Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขอสอบถามผู้รู้เรื่อง MicroSD card slot หน่อยครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 6081
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: เชียงราย
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขอสอบถามผู้รู้เรื่อง MicroSD card slot หน่อยครับ
วันที่โพสท์ : 22 Apr 2007 23:47  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือผมสนใจ LG KE800 Platinum ตัวนี้อะครับแต่ผมไม่รู้ว่าไอ้หน่วยความจำตามสเป็กที่เค้าให้มาด้านล่างเนี้ยอะครับ มันจะมีขนาดกี่ MB หรือ กี่ GB เหรอครับ
แล้วมันราคาทะไหร่อะครับ รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

***หน่วยความจำ 60 เมกะไบต์ (ตัวเครื่อง)
- การ์ดหน่วยความจำ MicroSD card slot ***
JzGuy
Grand Member
Grand Member
Year's Star

จังหวัด: ก.ท.ม.
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Aug 2007 02:50  
ตอบโดยอ้างถึง  

หมายถึงใครื่องมี 60 MB

และสามารถใส่การ์ด MicroSD เพิ่มได้อีก

เต็มที่ได้เท่าไร ผมไม่ทราบ แต่คิดว่านะจะ 1 GB ขึ้นไปครับ

ราคาเมม 512 MB ประมาน 290 บาท 1 GB ประมาน 370-480 บาท 2 GB 700 บาทมั้ง
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: