Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 O2 XDA Stealth - โอทู

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 75 / เข้าชม: 514045
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : O2 XDA Stealth - โอทู
วันที่โพสท์ : 18 Sep 2006 12:18  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ O2 XDA Stealth - โอทู
รีวิวโทรศัพท์ : http://www.siamphone.com/review/2006/o2/stealth/page.htm
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/o2/xda_stealth.htm

baby102
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ราคามันจะเท่าไรกันนะ
วันที่โพสท์ : 18 Sep 2006 13:08  

อยากได้ๆๆๆๆ
foma
Junior Member
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: O2 XDA Stealth - โอทู
วันที่โพสท์ : 18 Sep 2006 15:18  

โครตเท่เลย อยากได้
Geniusdungjoo
Year's Star

จังหวัด: Burirum
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Sep 2006 16:33  

คนที่ 3
อยากได้เท่ดีชอบ หน้าจอใหย่สะจายดี
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Sep 2006 17:09  

Crying or Very sad
คนที่ 4 แล้วกันอยากได้นะคราบ
jusmin nabatong
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: จันทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Sep 2006 19:00  

สวยแจ่มเริศเชิด 8)
NoMAd--bo~y
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ : ....
วันที่โพสท์ : 18 Sep 2006 19:15  

คือตอนเเรกพอผมเห้นผมพูดกับตัวเองคนเดียวว่าอยากได้
บั
เอินจะมาโพสมีคนเขียนอยากได้เหมือนผมตั้ง 3 คน
ฮ่าๆๆ
อารัยกานเนี่ย!!!!
มันเพิ่งออ
เเต่จิงๆนะมันเพอเฟคดีอ้ะเท่าที่ดู
ไม่รุ้ว่าราคาเเพงไม๊
เเต่ถ้าไม่เเพงนะ จะคว้ามาเล่นซะเรย ขอหั้ยมันราคาตํากว่าอตอมละกัน
o2 เเรกๆออกมาชอบตั้งราคาเเพงเวอร์อ้ะ
ก้อเเบรนมันตังนี่นา
555*
.
ok ผมเคยใช้ mini(black) เเล้วมันก้อโอนะ ตัวนี้ท่าทางเล็กกว่า เเละมันดูดีไงมั่ยรุ้ออ้ะ
ชอบๆๆๆๆ
อ๊ากกกส์ มี wi-fi ด้วย
อยากได้ง้ะ
เเต่เอน 80 ดีกว่าไม๊?
เอ๊ะเเต่เปนสไลด์เเบบจิ้มได้ด้วย
เพิ่งเคยเห้นอ๊ากกกก
ถ้าราคาไม่เเพงกว่าเอน 80 มากนัก จะซื้อๆๆ
- -
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Sep 2006 20:09  

ทำไมหน้าจอ TFT-LCD แค่ 65k สีเองอะ
i-nan-na
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Sep 2006 22:19  

อยากได้เหมือนกันคับ แต่ท่าจาอีกนาน คงไม่รอแระ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Sep 2006 14:39  

เอิ้กๆ เจ้ยอยากได้ๆๆๆๆ
ต้นปีหรือกลางปีหน้าขอให้ราคา ไม่เกินซัก 25Kนะ
Seadra
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Sep 2006 19:10  

แม่เจ้าโว๊ย Shocked สวยดีแฮะ
United
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Sep 2006 21:00  

เป็นสไลด์ด้วย สวยดี แต่หน้าจอก็ยังคงไม่เปลี่ยนเลย
ESPADA GP
Bronze Member
Year's Star

จังหวัด: ::chum~phon::
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Sep 2006 08:50  

ความสามารถสุดยอดแต่ไหงหน้าจอยัง65Kอยู่ล่ะ ขัดกะความสามารถเครื่อง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Sep 2006 15:03  

2.4 เอง

ไม่สะใจอะ
-MeeTz-
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Sep 2006 15:53  

จอเล็กไปหน่อย ถ้า 2.7'' ก็น่าสน
Softimage
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Sep 2006 21:44  

สวยดีคับ Rolling Eyes
เอก ชม
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : แบบนี้เลย
วันที่โพสท์ : 20 Sep 2006 23:10  

อยากได้แบบนี้เลยครับ
แต่พอนึกดู
1. Samsung SGH i750 เปิดตัวครั้งแรก เมษายน 2005 (สยามโฟนฯ) ออกวางจำหน่าย ไตรมาสที่ 3 ปี 2005
2. Gigabyte g-Smart เปิดตัวครั้งแรก 21 มีนาคม 2006 (สยามโฟนฯ) ออกวางจำหน่าย ไตรมาสที่ 2-3 ปี 2006

เหมือนกันเลย
ออกมาตั้งนานแล้ว เข้ามาหรือยังเอ่ย Twisted Evil Twisted Evil
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Sep 2006 08:42  

Embarassed รุ่นต่อไปก้อคงเป็นรุ่นนี้อะ ก้อ window mobile ยังไม่เคยใช้ก้อน่างรองดี
Embarassed
sharebaram
Year's Star

หัวข้อ : สวยมาก
วันที่โพสท์ : 21 Sep 2006 11:26  

อยากได้เหมือนกันอ่ะ แต่ราคาคงแพงพอตัว เมื่อไหร่จะออก บอกกันด้วยนะค่ะ
nogia
Grand Member
Grand Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Sep 2006 15:07  

ทำไมจอแค่65kเอง???
nam_team
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: หนองคาย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Sep 2006 16:45  

ก็okนะแต่ผมว่าไปเล่นatomดีกว่า
Coyote'
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Sep 2006 11:07  

จะแพงแมะ..... Sad
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Sep 2006 20:58  

กลัวอย่างเดียว ประมวลผลช้า รึเปล่า
phenix
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Sep 2006 20:58  

กลัวอย่างเดียว ประมวลผลช้า รึเปล่า
Magic man28
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Oct 2006 16:56  

- - ผู้เขียน:
ทำไมหน้าจอ TFT-LCD แค่ 65k สีเองอะ

กระผมเห็นด้วย คุณสมบัติดีมาก ดีไซน์ก็สวย แถมเป็น Touch Screen อีกต่างหาก แต่ทำไม๊ ทำไม ถึงให้หน้าจอ 262K ไม่ได้ ให้มาแค่ 65k อย่างนี้วัยรุ่นเซ็งเลย อยากได้ แต่หน้าจอไม่น่าใช้เลย เสียดายจัง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Oct 2006 17:07  

จะออกขายเมื่อไหร่อะในไทย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Oct 2006 20:38  

เค้าว่าออกแล้วเหรอ 23,900 เองด้วย มีใครใช้ยัง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Oct 2006 08:30  

Anonymous ผู้เขียน:
เค้าว่าออกแล้วเหรอ 23,900 เองด้วย มีใครใช้ยัง

Embarassed จริงหรือ ก้อดีซิคราบ Wink
e20dhx
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Oct 2006 12:03  

ข่ม..ใจไว้ :evil:
O2 Fan
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : แย่จัง
วันที่โพสท์ : 14 Oct 2006 19:27  

เครื่องสวยดีนะคับ ลูกเล่นก็โอเค แต่ว่าทำไมยังไม่มีวิทยุอีกอ่ะ แล้ว USB ก็ยังเป็น 1.1 อีกแน่ะ เลยยังไม่โดนน่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2006 08:24  

Embarassed วางแผงแล้วหรือยัง ท่านใดใช้แล้วบอกกล่าวขานหน่อยนะคราบ Crying or Very sad
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: แย่จัง
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2006 19:52  

O2 Fan ผู้เขียน:
เครื่องสวยดีนะคับ ลูกเล่นก็โอเค แต่ว่าทำไมยังไม่มีวิทยุอีกอ่ะ แล้ว USB ก็ยังเป็น 1.1 อีกแน่ะ เลยยังไม่โดนน่ะ

ลดต้นทุนเพื่อขายๆถูก ๆ ไง
xergzeed
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: บางกอก
หัวข้อ : Z z z...(_ _'')
วันที่โพสท์ : 24 Oct 2006 01:30  

จาดีป่าวอ่า
asas
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2006 14:28  

ใครรู้บ้างว่าจะเข้าเมื่อไหร เห็นโฆษณา ในนสพ ไทยรัฐ ตั้งแต่ 24 ตุลาแล้วอะ ออกปุ๊บ จะไปซื้อปั๊บเลยครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2006 17:00  

asas ผู้เขียน:
ใครรู้บ้างว่าจะเข้าเมื่อไหร เห็นโฆษณา ในนสพ ไทยรัฐ ตั้งแต่ 24 ตุลาแล้วอะ ออกปุ๊บ จะไปซื้อปั๊บเลยครับ

Embarassed :ซื้อด้วยคนนะ Embarassed
k.
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : AsusP525
วันที่โพสท์ : 29 Oct 2006 02:43  

ชอบO2 แต่อยากได้ Asus P525 มากกว่า เพราะว่าAsus มาตรฐานเป็นที่ยอมรับนะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: AsusP525
วันที่โพสท์ : 29 Oct 2006 13:05  

k. ผู้เขียน:
ชอบO2 แต่อยากได้ Asus P525 มากกว่า เพราะว่าAsus มาตรฐานเป็นที่ยอมรับนะ

Embarassed ก้อเห็นด้วยนะคราบ แต่ตอนนี้ Dopod ก้อเป็น Partner ของ microsoft ด้วยนะคราบ แสดงว่า program ต่างๆ ที่ใช้ทาง dopod ก้อน่าจะเปรียบเล็กน้อย ทีจะ aviable เล็กน้อย ดีนะคราบ มีข้อมูลให้เพื่อนตัดสินใจได้เลือกมากขึ้น Crying or Very sad
คนวงใน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2006 16:01  

asas ผู้เขียน:

Embarassed :ซื้อด้วยคนนะ Embarassed

จากวงใน
ว่าจะส่งของให้ลูกค้าได้ในวันที่3 ของวางที่ร้านก็น่าจะเป็นวันที่ 4 บ่ายๆ
tomucw
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Oct 2006 02:19  

ของเข้ามาแล้วครับ
พร้อมขาย 31 ตุลา ครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Oct 2006 08:02  

Embarassed ก้อเห็นตัวที่เป็น Model แล้วนะ ก้อจะจับตัวจริงอีกที่ เพราะความต้องการลดไปแล้ว 50 % ก้อมีที่ไม่ชอบนิดหนึ่ง เพราะคนเราชอบไม่เหมือนกันนะคราบ Embarassed
yuioo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Nov 2006 08:33  

ผมถอยมาแล้วครับ เมื่อวานนี้เอง ก็โอเคนะครับ เหมือนที่เค้า review คือ ปุ่มมันหนืดไปนิด แต่โดยรวมผมพอใจมากๆครับ กับราคาที่ค่อนข้างสมเหตุสมผลนะครับ ไม่แพงระดับ 3 หมื่น แล้วกล้องก็โอเคมากครับ อาจจะไม่ดีเท่ายี่ห้ออื่นๆ แต่ก็มีพัฒนาการในทางที่ดีมากๆครับ แต่จะมีปัญหานิดนึงตรงที่ มันเป็นดำด้านอะครับ จะเลอะมัน เลอะเหงื่อจากเราง่ายครับ แล้วก็ดูเหมือนจะทลอกง่ายด้วย ที่สำคัญ ยังไม่มีใครทำกรอบ หรือ ซิลิโคนมาขายครับ ตอนนี้ใช้ก็ต้องรักษานิดนึงครับ รอมีกรอบใส่ก่อน แต่ โดยรวม โอเคมากๆครับ
PS ผมโอนชื่อจากsim ลง เครื่องไม่เป็นอะครับ ใครก็ได้ช่วยที ผมเคยใช้ mini พอมาเจอ WM5 งง ไปเลยครับ แต่ผมโอน cantact จากเครื่องเก่าได้ก็เลยไม่มีปัญหา แต่อยากรู้จริงๆอะครับ ต้องทำยังไง
nick_O2
Year's Star

หัวข้อ : โอทู - O2 XDA Stealth มาแล้วราคาพิเศษ
วันที่โพสท์ : 02 Nov 2006 07:50  

โอทู - O2 XDA Stealth มาแล้วราคาพิเศษ
O2 XDA Stealth มาแล้วราคาพิเศษ 21,000 ของมีจำนวนจำกัดไม่กี่เครื่อง
เครื่องศูยน์เลยครับ
ราคาตลาด23,900 คร๊าบ
ติดต่อด่วน อยู่แถวฟอร์จูน
ติดต่อ นิค 0-1622-4772
gv
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Nov 2006 20:12  

stealth กับ neo อันไหนดีกว่ากันอ่า
langdarden
Year's Star

จังหวัด: KORAT
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Nov 2006 12:56  

อยากได้สุดๆเลยอ่ะ
เดสทอบ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Nov 2006 18:11  

window mobile มัน design มาสำหรับจอ 65 K เท่านั้นไม่ใช่หรือ เพราะฉะนั้นต่อให้จอละเอียดขึ้นก็ไม่ช่วยอะไร

ไม่รู้เข้าใจผิดป่าวนะ ถ้าผิดก็ขออภัย
yuiop
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Nov 2006 13:48  

เดสทอบ ผู้เขียน:
window mobile มัน design มาสำหรับจอ 65 K เท่านั้นไม่ใช่หรือ เพราะฉะนั้นต่อให้จอละเอียดขึ้นก็ไม่ช่วยอะไร

ไม่รู้เข้าใจผิดป่าวนะ ถ้าผิดก็ขออภัย

atom ยัง 262k เลยครับ แต่ว่าอาจจะเป็นอย่างนั้นก็ได้นะครับ atom เลย แฮงค์บ่อย
langdarden
Year's Star

จังหวัด: KORAT
หัวข้อ : สวยโดนใจแท้ๆ
วันที่โพสท์ : 11 Nov 2006 22:27  

อยากได้สุดๆอ่ะ เวลากดปุ่มตัวเลข มานหนืดๆหน่วงๆ อะป่าวน้อออ ^_^
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ซื้ออะไรดีครับ
วันที่โพสท์ : 16 Nov 2006 21:16  

ซื้ออะไรดีหรอคับ

O2 XDA Stealth กับ Gigabyte G Smart i128 แล้วขอราคาปัจจุบันกับที่ซื้อมาที่เมลล์ได้ไหมคับ chthanawin@msn.com

ปล. ขอบคุณล่วงหน้า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ซื้ออะไรดีครับ
วันที่โพสท์ : 19 Nov 2006 22:49  

ซื้ออะไรดีหรอคับ

O2 XDA Stealth กับ Gigabyte G Smart i128 แล้วขอราคาปัจจุบันกับที่ซื้อมาที่เมลล์ได้ไหมคับ chthanawin@msn.com

ปล. ขอบคุณล่วงหน้า

รอดู Gigabyte G Smart i128
stealth เท่าที่เห็นปัญหา
1 ดำเกินไป
2 เครื่องหน่วงเพราะโปรแกรมการจัดระบบทรัพยากรไม่ดี
3 จุกยางขาดง่ายมากๆ
เชษ
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: อโยธยาศรีรามเทพนคร
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Nov 2006 13:50  

O2 stealth ความเร็วช้ากว่า Xda II อย่างเห็นได้ชัด
ลำโพงเสียงด้านหลัง เสียงดังดีครับ แต่ไม่เสนาะหูเท่าไร (ไม่ใช่มิวสิคโฟนนี่เนาะ - -")
ลำโพงเสียงสนทนา คมชัดดี เวลาไม่คุยเงียบกริบไม่มีเสียงรบกวน จนบางครั้งนึกว่าสายหลุด
ปุ่ม Power กดไม่ค่อยติด บางครั้งกดปิดหน้าจอไม่ค่อยได้ ต้องกดแช่ไว้ (ไม่แน่ใจเป็นเฉพาะบางเครื่องหรือเปล่า)
ฟังค์ชั่นกล้องยังมีอาการ รวน อย่างบอกไม่ถูกอาจเป้นเพราะมันประมวลผลช้า หรือเป็นเฉพาะบางเครื่อง
ปุ่มกดตัวเลข 0 กดไม่ค่อยติดต้องกดเน้น ๆ
หน้าจอให้สีสวยสดใสดีมากครับ

ปล. ข้อมูลที่กล่าวไปทั้งหมดเป็นแค่ความคิดเห็นส่วนตัวกับ O2 stealth ที่ทดลองใช้งาน 1 เครื่องเท่านั้น ขอเชิญผู้ที่สนใจไปทดลองใช้งานเองก่อนซื้อจะดีกว่าครับ
CMp!Ez*
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Nov 2006 21:53  

เอ่อ ,, คือผมอยากจะรุ้ว่า Stealth ก๊ะ Atom อ๊ะคั๊บบ
ตัวไหนดีกว่ากันหร๋อคั๊บ? คือตตอนนี้ตัดสินจัยมั่ยถูก !
คือถ้าท่านใดทราบช่วยผมทีคับบ ขอบคุนมั่กๆเรยคั๊บบ

รบกวนส่งเมวมาที่ cmpiez@hotmail.com หรือเล่นmsn อ๊ะคับ
sagacious
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Nov 2006 15:04  

CMp!Ez* ผู้เขียน:
เอ่อ ,, คือผมอยากจะรุ้ว่า Stealth ก๊ะ Atom อ๊ะคั๊บบ
ตัวไหนดีกว่ากันหร๋อคั๊บ? คือตตอนนี้ตัดสินจัยมั่ยถูก !
คือถ้าท่านใดทราบช่วยผมทีคับบ ขอบคุนมั่กๆเรยคั๊บบ

รบกวนส่งเมวมาที่ cmpiez@hotmail.com หรือเล่นmsn อ๊ะคับ

ตอนนี้ใช้ stealth อยู่ก็ดีนะคะ ไม่มีปัญหาอะไร เพื่อนใช้ atom ปัญหาหลายอย่างมาก ที่สำคัญ atom ราคาแพงกว่าค่ะ
ดอกเตอร์
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Nov 2006 15:39  

yuiop ผู้เขียน:
เดสทอบ ผู้เขียน:

atom ยัง 262k เลยครับ แต่ว่าอาจจะเป็นอย่างนั้นก็ได้นะครับ atom เลย แฮงค์บ่อย

benQ P50 ก็หน้าจอ 2แสนครับ แต่เวลาเปิดดูมันจะ display แค่ 65 K แต่ atom นี่ไม่รู้เฮะ
eae
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Dec 2006 22:48  

[quote="sagacious"][quote="CMp!Ez*"]เอ่อ ,, คือผมอยากจะรุ้ว่า Stealth ก๊ะ Atom อ๊ะคั๊บบ

รบกวนส่งเมวมาที่ cmpiez@hotmail.com หรือเล่นmsn อ๊ะคับ[/quote]
ตอนนี้ใช้ stealth อยู่ก็ดีนะคะ ไม่มีปัญหาอะไร เพื่อนใช้ atom ปัญหาหลายอย่างมาก ที่สำคัญ atom ราคาแพงกว่าค่ะ[/quote]
ใช้ทั้งสองตัวเลยคะ ถ้าเทียบกันแล้ว stealth ดีกว่านะ ถ้าเน้นที่โทรเพราะใช้ง่ายกว่า
แล้วไม่ค่อยแฮงค์ด้วยคะ เด๋วจะศึกษาแล้วจะบอกอีกทีนะ
NoonKy
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : Atom Exec
วันที่โพสท์ : 04 Dec 2006 10:10  

อยากทราบว่าถ้าเป็นAtom Exec ในตอนนี้ ราคาลงเหลือเท่าไรแล้วอะคะ
Skeibler
Year's Star

จังหวัด: South East Asia
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Dec 2006 20:18  

ใช้ Atom Exec ไม่ดีกว่าเหรอ เราว่า Atom Exec สวยกว่านะ แต่ดูๆไป คล้ายๆกับ ซัมซุง เลยอ่ะ
NoonKy
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : คนใช้ Atom
วันที่โพสท์ : 06 Dec 2006 11:31  

แบบว่ามะวานเพิ่งซื้อ Atom Pure ที่เปนรุ่น limited editionมาอ่ะ สีขาว สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
แต่ Stealthนี่มะมีความสวยอย่างแรง ดำด้าน แล้วก้อทื่อๆไงไม่รุ ถ้า ญ ใช้ คงดูถึกอ่ะ
แต่ถ้า ช ใช้ ก้อยังพอว่า พูดถึง stelth ก้อเครื่องใหญ่นะ แต่เพื่อนเราซื้อมาใช้แล้ว
แบบว่าเค้าบอกว่ากระจอกอ่ะ อาจจะเปนเพราะจอเล็กอ่ะนะ เพราะถ้าใครที่เคยใช้
พวก mini atom ไรงี้มาก่อน จาไม่ชอบอ่ะ แต่มานก้อแล้วแต่คนชอบอ่ะนะ
เพราะถือว่ากระประมวลผลเรวกว่าเดิม แต่สาย usb 1.1เองห่วยไปใช้กะคอมรุ่นใหม่ไม่ได้
ถ้าจาซื้อก้อลองชั่งใจดูดีๆนะคะ ^^
kanshi
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ปุ้ย
วันที่โพสท์ : 12 Dec 2006 15:05  

เราใช้มา 2 เดือนกว่าแล้วก็ดี นะ แต่ช่วยหาโปรแกรม ใครมีแนะนำหน่อยดิ
เด็กช่างสงสัย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : สับสน
วันที่โพสท์ : 13 Dec 2006 20:09  

วันก่อนไปดู ที่เจมาร์ท พารากอนมาค่ะ
ถามๆพี่เค้า เรื่องซาเต๊ว กับ atom เนี่ย
ไปๆมาๆ พี่คนขาย เชียร์ dopod กันยกร้านเลย
- -"
พี่เค้าบอกว่า O2 แฮงค์บ่อยมาก ลูกค้าส่งซ่อมบ่อย
dopod แยกระบบคุม 2 อย่าง อะไรไม่รุค่ะ แหะๆ ทำให้ไม่ต้องกู้ข้อมูล
แต่ถ้าชอบO2ก้อซื้อไปก้อได้ แต่อย่ามาบ่นพี่ที่หลังนะ
กำ
สับสนเลยอ่ะ
แต่ในใจยังแอบเถียงนะ 55 ชอบO2 เปนการส่วนตัวง่ะ
ติดแบรนด์ ? >.<

ใครพอมีความรู้เรื่องนี้ ช่วยหน่อยนะคะ
stealth ,atom & 818pro
unit
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Dec 2006 16:10  

อยากทราบความคิดเห็น อ่ะครับ P525 กะ stealth อ่ะครับ
พอดี สนใจแค่2ตัวนี้ อ่ะครับ อยากทราบจากผู้ที่ใช้แล้วจิงๆนะครับ
อยากทราบๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Dec 2006 15:51  

เอ่อ ช่วย บอกราคาตอนนี้หน่อยได้ไหมครับว่าท่ไหนถูกๆมั้งอะครับแล้วถ้าเราเปรียบเทียบ ระหว่าง ASUS P525 กับ O2 XDA Stealth ตัวไหนน่าใช่กว่ากันครับ

ขอความกรุณาชี้ชัดๆหน่อยครับ ขอบคุณมากๆ
naruechart
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jan 2007 18:53  

น่าสนใจดีครับ โดยส่วนตัวแล้วชอบรุ่นนี้ครับ
martian
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Feb 2007 17:08  

ผมพึ่งขายทิ้งไป ห่วยที่สุดตั้งแต่เคยใช้โทรศัพท์มา P800 P900 N80 M600i ไม่เคยมีอะไรห่วยเท่า O2 Stealth มาก่อน ช้า หน่วง แฮงค์นี่เป็นเรื่องปกติ ขนาดไม่ได้ลงโปรแกรมอะไรเพิ่มเลย กดดูก็แค่ Contact มันยังทะลึ่งแฮง เรื่องกล้อง เวลาจะถ่ายรูปที ปวดหัวที เรื่องเมมไม่พอ ขอสาบานว่าจะไม่ซื้อโทสับยี่ห้อนี้อีกแล้ว คุณภาพการประกอบสุดจะแย่ ฝาSlideก้องอกๆแงกๆ ฝาปิดช่องต่อUSBขาดง่ายมากกกกก ขนาดรู้มาก่อนแล้วว่ามันเปราะ จะเปิดทีนึงประคบประหงม มันก้อยังขาด ไม่ถึงอาทิตย์เลย สรุปว่าสุดยอดแห่งความห่วย ไม่เชื่อไม่ว่า ต้องลองเองนะครับ
swingkid
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : O2
วันที่โพสท์ : 21 Mar 2007 20:14  

ชอบ O2 stealth มากๆครับ เสียงเรียกเข้าดีมากเลยกระหึ่มจิงๆ
tttttttttttt
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Mar 2007 15:18  

Question ถ้า M600i P800i P900i N80 ดีกว่า แล้วมาใช้ Stealth ทำมาย เฮอะ? Question
tttttttttttt
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Mar 2007 15:18  

Question ถ้า M600i P800i P900i N80 ดีกว่า แล้วมาใช้ Stealth ทำมาย เฮอะ? Question
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 May 2007 01:45  

อีนู๋ซาเต๊วนี่ประกอบที่ไหนอ่าคัฟ ควอนตัม หรือว่า HTC แต่ดูจากรูปทรงแล้วไม่น่าใช่ HTC นะ แต่ cpu intel 416 นี่ไม่มันส์เลยแฮะ น่าจะซัมซุง ว่าแล้วก็อดใจอีกนิดรอดู HTC เทคโอเวอร์ดูพอดเดฝ่า ยังม่ามั่นใจกะเครื่องโรงงานควอนตัมแฮะ
samm
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขายครับ
วันที่โพสท์ : 15 May 2007 17:30  

ขาย Stelth ครับ
ซื้อมา กุมภา 50 นี่เอง
แฟนใช้ทะนุถนอมมาก
อุปกรณ์ครบถ้วนไม่มีบุบสลาย หรือร่องรอยแม้แต่น้อย
ติดต่อมาได้ที่ K.Sam โทร 081-195-3324 เวลาทำงาน
หรือเมล์สอบถามได้ที่ sam_psr@msn.com
ไม่รู้เค้าให้ราคากันยังไงครับ ช่วยๆตั้งราคาให้ด้วย
เผอิญแฟนอยากได้รุ่นใหม่อีก น่ะครับ
เอเอ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากได้แผ่น ไดร้เวอร์ โอทู Stealth
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2007 01:46  

อยากได้แผ่น ไดร้เวอร์ โอทู Stealth Sad ไม่รู้เอาไปไว้ที่ไหน หรือแม่บ้านเอากล่องทิ้งไปแล้ว ใครมีบ้าง เพราะตอนนี้ได้คอมมาใหม่ แต่ไม่มีไดร้ทเวอร์ลง ช่งยบอกว่าจะหาได้ที่ใดคับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: อยากได้แผ่น ไดร้เวอร์ โอทู Stealth
วันที่โพสท์ : 17 Nov 2007 07:58  

เอเอ ผู้เขียน:
อยากได้แผ่น ไดร้เวอร์ โอทู Stealth Sad ไม่รู้เอาไปไว้ที่ไหน หรือแม่บ้านเอากล่องทิ้งไปแล้ว ใครมีบ้าง เพราะตอนนี้ได้คอมมาใหม่ แต่ไม่มีไดร้ทเวอร์ลง ช่งยบอกว่าจะหาได้ที่ใดคับ

ลอง google ดีสิครับ ใส่ชื่อมือ ลงไป เผื่อมันมี
jeabmusic
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : O2 XDA Stealth
วันที่โพสท์ : 23 Nov 2007 07:49  

[b]การใช้งานสะดวกดี ใช้ง่าย แต่ แฮ๊งค์บ่อยมาก Sad Sad Sad [/b]
:b
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Jan 2008 19:44  

เห็นเพื่อนใช้...เข้า Mode Stealth บ่อยนะ...Hang อ่ะ
Heroplayboy
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Feb 2008 04:08  

อยากรู้ตอนนี้มันราคาเท่าไรคับแล้วที่ไหนมีขายบางพอดีเห็นตัวจิงแล้วมันถูกชะตายังไงบอกไม่ถูก แต่ลืมถามคนขายว่าราคาเท่าไร ก็เลยมาถามในนี้เอาเผื่อมีคนหวังดีช่วยตอบ ขอบคุณคับ
........
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Feb 2008 21:31  

Heroplayboy ผู้เขียน:
อยากรู้ตอนนี้มันราคาเท่าไรคับแล้วที่ไหนมีขายบางพอดีเห็นตัวจิงแล้วมันถูกชะตายังไงบอกไม่ถูก แต่ลืมถามคนขายว่าราคาเท่าไร ก็เลยมาถามในนี้เอาเผื่อมีคนหวังดีช่วยตอบ ขอบคุณคับ

ตอนนี้ที่Jay mart 9900บาทเอง
Benzkorner
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : i like iPod Shuffle
วันที่โพสท์ : 25 Mar 2008 20:06  

รุ่นนี้แหล่ะ น่าใช้ที่ซู้ดดดดดดดดดดด
สวยเลิด
ชอบบบบบบบบ
ปลื้ม ตอนแรกก็ก่ะว่าจะเอา samsung i450 อะ

แต่เปลี่ยนใจและ ใช้ o2 รุ่นนี้ดีกว่า

ดูดีมีสกุลกว่าเยอะ

Surprised Surprised Surprised Smile Smile Very Happy Very Happy Very Happy
NHAM
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 May 2009 21:26  

เราใช้อยู่แหละ จะปีนึงล้ะ
ก้ถือว่าโอเคเลยนะ สวยดี
ไม่ค่อยมีปันหาอะไรอ่ะ

ล้ะก้ใช้ยากนิดนึง เพราะมันเปนอิ้งหมดเลย Very Happy
ใช้ไปเรื่อยๆ ก้ชิน

ความสามารถมันเยอะ เล่นไม่หมด และเล่นไม่เปน ...

ตอนนี้ราคาคงลงล้ะ ล้ะไม่ค่อยมีขาย หายาก เหนเค้าบอก
^^
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: