Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Sony Ericsson W910i - โซนี่ อีริคสัน
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3 ... 13, 14, 15
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 1405 / เข้าชม: 1368763
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Sony Ericsson W910i - โซนี่ อีริคสัน
วันที่โพสท์ : 05 Aug 2010 22:07  
ตอบโดยอ้างถึง  

โทรศัพท์ของผมมีปัญหา คือ กด ปุ่ม โทรออก กับ ปุ่มวางสายไม่ได้ครับ ปัญหาเกิดขึ้นหลังจาก ผมใช้สายลิงค์โทรศัพท์เข้ากับคอมพิวเตอร์ครับ ปุ่มอื่นๆใช้ได้ตามปกติ ยกเว้น 2 ปุ่มที่ผมกล่าวถึงข้างต้นครับ ท่านใดทราบวิธีแก้ไข ขอความกรุณาด้วยนะครับ จะตอบในนี้ หรือทาง อีเมล์ farohthai@hotmail.com ก็ได้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
OneSteFree
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Sony Ericsson W910i - โซนี่ อีริคสัน
วันที่โพสท์ : 12 Aug 2010 02:32  

คุณ looker ครับ

ไม่รู้มาช้าไปหรือเปล่า ขอ Dict และ theme ด้วยคนนะครับ
onestepfree@windowslive.com
ขอบคุณครับ
jouzu
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 15 Aug 2010 21:42  

K'Looker ครับ พอดีเข้ามาเห็นธีม Split ที่เปลี่ยนตตามเวลาหนะครับ ชอบมากเลย รบกวนส่งให้ผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

jouzugeng@gmail.com
รบกวนผู้รู้หน่อย
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 18 Jul 2011 10:52  

เนื่องจาก ผมไป Factory Reset แล้วมันให้ผมรอ ผมก็รอจนข้ามวัน มันก็ยังให้รออยู่ที่เดิม
ลองปิดแล้วเปิดเครื่องใหม่ มันก็ยังคงให้ผมรออยู่ ไม่ทราบว่าพอจะมีวิธีแก้ไขด้วยตัวเองได้บ้างไหมครับ หรือว่าต้องวิ่งเข้า0 อย่างเดียวเลย

ปล.เหตุผลที่ต้อง Factory Reset เพราะ มือผมมันซนครับ TT_TT
jirawatut
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2012 10:46  

ไม่อยากบอกเล้ยยยย

เจ้า W910i ผมใช้มาจะ 4 ปี แล้ว ไม่ยักกะพังซักที

แบ๊ตยังอึด (=__=") อยู่ได้ 2-3 วัน

มีนานๆ เมมไม่อ่าน ยัดเมมกลับก็ปกติ กับ ค้างบางอารมณ์ เวลาเปิดเครื่องใหม่ๆ แล้วเรารีบใช้รีบกด และน๊อตตรงแผงสไลค์ตรงไกลๆ ปุ่ม หลุด ครูด... แกะเองมาขันใหม่ก็ปกติ

นั้นดูมาปีกว่า อยากเปลียนเครื่อง ไม่ยักกะมีปัญหา
ขายก็ไม่ได้ราคา
จะเลิกก็เสียดายอยู่กันมานาน

ใช้แบบไม่ถนอม โยนไปโยนมาก็ปกติ

มัน 4 ปี แล้ว อะไรมันจะทนแบบนี้ (T^T) อยากจะทรัชลื่นปืด ลืนปืด กะเค้าบ้าง
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้
หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3 ... 13, 14, 15

ไปยังหัวข้อ: