Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขาย Sony Ericsson P910i สภาพสวยมากๆ เจ้าของใช้รักษาสุดๆ ราคาถูก

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 0 / เข้าชม: 1159
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขาย Sony Ericsson P910i สภาพสวยมากๆ เจ้าของใช้รักษาสุดๆ ราคาถูก
วันที่โพสท์ : 24 May 2007 21:19  
ตอบโดยอ้างถึง  

ขาย P910i สภาพเยี่ยมมากๆแทบไม่มีรอยเลย เครื่องลงสมาร์ทไทยแล้ว เป็นเครื่องศูนย์แน่นอนครับเอาเข้าศูนย์เช็คได้เลย เมม 64
ตัวเครื่องมีรอยขนแมวที่ฝาด้านหลังหน่อยเดียว แล้วก็ที่ฟลิปบ้างเท่านั้น เครื่องใช้งานได้ดีไม่มีปัญหาครับ ตรงกลางจอมีรอยดำเล็กๆจุดหนึ่ง(จะเห็นเฉพาะเวลาเป็นพื้นสีขาวแต่ไม่สังเกตก็คงไม่เห็นอ่ะนะครับ)เป็นตั้งแต่ซื้อมาแล้ว แต่ถ้าพื้นเป็นสีก็ไม่เห็นครับ เคยเอาไปให้ช่างที่ศูนย์ดูแล้วเค้าก็บอกว่าไม่เป็นอะไรอาจแค่โดนอะไรกดมา แต่กดติดปกติแน่นอน(ก็ผมใช้มาเป็นปีแล้วไม่เห็นเป็นอะไร) บอกกันตรงๆไว้ก่อน ฟลิปใช้ได้ปกติทุกปุ่มไม่มีติดขัด ใช้มาซักพักก็เบื่อแล้วครับอยากขายต่อให้คนที่อยากได้เครื่องสภาพดีๆ ผมใช้เองแน่นอนครับ ซื้อมาตอนนั้นเกือบ 15000- แต่ตอนนี้ได้ 990 แล้วก็เลยไม่ได้ใช้แล้ว สเป็คเครื่องคงไม่ต้องบอกแล้วมั้งครับ สุดยอดที่สุดแล้ว แต่กล่องไม่มีนะครับขาดแล้ว มีแต่กล่องด้านในนะครับ
ย้ำว่าเครื่องสภาพสวยมากๆ ไม่มีปัญหาใดๆแน่นอน
สะดวกแถวพระราม 2 นะครับ
พวกที่โทรมาแล้วต่อเยอะๆ บางคนต่อน่าเกลียดมากๆต่อเหลือ 5500(เกินไปไหมครับ) คุณดูสภาพก่อนสิครับก่อนที่จะต่อราคา หรือถ้าจะนัดให้ไปไกลๆ พวกนี้ไม่ต้องโทรมานะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: