Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขายมือถือ N95i หิ้วมาครับมีรูปแล้วครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตอบ: 2 / เข้าชม: 5359
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: BKK bangna
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขายมือถือ N95i หิ้วมาครับมีรูปแล้วครับ
วันที่โพสท์ : 29 Jun 2007 18:15  
ตอบโดยอ้างถึง  

ขายมือถือ N95i คับเครื่องเพิ่งหิ้วมาครับ 2เครืองครับ แต่ผมขายหนึ่งเครื่องแล้วผมจะใช้เองหนึ่งเครื่อง ลักษณะเด่น (อันนี้เรื่องจริงไม่หลอกลวงครับ)
1. กล้องค่อนข้างชัดครับ 2 ล้าน
2. เพลงเสียงดีมากครับ
3. ดูหนัง mp4 ชัดเจนครับ
4. ตัวเครื่อง(หน้ากาก)สวยมันวาวจริงๆครับแล้วผมจะโพสต์รูปให้ดูนะครับ
5.อ้อลืมถ่ายวีดีโอชัดเจนดีครับ เสียงก็ใช้ได้
6.หน้าจอเป็นปากกาจิ้มอะครับ ไวต่อการจิ้มครับ ดีและเร็วครับเทียบกับ O2 ได้เหมือนกันครับแต่ราคาถูกกว่า
ข้อเสีย (บอกได้ก็บอกเลยนะครับ)
ตัวฝากล้องที่เปิดเหมือนตลับแป้งมันจะปิดไม่สนิท แต่ไม่ใช่ปัญหาอะไรเพราะว่ามันจะล้อกอยุ่แล้วครับ
ใครสนใจติดต่อผมได้นะคับ ตั้ม 087-6776290 ครับ
อ้อลืมไปผมขาย 7500 ครับ ราคาลดได้อีกนิดหน่อยครับ เพราะว่าผมซื้อมา 6500 ครับ บอกกันตรงๆเลยครับ
เข้าไปดูรูปได้เลยนะครับที่
http://www.thaisecondhand.com/_board/ct/data/CT5453358.html
ลองดูนะครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Jul 2007 20:22  

โทรศัพท์ปะรังเค ๆๆๆๆๆ.......ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆ
.............. ยังหลงเหลืออีกเหรอเนี้ย นึกว่าโดน..............ไปหมดแล้ว เหอๆๆๆๆๆ
ใครซื้อเครื่องพวกนี้ก็น้ำตาตกทีหลังเชื่อสิ...........ฮิๆๆๆๆๆๆ
destinypooh
Year's Star

จังหวัด: BKK bangna
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Aug 2007 16:11  

งะ ความจริงแล้วมันก็ใช้ดีนะคับ (อันนี้ผมไม่ได้แนะนำให้สนับสนุนของก้อปนะคับ) บอกตามตรงผมรู้ตั้งแต่แรกแล้วว่ามันก้อปมา แต่ผมอยากเห็นกับตัวเองอะคับว่าใช้ดีจริงหรือป่าวคับเลยซื้อมา ถ้านับตอนนี้ที่ใช้แล้วก็ประมาณ 4เดือนแล้วหละคับ เค้าแถมแบตมาให้ 2ก้อน ผมลองแกะออกก้อนหนึ่งคับ ก็ทำได้แน่นหนาดีนิคับ (ให้ช่างแกะให้อะนะคับ) ในความคิดผมนะคับ ผมคิดว่ามันเป็นอีกทางเลือกหนึ่งของคนที่งบน้อยแต่อยากได้โทรศัพท์ที่สามารถดูหนังฟังเพลงได้และมีสไตลัสกับเค้า ซึ่งมันไม่ต่างกะยี่ห้อ wins อะไรนั่นเลยคับ เพราะว่าเค้าเอามาจากที่เดียวกัน คิดว่านะคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » ห้องซื้อขาย มือถือ แท็บเล็ต อุปกรณ์ไอที มือถือมือสอง
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: