Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 สาย data link ของ sansung ทุกรุ่นใช้ด้วยกันได้หรือเปล่าครับ ใครรู้ช่วยบอกที

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 3688
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??? data link ??? sansung ????????????????????????????????? ???????????????
วันที่โพสท์ : 05 Aug 2003 12:01  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมนำสาย link ของ v200มีต่อกับคอมโดยใช้ โปรแกรมของ t100แต่ว่าไม่สามารถต่อได้เลยอยากทราบครับใครรู้ช่วยด้วยแล้วกันนะครับ
fayy_yyyy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Data Cable
วันที่โพสท์ : 14 Aug 2003 21:44  

สาย data cable ไม่สามารถใช้ร่วมกันได้นะค่ะ เว้นเฉพาะบางรุ่นเท่านั้น
สายของ V200 กับ S300 จะเป็นสายเดียวกัน T 100 ไม่สามารถใช้ร่วมกับ V 200 ได้นะค่ะ ต้องซื้อสายเฉพาะของรุ่น T100 เท่านั้น.. แนะนำให้ไปซื้อได้ที่ ร้านบริสเทล (ทุกสาขา)นะค่ะ เค้าจะมีโปรแกรมแถมมาให้ด้วย ราคา 300 บาทค่ะ
ang_mor
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Aug 2003 01:20  

เห็นร้านขายสาย Data Link บน MBK บอกว่าใช้ได้ร่วมกันกือบทุกรุ่น แต่ Software ต้องของใครของมัน ที่เป็นปัญหาอยู่ตอนนี้ก็คือ A800 ของผมใช้ Software ตัวไหน แล้ววิธีใช้งานเป็นอย่างไรเนี่ยสิครับ ... กลุ้ม
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: