Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Nokia 2760 - โนเกีย

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 50 / เข้าชม: 507611
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Nokia 2760 - โนเกีย
วันที่โพสท์ : 03 May 2007 19:15  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Nokia 2760 - โนเกีย
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/nokia/2760.htm

- BankZ -
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 May 2007 19:17  

อันนี้แจ่มดี มีกล้องให้ด้วย สีสันตัวเครื่องก็น่ารักซะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย - BankZ - เมื่อวันที่ 03 May 2007 19:24; ทั้งหมด 1 ครั้ง
United
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 May 2007 19:19  

รุ่นนี้ก็สวยหรูคล้ายๆกับ 2660 แต่ปุ่มด้านในสวยน้อยกว่า
☺☻&am
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: chiangmai
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 May 2007 22:04  

สวยดีอ่ะนะ Nokia Lotนี้ทามไม ทามออกมาคุ้มค่าจิงๆเรย ม่ายใช้จอเล็กๆ128x128แล้วอ่ะ
รุ่นนี้ก้อคุ้มเหมือนเดิมแหละครับ^^
boatboat
Bronze Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 May 2007 22:42  

ราคาไม่แพงดี
taiki-aik
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 May 2007 23:08  

series 2 จอใหญ่ๆ
palmpppp
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ขอนแก่น
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 May 2007 23:26  

กล้อง+Btในราคาเบาๆ
แครอทจ๋า
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 May 2007 14:03  

เน้นดีไซน์ใช่เปล่า เดี๋ยวนี้ออกมาหลายสีจัง
foma
Junior Member
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
หัวข้อ : Re: Nokia 2760 - โนเกีย
วันที่โพสท์ : 04 May 2007 14:35  

น่ารักดี มีกล้องด้วย
งบน้อย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 May 2007 16:36  

เหมาะสำหรับเด็กมัธยมเลย
IT MAN
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 May 2007 18:17  

เปลือกนี่มันตัวเดียวกพวก ซีรีส์ 6 ฝาพับ กันเลยน่ะนี่

บอร์ดก็คงใช้ตัวเดียวกัน

คงจะมาปรับออฟชั่นบางอย่าง แล้วมาออกเป็นรุ่นใหม่

น่าจะให้มีช่องใส่เมมด้วยน่ะ

เพิ่มเงินอีก 200-300 บาท จากรุ่น 2660

ได้ จอเป็น TFT , เมม จาก 2 เป็น 10 MB , ได้กล้อง VGA ด้วย ,...ฯลฯ

และที่สำคัญ มี โปรแกรมดิกชันนารี อังกฤษ - จีน ด้วย Shocked ถ้าเข้าไทยให้เป็น อังกฤษ - ไทย จะดีมากมายเลย

แถมสีออกแนว ทูโทน สวยกว่าอีก

สรุปน่าใช้กว่า 2660 กว่าตั้งเยอะน่ะ
เดกชาย
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: มุ ก ด า ห า ร
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 May 2007 21:13  

เริ่มซีรีส์แล้วหรอเนี่ยสีดำสวยดีคับ
Mr.fusion
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 May 2007 09:22  

ออกวันที่เท่าไรครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 May 2007 10:41  

มะจ๋วยเยย Sad
de
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: LAMPANG
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 May 2007 17:12  

ราคาก็ต่างกันไม่กี่ร้อย แล้วจะออก 2660 มาทำไม
ชอบอันโน้น
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 May 2007 17:31  

หน้าตา สีตัวเครื่อง สีปุ่มกด น่าจะเอาให้เหมือน 2660 เป๊ะๆไปเลย
2660 หน้าตาดีกว่าอะเราว่า
แล้วเพิ่มให้มัน เพิ่ม mem ได้ มันจะดีมาก
เพราะหน้าตามันน่าใช้
yule
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 May 2007 01:24  

2660เพิ่มกล้อง
oiloffline
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 May 2007 21:17  

เห็นภายนอกกลัวมันเปราะบางอ่ะ

มันจะพังไวไหมน้า ยิ่งใช้แบบสมบุกสมบันอยู่

ใครได้เห็นตัวจริงแล้วมาบอกกันมั่งน้า

Confused
newmenu
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 May 2007 14:45  

ทำไมเดินหารุ่นนี้ไม่เจอเลย เซนทรัลลาดพร้าวนะ
หรือว่า ยังไม่ วางขาย ครับ

วางขายเมื่อไร บอกที
Skeibler
Year's Star

จังหวัด: South East Asia
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 May 2007 20:56  

de ผู้เขียน:
ราคาก็ต่างกันไม่กี่ร้อย แล้วจะออก 2660 มาทำไม

กลยุทธหลอกล่อทางการตลาด ที่ต้องดันรุ่นดีๆ เอาไว้ข้างบนเพื่อให้ราคามันสูง โดยมีรุ่นอื่นๆเป็นตัวฐานผลักราคา ไม่ให้ราคาเจ้าตัวนี้มันถูกไปกว่านี้อ่ะ !! เหมือน N72 ออกมาเพื่อผลักให้ราคาของ N70 N73 หรือพวกที่แพงๆกว่านี้ ไม่ให้ราคามันร่วง ด้วยการเอารุ่นอื่นมาต่อรองเพื่อให้ราคาคงตัวให้อยู่ได้นานที่สุด ไม่งั้นราคามันจาตกไว เพราะแบบนั้นการออกแบบดีไซน์ของเครื่องรุ่นที่ 2 จึงไม่ต่างจากรุ่นเดิมเท่าไหร่ แค่ตัดนิดนี่หน่อยไม่ให้เหมือนกัน เป็นแบบนี้เหมือนๆกันหลายค่าย ไม่ใช่แค่โนเกีย .... ถ้าจะโละเครื่องเก่าทิ้ง ก็เอาของที่ฟังก์ชันน้อยกว่าตัวเดิมมาออก แล้วทำราคาให้มันแพงๆกว่าตัวแรก เพื่อโละเครื่องเดิมก่อนหน้านี้ทิ้ง พอหมดสต๊อกก็เลิกผลิต แล้วเครื่องแพงๆก่อนหน้านี้มาลดราคาต่อหักหลังคนใช้ แถมลดต้นทุนการผลิตไปได้อีกด้วย ...(มีแต่ได้กับได้ Twisted Evil )
LoMAWaiNum
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 May 2007 22:03  

newmenu ผู้เขียน:
ทำไมเดินหารุ่นนี้ไม่เจอเลย เซนทรัลลาดพร้าวนะ
หรือว่า ยังไม่ วางขาย ครับ

วางขายเมื่อไร บอกที

รออีกซักเเปปครับ เดี๋ยวคงไม่นานเเละ
palmpppp
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ขอนแก่น
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 May 2007 01:18  

ซื้อโนเกีย ฝาพับ หมุน สไลด์ ต้องคิดก่อนนะว่าใช้นานมั๊ย ถ้าใช้แปปเดียวแล้วให้คนอื่นก็ว่าไป

แต่โนเกีย ฝาพับ หมุน สไลด์ มือสอง ราคาขายต่อถูกมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 6131 เป็นตัวอย่างได้เลย ออกจะ Perfact แต่ราคา 4,xxx-5,5xx เองมือ1ตั้ง 8xxx งิ

ก็ดูดีนะ เรียบ หรู ภูมิฐาน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Jul 2007 23:00  

ราคามาแล้วครับ 3590 บาทครับ
วางขายจิงคงไม่เกิน1-2สัปดาห์ครับ
TangPom
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : TT
วันที่โพสท์ : 18 Jul 2007 21:06  

ใครช่วยสังเกตหน่อยสิ ดูจากรูปอ่ะ ตัวสีดำไม่มีกล้องเหมือนตัวอื่นเหรอ

ใครเคยเห็นตัวจริงแล้วช่วยตอบหน่อย ชอบสีดำ แต่ทำไมในรูปตรงบริเวณกล้องของสีอื่น ทำไมสีดำไม่เห็นมีเลนส์เลย กลายเป็น logo แทน
TangPom
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : TTT
วันที่โพสท์ : 19 Jul 2007 13:54  

สงสัยเองตอบเอง ไอ้ตัวไม่มีกล้องมันคือรุ่น 2660 เอามาเทียบกันนั่นเอง (เซ่อจังเรา Very Happy )
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: TTT
วันที่โพสท์ : 21 Jul 2007 19:09  

TangPom ผู้เขียน:
สงสัยเองตอบเอง ไอ้ตัวไม่มีกล้องมันคือรุ่น 2660 เอามาเทียบกันนั่นเอง (เซ่อจังเรา Very Happy )

ถูกครับ รูปนั้นคือ 2660 ซึ่งผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าจะเอามาลงไว้ทำไม - -
2660 ขายที่เมกาที่เดียวนะครับ
Tomjazz
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Tomjazz
วันที่โพสท์ : 26 Jul 2007 08:41  

ราคา + ออฟชั้น ขนาดนี้ แจ่มครับ
ฟังเพลง mp3 ได้ 2 เพลง มีเมมในตัวเครื่อง 10 เมก
บลูทูธก็มี แต่ต่อเน็ตผ่าน โปรแกรม พีซีซุส ได้ป่าว
ราคาตอนนี้เท่าไหร่ ใครรู้ตอบหน่อยครับ
Tomjazz
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 26 Jul 2007 10:12  

ไม่แน่ใจว่าเล่น mp3 ได้ป่าว แต่เสียงเรียกเข้าได้ชัว
ไม่มีปัญหาอยู่แล้ว แค่อยากได้มาต่อเน็ต ก็พออ่ะ
Tomjazz
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 26 Jul 2007 10:47  

อีกทีนะครับ บลูทูธอ่ะ ส่งได้ทุกอย่างเลยป่าว ทั้งข้อมูล รูป เสียง
แล้วรุ่นนี้ มันมีให้เลือกกี่สีครับ
ใครรู้ตอบหน่อยคร้าบ กะลังตัดสินใจจะซื้ออยู่
คนเดิมๆๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : เริ่มขายทั่วไปแล้ววันนี้
วันที่โพสท์ : 01 Aug 2007 20:03  

Tomjazz ผู้เขียน:
อีกทีนะครับ บลูทูธอ่ะ ส่งได้ทุกอย่างเลยป่าว ทั้งข้อมูล รูป เสียง
แล้วรุ่นนี้ มันมีให้เลือกกี่สีครับ
ใครรู้ตอบหน่อยคร้าบ กะลังตัดสินใจจะซื้ออยู่

ิbluetooth ได้ทุกอย่างเลยครับ ยกเว้น A2DP bluetooth stereo อย่างเดียวครับ

ปล. วันนี้ขายแล้วด้วย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2007 12:27  

มีขายที่ไหน ขอเบอร์โทร.ด้วยครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2007 08:19  

Anonymous ผู้เขียน:
มีขายที่ไหน ขอเบอร์โทร.ด้วยครับ

ร้านนาซ่า มาบุญครอง มีแต่สีแดง ราคา 3380 บาท

026118529
0819111151
Bunggii
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Aug 2007 09:53  

ไปซื้อมามะวานก่อน ถือว่ารุ่นนี้โอเคมากๆเลยนะ สำรองใช้อีกเครื่องได้ดีเลยทีเดียว เมื่อเทียบกับราคาและฟังก์ชั่นทั่วไปแล้ว ถือว่าโอเลยทีเดียว ถึงแม้ว่า memจะน้อยไปนิด เก็บไฟล์mp3 หรือรูปได้หน่อย แต่ก้อใช้โปรแกรมตัดเพลง มาเซทเป็นริงค์โทนก้อได้คะ

ไปซื้อที่ Nokia Shop Siam Paragon มาค่ะ ที่ Jay-Mart สินค้ายังไม่เข้า
และตอนนี้ก้อมีสีแดงเข้ามาสีเดียวคะที่พารากอน แต่ที่อื่นไม่ทราบนะคะ
kimjonghoon
Year's Star

จังหวัด: nonthaburi
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Aug 2007 16:19  

ขอโทษที่ต้องคั่นอารมณ์แห่งความสุขกันนะครับ วันก่อนผมไปกะแฟนเพื่อไปซื้อมือถือไปฝากแม่แฟนเค้าใช้ กะเลือกเอารุ่นถูกๆเพราะแม่แฟนกำชับว่าให้เอาถูกแค่โทรเข้าออก ที่ไหนได้ไม่รู้ว่าบุญหรือกรรม พนักงานขายเชียร์ให้ซื้อรุ่นนี้บอกว่าเพิ่งมาที่ศูนย์ได้2-3วัน พอแฟนเห็นเท่านั้นแหละอยากได้เลยเพราะเห็นว่ามันถูกและสวยฟังค์ชั่นมีเยอะ แต่ผมไปดูๆแล้วพนักงานบอกว่าไม่มีบลูทูธนะครับ มีแต่อินฟาเรด -*- แฟนไม่สนใจอะไรซื้อทันทีที่ราคา 3650 บาทไทย เท่านั้นแหละครับ พอเดินออกจากช็อปไปได้นิดเดียวลองโทรดู ปรากฏว่าพูดไปหาฝั่งตรงข้ามเค้าฟังไม่ได้ยินครับ พี่น้องครับ - - ดูจากเครื่องเห็นตัวสปีกเกอร์โฟน (ที่เอาไว้พูดนะครับ ไม่รู้ว่าใช่หรือเปล่า) มันอยู่ข้างๆเครื่อง มีปัญหาเลยกลับไปที่ช็อปเค้าบอกว่าตัวนี้มีปัญหามาสองเครื่องแล้วสงสัยต้องโละรุ่นนี้จากศูนย์แล้ว สรุปผมกะแฟนเลยต้องซื้อรุ่นใหม่ได้ 5070 มาครับ
Nude
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Aug 2007 10:52  

ไปซื้อรุ่นนี้ที่โนเกียช๊อป เซ็นทรัลพระรามสาม คนขายบอกใช้ดีแทคไม่ได้
ใช้ได้แต่ เอไอเอส เราใช้ดีแทค เค้าจะแถมซิม เอไอเอสให้ เราไม่เอา
เลยไม่ได้ซื้อ จริงรึเปล่าคะ ที่ว่ารุ่นนี้ไม่รับดีแทค วานเซียนทั้งหลายมา
ตอบหน่อยค่ะ ขอบคุณมาก ความจริงชอบรุ่นนี้ เล็กน่ารักดี เหมาะกะผู้หญิง
ว่าจะซื้อ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Sep 2007 00:36  

ต่อเนตกะโน้ตบุค ได้หรือเปล่าอ่ะ และดีไหม?
true move customer
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : 2760 เราซื้อมามีปัญหามากๆค่ะ
วันที่โพสท์ : 06 Sep 2007 23:33  

เราก้อเป็นคนนึงที่ซื้อ nokia 2760 แบบฝาพับเมื่อวันที่ 28 Aug 07 มา จากที่ร้าน M-shop แล้วมีปัญหาใช้งานไม่ได้กับ Sim True Move พอไปถามที่ศูนย์ nokia เค้าแจ้งว่ารุ่นที่เราซื้อเป็นรุ่นที่มาล๊อตแรก จะใช้กับ sim True Move และ Dtac แล้วจะมีปัญหา ปัญหาที่เราพบเหมือนกับคนอื่นๆคือ เวลามีคนโทรมาหาเรา หรือเราโทรออกไป ปลายทางที่คุยกับเราจะได้ยินเสียงเราแบบขาดๆหายๆ จนคนที่คุยกะเราจะรำคาญมาก และปัญหาที่สองคือบางทีขีดสัญญาณก้อจะหายไปเฉยๆทั้งที่เป็นจุดที่คนอื่นก้อรับสัญญาณได้ ทำให้คนที่จะโทรหาเรามักจะโทรไม่ติด รุ้สึกเสียความรู้สึกมากๆค่ะว่าทำไมต้องเอาเปรียบผู้บิโภคด้วย หากบอกตั้งแต่แรกว่าใช้กะ Sim TrueMove ไม่ได้ก้อคงไม่ซือหรอกค่ะ ตอนนี้กำลังจะต้องลางานครึ่งวันไปให้ nokia care ดูให้แล้วอย่างไรจะ update ให้ฟังนะคะ
แต่ขอแนะนำผู้ทีสนใจเลยค่ะ ว่าทางที่ดี หากใช้sim Dtac หรือ TrueMove ต้องถามและลอง test โดยโทรไปคุยนานๆ เช็คปลายทางว่าได้ยินเราชัดมั๊ยก่อนที่จะซื้อนะคะ
Sim True
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Sep 2007 23:45  

วันนี้ ไปที่ร้าน Nokia เพื่อที่จะซื้อเจ้า โนเกียตัวนี้ เจ้าหน้าที่ทางร้านแจ้งว่า ใช้กับ Sim True Moveไม่ได้ แต่สำหรับ Lot ที่ 2 ที่ออกมาใหม่ สามารถใช้กับ Sim Dtac ได้แล้ว

แต่เราไม่ได้ซื้อ เพราะ ต้องการเอามาใส่ซิมทรู ดังนั้น จึงแจ้งสมาชิกมา เพื่อทราบ
33ซีซี
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Sep 2007 22:36  

ซื้อรุ่นนี้มาได้ประมาณเดือนหนึ่งค่ะ ซื้อให้น้าที่ใช้ซิมAIS ตอนแรกๆที่เขาใช้ก็มีบ้าง ที่ด้านคนฟังฝั่งตรงข้ามบอกว่าเสียงจะฟังขาดๆหายๆ ก็ไม่แน่ใจว่าเป็นเพราะซิมหรือเครื่อง แต่ตอนนี้แน่ใจแล้วค่ะว่าเป็นเพราะเครื่อง ตอนก่อนซื้อก็อ่านเจอว่าปัญหาเสียงขาดๆหายๆเป็นเฉพาะกับซิมDtac แต่ตอนนี้ชัวร์กันได้แล้วนะคะว่าเป็นกับซิมทุกระบบค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Sep 2007 01:08  

ผมไปซื้อมาแล้ว ผมใช้ ทรูมุฟ ไม่มีปัญหาแต่อย่างใดครับ ไม่รู้ว่าพวกข้างบนดิสเครดิตเหรอป่าว Laughing
cabenet
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Sep 2007 21:42  

มายีืนยันครับว่ารุ่นนี้ใช้ซิมทรูมูฟแล้วมีปัญหาครับ ของผมเวลามีคนโทรมาหาเรา หรือเราโทรออกไป ปลายทางที่คุยกับเราจะได้ยินเสียงเราแบบขาดๆหายๆ หรือไม่ก็จะโทรไม่ติดเลยครับ ผมลองเอาเครื่องมาวางใกล้ๆ กันแล้วลองโทรเข้า ก็โทรไม่ติดครับ
จะขึ้นว่า ไม่สามารถติดต่อได้ในขณะนี้ครับ ทั้งๆ ที่ไม่ได้ปิดเครื่องครับ ตอนนี้ได้ส่งเข้าศูนย์แล้ว ได้เครื่องมาลองใช้งานแล้วครับ ยังไม่มีปัญหาครับ 3-4 วันแล้วครับ ใครซื้อรุ่นนี้ แล้วมีปัญหาลองส่งเข้าศูนย์ ดูครับ
pecpws
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Sep 2007 18:06  

ไปซื้อมาแล้ว เครื่อง เจมารท์ ผมมีซิมทุกระบบครับ ลองหมดแล้วก็ใช้ได้นี่นา แต่ผมติงนิดเดียวไม่มี USB เนี่ยอ่ะดิเซ็งเลยครับ แต่ถ้าเกิดหา USB ได้ไม่ทราบว่าใช้ร่วมกับ pc-suit ได้รึเปล่าครับใครรู้ตอบหน่อย ก็เลยต้องส่งผ่าน บลูธูทอย่างเดียวเซ็งเลยครับ(ความจริงน่าจะแถมเนาะว่าไหม) ราคาที่ซื้อ 3590 บาท
to-n
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : FM นี่เป้นแบบไหนครับ โมโน หรือ สเตอริโอ เสียงดีเท่า se T250I มั้ย
วันที่โพสท์ : 13 Oct 2007 19:32  

FM นี่เป้นแบบไหนครับ โมโน หรือ สเตอริโอ เสียงดีเท่า se T250I มั้ยครับ
ใครซื้อมาช่วยบอกหน่อยว่า เป็น FM Sterio หรือเปล่า อยากรู้ตรงนี้ล่ะ edge class ไหนครับ
โป้ง 2760
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Oct 2007 16:36  

ใช้กับ pc sulte ได้นะครับ
แต่ไม่ครบ function มีบางอย่างใช้ไม่ได้
ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไรเหมือนกัน มัน install application ไม่ได้
thanasib
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากให้เปรียบเทียบกับ Nokia 2630 ครับ
วันที่โพสท์ : 05 Jan 2008 09:45  

ใครเคยใช้รุ่นนี้ อยากให้เปรียบเทียบกับ Nokia 2630 ครับ ว่าจุดเด่น-ด้อย ดีกว่ากันยังไง
ขอบคุณครับ
d4b
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : บริสั่งเก็บคืนหมดแล้ว
วันที่โพสท์ : 06 Jan 2008 02:12  

Sad Sad ขอแสดงความเสียใจกับท่านที่ซื้อไปแล้ว.....เพื่อนเป็นตัวแทนขายในโลตัส บอกว่ารุ่นนี้พบปัญญาหามากจึงได้สั่งเก็บให้หมด
ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Ubonratchatani
หัวข้อ : Re: บริสั่งเก็บคืนหมดแล้ว
วันที่โพสท์ : 15 Feb 2008 21:23  

d4b ผู้เขียน:
Sad Sad ขอแสดงความเสียใจกับท่านที่ซื้อไปแล้ว.....เพื่อนเป็นตัวแทนขายในโลตัส บอกว่ารุ่นนี้พบปัญญาหามากจึงได้สั่งเก็บให้หมด

ปัญหามากจิงอ่าคับ
ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Ubonratchatani
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Feb 2008 21:25  

Sim True ผู้เขียน:
วันนี้ ไปที่ร้าน Nokia เพื่อที่จะซื้อเจ้า โนเกียตัวนี้ เจ้าหน้าที่ทางร้านแจ้งว่า ใช้กับ Sim True Moveไม่ได้ แต่สำหรับ Lot ที่ 2 ที่ออกมาใหม่ สามารถใช้กับ Sim Dtac ได้แล้ว

แต่เราไม่ได้ซื้อ เพราะ ต้องการเอามาใส่ซิมทรู ดังนั้น จึงแจ้งสมาชิกมา เพื่อทราบ

เอ่าเวรกรรม

ก่อนวางขาย ไม่มีการทดสอบเลยหรองัยเนี้ย --*--
yaipuangz
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : โนเกีย 2760
วันที่โพสท์ : 02 Jun 2008 17:04  

เรา ซื้อ มา ก็ ไม่ เหน มี ปัญ หา ไร หนิ ??

ใช้ ซิม ทรู ด้วย ,,,

แล้ว ที่ ว่า ปัญ หา มาก นั้น ปัญ หา ไร หรอ อยาก รุ้ อะ ค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: โนเกีย 2760
วันที่โพสท์ : 12 Aug 2008 11:04  

yaipuangz ผู้เขียน:
เรา ซื้อ มา ก็ ไม่ เหน มี ปัญ หา ไร หนิ ??

ใช้ ซิม ทรู ด้วย ,,,

แล้ว ที่ ว่า ปัญ หา มาก นั้น ปัญ หา ไร หรอ อยาก รุ้ อะ ค่ะ

ซื้อมาจากที่ไหนหรอครับ อยากได้บ้างจัง ไม่ทราบว่าตอนนี้ยังพอจะหาได้ไหมครับ

แล้วเรื่องราคา ตอนนี้ราคาเท่าไรแล้วครับ
gappkoo
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: สุราษฎร์ธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Aug 2009 22:01  

ชอบแต่หมดของไปแล้ว Crying or Very sad
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: