Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Samsung SGH-X600
 หน้า 1, 2  ถัดไป
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 141 / เข้าชม: 63554
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Samsung SGH-X600
วันที่โพสท์ : 31 Aug 2003 23:16  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นกับ Samsung SGH-X600
http://www.siamphone.com/catalog/samsung/x600.htm
ฉัตรชัย
SP Moderator
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Sep 2003 01:21  

ไม่ได้ออกมานานเลยสำหรับดีไซน์ bar type พอออกมาก็ทำได้น่าสนใจมากเลยครับ
Q(-'''-Q)
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: หาดใหญ่
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Sep 2003 03:15  

เราว่า function ก้อธรรมดาน่ะแต่สวยดี
Mono
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Sep 2003 09:26  

ราคาเท่าไหร่อะค่ะ อยากรู้จัง
แต็ก
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Sep 2003 22:22  

ดีครับ
eert
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Sep 2003 10:19  

อยากได้
..:: Globalops ::..
Year's Star

จังหวัด: C @ M b l2 ! D g E
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Sep 2003 19:19  

เจ๋งดีอ่ะ สงสัยกะทำมาตีตลาดหลายๆแบบเลยมั้ง
eert
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Sep 2003 23:07  

แล้วเครื่องศูนย์จะมาเมื่อไหร่ค่ะ
panglikhit
Junior Member
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: จันทบุรี
หัวข้อ : ????
วันที่โพสท์ : 14 Oct 2003 11:31  

แจ๋วแต่รูป ฟังก์ชันเท่านั้นเองเหรอ...เลือกเครื่องอื่นดีกว่า
Ongartv
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Oct 2003 16:31  

ได้ข่าวมาวาง ศูนย์จะวางจำหน่ายเดือน ธ.ค. นะ
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Oct 2003 16:46  

ราคาคงน่าจะถูกนะครับ เพราะมีความหนาพอสมควรเลย แถมยังมีเสาอากาศอีกด้วย
นักเดินทาง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Oct 2003 12:18  

ที่ pantip ห้องMBK มีเพื่อนๆ มาpost บอกแล้วครับ
X600 ราคา 13,300 บาท
วางขายประมาณปลาย พ.ย.
ดันเซซากุระ
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Oct 2003 19:38  

ก็ดูดี น่าสนใจในระดับนึง ราคาก็ไม่แพงจนเกินไป แต่ว่ามีฟังชั่นอะไรใหม่บ้างคับเนี่ย ช่วยตอบผมที
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2003 15:32  

นักเดินทาง ผู้เขียน:
ที่ pantip ห้องMBK มีเพื่อนๆ มาpost บอกแล้วครับ
X600 ราคา 13,300 บาท
วางขายประมาณปลาย พ.ย.

ราคาน่าสนใจดีนะคับ ถ้ามาราคานี้
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : x-600
วันที่โพสท์ : 31 Oct 2003 13:32  

ดูตัวเครื่องอ้วน ๆ บอกไม่ถูก ไม่ค่อยชอบเลย
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Nov 2003 11:43  

http://gamese.port5.com/

game for T610
Ha-Ha
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Nov 2003 20:07  

ดูไม่ค่อยสวยอ่ะเน่อ ๆ

sumsung ทำแบบพับอ่ะดีก่า
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Nov 2003 20:12  

Ha-Ha ผู้เขียน:

รุ่นนี้ออกมาสำหรับคนชอบยี่ห้อซัมซุงแต่ไม่ชอบแบบฝาพับหนะคับ
McDO!
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Nov 2003 23:20  

ฉัตรชัย ผู้เขียน:
Ha-Ha ผู้เขียน:

รุ่นนี้ออกมาสำหรับคนชอบยี่ห้อซัมซุงแต่ไม่ชอบแบบฝาพับหนะคับ

เหมือนกับที่ โนเกีย ออก 7200 มาสำหรับคนชอบ ฝาพับ
นะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????
วันที่โพสท์ : 11 Jan 2004 12:32  

อยากรู้ราคาของรุ่นนี้ว่าประมาณเท่าไหร่คะ ช่วยบอกหน่อย
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Jan 2004 13:58  

13900 บาทคับ
ฉัตรชัย
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Jan 2004 14:27  

x600 เครื่อง 0 คาดว่าจะมีโอกาสได้ฤกษ์วางจำหน่ายประมาณเดือนกุมภาพันธ์นี้ครับ หากไม่เจอโรคเลื่อน
ขอทานไฮเทค
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Jan 2004 01:00  

เลื่อนจนเมื่อยแล้วฮะ
เห็นด้วยก่า พี่ ฉัตรชัย
sutthada
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Feb 2004 22:41  

ราคาสูงไปม๊างเมื่อเทียบกับรุ่นฝาพับ .....
เพราะว่า ถ้าราคา 13,xxx นี่เพิ่มอีกนิดหน่อยได้ e700 หรูด้วย เล็กเบา อีก
สนนราคา ไม่น่าเกิน 10000 ต้นๆ แบบ N3200 เลย ต่างกันที่โฟลี 40
หน้าจอ 65XXX เฮ้ยย.....น่าเศร้าใจกับวงการซัมซุง
BioX
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Feb 2004 17:04  

สวยดีชอบ ดีกว่า V200 อีกนะ
BioX
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Feb 2004 13:06  

sutthada ผู้เขียน:
ราคาสูงไปม๊างเมื่อเทียบกับรุ่นฝาพับ .....
เพราะว่า ถ้าราคา 13,xxx นี่เพิ่มอีกนิดหน่อยได้ e700 หรูด้วย เล็กเบา อีก
สนนราคา ไม่น่าเกิน 10000 ต้นๆ แบบ N3200 เลย ต่างกันที่โฟลี 40
หน้าจอ 65XXX เฮ้ยย.....น่าเศร้าใจกับวงการซัมซุง

แต่ผมว่าสวยดีนะครับผมชอบมาก และดีตรงที่มี 9 MB แน่ะมากกว่า T610 อีกครับ
*oo*
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Mar 2004 17:46  

เบานะ แล้วก้อเล็กด้วย ดีออกก้อเราใช้อย่นี่เนอะ ถูกกว่าe7แต่ดีเท่าe7 ก้อคิดดูล่ะกันน้า
BioX
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Mar 2004 19:07  

*oo* ผู้เขียน:
เบานะ แล้วก้อเล็กด้วย ดีออกก้อเราใช้อย่นี่เนอะ ถูกกว่าe7แต่ดีเท่าe7 ก้อคิดดูล่ะกันน้า

ถูกต้องนะครับ
สู้สิบทิศ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Mar 2004 12:57  

ไปเห็นที่ บลิสเทล-โลตัส บางแค เมื่อ 8 มี.ค.นี้เอง

ราคา 11,900 ลดจากเดือนที่แล้ว 12,500

เดือนหน้าอาจเหลือ 9,000 กว่า ๆ เพราะไม่มี FM

ขนาด โนเกีย 3200 ยังเหลือ 8,900 เลย
OooO
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????? 11000
วันที่โพสท์ : 09 Mar 2004 20:46  

พี่เราไปซื้อมาที่เยาฮัน(รัชดา) แต่ไม่รู้ร้านไหน เครื่องนอกเครื่อง 0 ไม่แน่ใจนะ ราคาประมาณ11000.- มั้งนะ มีแฟรชในตัวด้วย (ข้อมูลที่บอกไปเราก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน เพราะเรายังไม่ได้ถามพี่มากเท่าไหร่)
kkki
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : -
วันที่โพสท์ : 16 Mar 2004 11:28  

ใช่ครับมีเฟลต ลองมาแล้วดีครับ เลนส์หมุนได้ ถ่ายตัวเราเองได้ ถ่ายคนอื่นได้ เผลอ แอบถ่ายได้ด้วยครับ แบบคนถูกถ่ายไม่รู้ตัวนะครับ เพราะเลนส์มันปรับมุมได้ครับ ตัวเล็กดี ซูมได้ด้วยครับ
สู้สิบทิศ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Mar 2004 11:32  

รอ ซีเมนส์ x -1 ของ เทเลวิซ ไม่ไหว ไม่มีสินค้าสักที
โนเกีย 6230 ก็คงอีกนาน
เลยไปคว้า ซัมซุง x 600 มาแล้วครับเมื่อ 13 มี.ค.จาก บลิสเทล-โลตัส บางแค พอให้อุ่นใจว่า มีประกันศูนย์ แน่นอน

ใช้ซิม วันทูคอล เข้า WAP/GPRS ได้เลย เพราะเครื่องตั้งค่าไว้ให้แล้ว
(วันหลังจะลองใช้ ซิม ดีแทค/ดีพร้อมท์ บ้าง)
ใช้การได้ดี มีการแฮงค์ 1- 2 ครั้ง เพราะกดแป้น เปลี่ยนข้อมูล เร็วเกินไป ถือเป็นความผิดของผมไม่ใช่ของเครื่อง
พอเล่น WAP/GPRS เสร็จ หาไม่เจอว่า เครื่องบันทึกข้อมูลการโหลดผ่าน GPRS ไว้ตรงไหน เปิดดูคู่มือแล้วก็ไม่มี สงสัยว่าไม่มีจริง ๆ

กล้องไช้การได้ดี ถ่ายต่อเนื่องได้ ซูม 5 ระยะ มีแฟลชด้วย
ชอบใจที่แอบถ่ายได้ เพราะหมุนได้ 180 องศา ถ้าหมุนไปอยู่ด้านบนของเครื่อง ถือเครื่องขนานกับพื้นดิน คนอื่นจะไม่รู้ว่าถูกแอบถ่าย
ไม่เหมือนรุ่นฝาพับ หรืออยู่ตายตัวหลังเครื่อง ที่ต้องยกเครื่องขึ้น คนถูกถ่ายจะรู้ตัว
เสียงชัตเตอร์ปิดไม่ได้ แต่ถ้าถ่ายในที่เสียงดัง ก็คงไม่เป็นไร

ราคาแค่นี้ แต่ความจุรวม 9 mb มากกว่า โนเกีย ราคาใกล้กันอีก
ขาด FM ไปอย่างเดียว พอใช้แก้ขัดได้
yumi
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 18 Mar 2004 10:24  

เวลามีคนโทรเข้ามีโชว์รูปหรือเปล่าคะ แล้วถ่าย vdo ได้หรือเปล่าคะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Mar 2004 10:32  

sutthada ผู้เขียน:

เพิ่มเงินอีกนิดหน่อยตรงไหนคะ ตั้งหลายพัน ตอนนี้ x600 อยู่ที่ราคา 10,650 บาท
ที่ร้าน nasaphone มาบุญครอง คุณลองเข้าไปดูที่
www. nasaphone.com สิคะ
num linux
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Mar 2004 08:06  

mbk ไปมาแล้ว 11,500 ถูกป่าว ผมว่าก็ดีน๊ะเหมาะสำหรับคนไม่ชอบมีฝา เวลารับจะได้รับง่ายๆ(เว้นต่อsmall talk)
jeejy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Mar 2004 18:04  

ดีเท่าเหมือน e700 เลย แค่หน้าจอเล็กกว่า อยากรู้ว่ารูปจาชัดเท่ากันมั้ยค่ะ แล้วเวลาโทรเข้ามา โชว์รูปถ่ายรึเปล่าค่ะ ตอบหน่อยนะค่ะ
madam1976
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Mar 2004 09:10  

jeejy ผู้เขียน:
ดีเท่าเหมือน e700 เลย แค่หน้าจอเล็กกว่า อยากรู้ว่ารูปจาชัดเท่ากันมั้ยค่ะ แล้วเวลาโทรเข้ามา โชว์รูปถ่ายรึเปล่าค่ะ ตอบหน่อยนะค่ะ

ไม่โชว์รูปถ่ายเวลาโทรเข้าคะ

กาซิก . . กาซิก . .
เมเม่
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????
วันที่โพสท์ : 21 Mar 2004 09:54  

เพิ่งถอยมาเลย จาก บริสเทล เซ็นทรัล พระราม 3
ราคา 11400 ค่ะ ถ่ายรูปออกมาชัดมาก แม้จะ เป็นโหมกลางคืน
มีกรอบให้เลือกเยอะ แล้วก้อมัลติชอท เหมือน e 700 เจ๋งกระเด้ง
ไม่รุ้สิ เครืองบาง เบากว่าที่คิด ดูรูปได้ที่

http://maymey.diaryhub.com

นะคะ
THE - PONG
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: บ้านครับ อิอิ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Mar 2004 11:16  

<qoute>เราว่า function ก้อธรรมดาน่ะแต่สวยดี</qoute>
<list>เราว่า function ก้อธรรมดาน่ะแต่สวยดี</list>
ไม่จริงครับบบบบบบบ
THE - PONG
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Mar 2004 11:17  

[qoute]เราว่า function ก้อธรรมดาน่ะแต่สวยดี[/qoute]
ไม่จริงครับ
THE - PONG
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Mar 2004 11:22  

อ้างถึง:
เราว่า function ก้อธรรมดาน่ะแต่สวยดี
Aki-KaN
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Mar 2004 19:30  

แล้วถ้าค้องการเหมือนx600แต่เป็นเครื่องพับล่ะรุ่นไหหนดีคะ บอกหน่อยนะค่ะ
- BankZ -
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Mar 2004 19:58  

Aki-KaN ผู้เขียน:
แล้วถ้าค้องการเหมือนx600แต่เป็นเครื่องพับล่ะรุ่นไหหนดีคะ บอกหน่อยนะค่ะ

spec ที่ว่าก้อน่าจะ SS E600 น่ะคับ ที่ใกล้เครียงกันมากทีเดียว
Aki-KaN
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Mar 2004 20:45  

รุ่นนี้ดีสุดๆๆหรือยังคะ จะซื้อแล้ว พิมพ์thaiได้ไหมคะ
วีระชัย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????
วันที่โพสท์ : 27 Mar 2004 11:41  

อยากบอกว่าเล็กดีนะและรับสัญญานได้ดี ราคก็พอประมาณสวยนะจะบอกให้......
เมเม่
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ??????
วันที่โพสท์ : 27 Mar 2004 14:11  

รุ่นนี้พิมพ์ไทยได้
peak
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???
วันที่โพสท์ : 27 Mar 2004 16:32  

งานนี้ได้เงินง่ายๆ สมัครตอนนี้รับไปเลย 2000 บาท หลังจากนั้นรายได้จะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ แค่อ่าน mail เท่านั้น ขอเชิญอ่านดูก่อน ถึงยังไงเราได้เงินทุกวันอยู่แล้ว
********************************************************************************
***ทันทีที่กรอกใบสมัครเสร็จและ Login เข้าไปดูจะพบเงินอยู่ในบัญชีสะสม = $50 หรือประมาณ 2000 บาท ไทยนั้นเอง เป็น web รับจ้างโฆษณางานทาง internet ทางเว็บไซต์จึงต้องการสมาชิกจำนวนมากเพื่อโฆษณาช่วยเขาอีกทางหนึ่งและทางเว็บไซต์จะจ่ายให้เราในฐานะผู้สร้างผลประโยชน์ให้กับเขา web นี้จ่ายค่าตอบแทนค่อนข้างเร็ว เมื่อสมัครเสร็จ เขาจะมี URL:(เว็บไซต์ของเราเอง) ให้คุณแนะนำคนอื่นๆ ต่อไป
และทุกคนที่อ้างอิงในการสมัครถึงคุณ (refered by) คุณจะได้ $5 ต่อคน
ถึง 10 ระดับ เมื่อเข้าไปเช็คเมล์จะได้ $0.005-$1.00 ต่อ 1 อีเมล์ ทุกๆ วันที่ 15 และ 30 จะมีปุ่ม request payment ปรากฏ
(เป็นปุ่มร้องขอจ่ายค่าตอบแทน) ปุ่มนี้จะปรากฏก็ต่อเมื่อเราทำยอดได้ถึง $250 ก็ไม่ยากแค่แนะนำคนให้สมัครกับเราประมาณ 10 คน ขึ้นไป โดยการลงโฆษณาตาม
webboard ต่างๆ ที่ลงประกาศได้ฟรี บางคนขยันมาก ทำไม่กี่วันก็มีปุ่มrequest payment ปรากฏแล้ว
เมื่อเราคลิ้กเขาก็จะส่งเช็คมาตามที่อยู่ที่เราลงไว้ เราสามารถนำไปขึ้นเงินที่ธนาคารไหนก็ได้
ทราบว่าธนาคารกรุงไทยค่าธรรมเนียมถูกที่สุด
*****ขั้นตอนการสมัคร*****
พิมพ์ไปยังเว็บไซต์ w w w . P r o p a i d e m a i l . c o m / p a g e s / i n d e x . p h p ? r e f i d = r o o n g n i r a n (พิมพ์ให้ติดกัน)
*****วิธีการสมัคร*****
1. เมื่อพิมพ์เข้าไปที่เว็บไซค์เสร็จแล้ว ให้คลิ้กเข้าไปที่ Sign up
2. ใส่ E-mail ของคุณ แล้วกดปุ่ม Submit แล้วรอสักครู่ (จะต้องเป็นอีเมล์ของ Yahoo และ Hotmail เท่านั้น)
3. จากนั้นก็ปิดหน้าต่างที่เราเปิดไว้ทั้งหมด ให้อยู่หน้าจอ Desktop
4. สักครู่ก็เข้าไปเช็คเมล์ของคุณ ตาม อีเมล์ที่คุณกรอกตอนสมัคร เมื่อ
เมื่อเปิดอ่านเมล์จะมี เว็บไซค์แถบสีน้ำเงินยาวๆ ให้คุณคลิ้กเข้าไป
เพราะเป็นใบสมัครเพื่อให้เรากรอก
5. เมื่อคลิ้กเข้าไปแล้วจะเป็นรายละเอียดในการสมัคร(ให้กรอกเป็น
ภาษาอังกฤษทั้งหมด) โดยให้กรอกรายละเอียดดังนี้;
Username (Use letters and numbers only) ชื่ออะไรก็ได้ที่จำง่ายๆ เพื่อ
เอาไว้ Login
E-mail เขาจะใส่ให้แล้ว ถ้ายังไม่ได้ใส่ให้ใส่อีเมล์ของคุณลงไป
First Name ชื่อจริง เพื่อเอาไว้รับเช็ค
Last Name นามสกุลจริง
Address ที่อยู่โดยละเอียด ( บ้านเลขที่ ถนน ตำบล อำเภอ)
City ใส่จังหวัด
State เลือก N/A
Zip Code ใส่รหัสไปรษณีย์
Country เลือก Thailand
Referred by ใส่ roongniran พิมพ์ให้ติดกัน
เลือก Payment account ID ใส่เลขอะไรก็ได้ 8 ตัว
Password ใส่รหัสเลขอะไรก็ได้ ไม่น้อยกว่า 6 ตัว เพื่อใช้ LoginConfirm
Password ใส่รหัสเดิมอีกครั้ง แล้วกดปุ่มนี้
เมื่อสมัครเสร็จเรียบร้อยแล้วเราก็เข้าไปอ่านเมล์ (วันแรกเราอาจยังไม่มีเมล์ ถ้าไม่มี คุณต้องรออ่านวันต่อไป)
*****วิธีการเข้าไปอ่านเมล์*****
1. เข้าไปที่เว็บไซค์ w w w . P r o p a i d e m a I l . c o m (พิมพ์ให้ติดกัน)
2. เมื่อเข้าไปแล้วจะมี 2 ช่อง คือ Username และPassword ของคุณที่กรอกลง
ใบสมัครไว้
3. การอ่านอีเมล์ ให้คุณคลิ้กที่ Paid-to-click และ Your inbox ใน Paid-to-
click เขาจะมีรูปให้เราคลิ้กเข้าไปอ่านหรือที่ click here ส่วนใน Your inbox
เมื่อคุณเปิดอ่านในจดหมายเขาจะมีเว็บไซค์สีน้ำเงินมาให้เราเข้าไปอ่าน อ่านให้
อ่านให้ครบ 15 วินาที เราก็จะมีเงินสะสม ยอดเงินจะไม่เพิ่มทันทีจะเพิ่มก็ต่อเมื่อ
เราอ่านเรียบร้อยทุกเมล์แล้วก็ปิดหน้าต่าง และ Login เข้าไปใหม่ ยอดเงินก็
จะเพิ่ม เพื่อไม่ให้สับสน อ่านเสร็จควรลบเมล์ทิ้งเพื่อไม่ให้สับสนระหว่างเมล์
ใหม่กับเมล์เก่า
4. ส่วนเว็บไซค์ของคุณที่เขาให้มา เพื่อใช้ในการแนะนำนั้น ให้คุณเข้าไปคลิ้กที่
Referral Links
*****หมายเหตุ*****
การแนะนำเพื่อน
1. แนะนำเพื่อนที่คุณรู้จัก (แต่อย่าใช้เครื่องเดียวกันในการสมัครและในการอ่านเมล์เพราะเขาจะตัดสินคุณและเพื่อนของคุณทันที
2. แนะนำผ่านเว็บบอร์ดหรือลงประกาศตามเว็บบอร์ดที่เขาให้ลงประกาศฟรี แต่เว็บเขาจะไม่ให้เราลงประกาศในข้อคิดเห็นของเขาเขาจะล็อก คำว่า P r o p a i d e m a i l ให้เป็นเครื่องหมาย ++ จึงทำให้ผู้อ่านไม่เข้าใจและสมัครไม่ได้*****วิธีที่แสนง่ายที่สุด*****
วิธีที่ 1 ได้แน่ๆ ทุกวันแค่เข้าไปอ่านเมลล์
เช็คเมล์โดยเข้าไปที่ w w w . P r o p a i d e m a i l . c o m (พิมพ์ให้ติดกัน)
ทุกวัน Login เข้าไปทุกวัน และเลือกในแท็บ paid-to-click และ box
ระบบจะมีเมล์มาให้เลือกอ่าน อ่านให้ได้เวลาประมาณ 15 วินาที จะได้ค่าลิงค์ $0.05-$1ต่อ 1 ลิงค์ สมาชิกจะได้รับเงินโดยทาง Paypal, Egold หรือจ่ายเป็นเช็คแล้วแต่จะต้องการก็ต่อเมื่อทำยอดสะสมได้ $250 แนะนำให้เลือกเป็นเช็ค
วิธีที่ 2 น่าสนใจกว่าเพราะได้เงินมากกว่า
หาสมาชิกเพิ่มจากการโฆษณาในเว็บไซค์ หรือเว็บบอร์ดต่างๆ หากมีคนสมัครสมาชิกภายใต้ชื่ออีเมล์ของคุณ คุณจะได้รับ $5 ต่อคน นับถึง 10 ระดับชั้น (เป็นสายงานแบบรากหญ้า)
*****หมายเหตุ***** คอม 1 เครื่อง สมัครได้แค่ 1 คน เท่านั้น ห้ามโกง เขาเช็คได้ครับ
เป็นที่น่าเสียดาย บางคนแนะนำคนไปตั้งเยอะแล้ว
แต่มาทำแบบนี้เขาตัดทิ้งทันทีเลยระวังกันนิดหนึ่งนะ บางคนทำไปเพราะไม่ทราบ
แต่บางคนทราบแต่อยากได้สมาชิดเยอะๆ เลยใช้คอมตัวเดียวแต่สมัคร หลายครั้ง
ทำตามความถูกต้องละกันชัวร์กว่า ไม่เสี่ยง และไม่ต้องเสียเวลาฟรีๆ
*****และเป็นเว็บที่ถูกกฎหมาย*****
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Mar 2004 19:11  

1190B.
4415674
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Mar 2004 18:58  

เค้าไม่ให้แผ่นโปรแกรมพี.ซีลิ้งค์มาด้วย ลำบากมาก เลยต้องมานั้งดาวน์โหลดเอาเอง เสียเวลาค่ะ
boatty
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : x600
วันที่โพสท์ : 01 Apr 2004 10:35  

ช่วยบอกหน่อยครับ ว่าเปิดแฟลชอย่างไร ผมใช้แฟลชไม่ได้ครับ
ธนิศา ชมภูวงศ์
Year's Star

หัวข้อ : ?????????????
วันที่โพสท์ : 02 Apr 2004 18:01  

เปิด/ปิด แฟลช กด เลข 0 ค่ะ แต่ว่าเค้าไม่มีแผ่นโปรแกรมมาให้เลย แบตก็มีแค่ก้อนเดียว แท่นชาร์ตก็ไม่มีให้ด้วย พอเราถามคนขายว่าอุปกรณ์เสริมมีมั้ย เค้าก็บอกว่ายังไม่มี ไม่ดีเลยอ่ะ แต่เราว่าฟังก์ชั่นก็โอเคนะ ราคาก็ใช้ได้ ไม่แพงเกิน แต่จอมันไม่ค่อยแจ่มเลยอ่ะ ไม่เหมือน s 300 เครื่องเก่าเราเลย อ่ะค่ะ
chaikung
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????????????
วันที่โพสท์ : 12 Apr 2004 22:07  

ก็ โอเคนะก็ใช้ดีเท่าเทียมกับยี่ห้ออื่น ๆ ลองใช้สิเพื่อน ๆ แล้วจะติดใจเพราะมันสวยดีนะและบางด้วยนะ
Aki-KaN
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Apr 2004 23:13  

ซื้อแล้ว อยากรู้ว่าถ้าอยากดาวโหลดริงโทน ภาพพื้นหลังต้องเข้าwapอย่างเดียวใช่ไหมคะ
ช่วยแนะนำชื่อwapให้ด้วยค่ะ
ดเกด
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Apr 2004 22:55  

1m สามารถเก็บได้กี่รุปอ่ะ เพาะว่าอานนี้ได้ 9m
ais
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Apr 2004 15:56  

อยากรู้ว่าสายดาต้าที่ใช้เชื่อมเข้าคอมหาชื้อได้ที่ไหนใครรู้บ้างช่วยบอกที
เตยค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????
วันที่โพสท์ : 17 Apr 2004 22:28  

ซื้อมาเมื่อวันที่ 1 เมษา อ่ะค่ะ ตอนนี้โหมดกล้องแบบ multi มีปัญหามันเขียนว่า file error capture error นี่ปัญหาที่สอง(เครื่องที่สอง)แล้วนะคะ ปัญหาครั้งแรกซื้อมาแค่วันเดียวเอง ก็ต้องไปให้ร้านเปลี่ยนเครื่องให้ใหม่เพราะเครื่องมีปัญหา ชาร์ตแบตไม่เข้า ถ้าใครมีปัญหาเรื่องกล้องแบบเราหรือรู้ว่ามันเป็นอะไรมีอะไรแนะนำได้ ช่วยตอบหน่อยเถอะนะคะ จะขอบคุณมากๆๆๆเลย เพราะเราขี้เกียจเอาเครื่องเข้าศูนย์รอนานตั้งหลายวันแน่ะ
Ben.
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Apr 2004 23:57  

ไม่ทราบว่าซื้อจากที่ไหนคับ
หน่าม
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 19 Apr 2004 11:02  

แล้วเพื่อนว่าเราซื้อ x600 ดีป่ะอ่ะ สวยดีนะเราว่า อีกอย่างงบก็พอดีๆ เป๊ะ เลยอ่ะ ลูกเล่นก็ค่อนข้างดี รอบชอบสีเยอะ โนเกียลูกเล่นดีนะในราคาเท่ากันอ่ะ แต่ว่าสีน้อย เราไม่ชอบ
angel_pikasai
Year's Star

จังหวัด: 84 ม.1 ต.บ้านช้าง อ.พนัสนิคม จ.ชลุบรี 20140
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2004 10:59  

ระยะเวลาสแตนบาย มันประมาณกี่วันอ่ะคับ ประมารว่าวันนึงคุยประมาณสัก 30 นาที เปิดเครื่องตั้งแต่ 7.00 ปิด 5 ทุ่มอ่ะ จะใช้ได้สักกี่วัน
X600
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Apr 2004 21:42  

ซื้อมาแล้วค่ะ สวยถูกใจมากๆเลยค่ะ
U will never walk alone
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Apr 2004 16:10  

น่าจะมีคนที่ซื้อมาใช้มา post อีกนะ จะได้รู้ว่ามีข้อจำกัดอะไรบ้าง
อยากซื้อให้แฟนใช้เพราะแฟนไม่ชอบพับๆ หน้าตาก็น่ารักดีแถม
กล้องหมุนได้เหมือน วี200 เลย.....
เฮ้อก็เนี่ยล่ะน้า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????
วันที่โพสท์ : 28 Apr 2004 21:14  

จอของx600นี่กะc100ชัดเท่ากันหรือป่าว สงสัยอ่ะเพราะว่าขนาดจอมันเท่ากันคุณภาพจาต่างกันป่าว
dash
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Apr 2004 17:08  

คือว่าปิดเสียงก้องไม่ได้หรอ งีี๊ก้อแอบถ่ายมะได้อ่าดิ ละรูปที่ถ่ายอ่าชัดไหมครับ( มะสนในจอมือถือนะ เอาตอนลงคอมแล้วอ่ะคับ)
โนเนะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2004 09:04  

......หน้าจอแบบ CSTN จะดีไหม สีที่มีสดหรือว่ามัวๆ ถ้าเทียบกับจอของโนเกีย

ตอบหน่อยนะ
Accompany
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 May 2004 01:45  

หน้าจอของ C100 จะสวยกว่า X600 อยู่หน่อยครับ
Accompany
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 May 2004 01:52  

หน้าจอ CSTN ส่วนมากจะใช้กับมือถือของโมโตโรล่านะครับ ก็ไม่สดใสเท่าที่ควรครับ

ส่วน X600 ใช้หน้าจอ LCD-STN ครับ
Accompany
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 May 2004 02:00  

การปิดเสียงชัตเตอร์ ตอนถ่ายรูป ทำตามนี้ครับ

กด *#8999*8378#

เลือก H/W test > Audio setting > Melody Gain แล้วเปลี่ยนจากเลข 6เป็นเลข 0ครับ

กลับสู่หน้าจอปกติ ปรับลดปุ่มเสียงด้านข้างโทศัพท์ซ้ายมือ ให้เบาที่สุด แล้วลองถ่ายดูครับ

จะไม่มีเสียงชัตเตอร์รับ ทำให้เสียงกลับมาก็เข้าไปเหมือนเดิมแล้วเปลี่ยนจากเลข 0 เป้

นเลข 6ครับ

--------------------

ภาพที่ถ่ายนำลงอม เปรียบว่าชัดมากๆๆครับ
..............
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 May 2004 19:30  

ไปดูมาบุญครองมาอ่ะ 9,600 เครื่องศูนย์นะ เรากำลังคิดเลยว่าซื้อดีเปล่า เค้าบอกว่า ไม่โชว์รูปตอนโทรเข้า
Accompany
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 May 2004 23:02  

โชว์ได้ครับแต่ต้องเป็นรูปที่ติดมากับตัวเครื่องเท่านั้นครับ

รูปมีดังนี้ครับ
-หน้าตา
-จักรราศรี
-กีฬา
-สัญลักณ์
-อื่นๆ
naruto
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 May 2004 02:30  

ตอนนี้ใช้ inno90 อ่ะคะ
เห็นรุ่นนี้แล้วถูกใจเลย
เปลี่ยนดีมั้ยอะคะ
dash
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 May 2004 12:59  

หูยยย ปิดเสียงชัตเตอร์ได้ มันยอดมากครับจ๊อดดดด
เดี๋ยวไปหาซ้อเลยครับ
แล้วเวลาเอารูปลงคอมนี้ยุ่งยากไหมครับ ต้องทำไงมั่งอ่าครับ ถ้าศึกษาดีแล้วซื้อเรยยย ฮุฮุ
สู้สิบทิศ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 May 2004 19:40  

ใครที่เล่น GPRS กับ X 600
พบหรือยังครับว่าจะดูที่เมนูไหน
จึงจะรู้ว่าเรา ส่ง-รับ GPRS แต่ละครั้งหรือรวมทั้งหมด กี่ kb
ผมพยายามหามาหลายรอบ ตั้งแต่ซื้อมา เมื่อกลาง มี.ค.นี้
ยังไม่พบเลย

แถม ยังมีปรมาจารย์ที่ทดสอบมือถือ มาย้ำอีกในหนังสือ smartphone ว่า
ดูได้
สงสัยเครื่องผมจะ version เก่าไปหรือเปล่า ถึงหาดูไม่ได้
Toxic
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 08 May 2004 12:00  

แบบว่ารุ่นนี้สวยถูกใจมาก เลอยอยากรู้ว่า

รับ-ส่ง ภาษาไทยได้ป่ะคะ
เวลาโทร แสดงเวลาขณะใช้สายได้รึเปล่าคะ

ถ้ามีครบที่ต้องการจะได้รีบไปซื้อมาใช้...
ใครรู้ช่วยตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
Accompany
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 May 2004 00:41  

รับ-ส่งข้อความภาษาไทยได้ครับ พิมพ์ไทย/เมนูไทยครบครับ

โชว์ได้ครับแต่ต้องเป็นรูปที่ติดมากับตัวเครื่องเท่านั้นครับ

รูปมีดังนี้ครับ
-หน้าตา
-จักรราศรี
-กีฬา
-สัญลักณ์
-อื่นๆ
นินจา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????
วันที่โพสท์ : 09 May 2004 16:16  

โอ้โห ปิดเสียงได้จิงด้วย มันเยี่ยมมากเลยจอร์จ
มีเทคนิคอารายอีกมั๊ยคะ สอนหน่อยน้า
ถ้าจาเอาไฟล์.mmf จากคนที่เข้ามาโพสในบอร์ดพันทิพย์เนี่ย ทำไงอ่า
Toxic
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ?????????
วันที่โพสท์ : 10 May 2004 09:45  

ไปซื้อมาแล้ว ลองใช้ดูแล้ว ถูกใจมากๆเลยค่ะ
มีครบทุกอย่างที่อยากได้ ราคาก็ยังถูกกว่าที่คิดไว้ซะอีก
แต่ยังเล่นได้ไม่เท่าไหร่ ไว้มีเวลาจะนั่งทำความรู้จักนานๆ
ใครใช้รุ่นนี้แล้วเจออะไรใหม่ๆ มาเล่าสู่กันฟังบ้างนะคะ
dash
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 May 2004 22:17  

คุณภาพของกล้องสู้ sagem my-x6 ได้ไหมครับ
ละก้อสายดาต้าลิ้ง เค้าแถมให้อยู่แล้วหรือว่าเราต้องไปหาซื้อเอง ถ้าซื้อเองราคาเท่าไหร่อ่าครับ
num_linux
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 May 2004 08:32  

ในกล่องไม่มีสาย data link มาให้ครับ แต่ผมไปถามราคาสายมาแล้ว 650 ไม่ใช่ของมันเอง ตอนนี้ราคาเครื่องเหลือ 9500 ผมก็อยากได้ อยากให้คนวิจารณ์เยอะๆว่าดีไหม
ถูกใจค่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???????????????
วันที่โพสท์ : 13 May 2004 22:48  

ถ่ายรูปถูกใจมากค่ะน่ารักดี
แต่ตรงโชว์รูปโทรเข้าน่าจะทำเป็นโนเกียนะค่ะ
แบบที่เป็นรูปคนโทรจิงๆ ไม่ใช่ตัวการ์ตูน
แล้วถ้าฟังวิทยุได้อีกนะ
ราคาเท่าไรก็จะซื้อค่ะ
????
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 May 2004 20:55  

พอซื้อมาเขาจะให้อะไรมาบ้างล่ะครับ ในกล่องอ่ะคับ
insane_man
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 May 2004 21:59  

ซื้อมาเพื่อเย็นนี้เอง 9พันกว่า ๆ
ในกล่องก็มี สมอทอก สายคล้องมือ กับคู่มือ 2 เล่ม ไทยเล่ม อังกฤษเล่ม
แค่นี้แหละ ซอร์ฟแวร์ไม่มีให้ต้องไปโหลดเอง เฮ้อ.... แถมหน่อยก็ไม่ได้ ลองใช้แล้วก็ดีนะ ชอบ
fxcvxcv
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 May 2004 19:26  

กล้องแมร่งโคตรดีเลยหว่ะ แมร่งงง เอาไว้ถ่ายรูปเลย สาดดดดดด
9900 บาท ไม่ต้องไปซื้อกล้อง digital เลย สาดดดด แมร่ง กล้องยังกะกล้อง digital เลยหว่ะ น่าสนจายอย่างแรง รับรองคุนภาพเลยลองใช้ดูแล้วติดจัย แฟลชก็แรงดี จ้าบมากๆเลยรุ่นนี้ สมกับราคา โทรศัพ+กล้องดิจิตอลระดับคุนภาพ จริงๆหว่ะ ถ้าพวกมรึงจะซื้อกล้อง digital ก็ไม่ต้องซื้อนะ อน่างที่กรูบอก
X600
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 May 2004 01:25  

ลำโพงหูฟังของ X600 นี้มันตันทางซ้ายใช่ไหมครับ ส่วนด้านขวาก็เป็นรูปกติ ใครใช้อยู่ช่วยสังเกตดูแล้วบอกกันบ้างนะครับ
motarochan
Year's Star

จังหวัด: ฉะเชิงเทรา
หัวข้อ : ??????????????????? ???????????*#8999*8378# ?????????
วันที่โพสท์ : 16 May 2004 22:58  

การปิดเสียงชัตเตอร์ ตอนถ่ายรูป ทำตามนี้ครับ

กด *#8999*8378#

เลือก H/W test > Audio setting > Melody Gain แล้วเปลี่ยนจากเลข 6เป็นเลข 0ครับ

กลับสู่หน้าจอปกติ ปรับลดปุ่มเสียงด้านข้างโทศัพท์ซ้ายมือ ให้เบาที่สุด แล้วลองถ่ายดูครับ

จะไม่มีเสียงชัตเตอร์รับ ทำให้เสียงกลับมาก็เข้าไปเหมือนเดิมแล้วเปลี่ยนจากเลข 0 เป้

นเลข 6ครับ
----------------------------------------------------
ผมกดตามเนี่ยแหละคับแต่ว่า......กดผิดมั้งคับออกมาเสียงหายหมดเลยทั้งเสียงโทรเข้า เสียงเตือน เสียงข้อความเข้าเบาแทบไม่ได้ยินทั้งๆที่เสียงเปิดสุดๆแล้วช่วยบอกวิธีแก้ทีคร้าบบบบบบบ ซวยจังเลยเรามือบอนอีกกำ ช่วยทีนะ ว่าแต่มันมีที่ปรัยให้เสียงดังๆมะเพราะผมใช้รุ่นนี้แต่รู้สึกว่ามันเบามาก
44
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 May 2004 11:17  

ที่ลำปาง 9200 เอง หาเอาเองว่าร้านไหนใบ้ให้แถวตลาดอัศวิน
motarochan
Year's Star

จังหวัด: ฉะเชิงเทรา
หัวข้อ : ????????? ??????????????????????
วันที่โพสท์ : 17 May 2004 11:36  

การปิดเสียงชัตเตอร์ กด *#8999*8378# ผมกดตามเนี่ยแหละคับแต่ว่า......กดผิดมั้งคับออกมาเสียงหายหมดเลยทั้งเสียงโทรเข้า เสียงเตือน เสียงข้อความเข้าเบาแทบไม่ได้ยินทั้งๆที่เสียงเปิดสุดๆแล้วช่วยบอกวิธีแก้ทีคร้าบบบบบบบ ซวยจังเลยเรามือบอนอีกกำ ช่วยทีนะ ว่าแต่มันมีที่ปรัยให้เสียงดังๆมะเพราะผมใช้รุ่นนี้แต่รู้สึกว่ามันเบามาก ใครรู้เข้ามาบอกเราทีนะ นะๆๆๆๆๆๆ เดือดร้อนมากเลย
Toxic
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 18 May 2004 10:47  

จะเอารูปลงคอมอ่ะค่ะ จะต้องทำไงบ้างอ่ะคะ

แล้วสายดาต้าลิงค์เอาไว้ทำอะไรได้บ้าง
จั๊น
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : GRPS
วันที่โพสท์ : 19 May 2004 15:33  

ต้องการทราบปัญหาเดียวกับ >>>>>>>> สู้สิบทิศ..............ค่ะ ช่วยหน่อยนะ
อยากซื้อๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 May 2004 02:44  

อยากรู้ ราคาอ่ะ ตอนนี้ ราคาอยู่ที่ไหร่แล้ว
ใคร รู้ ช่วย ตอบ ด่วน จะไปซื้อแล้ว
dash
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 May 2004 21:17  

ใช้กับ Orange ได้ไหมครับ
pthjtoihjtpo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 May 2004 18:05  

เราก็ไปปรับเสียงชัตเตอร์เหมื่อนกัน

ทำตามวิธีที่ลงบอกไว้ในนี้เลย

มันเบาลงก้จิงอยู่หรอกนะ

แต่เสียงเวลาโทรเข้ามันก้เบาไปด้วย รวมทั้งเสียงอื่นๆ

พอจะแก้ให้ไปเป็นเหมือนเดิม (ตามวิธีที่บอก) มันก้ทำไม่ได้

ต้องทำยังไงให้มันกับไปเปนเหมือนเดิม

กรุณาบอกวิธีแก้ด้วย .......
Aki-KaN
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 May 2004 22:22  

สายดาต้าเสียบตรงไหน แล้วใช้ยังไงคะ อยากเอารูปลงเครื่องคอมพ์ค่ะ
dash
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 May 2004 19:21  

ซื้อมาละครับ ชอบมากๆ ถ่ายรูปก้อชัดดี แต่ยังไม่ได้ซื้อIrDA มาใช้ ค่อยไปหาซื้อครับ แต่ติดไอ่ที่ปิดเสียงชัตเตอร์อ่าครับ ที่ข้างบนโพสมา ช่วบตอบให้กระจ่างทีครับ
Kinkedo Now
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????????????????????
วันที่โพสท์ : 25 May 2004 08:23  

มีปัญหาเกี่ยวกับเสียงเหมือนกันครับตอบที ตอนนี้กะลงัเเย่เลยครับ _T-T
เป้คับ
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 25 May 2004 22:10  

ถ้าคุณต้องการจะปิดเสียงชัตเตอร์โดยที่ไม่ต้องไปตั้งค่าเครื่องใหม่ตามที่เค้าบอกคุณก็แค่กดปุ่มปรับระดับเสียงตอนที่อยู่ในหน้าจอปรกติให้มันตำ่สุดเท่านั้นเองครับแล้วเสียงชัตเตอร์มันจะหลี่ลง
Kinkedo Now
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????????
วันที่โพสท์ : 26 May 2004 10:10  

/thx
ronalkob
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 26 May 2004 21:38  

วันนี้ไปซื้อสาย IRDA มา 500-. เองครับ แจ๋วเลย
หอม
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 27 May 2004 07:16  

500 เองหร๋อ ซื้อที่ไหน(ร้านไหน)กันเนี่ยยยย
num_linux
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 May 2004 07:49  

สอบถามหน่อยครับ คือผมสนใจตัวนี้มากๆเลย แต่ปัจจุบันผมใช้ samsung ของhutch อยู่เวลาจะบันทึกชื่อคนใน addreesbook มันจะพิมพ์ได้น้อยมากๆยิ่งพิมพ์ผสมกับthai/eng จะิยิ่งน้องและถ้ามีเว้นวรรคด้วย ก็เลยไม่ทราบว่าซํมซุงเป็นอาการแบบนี้เหมือนกันหมดหรือไม่
รบกวนผู้รู้ตอบให้ทีครับ เพราะผมกำลังเล็ง P800 มือ 2 อยู่
dash
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 May 2004 21:57  

คือว่าผมซื้อมาแล้วอ่า แต่เล่นwap gprs ไม่ได้อ่าครับ รบกวนถามค่าที่ต้องตั้งหน่อยครับ โทรถาม0แล้วเค้าจาส่งแฟ๊กซ์มาให้ เครื่องแฟ๊กซืดันเสีย ช่วยทีครับ ผมใช้orange ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้
หน้า 1, 2  ถัดไป

ไปยังหัวข้อ: