Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Samsung E250 - ซัมซุง
 หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 295 / เข้าชม: 691651
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Samsung E250 - ซัมซุง
วันที่โพสท์ : 24 Oct 2006 17:55  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Samsung E250 - ซัมซุง
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/samsung/e250.htm

ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Oct 2006 18:41  

สวยมากๆ

แพงไหมเนี่ย แต่กล้องทำไมอยู่แค่ 640*480ง่ะ

เขาไปกันหลายล้านแล้วนะ แต่ก็โอเค ถ้าไม่แพงก็พอสู้ไหว
nogia
Grand Member
Grand Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Oct 2006 21:48  

กล้องกับสีจอน่าจะมากกว่านี้ แต่การออกแบถือว่าทำได้สวยมาก
ป้อมซัง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2006 01:44  

มองๆ แล้วเหมือน... I-Mobile ไงไม่รู้แฮะ Confused
United
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2006 02:12  

ครั้งนี้ทำออกมาเป็นสีเงิน ก็สวยดี แต่หน้าตาก็คล้ายๆกันหมด
ToeI TTR
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2006 17:27  

หน้าตาดูดีขึ้นนะ แต่จอสีกับความละเอียด น้อยยไป

กล้องก้อน้อยยไป

แถมเม็มไหมเนี่ย

ลำโพงจะดีป่าวอะ
nutthingman
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2006 18:39  

ทำให้ราศี D900 ตกลงไปรึป่าว (คห.ส่วนตัว) น่ะ
foma
Junior Member
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
หัวข้อ : Re: Samsung E250 - ซัมซุง
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2006 18:42  

สวยดีแต่ option ไม่แรง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Oct 2006 03:06  

สวยมากๆ เหมาะกับคนไม่เอาฟังชั่นหรูๆ แต่ราคาเบาๆ
ถ้าขายจริงไม่เกิน 8000 แน่
dussach
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Oct 2006 04:58  

บางจังเรย 6.9 มิลลิเมตร
SAVOG_AM2..
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Oct 2006 13:14  

รอราคาออกมาก่อนดีกว่า แล้วค่อย คิด วิเคราะห์ แยกแยะ กันอีกที
syncseven
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Oct 2006 01:07  

ไม่น่าเกิน 10k

.......สวยดี Wink
Bow~.-
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Oct 2006 01:08  

อยากทราบว่าบาง6.9จริงๆป่าวคะ
ESPADA GP
Bronze Member
Year's Star

จังหวัด: ::chum~phon::
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Oct 2006 11:04  

ผิดคาดอีกแล้วอ่ะ หน้าตาแบบว่าความสามารถจัดแ่ต่เอาเข้าจริงทำไมน้อยจัง (ติดใจอีกเรื่อง นึกว่ากล้องหลักแบบVGAจะหายไปแล้วนะ ยังมีอีกเหรอเนี่ยะ)
CX65
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Oct 2006 12:17  

คิดว่าน่าจะทำมาจับตลาดกลุ่มล่างนะครับ
ที่ชอบ ดี900 แต่งบไม่ถึง
ราคาน่าจะถูกมากๆนะครับ
Butterfly_Effect
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: เจียงใหม่
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Oct 2006 20:54  

syncseven ผู้เขียน:
ไม่น่าเกิน 10k

.......สวยดี Wink

ผมว่า คงไม่เกิน 4,000 หรอกคับ สเป็กงี้
อะอืม
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2006 13:43  

ผมว่า 5xxx นะ

ปล. อย่าคิดว่ากล้อง 3 แสนพิก จะหมดสิครับ มันยังมีที่ มีตลาดที่รองรับมันอยู่

ขนาดมือถือจอขาวดำยังไม่หมดโลกเลย

เพราะมันมีข้อดีของมันอยู่ไงล่ะ

ลองเอามือถือไปใช้กลางแดดจัด ๆ ดูสิ โครตจอTFT 16ล้านสีมันก็เท่านั้น เพ่งกันตาแทบหลุดกัยังมัว สีก็จืด ๆ

เจอจอขาวดำ แค่เหล่ ๆ หางตาก็เห็นชัดแล้ว แถมมองเฉียงมุนไหนก็ยังเห็น

ของอย่างนี้มันเทียบกันบ่ได้ดอก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2006 13:44  

อ้อ แต่ทรงมันคล้าย ๆ ไอโมบาย รุ่นนึงจริง ๆ ด้วย
Manuto
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2006 15:30  

กับรหัสเล็กๆ ก็ไม่น่าจะแพงมากมายอะไรอะนะ แต่ถึงแม้จะเป็นรหัสเล็กๆกล้องก็ไม่น่าจะเล็กได้แค่ระดับ VGA อะนะ ซึ่งถ้าไปเทียบกับ Sony ก็คงจะเทียบกันไม่ติดกับคุณภาพและ function ของตัวเครื่อง แต่ยังไงก็ต้องรอเปิดตัวราคาก่อนอยู่ดีอะน่าจึงจะสามารถสรุปได้ว่ามันคุ้มหรือไม่คุ้มกันแน่ อันนี้ก็ต้องรอกันต่อไป ด้วยคุณภาพระดับนี้ + design ระดับนี้ หวังไว้ว่าไม่น่าจะเกิน 7000-8000 นะ เพราะถ้ามากกว่านี้ก็คงบอกได้คำเดียวว่า.... ลองไปดูรุ่นอื่น ยี่ห้ออื่นกันก่อนดีกว่า เน้อ..... จริงไหมครับทุกคน Arrow
^FaM^
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2006 20:19  

อื้ม ออกมาอย่างงี้เราก้ว่าไม่เเพงหรอก

4-5 พันก้น่าจะอยู่ เด๋วนี้ซัมซุงออกมาไม่แพงเเละนะ

พกเป็นเครื่องที่ 2 ก้โออยู่
(กะลังหาเครื่องที่ 2 เครื่องไหม่)
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : เห็นด้วย
วันที่โพสท์ : 31 Oct 2006 17:36  

Manuto ผู้เขียน:
กับรหัสเล็กๆ ก็ไม่น่าจะแพงมากมายอะไรอะนะ แต่ถึงแม้จะเป็นรหัสเล็กๆกล้องก็ไม่น่าจะเล็กได้แค่ระดับ VGA อะนะ ซึ่งถ้าไปเทียบกับ Sony ก็คงจะเทียบกันไม่ติดกับคุณภาพและ function ของตัวเครื่อง แต่ยังไงก็ต้องรอเปิดตัวราคาก่อนอยู่ดีอะน่าจึงจะสามารถสรุปได้ว่ามันคุ้มหรือไม่คุ้มกันแน่ อันนี้ก็ต้องรอกันต่อไป ด้วยคุณภาพระดับนี้ + design ระดับนี้ หวังไว้ว่าไม่น่าจะเกิน 7000-8000 นะ เพราะถ้ามากกว่านี้ก็คงบอกได้คำเดียวว่า.... ลองไปดูรุ่นอื่น ยี่ห้ออื่นกันก่อนดีกว่า เน้อ..... จริงไหมครับทุกคน Arrow

เห็นด้วยเลยครับ ยี่ห้อนี้ชอบตั้งราคาเปิดตัวแพงๆ แล้วก็ตกลงอย่างรวดเร็ว คนตั้งราคาเข้ามาอ่านมั่งป่าว +++อ่านหน่อยเร้ว อ่านแล้วคิดมั่งนะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: เห็นด้วย
วันที่โพสท์ : 31 Oct 2006 17:39  

Anonymous ผู้เขียน:
Manuto ผู้เขียน:

เห็นด้วยเลยครับ ยี่ห้อนี้ชอบตั้งราคาเปิดตัวแพงๆ แล้วก็ตกลงอย่างรวดเร็ว คนตั้งราคาเข้ามาอ่านมั่งป่าว +++อ่านหน่อยเร้ว อ่านแล้วคิดมั่งนะ

มันคงตั้งหมื่นนึงพอสิ้นเดือนมันก็เหลือสี่พันไม่เชื่อคอยดู อิอิ...
nthree
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Nov 2006 20:57  

ของดีขายแต่ในประเทศ ของห่วยๆ ถูกๆ ส่งออกให้หมด
ขณะที่เกาหลี Samsung ออก WiBro+HSDPA+WCDMA+DMB+CDMA EVDO phone พร้อม Windows Mobile แล้วก็เปิดตัวมือถือห่วยๆ เทคโนโลยีบ้านนอกๆ หน่อย มาขายต่างประเทศ แต่ก็คงขายออกอยู่ดี ช่วงนี้มันช่วงไรนิ ออกแต่มือถือถูกๆ ช่วงสิ้นปี หรือยังไง หรือกั้กไว้รอเดือนสุดท้ายค่อยออกรุ่นเด็ดๆ หรือเอาเวลาไปพัฒนามือถือสุด hi-tech ที่ล้ำหน้ากว่าใช้ในประเทศอยู่
- -'
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Dec 2006 12:23  

nthree ผู้เขียน:
ของดีขายแต่ในประเทศ ของห่วยๆ ถูกๆ ส่งออกให้หมด
ขณะที่เกาหลี Samsung ออก WiBro+HSDPA+WCDMA+DMB+CDMA EVDO phone พร้อม Windows Mobile แล้วก็เปิดตัวมือถือห่วยๆ เทคโนโลยีบ้านนอกๆ หน่อย มาขายต่างประเทศ แต่ก็คงขายออกอยู่ดี ช่วงนี้มันช่วงไรนิ ออกแต่มือถือถูกๆ ช่วงสิ้นปี หรือยังไง หรือกั้กไว้รอเดือนสุดท้ายค่อยออกรุ่นเด็ดๆ หรือเอาเวลาไปพัฒนามือถือสุด hi-tech ที่ล้ำหน้ากว่าใช้ในประเทศอยู่

บ้านเรามันรองรับระบบพวกนี้มั๊ยล่ะครับ เอามาขายก็เท่านั้น
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Dec 2006 22:58  

วันนี้เห็นใน โปรชัว MFA ขึ้นเป็น NEW แล้วอ่ะ 6,9xx อ่ะ
ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Ubonratchatani
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Jan 2007 23:00  

คิดซะว่า 7 พัน

ก็ถิอว่าแพงอยู่ดี มันแค่มีกล้อง พอให้ถ่ายเล็กๆน้อยๆ

กับเพิ่มเม็ม ฟังเพลงได้

*จะแถมเม็ม กะ สายดาต้าลิ้งป่าวมะรุ ถ้ามะแถม ก็ถือว่าแพง เม็มย่าจะแถม อย่างน้อย 256 เม็ก อะนะ
numenuie
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Jan 2007 01:13  

มี FM นะครับ วันนี้เห็นมาแล้ว มันจะเขียนอยู่ข้างกล้องด้านหลัง แล้วก็ bluetooth ด้วย เรียกได้ว่า e690 แบบ slide ครับ รูปร่างน่าใช้มาก
walkman_keng
Year's Star

จังหวัด: ลำปาง
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jan 2007 21:39  

ไปดูมาแล้วครับ 6 พันปลายๆ ครับ
chaninp
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ซื้อมาแล้วครับ
วันที่โพสท์ : 22 Jan 2007 13:32  

โอเค ซื้อมาใช้แล้ว 6520 บาท ดีทุกอย่างเสียง วิทยุซื้อ การ์ดเพิ่ม 512mb แค่ 500 บาทคุ้มจริงๆ มีอย่างเดียวคือกล้องซึ่งยังไม่พัฒนาแต่ไม่ใช่ปัญหาใหญ่อะไร
สรุปคุ้มค่าเงินมากๆ หากรอให้ลงเหรอซัก5500 จะยิ่งคุ้ม
MaxximumXX
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jan 2007 11:54  

มีข้อเสียอยู่อย่างเดียวคับเท่าที่ใช้มา 1 อาทิตย์
แบตเตอรี่หมดไวอ่ะคับ ต้องชาร์จทุกวันเลย
chaninp
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : แบต
วันที่โพสท์ : 26 Jan 2007 13:48  

ผมใช้ 2วันหมด แต่งงตรงชาร์ตแบตไฟจะติดตลอดไม่ว่าเปิดหรือปิดเครื่องคนอื่นเป็นไหมครับ
lhatc
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : E250
วันที่โพสท์ : 28 Jan 2007 14:05  

ซื้อมาแล้วเหมือนกันค่า สำหรับ option โอเลยนะครบทุกอย่างที่โทรศัพท์รุ่นใหม่
ควรจมี สำหรับเรื่องกล้อง ถ้าใครไม่ได้สนใจที่จะใช้กล้องเท่าไหร่ รุ่นนี้โอเลยคะ
เอาเป็นว่ารุ่นนี้คุ้มค่า ค่ะ สำหรับราคา 6xxx
maxxy
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : มี EDGES ไหม
วันที่โพสท์ : 29 Jan 2007 02:54  

มี EDGES ไหม ถ้ามีน่าสน เสียงลำโพงดังไหม
MaxximumXX
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: มี EDGES ไหม
วันที่โพสท์ : 30 Jan 2007 09:49  

maxxy ผู้เขียน:
มี EDGES ไหม ถ้ามีน่าสน เสียงลำโพงดังไหม

มี Edge คับ ถ้าอยู่ในพื้นที่ที่ให้บริการ ก็จะมีตัว E ขึ้น
แต่ถ้าอยู่นอกพื้นที่ ก็จะเป็นตัว G แทน
ลำโพงเสียงเรียกเข้าดังดีพอสมควรคับ
แต่ถ้าฟังเพลง mp3 ผ่านลำโพงเสียงไม่ค่อยใสมากคับ
ใช้ชุดหูฟัง เสียงเพราะมากๆ
yupgiboy
Year's Star

จังหวัด: สมุทรสาคร
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Jan 2007 10:33  

มันสั่นพร้อมเสียงได้รึเป่าครับเนี้ย Confused
maxxy
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Jan 2007 23:19  

yupgiboy ผู้เขียน:
มันสั่นพร้อมเสียงได้รึเป่าครับเนี้ย Confused
สั่นพร้อมเสียงได้ครับ เสียงดังดีมาก แต่ว่าทำยังไงให้เปลี่ยนเสียงข้อความได้อะคับ แบบว่าไม่อยากใช้เสียงข้อความที่มีในเครื่องอะ มันเบา
deathkiller
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ราคาออกมาแล้ว
วันที่โพสท์ : 01 Feb 2007 16:47  

ราคา 6900 เพื่อนผมซื้อมาแล้วบางจิงบางมากกี่มิลผมไม่รู้ล่ะแต่บาง
รูปแบบภายนอกสวยมากลูกเล่นอะไรก็ครบตามแบบฉบับมือถือสมัยนี้เลยถือว่าไม่ตกยุคครับ
ดีจิงผมรับประกันราคาปานกลางครับ
wit881
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Feb 2007 16:14  

e250 เวลาหน้าจอดับมืด มีโชว์นาฬิกาไหมครับ หรือดับสนิทไม่โชว์อะไรเลยเหมือน d900
ใช้มานานแล้ว
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Feb 2007 19:31  

ไม่ทราบว่าใช้เป็น modem ได้ป่าว เพราะ 6600 เก่ามากแล้ว อยากให้เกษียณ เครื่องคู่ทุกคู่ยาก
ถ้าได้เดี๋ยวจะให้รับหน้าที่ต่อ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Feb 2007 20:40  

ถือว่าเเพงอยู่เมื่อเทียบกับMoto E2ซึ่งราคา6780บาท เเต่ตัวนี้6200บาท ราคา2อันผมดูจากร้านนาซ่ามาบุญครอง เเต่ถ้าคนชอบซัมซุงก้อไม่ว่ากัน เเต่มันมากะเม็ม256 กล้องVGAเเค่นี้เอง
CX65
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Feb 2007 23:49  

ราคาล่าสุดวันนี้ ร้านนิด 6,020.- ครับ
น่าใช้มากๆ ตอนแรกกะรอ D900 ราคาลง
แต่ตอนนี้ก็ลงมามากแล้วนะครับ เหลือประมาณ 11,000.- ครับ
ตอนนี้เปลี่ยนใจไปรอ E250 เหลือซัก 5,500.- สอยเลยครับ Surprised
MaxximumXX
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Feb 2007 14:25  

wit881 ผู้เขียน:
e250 เวลาหน้าจอดับมืด มีโชว์นาฬิกาไหมครับ หรือดับสนิทไม่โชว์อะไรเลยเหมือน d900

มืดเหมือน D900 คับ จะกดดูนาฬิกา ต้องกดปุ่มเพิ่ม-ลดเสียง ด้านข้างค้างเอาไว้คับ
MaxximumXX
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Feb 2007 14:27  

ใช้มานานแล้ว ผู้เขียน:
ไม่ทราบว่าใช้เป็น modem ได้ป่าว เพราะ 6600 เก่ามากแล้ว อยากให้เกษียณ เครื่องคู่ทุกคู่ยาก
ถ้าได้เดี๋ยวจะให้รับหน้าที่ต่อ

ใช้ได้คับ มี Function รองรับการเป็น Modem ต่อ Interner

แต่ยังไม่เคยใช้เลยอ่ะคับ ไม่รู้จะทำงาน Work หรือเปล่า Smile
toulsab
Year's Star

หัวข้อ : ^^
วันที่โพสท์ : 06 Feb 2007 20:10  

สวยมั๊กมาก อิอิ อยากได้ http://www.gsmspain.com/foros/h511089_Reviews_Review-Samsung-e250.html เว็ปนี้มีรีวิวสีดำด้วย ตอนนี้มีที่ไหนขายสีดำมั่งป่าวอ่า อยากได้
maxxy
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Feb 2007 22:19  

MaxximumXX ผู้เขียน:
ใช้มานานแล้ว ผู้เขียน:

ใช้ได้คับ มี Function รองรับการเป็น Modem ต่อ Interner

แต่ยังไม่เคยใช้เลยอ่ะคับ ไม่รู้จะทำงาน Work หรือเปล่า Smile

ผมลองต่อเน็ตแล้วครับ เร็วพอตัวอยู่ เพราะว่ามันรองรับ Edges การเชื่อมต่อเลยไวกว่าระบบ จีพีอาเอส
maxxy
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ขายซัมซุง E250
วันที่โพสท์ : 06 Feb 2007 22:28  

ขายซัมซุง E250 ราคา 6300 ซื้อมา 6990 เครื่องศูนย์ ครบกล่อง ซื้อมา 2 วันเอง พลาสติกหน้าจอและด้านหลังยังไม่แกะเลย สภาพมือหนึ่งเลย เครื่องไม่มีปัญหา ปัญหาอยู่ที่ตัวเราเอง ติดต่อที่ 0867925139
MaxximumXX
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ขายซัมซุง E250
วันที่โพสท์ : 07 Feb 2007 13:00  

ขายซัมซุง E250 ราคา 6300 ซื้อมา 6990 เครื่องศูนย์ ครบกล่อง ซื้อมา 2 วันเอง พลาสติกหน้าจอและด้านหลังยังไม่แกะเลย สภาพมือหนึ่งเลย เครื่องไม่มีปัญหา ปัญหาอยู่ที่ตัวเราเอง ติดต่อที่ 0867925139

Sad ไหงขายซะละคับ
wit333
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 07 Feb 2007 14:50  

ปัญหาของคุณคืออะไรครับ บอกได้ไหมครับ ถ้าไม่ใช่ปัญหาของผมจะซื้อต่อให้ครับ
CX65
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Feb 2007 00:31  

ร้านนิดเครื่องใหม่ 6,020.- ครับ
(ไหงขายแพงกว่าเครื่องใหม่) Shocked
maxxy
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Feb 2007 00:50  

CX65 ผู้เขียน:
ร้านนิดเครื่องใหม่ 6,020.- ครับ
(ไหงขายแพงกว่าเครื่องใหม่) Shocked

ซื้อเครื่องศูนย์มา 6990 ไม่ได้ซื้อเครื่องที่ขายราคาส่งมา ร้านนิดที่ขายส่งอะ เครื่อง Built รึป่าว
maxxy
Cool Member
Cool Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 08 Feb 2007 00:53  

wit333 ผู้เขียน:

ปัญหาของคุณคืออะไรครับ บอกได้ไหมครับ ถ้าไม่ใช่ปัญหาของผมจะซื้อต่อให้ครับ

ปัญหาของตัวเราคือ ซื้อมาลองดู เรื่อยๆ เปลี่ยนเรื่อยๆ ลองมาหลายรุ่นแล้ว บ้ามือถืออะ อะไรออกใหม่ก็อยากจะเปลี่ยนไปเรื่อยๆ ซื้อๆขายๆอยู่นี่ละ นี่ละปัญหาที่ตัวเราที่บ้ามือถือ
nubeau
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Feb 2007 22:47  

ตอนนี้ที่ร้านมาบุญครองแบบขายส่ง ราคาอยู่ที่ 5950 เองนะ คุ้มมากๆๆอ่ะ ขอบอก
toulsab
Year's Star

หัวข้อ : ^^
วันที่โพสท์ : 09 Feb 2007 17:05  

มีมาบุญครองมีสีดำมั้ยงับ ชอบสีดำ^^
boatboat
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Feb 2007 12:48  

ใครใช้แล้วดีไม่ดีไงบอกด้วย
JunoXP
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: ฉานนกิ๊กเทอ^-^
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Feb 2007 22:30  

รุ่นนี้ ปิดเสียงกล้องถ่ายรูปได้ไหมครับ

หรือเวลาถ่ายแล้วมีเสียงไหม
เราไม่อยากให้มี
maxxy
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ขาย E250
วันที่โพสท์ : 12 Feb 2007 00:26  

ขาย E250 สภาพใหม่ ใช้มา 1 อาทิตย์ ยกกล่อง เครื่องศูนย์ ราคา 5500 บ ติดต่อ เก่ง 0867925139
boatboat
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Feb 2007 12:21  

ขายทำไมหรอก็บางสวยดีนิ
wit250
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Feb 2007 10:04  

กำลังจะไปซื้อครับ คนซื้อแล้วแนะนำหน่อยครับ ใช้ดีไหมครับ เมนูมีภาษาไทยไหมครับ เมนูการใช้งานต่างๆมีหน่วงไหมครับ ราคาตอนนี้เท่าไรแล้วครับ มีของแถมอะไรบ้างในกล่องครับ ขอบคุณครับ
JunoXP
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Feb 2007 10:35  

wit250 ผู้เขียน:
กำลังจะไปซื้อครับ คนซื้อแล้วแนะนำหน่อยครับ ใช้ดีไหมครับ เมนูมีภาษาไทยไหมครับ เมนูการใช้งานต่างๆมีหน่วงไหมครับ ราคาตอนนี้เท่าไรแล้วครับ มีของแถมอะไรบ้างในกล่องครับ ขอบคุณครับ

ราคาไปซื้อมาเมื่อวาเลนทาย

5850 บาทครับ

ของแคม หูฟังที่ชาจ
แค่นี้ครับ
เมนูหน่วงไหม ไม่นะที่เล่นๆดู

ก็ ถ้า มองกลางๆ เราว่าดีเลยนะ
ราคาที่ไปซื้อมา 5850

กับราคานี้มี เอจ bt mp3 กล้อง
ก็โอเคเลยแหละ
ใช้งานเท่านี้ก็ครอบคลุมแล้ว

แต่ถ้าจะซื้อมาใช้งานด้านใดด้านหนึ่งเลย โดยเฉพาะกล้อง
ถ้าเอาไว้ถ่าย แค่ส่ง mms เลย เราก็ว่าโอนะ ดีๆ จับภาพได้ไวดี แต่ยังไม่ค่อยคมเท่าไร ส่ง mms ล่ะใช้ได้ๆ

ส่วน mp3 นี่ ถ้าเอามาฟังเล่นๆก็ได้นะ
แต่อย่าหวัง ว่าจะเจอพลังเสียงที่อลังการเหมือนพวก เครื่องเล่นmp3 (ตัวอย่าง iriver) แล้วปรับ eq ไม่ได้อีก
จะได้เสียงออกแนวธรรมชาติๆ ^^
มายิ่งเจอหูฟังที่เปลี่ยนแบบภายนอกมาต่อไม่ได้อีก เสียงมันก็เลยออกมา ดีในระดับโทรศัพท์ที่ติด mp3 แถมมา
(แต่สำหรับคนไม่ซีเรียสเรื่องเสียงอะไรนี่ เรื่องเพลงตัดไปได้เลยไม่มีปัญหาตัวนี้ใช้ได้)

แล้วไรอีกหว่า....

อ้อ ฝาแบตข้างหลังนี้ อืมๆ ใช้ได้ดีมากกกกกกก แน่นยังกะเอากาวตราช้างหยอดไว้

เเบตก็คุยๆเล่นๆประมาณ 1วัน คุยเล่นบ้างก็2 บางทีก็3
สำหรับเราไม่ใช่เรื่องน่ากังวลเพราะมีกี่เครื่องๆก็ประมาณนี้แหละ

แต่โดนรวมคือ มันถอดร่าง d900 มาเลยนะเราว่าเป็นพี่น้องกับๆ แต่ไม่เหมือนกัน(เอ๊ะ ยังไง-*-)

ของเราเวลาเลื่อนขึ้นแล้วกดๆดู บริเวณด้านซ้ายมันรู้สึกว่ามันเหมือน มันไม่สนิทกัน กดแล้วกึกๆ ไงไม่รุ้
แต่ไม่มากนะ ต้องสังเกตไม่รุ้โทรศัพท์เรามีปัญหาป่ะ
หรือมันเป็นระบบของเค้าหว่า

สรุปคือ มันก็คุ้มดีแหละ
แล้วมีอีกตัวนึงนะ E690 สีขาว สวยมากกกก ชอบๆ

สรุปๆดีครับแนะนำ
wit250
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Feb 2007 14:06  

รุ่นนี้สามารถเปลี่ยนธีมได้ไหมครับ แล้วเวลาโชว์รูปคนโทรเข้า รูปใหญ่ไหมครับ
wite250
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Feb 2007 10:04  

ซื้อมาแล้วครับ เปลี่ยนธีมไม่ได้ครับ ยังไม่เคยใช้ยี่ห้อนี้มาก่อน แรกๆงงกับการใช้งาน แต่เริ่มชินแล้ว โดยรวมก็คุ้มครับ ราคาไม่แพง
wite250
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Feb 2007 11:01  

มีใครใช้อยู่ สามารถโหลดพวกรูป เพลง เข้าเมมโดยตรงเลยได้ไหม
love phone
Year's Star

หัวข้อ : ถ่ายรูปด้านหน้าได้ไหม
วันที่โพสท์ : 02 Mar 2007 14:31  

- อยากรู้ว่าถ่ายรูปจากหน้าจอด้านหน้าเหมือน พวกฝาพับได้ไหม (หมายถึงถ่ายรูปตัวเราเองได้โดยเห็นในจอน่ะ)
- และอยากรู้ว่ามี function ตัดเสียงรบกวนเหมือน e690 หรือ ป่าว
- และเสียงสนทนาที่อยู่ในสาย (ที่เราได้ยินน่ะดังชัดดีไหม)
- และตัวสไลด์จะพังง่ายไหม
- และสามารถ set ให้เวลาถ่ายรูป หรือถ่าย video ให้ลง memory card เลยได้หรือป่าว เพราะรุ่น e690 ทำไม่ได้อ่ะ

********** ขอบคุณล่วงหน้านะคะ สำหรับผู้ที่เข้ามาตอบ ***********
gremlins
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Mar 2007 20:25  

เราซื้อมา 5890
ฟังก์ชั่นครบ โอเคเลยนะ
รูปตอนโทรเข้าใหญ่เหมือนกัน ใหญ่กว่า 7650 ที่เคยใช้ 555
เสียงฟังชัด โอเจ
FM ชัด หาคลื่นได้ดี
บลูทูธไม่มีปัญหา
แต่ติดนึดนึงตรงสไลด์ เราไม่ค่อยกล้าใช้กำลังในการดึงขึ้น ทำให้มันไม่กึ่ก
เหมือนมันยังขยับได้ แต่ถ้าเลื่อนให้สุดมันก็ไม่มีปัญหา แต่กลัวพังเร็วเท่านั้นเอง
gremlins
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Mar 2007 20:30  

- อยากรู้ว่าถ่ายรูปจากหน้าจอด้านหน้าเหมือน พวกฝาพับได้ไหม (หมายถึงถ่ายรูปตัวเราเองได้โดยเห็นในจอน่ะ)

ไม่ได้อ่ะ พลิกกลับมาไม่ได้ แต่มีกระจกเล็ก ๆ ให้มองนะ

- และอยากรู้ว่ามี function ตัดเสียงรบกวนเหมือน e690 หรือ ป่าว

มีค่ะ

- และเสียงสนทนาที่อยู่ในสาย (ที่เราได้ยินน่ะดังชัดดีไหม)

ชัดเจนดีค่ะ

- และตัวสไลด์จะพังง่ายไหม

แล้วแต่ความมือหนักหรือเปล่าคะ 555

- และสามารถ set ให้เวลาถ่ายรูป หรือถ่าย video ให้ลง memory card เลยได้หรือป่าว เพราะรุ่น e690 ทำไม่ได้อ่ะ

เอ..ยังไม่ได้ลองนะ เห็นแต่ว่ามี auto save ได้เลย
นู๋ปอนด์
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Mar 2007 12:02  

สรุปว่าใครที่กำลังจะซื้อแต่ลังเล ผมคนนึงขอช่วยยืนยันนะครับว่ารุ่นนี้คุ้มค่ามากๆกับเงินที่จ่ายไป สำหรับมือถือที่มีฟังชั่นครบในยุคนี้ (ไม่นับรวมเรื่องสเปคกล้องสูงๆหรือการเปนมิวสิคโฟนนะครับ เพราะถ้าต้องการแบบนั้นก็ไปดูรุ่นอื่นเถอะ) สรุปว่าคุ้มค่ากับเงินที่จ่ายไปครับ อิอิ
มือใหม่ซัมซุง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Mar 2007 22:30  

มีเรื่องจะรบกวนถาม เมนุในๆ เนี่ยปรับเปลี่ยนฟ้อนท์ให้มันเล็กลงได้หรือเปล่าครับ ใช้แล้ว ลายตาอ่ะ ตัวอักษรมันใหญ่
wite250
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Mar 2007 09:51  

มีใครสามารถโหลดเพลงเข้าเมมภายนอกได้โดยตรงได้ไหมครับ หรือต้องโหลดเข้าเมมภายในมือถือก่อนแล้วค่อยย้ายไปเมมภายนอกได้อย่างเดียวครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Mar 2007 18:41  

มีเรื่องอยากจะรบกวนถามผู้ที่ซื้อมาใช้แล้วครับ

1. รุ่นนี้มีเมนูภาษาไทยไหมครับ

2. ลำโพงสนทนา กับลำโพงเพลง แยกกันไหมครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ Very Happy
aKunGzz*
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Mar 2007 23:35  

อยากรู้เหมือนกันอ่ะครับ .. "รุ่นนี้ มี เมนูไทย แล้ว พิมพ์ไทย ได้ปล่าวครับ"
wite250
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Mar 2007 08:12  

มีเมนูไทย พิมไทยได้ ลำโพงมีตัวเดียว แต่เสียงก็ดังดีนะ
CX65
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Mar 2007 05:40  

และแล้วในที่สุดก็มา E250 สีดำ อิอิอิ
ผมรออยู่นานหละ คิดว่าต้องมา แล้วก็มาจริงๆ
ไม่รู้มามานานรึยัง แต่ผมเพิ่งไป mbk มาเลยเพิ่งเห็น
สวยเข้มเท่ห์ ฮ่าฮ่าฮ่า สะใจ เดี๋ยวจะไปซื้อหละ Cool
akecom1
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Mar 2007 10:56  

CX65 ผู้เขียน:
และแล้วในที่สุดก็มา E250 สีดำ อิอิอิ
ผมรออยู่นานหละ คิดว่าต้องมา แล้วก็มาจริงๆ
ไม่รู้มามานานรึยัง แต่ผมเพิ่งไป mbk มาเลยเพิ่งเห็น
สวยเข้มเท่ห์ ฮ่าฮ่าฮ่า สะใจ เดี๋ยวจะไปซื้อหละ Cool

ราคาแพงกว่าสีเงินป่ะครับ เห็นมาราคาเท่าไหร่หรอ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Mar 2007 11:06  

แนะนำซื้อที่ร้านไหนดี

ราคา 5850 เนี่ย เห็นในโบชัวร์ลงอยู่ 6990 แน่ะ
CX65
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Mar 2007 06:34  

สีดำ 6,020.- สีเงิน 5,800.- ครับ
สีดำจะแพงกว่าประมาณ 200.-
เท่าที่เดินๆดูเกือบทุกร้านเลยครับ
ที่สีดำจะแพงกว่า Very Happy
AspHodEL
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ถามหน่อยค๊าบ
วันที่โพสท์ : 11 Mar 2007 00:53  

ทำไมเวลาชาร์ตแล้วไฟมันขึ้นตลอดเลยอะคับ หรือเปงเรื่องปกติ ผมรำคาณอะ ปิดได้ป่าว ครายทำเปงบ้าง แต่เท่าที่ผมซื้อมาผมว่าคุ้มจิงๆ คุ้มมากๆ แต่มันบางอะ ฝาสไลด์กลัวว่าใช้ไปนานๆมานจะหงอกแง๊กป่าวไม่รู้ แต่เท่าที่ดูถือว่าโอเคมักๆคับ
AspHodEL
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ถามหน่อยค๊าบ
วันที่โพสท์ : 11 Mar 2007 01:08  

แล้วเจ้า E250 เนี่ย มันมีรูคล้องสาย มั้ยอะคับ หาไม่เจอ อยู่ไหนหว่า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ถามหน่อยค๊าบ
วันที่โพสท์ : 11 Mar 2007 21:34  

AspHodEL ผู้เขียน:
ทำไมเวลาชาร์ตแล้วไฟมันขึ้นตลอดเลยอะคับ หรือเปงเรื่องปกติ ผมรำคาณอะ ปิดได้ป่าว ครายทำเปงบ้าง แต่เท่าที่ผมซื้อมาผมว่าคุ้มจิงๆ คุ้มมากๆ แต่มันบางอะ ฝาสไลด์กลัวว่าใช้ไปนานๆมานจะหงอกแง๊กป่าวไม่รู้ แต่เท่าที่ดูถือว่าโอเคมักๆคับ

ผมก็เป็นนะครับ เวลาชาร์จไฟหน้าจอติดตลอดเลยอ่า Smile
love phone
Year's Star

หัวข้อ : ขอถามคนที่ใช้ค่ะ
วันที่โพสท์ : 12 Mar 2007 09:50  

- ไม่ทราบว่ามีเสียงเตือนเวลามีสายเรียกซ้อนหรือป่าวคะ
- และเวลาฟังเพลง โดยใช้ handset เวลามีสายเข้ามาจะตัดเป็นเสียงเรียกเข้าในเครื่อง หรือป่าวหรือว่าเพลงจะเงียบไปเฉยๆ เหมือน e 690 อ่
- แล้วกล้องใสหรือป่าวนะ
- อยากเห็นรูปเครื่องสีดำจัง
- และราคา 5800 นี่ต้องซื้อที่มาบุญครองหรอ
------------------------------------ขอบคุณค่ะ-----------------------------------
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Mar 2007 12:25  

ถามผู้ใช้นะครับ พอดีผมนำเพลงเข้า micro SD แล้วมันไม่อ่านเป็นบางเพลงอะครับ (ใส่ไป 30 เพลง อ่านแค่ 10 เพลง) ต้องเปลี่ยนชื่อเพลงเป็นยังไงหรอครับ ถึงจะอ่านได้ครบทุกเพลง
ooauoo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Mar 2007 10:07  

เมม 1GB ราคา 320 เองอะ เป็นโทรศัพท์ที่ใช้เมมที่ราคาถูกที่สุด
แนะนำ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Mar 2007 12:31  

ถามผู้ใช้นะครับ พอดีผมนำเพลงเข้า micro SD แล้วมันไม่อ่านเป็นบางเพลงอะครับ (ใส่ไป 30 เพลง อ่านแค่ 10 เพลง) ต้องเปลี่ยนชื่อเพลงเป็นยังไงหรอครับ ถึงจะอ่านได้ครบทุกเพลง

ต้องตัดชื่อเพลงให้เหลือแค่ 10 ตัวอักษรนะ เครื่องถึงจะอ่านเห็น
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Mar 2007 21:46  

แนะนำ ผู้เขียน:

ต้องตัดชื่อเพลงให้เหลือแค่ 10 ตัวอักษรนะ เครื่องถึงจะอ่านเห็น

ขอบคุณนะครับ Smile
AspHodEL
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Mar 2007 23:49  

แล้วเจ้า E250 เนี่ย มันมีรูคล้องสาย มั้ยอะคับ หาไม่เจอ อยู่ไหนหว่า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Mar 2007 20:59  

AspHodEL ผู้เขียน:

จากการสำรวจแล้ว ผมไม่พบรูสำหรับคล้องสายใดๆนะครับ Smile
JunoXP
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Mar 2007 22:42  

ตอนนี้ประสบปัญหาเป็นอย่างหนักมากเลยคือ
เสียงสนทนาพี่แกดังมากกกเลย -*-
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Mar 2007 04:14  

คือ อยาก ทราบ วิธี เปลี่ยน เสียง sms เปน เพลงคะ ทำยังไง คะ
แล้ว สามารถเปลี่ยนธีมได้รึเปล่าคะ Embarassed
wite250
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Mar 2007 10:21  

ไม่สามารถเปลี่ยนเสียง sms เป็นเพลงได้ครับ ธีมก็ไม่มีครับ เปลี่ยนได้แค่วอลเปเปอร์
AzIn
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Mar 2007 12:27  

หูฟังเป็นสเตอริโอ 2 ข้างหรือป่าว
แล้วช่องเสียงหูฟังมีที่ปิดที่เป็นยางเหมือนเมื่อก่อนหรือป่าว
หรือเป็นช่องเสียบเฉยๆ Very Happy
wite250
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Mar 2007 15:13  

AzIn ผู้เขียน:
หูฟังเป็นสเตอริโอ 2 ข้างหรือป่าว
แล้วช่องเสียงหูฟังมีที่ปิดที่เป็นยางเหมือนเมื่อก่อนหรือป่าว
หรือเป็นช่องเสียบเฉยๆ Very Happy

หูฟังสเตอแน่นอนครับ ช่องเสียบมีที่ปิดนะครับ ผมว่าไปดูตัวจริงดีกว่าจะสวยมากครับ ยิ่งตอนนี้มีสีดำด้วย
AzIn
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Mar 2007 09:43  

แล้วเวลา สไลด์ขึ้นอะครับดันขึ้นไปนิดนึงแล้วมันเลื่อนเอง
แบบประมาณฝาปิดกล้องของ n70
Azin
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Mar 2007 09:45  

(ต่อ)หรือป่าวอะครับ Very Happy
AzIn
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Mar 2007 16:46  

เวลาเอาเพลงลงในเครื่องถ้าใช้
card reader ใส่เพลงไว้ในเม็ม
เครื่องจะมองเห็นเพลงไหมอะครับ
(รวมถึงรูปภาพด้วย)
AzIn
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Mar 2007 16:47  

gunner14
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ตอบ
วันที่โพสท์ : 23 Mar 2007 08:31  

gunner14
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Mar 2007 08:34  

มองเห็นได้แน่นอนครับ ไม่งั้นจะมีไว้ทำอะไรล่ะครับ
เพียงแต่ไฟล์บางนามสกุลอาจจะอ่านไม่ได้
ต้องดูสเป็กอีกที
AzIn
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Mar 2007 10:26  

แล้วเรื่อง การ สไลด์ อะครับ มันจะเลื่อนขึ้นมา
แบบเด้งขึ้น เหมือนฝาปิดกล้องของ n70 หรือป่าว
ครับ แบบดันขึ้น นิดนึง แล้วมันก้อจะเลื้อนขึ้นไปเองอ่าครับ
ช่วยบอกหน่อยนะครับอยากได้รุ่นนี้มาก
CX65
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Mar 2007 06:00  

ใช่ครับ ดันขึ้นเล็กน้อย กลไกมันก็จะผลักขึ้นไปเอง
ที่เค้าเรียก เซมิออโต้หนะครับ
คล้ายๆฝากล้อง เอ็นเจ็ดศูนย์ที่ว่านั่นหละ
(ไม่เหมือนเอ็นแปดศูนย์ที่ไม่มีกลไกช่วยสไลด์แบบเซมิ)

แต่ถ้าถามผมว่ามันสมูธเหมือน ดีเก้าร้อยมั๊ย
คำตอบคือไม่ครับ
ดีเก้าร้อย สมูธกว่ามาก
แต่โดยรวมผมชอบรุ่นนี้ครับ Very Happy
อั๋นคุง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : คล้าย
วันที่โพสท์ : 24 Mar 2007 13:51  

เหมือน I-Mobile 510 เด๊ะๆ เลยอ่ะ ใครเลียนแบบใครหล่ะเนี่ย
tayaou
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : aaa
วันที่โพสท์ : 25 Mar 2007 18:34  

ตอนนี้ราคาที่ MBK อยู่ที่เท่าไหร่เหรอครับ แล้วมานเชื่อมต่อ usb ได้รึป่าวครับ รบกวนด้วยครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้
หน้า 1, 2, 3  ถัดไป

ไปยังหัวข้อ: