Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ลบ-เพิ่ม start menu ไม่ได้ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 3614
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ลบ-เพิ่ม start menu ไม่ได้ครับ
วันที่โพสท์ : 24 Sep 2006 13:29  
ตอบโดยอ้างถึง  

รบกวนถามหน่อยนะครับ ผมเข้าไปที่start>setting>personal> menus เพื่อติ๊กเลือก start menu แล้วของผมมีช่องให้ติ๊ก game กับ O2 connect 2อัน ซึ่งติ๊กไว้แล้ว ผมต้องการติ๊กออก แต่ทำไม่ได้ ทั้ง 2 ตัว มันขึ้นว่า "unable to move that item" เปนเพราะอะไรครับ ต้องทำอย่างไรครับ เครื่องโอทู มินิ
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Sep 2006 14:53  

เครื่องสามารถรองรับได้แค่ 7 หัวข้อน่ะครับ ต้องติ๊กเครื่องหมายอันอื่นออกก่อนครับ
Hide1
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Sep 2006 15:55  

ครับ แต่คือว่าผมต้องการเอาออกอะครับ แล้วเอาออกไม่ได้ คือต้องการ ติ๊กเครื่องหมายถูกออกอะครับ
Red Machine
Admin
Admin
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Sep 2006 22:11  

น่าจะได้น่ะ ลอง soft reset สัก 1 รอบ
Hide1
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Sep 2006 09:17  

ลองแล้วครับไม่ได้ ทำอย่างไรดี
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: