Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ใครทราบวิธีการลง firmware ของ t100 มันใช้กันอย่างไร

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3152
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????????? firmware ??? t100 ????????????????
วันที่โพสท์ : 13 Aug 2003 15:24  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมโหลด จาก เน็ตมาแล้วอยากรู้การลงในเครื่องว่าต้องทำอย่างไรใครรู้เรื่องบ้างช่วยๆกันหน่อยนะครับ
lld
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Aug 2003 12:45  
ตอบโดยอ้างถึง  

คุณต้องมี ซอฟแวร์ของ t100 ก่อนคับ
ผมเคยทำก็เอาแผ่น cd ลงไปในคอม จากนั้น คุณก็ เลือกรูปที่คุณจะเอา มาใส่ไว้ที่ โปรแกรม( ผมไปหารูปมาจากinternet) จากนั้ก็ใช้สายดาต้า โหลด คับ
ไม่งั้นก็โทรไปที่ ศูนย์ ซัมซุง คับง่ายดี
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: