาวเฉยเลย อาการเดียวกันเข้าศูนย์มาสองรอบแล้วยังไม่หาย ใครจะซื้อก็ขอให้ดูให้ดีๆก่อนนะครับ ตอนนี้กลัวจะหมดอายุประกันเหลือเกิน อีกอย่าง เสียดายตังค์ หรือใครมีอะไรแนะนำดีๆก็ช่วยหน่อยนะครับ Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
สาวก Z610i
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ลำโพงเสียงสั่น
วันที่โพสท์ : 31 Jul 2007 12:37  

ทำ Z610i หล่นค่ะ พอระยะหลังรู้สึกเสียงลำโพงมันสั่น ๆ แตก ๆ งัยไม่รู้ พอเขย่า ๆ ก็ยิ่งไปกันใหญ่ แต่ถ้าใช้หูฟังก็ไม่เป็นค่ะ ไม่ทราบว่าใครมีความเห็นว่าเกิดจากอะไร แล้วซ่อมได้หรือไม่
samphone
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Aug 2007 20:21  

ชอบสีฟ้าง่ะ อยากได้สีฟ้าหรือสีดำ มันสวยดี
pom3000
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Aug 2007 22:43  

z610 ยังมีสีดำมือหนึ่งขายอยู่มั้ยคับ
คนๆ หนึ่ง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Sep 2007 22:14  

โหลดธีมลงเครื่องได้เป่าคะ ?

กล้องถ่ายดีไม๊เอ่ย.. ขนาดไฟล์ใหญ่ไม๊.. อยากเหนรูปที่ถ่ายจากกล้องจังเลย ^^
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Sep 2007 04:52  

รอจนห้าพันเลยดีกว่าจะได้ไม่เสียดาย แต่ว่าจะมีวันนั้นรึป่าว -*-
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Sep 2007 01:59  

ผมชอบมือถือรุ่นนี้เหมือนกันครับ มันน่ารักดี

ตอนแรกๆไม่กล้าใช้เพราะมันดูเหมือนของผู้หญิงมากกว่า

แต่ตอนนี้ไม่สนแล้วครับมันสวยดีผมชอบคล้ายๆมือถือที่ญี่ปุ่นเลย

เจ็บใจตอนนั้นไปญี่ปุ่นแล้วมันไม่ขาย ผมละเซ็ง

***อยากได้ครับ ถ้าเป็นผู้ชาย สีดำหรือสีฟ้าดีครับ***

ราคาถูกด้วย ผมจะได้เอาเงินที่สะสมซื้อ iphone มาซื้อตัวนี้เล่นๆก่อน อิอิ
V800i
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2007 22:49  

z610 ตัวนี้ตกลงมันมีช่องใส่ที่ห้อยมือถือรึเปล่าเนี้ย อยากรู้ครับ Confused
T-'o'-S
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Dec 2007 18:12  

V800i ผู้เขียน:
z610 ตัวนี้ตกลงมันมีช่องใส่ที่ห้อยมือถือรึเปล่าเนี้ย อยากรู้ครับ Confused

โห นานเลย

แต่ตอบว่ามีครับ อยู่ตรงข้างล่างต้องเปิดฝา
Z610i
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขาย Z610i ชมพู
วันที่โพสท์ : 27 Dec 2007 11:56  

ต้องการขาย Z610i สีชมพู สภาพ 100% อุปกรณ์ครบชุด (M2+คู่มือไทย/อังกฤษ+สายชาร์ต+กล่อง) ราคาตกลงกันได้ ถ้าสนใจอีเมล์มาคุยกันได้ค่ะที่ sivaporn_w@hotmail.com
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ขาย Z610i ชมพู
วันที่โพสท์ : 02 Jan 2008 16:03  

Z610i ผู้เขียน:
ต้องการขาย Z610i สีชมพู สภาพ 100% อุปกรณ์ครบชุด (M2+คู่มือไทย/อังกฤษ+สายชาร์ต+กล่อง) ราคาตกลงกันได้ ถ้าสนใจอีเมล์มาคุยกันได้ค่ะที่ sivaporn_w@hotmail.com

ขายไปแล้วนะคะ ขอบคุณค่ะ
suranaree
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Feb 2008 19:28  

มือ 1 อยู่เท่าไหร่แล้วครับ Very Happy
tookrotto
Year's Star

จังหวัด: อยุธยา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Feb 2008 01:44  

ขาย sony ericsson z610i สีฟ้า พร้อม mem 512 m

พร้อมอุปกรณ์ครบชุด สภาพ 100%

ยังไม่หมดประกัน

สนใจติดต่อ

loook_nam@hotmail.com หรือ 0850045126
จา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Mar 2008 18:08  

รุ่นนี้ปิดเสียงชัตเตอร์ได้รึป่าวครับ ถ้าได้ทำยังไงหรอคับ
tookrotto
Year's Star

จังหวัด: อยุธยา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Mar 2008 01:25  

Sasilada ผู้เขียน:
ขาย sony ericsson z610i สีฟ้า พร้อม mem 512 m

พร้อมอุปกรณ์ครบชุด สภาพ 100%

ยังไม่หมดประกัน

สนใจติดต่อ

loook_nam@hotmail.com หรือ 0850045126

ขายแร้วนะค๊า ขอบคุณมากค๊า
๑-PinkyGirlz-๑
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Mar 2008 10:43  

อยากจะร้องไห้ Crying or Very sad คิดถึงมือถือเก่าจัง

เราซื้อ Z610i ตอนที่เพิ่งเข้ามาได้ 3 วัน แต่ใช้ไม่ถึงเดือนเพราะว่าโดนกระชากกระเป๋า

และไม่กล้าซื้อมือถืออีกเลย จะให้ซื้อรุ่นเดิมก็ไม่กล้ามันสะเทือนใจ

แต่ตอนนี้ต้องตัดสินใจซื้อ เลยไปซื้อ W380i มาค๊า Rolling Eyes

คิดผิดไม๊นี่ Neutral
paranoidz
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Mar 2008 10:23  

ตอนนี้ประมานเท่าไหร่แล้วคะ?? ขอบคุนค่ะ
มายาจัง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Apr 2008 22:47  

รู้สึกเสียดายมาก ที่ตอนนี้ไม่มีมือ1ให้ซื้อแล้ว
เสียใจสุดๆ
เสียใจมากที่สุดในสามโลกกกกกกกก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Apr 2008 20:34  

จาขายตัวz610i สภาพเกือบ100ของครบพร้อมกล่องคู่มือที่ชาตเมม64mb คิดว่าจาขายได้ราคาเท่าไรอ่า ไม่เคยตกพื้นเลยนะ- -
gartocat
Year's Star

หัวข้อ : อยากได้อ่า ชอบๆอยากหาที่ซื้อมือหนึ่ง
วันที่โพสท์ : 25 May 2008 22:30  

เราชอบมากเลยล่ะรุ่นนี้ หาซื้อมือหนึ่งอยู่ออ่า สวยๆ>< ใครบอกได้ว่าหาซื้อได้ที่ไหนอ่า เเงเเง Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2008 03:41  

จาขายตัวz610i สภาพเกือบ100ของครบพร้อมกล่องคู่มือที่ชาตเมม64mb คิดว่าจาขายได้ราคาเท่าไรอ่า ไม่เคยตกพื้นเลยนะ- -

ตอนนี้ราคาน่าจะได้3พันกว่าเองล่ะ

แต่ผมก็ใช้อยู่นะ

ไม่เคยมีปัญหาอะไรเลย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: