Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขายด่วน N73 4900 บาท

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 8 / เข้าชม: 2797
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขายด่วน N73 4900 บาท
วันที่โพสท์ : 24 Apr 2007 09:32  
ตอบโดยอ้างถึง  

เป็นเครืองที่หน้า้จอแตก หน้ากาก ต้องเปลี่ยน อย่างอื่น 99 %
ซื้อมาได้ 2 เดิอนเองครับ ต้องการขายด่วนประกันเหลืออีกหลายเดือน
พอดีเอาไปซ่อมที่ร้านแล้วบอกว่าให้สง่เข้าศุนย์
แต่ภ้าเอาเข้า0 รอนานเลยไม่คิดจะซ่อม ที่ร้านตีราคาไว้ประมาณ3000
และจะซื้อเครืองไหม่เอา รอสมทบทุน

สนใจติดต่อด่วน 087-9364470

หรื่อถ้าใครสนใจทิ้ง [เมล] ใว้จะส่งรูปไปไห้ดู

ติดต่อได้ 24 ชม. ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย alone-tour เมื่อวันที่ 26 Apr 2007 10:35; ทั้งหมด 1 ครั้ง
SoReSeRe
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : สนใจ
วันที่โพสท์ : 25 Apr 2007 22:38  

Modtsu
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: สนใจ
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2007 03:25  

อยากทราบว่าใช้มานานเท่าไหร่แล้วค่ะ
alone-tour
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2007 10:37  

ใช้มา 2 เดือนครับ

ผมไปเที่ยวผับแล้วมันหล่น แล้วก็โดนเหยียบ

หน้าจอก็เลยแตกครับ

แต่เครื่องไม่มีปัญหานะ ต้องเปลี่ยนแต่หน้าจอครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย alone-tour เมื่อวันที่ 26 Apr 2007 10:48; ทั้งหมด 1 ครั้ง
alone-tour
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2007 10:41  

ถึง คุณธรรมรินทร์ น้อยดัด

คุณต่อรองราคากับผมที่ 5000 บาท

แล้วผมก็ส่งของไปให้คุณแล้ว

แต่คุณก็ไม่ไปเอาสักที่

ส่งไปให้ตั้งแต่ 12 เมษายน

จนป่านนี้ผมก็ยังไม่ได้รับใบธณานัติเลย

คุณทำให้ผมเสียเวลาและเสียเงินค่าส่งมาก

ผมเลยต้องมาประกาศขายใหม่

ยังไงถ้าคุณได้อ่าน ขอให้ไปรับของด้วยนะครับ

เพราะมันจะตีคืนมาแล้ว

ถ้าคุณไม่เอาก็ขอให้โทรมาบอก

จะได้ขายให้คนอื่น

ขอบคุณครับ
muyhok
Year's Star

จังหวัด: samutsongkram
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2007 11:33  

แล้วตอนนี้ขายไปยังค่ะ

ถ้ายังไม่ขายราคาเท่าเดิมป่าวค่ะ

ถ้ายังไม่ขายขอ4500 ได้มั้ยค่ะ

ถ้าขายไปแล้วไม่เป็นรัยค
Very Happy
alone-tour
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2007 19:55  

ถ้าคุณจะเอาจิงๆ ผมลดให้เลยครับ

ยอมขาดทุน กัดฟัน 4500 ก็เอา

เพราะต้องการขายด่วนจิงๆ
muyhok
Year's Star

หัวข้อ : ขอดูรูปหน่อยได้ป่าว
วันที่โพสท์ : 27 Apr 2007 11:44  

ขอดูรูป อยากรูเปงไง แล้วตกอะกล้องเปงไรป่าว ชัดป่าว เครื่องรวนมั๊ย แล้วคุณอยู่แถวไหน

ถ้าเปนไปได้ ถ้าซื้อจะไปเอาเอง ประกันเหลือเท่าไหร่ สภาพดีแน่นะค่ะ

ส่งรูปให้ดูหน่อยขนาดทุกมุมเลยน่ะค่ะ

yhok5555@hotmail.com
muyhok
Year's Star

หัวข้อ : แล้วของ
วันที่โพสท์ : 27 Apr 2007 11:46  

แล้วของที่มีในกล่องให้ด้วยรึป่าวค่ะ ขอโทดนะค่ะที่ถามมากแต่อยากทราบรายละเอียด
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: