Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Nokia 7500 Prism - โนเกีย
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 140 / เข้าชม: 600034
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : รุ่นนี้มีสีขาวแล้ว ก็สวยไปอีกแบบ
วันที่โพสท์ : 04 Oct 2007 21:46  
ตอบโดยอ้างถึง  

รุ่นนี้มีสีขาวแล้ว ก็สวยดีนะครับ เห็นที่ร้านขายส่งที่มาบุญครองขายอยู่ 7350 บาท สวยดี ผมว่าราคาเหมาะสมกับลูกเล่นราคาไม่แพงดี แต่ทำไมไม่ค่อยมีคนใช้รุ่นนี้เลย แปลกดีนะ ผมว่าน่าใช้มาก ๆ รุ่นนี้....
F.P.P
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Oct 2007 20:49  

7500

ซื้อมาใช้แล้ว ว

ก๊า เฉย ย ๆ นะ

หุหุ . ..
PZ16
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Oct 2007 21:47  

สวยอะค่ะ

แบบ ไฮโซๆ มีคลาสหน่อย

แหะๆ
minobu17
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Oct 2007 16:35  

เราซื้อมาแล้วคับ ตอนแรกก็คิดว่าคนอื่นต้องบอกว่าตลกแน่ๆ แต่ก็ไม่เห็นมีใครว่าอะไรเลยนะ(แต่พี่สาวเรามันชอบข่มว่าสวยสู้ 8600ลูน่าของมันไม่ได้หรอก -*-) แต่คนอื่นเค้าก็บอกว่าสวยดี

ถ้าจะซื้อมาใช้ก็ควรอย่าทำตกบ่อยนะคับ เพราะตรงปุ่มซอฟคีย์ซ้ายขวาอ่ะ มันไม่ค่อยแข็งแรงเท่าไหร่(ไม่รู้สิเราคงคิดไปเองมั๊ง แต่กลัวว่าเวลามือถือตกแล้วปุ่มตรงนี้มันจะหลุดอ่ะ)

เสียงก็พอๆกับ 5300 นะ ส่วนกล้องเวลาถ่ายภาพออกมาแล้วดูจากหน้าจอมือถือจะซีดๆกว่าภาพจริงนิดหน่อย แต่ภาพค่อนข้างชัดดี

ชอบที่สุดคงจะเป็นเครื่องคำนวนหนี้อ่ะ -*- มีให้ใส่ดอกเบี้ยด้วยนะจะได้ป้องกันเจ้าหนี้โกง 555+

เอดจ์เร็วโคตรเลยแหละ เล่นเว็บก็ดีเหมือนกัน แต่รู้สึกว่าหน้าจอเล็กไปหน่อย

เวลาคุยบางครั้งคนที่เค้าฟังเราก็จะบอกว่าบางทีก็เสียงเบาบางทีก็ดัง ไม่รู้ว่าทำไมเหมือนกัน

แต่ไม่ชอบอยู่อย่างหนึ่งอ่ะ เวลาเอาออกมาโทรอ่ะมีคนชอบบอกว่าใช้มือถือเหมือนผู้หญิงเลย Sad

ถ้าใครมีอะไรสงสัยก็ถามมาได้นะคับ
Mpake
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Oct 2007 15:10  

ซื้อมาแล้วโดยรวมดีทุกอย่างครับ แต่
ไม่ชอบตรงที่แบตหมดเร็วครับ วันเดียวเอง
ปุ่มเลื่อนใช้ไม่ถนัดเลย เวลาจะเลื่อนขึ้นลงมัน
กลายเป็นกดตรงกลางเฉยเลยครับ และที่สำคัญ
โดนคนรอบข้างแซวว่ามือถือผู้หญิง
posh69
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากถามเรื่องwallpaperของรุ่นนี้อ่ะคับ
วันที่โพสท์ : 14 Nov 2007 23:05  

เห็นบอกว่าสีจะเปลี่ยนตามสถานะภาพของแบต แต่ยังหาไม่เจอเลยว่ามันอยู่ตรงไหนอ่ะคับ
jpnoom
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Nokia 7500 Prism - โนเกีย
วันที่โพสท์ : 18 Nov 2007 19:44  

MrPhone ผู้เขียน:
ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Nokia 7500 Prism - โนเกีย
รีวิวโทรศัพท์ : http://www.siamphone.com/review/2007/nokia/7500/page.htm
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/nokia/7500_prism.htm

มีใครรู้ไหมครับ ว่ารุ่นนี้ ใช้ สาย data link รุ่นอะไร
PM_Lover
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: MonkeyZ TowN
หัวข้อ : ....
วันที่โพสท์ : 18 Nov 2007 22:16  

บอร์ดเงียบมากๆเลยค้าบบ

ใครก้อได้ๆ มารายงานเรื่องสถานะแบตให้ฝังหน่อยสิคับ

แล้วก้ภายในด้วย ผมจะซื้อสิ้นเดือนนี้แล้ว

จะได้ดูว่าข้อเสียพอรับได้รึป่าวว

กรุณาเถอะนะค้าบบบ

อ้อแล้วแบตBL-4B 700 mAh อ่ะ

มันเปลี่ยนเป็นBL-4B 820 mAh ได้มั้ยอ่ะคับ?
k.
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ถามหน่อยคับ
วันที่โพสท์ : 21 Nov 2007 03:11  

มีสีขาวด้วยเหรอ อยากได้จัง ตามบริสเทล เจมาร์ทมีขายป่าวคับ เมมที่แถมให้ขนาดเท่าไรเหรอคับ
dsd
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : .
วันที่โพสท์ : 02 Dec 2007 21:32  

ว่าจะซื้อรุ่นนี้ เสียงดีมั้ย แล้วการใช้งานมีปัญหาอะไรบ้างรึป่าวคับ ข้อดี ข้อเสียเป็นยังไงบ้างคับ
PM_Lover
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Dec 2007 00:58  

รุ่นนี้สามารถเป็นเว็บแคมในตัวได้มั้ยอ่ะคับ?
อยากรู้
ช่วยตอบหน่อยนะคับ
PM_Lover
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Dec 2007 22:27  

ซื้อมาแล้วหละคับ
หุหุ
ขอบอกว่าชอบมากก

สวยมากคับ
ตอนแรกเพื่อนๆ
บอกว่าไม่สวย ไม่ให้ซื้อ
พอซื้อมา
หึหึหึ บอกว่าสวยยกานทุกคนเลยย
7300 แน่ะ
แต่ว่าชอบมากมาย

ใครมีปัญหาการใช้งาน
ถามผมได้นะคับ

-*-รุ้สึกบอร์ดเงียบ ไม่ค่อยมีใครใช้เลยละสิ ดีออก ไม่มีใครเหมือน

หุหุ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากถาม ผู้รู้
วันที่โพสท์ : 25 Dec 2007 09:56  

เกี่ยวกับหูฟังครับ คืออยากรู้ว่าเวลาฟังเพลงและฟังวิทยุ
1.เวลาจะเลื่อนไปฟังเพลงหรือวิทยุสถานีต่อไป ต้องกดที่หูฟังหนึ่งที่ใช่เปล่าครับ
2.เวลาจะกลับไปฟังเพลงหรือวิทยุก่อนหน้านี้ จะมีปุ่มให้กดหรือเปล่า เพราะหูฟัง HS-47 มีแค่ปุ่มเดียว หรือต้องกดที่เครื่องครับ
PM_Lover
SP Member
SP Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 26 Dec 2007 23:38  

ไม่งั้นก้อต้องเลื่อนที่เครื่องอ่ะคับ

หรือก้อ กดที่ปุ่มตรงหูฟังนั้นแหละ

แต่ต้องกดไปเรื่อยๆ ให้มันวนมาเองอ่ะคับ

ถ้ามีสัก 10 สถานี ก้อกดไป 10 ครั้ง

55+ สะดวกละสิ (ประชด)
ิิิboo!
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : conference
วันที่โพสท์ : 27 Dec 2007 11:07  

ุรุ่นนี้มัน ประชุมสายได้มั้ยอะค้ะ
แล้วสีขาวมีขายรึยัง ถ้ามีช่วยบอกด้วยนะคะว่าที่ไหน
อยากได้มั่ง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Dec 2007 02:46  

ราคามันจะลงสุดๆเหลือเท่าไหร่อะคับ สำหรับรุ่นที่เปิดตัว ประมาณ 7,xxx บาท ของ โนเกีย

ตอนนี้ดูอยู่ 3 รุ่นอะคับ 7500 7900 6500 เลือกไม่ถอก T T
PM_Lover
SP Member
SP Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 31 Dec 2007 21:49  

ประชุมสายยังไม่ได้ลองนะคับ
เด๋วลองวันนี้แหละ
ส่วนสีข่าวนั้น เหนแต่เครื่องนอกคับ
เครื่องที่แบบว่าโนเกียไทย
เปิดตัวยังไม่เหนเลยย

สำหรับ rep. บนผมนี่นะ
ราคาน่าจาลงสุดปามาน 6500 นะคับ ไม่น่าต่ำกว่านี้
หมายถึงปามานกลางปีหน้านะคับ
แต่ยังไงก้อสุดแล้วแต่บริษัท
ตอบไม่ได้ซะด้วยสิ

7900 เอ่อผมว่าอย่าซื้อเลยคับ
แต่ถ้าชอบหรู ก้อเอาไป
เปลี่ยนไฟที่แผงปุ่มกดดได้ 46 เฉดสีแน่ะ
แต่ตัดวิทยุออกไป

6500c หรือ 6500s คับ ถ้า c เนี่ย ก้อคล้าย 7900แหละ
ตัดวิทยุออก เมมในตัว 1GB แต่หรูมากคับ ขอบอก สวยด้วย

6500s ดีสุดยอดคับ ของฟังก์ชั่นกับราคา แต่จะหนัก
แล้วก้อค่อนข้างหนาเลยแหละคับ หนาจิงๆ
แต่เรื่องการใช้งานเนี่ยคุ้มมากเลยย ครบองค์

เอาเป็นว่าผมเชียร์ 7500 นะ 55+
เพราะผมใช้อยู่นิ แล้วยังไม่เคยเจอปัญหาอะไรเลยย
ราคาตอนนี้สัก 6900 ได้แล้วนะคับ (น่าจะ) คุ้มคับ

อยากถามไรถามคับ
ชอบตอบ
PM_Lover
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : ......
วันที่โพสท์ : 16 Jan 2008 09:37  

ย้ำอีกครั้ง มีอะไรสงสัยเกี่ยวกับรุ่นนี้
ถามได้ตามสบายนะคับ
แม้ว่ามันจะโดนขโมยไปแล้วก็เถอะ

เศร้านิดนึงคับ
lowlow
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Nokia 7500 Prism - โนเกีย
วันที่โพสท์ : 28 Jan 2008 12:50  

อยากได้โปรแกรมกำจัดไวรัสลงมือถีอรุ่นนี้หาที่ไหนได้
PM_Lover
SP Member
SP Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 29 Jan 2008 23:53  

เอ่อคืว่า รุ่นนี้ไม่ใช้ซี่รี่60(ซิมเบี้ยน)นะคับ
โปรแกรมไวรัส ไม่สามารถที่จะเกิดปัญหากับเครื่องได้
แต่อาจไปติดที่การ์ดหน่วยความจำได้นะคับ
100%เลยคับ ว่าเครื่องไม่มีวันติดไวรัส
แอนตีไวรัสสำหรับ เจ้าตัวนี้ (ซี่รี่40) จึงไม่มีใครทำออกมาคร้าบบ
สับปะรดของช้านนน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Mar 2008 20:37  

ชอบรุ่นนี้มากๆเลย ใครจะว่างัยก็ช่าง
เมื่อไรราคาจะตกเหลือ 5,XXX บ. ซักกะทีน๊า
อยากด้ายยยยยยย Crying or Very sad
papayatop
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: รัตนโกสินทร์
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Mar 2008 20:29  

สับปะรดของช้านนน ผู้เขียน:
ชอบรุ่นนี้มากๆเลย ใครจะว่างัยก็ช่าง
เมื่อไรราคาจะตกเหลือ 5,XXX บ. ซักกะทีน๊า
อยากด้ายยยยยยย Crying or Very sad

กว่าจะตกขนาดนั้น จะมีของให้สอยรึเปล่าครับ Very Happy
apinan142
Year's Star

จังหวัด: ขอนแก่น
หัวข้อ : แบต
วันที่โพสท์ : 09 Apr 2008 15:50  

แบตนี่ชาตวันต่อวันเลยป่าวอะ

น้อยกว่า 6300 อีก

เคยฟังเพลงติดต่อกันได้นานเท่าไหร่ครับ

ว่าจะซื้ออยู่ เห็นที่ ชัยภูมิ 5890 .- ร้านในห้างโลตัส ใครเห็นขายเท่าไหร่บ้าง บอกหน่อย
papayatop
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: แบต
วันที่โพสท์ : 09 Apr 2008 21:43  

apinan142 ผู้เขียน:
แบตนี่ชาตวันต่อวันเลยป่าวอะ

น้อยกว่า 6300 อีก

เคยฟังเพลงติดต่อกันได้นานเท่าไหร่ครับ

ว่าจะซื้ออยู่ เห็นที่ ชัยภูมิ 5890 .- ร้านในห้างโลตัส ใครเห็นขายเท่าไหร่บ้าง บอกหน่อย

1. ถ้าใช้สาระพัด ต้องชาร์ตวันต่อวันเลยครับ
2. ผมว่าประมาณ 2 ชม. เเบตน่าจะลดไปพอควรเเล้วครับ
3. MBK ไม่เห็นมีรุ่นนี้ขึ้นตู้นะครับ สงสัยจะขายไม่ดี
apinan142
Year's Star

วันที่โพสท์ : 12 Apr 2008 16:23  

3. MBK ไม่เห็นมีรุ่นนี้ขึ้นตู้นะครับ สงสัยจะขายไม่ดี

สงสัยจะเปนงั้นล่ะ ไม่ค่อยมีร้านเอาออกมาโชเลย

ใครเคยใช่มั่งแล้ว บอกหน่อย

มันจะอัดเสีงได้นานเท่าไหร่อะ
แล้วเคยเอาแบตรุ่นอื่นมายัดดูรึป่าว เผื่อจะอึดขึ้น
papayatop
PRO Member
PRO Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 12 Apr 2008 20:28  

apinan142 ผู้เขียน:

สงสัยจะเปนงั้นล่ะ ไม่ค่อยมีร้านเอาออกมาโชเลย

ใครเคยใช่มั่งแล้ว บอกหน่อย

มันจะอัดเสีงได้นานเท่าไหร่อะ
แล้วเคยเอาแบตรุ่นอื่นมายัดดูรึป่าว เผื่อจะอึดขึ้น

1. อัดเสียงได้นาทีเดียวครับ
2. จริงๆ เเล้ว เเต่ละรุ่นไซท์จะไม่ค่อยเท่ากันซักเท่าไร ไม่ค่อยเเนะนําให้ทําครับ ช๊อตมาจะยุ่ง
apinan142
Year's Star

วันที่โพสท์ : 13 Apr 2008 15:11  

papayatop ผู้เขียน:
ขอบคุณครับ Very Happy Very Happy
น่าเสียดายว่าจะซื้ออยู่ เพราะเหนไม่มีใครใช้ Neutral
สงสัยต้องซื้อ 6300 อัดเสียงได้ตั้งชั่วโมงนึง
Nikzzz
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 May 2008 20:11  

ตอนนี้ราคาเหลือ 6,060 บาทแล้วอ่าครับ ที่ร้าน Mobile Easy สาขา เซ็นลาดน่ะ กะว่าสิ้นเดือนจะลองถอยมาใช้ดู Smile
ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Ubonratchatani
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 May 2008 19:26  

5900 บาทแล้ว

ราคาจากคุน papayatop ขอบคุงมากๆ

รุ่นี้ เนี่ย ถ้าจะซื้อแบตที่มีความจุมากกว่านี้มาใส่ ได้ไหมเนี่ย

มันน้อยเหลือเกิน แค่ 700 เอง ขนาด 2630 จอเล้กกว่า เครื่องเล็กกว่า ฟังชั่นน้อยกว่า ยังให้แบตมามากกว่านะ (ถึงยังงั้น ก้อยุได้แค่ 2 วัน ที่เราเคยใช้)

ปล. เสียงลำโพงเป็นไงบ้างอะงับ เหงมีคนโพสไว้ว่า พอๆกะ 5300 จิงหรออเนี่ย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 May 2008 23:53  

ทำไมผมเสียบสาย usb แล้วมันไม่ขึ้นไรเลยอ่าในคอมพ์ขึ้นแต่ในโทสับแล้วก็ไม่มีไร
รึมันเจ๊งหว่า
คุณแมว
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jun 2008 10:09  

ตอนนี้ ราคา 5900 ไปซื้อต้องสั่งของไว้ก่อน วันต่อมาถึงจะได้

มือ 2 ขายอยู่ 5100

มีที่ถูกกว่านี้มั้ยครับ

ผมคิดว่า มือ2 จะถูกกว่านี้ซะอีก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ....
วันที่โพสท์ : 24 Sep 2008 22:55  

PM_Lover ผู้เขียน:
ส่วนสีข่าวนั้น เหนแต่เครื่องนอกคับ

ราคาน่าจาลงสุดปามาน 6500 นะคับ ไม่น่าต่ำกว่านี้

เปลี่ยนไฟที่แผงปุ่มกดดได้ 46 เฉดสีแน่ะ

6500c หรือ 6500s คับ ถ้า c เนี่ย ก้อคล้าย 7900แหละ
ตัดวิทยุออก เมมในตัว 1GB แต่หรูมากคับ ขอบอก สวยด้วย

6500s ดีสุดยอดคับ ของฟังก์ชั่นกับราคา แต่จะหนัก
แล้วก้อค่อนข้างหนาเลยแหละคับ หนาจิงๆ
แต่เรื่องการใช้งานเนี่ยคุ้มมากเลยย ครบองค์

เอาเป็นว่าผมเชียร์ 7500 นะ 55+
เพราะผมใช้อยู่นิ แล้วยังไม่เคยเจอปัญหาอะไรเลยย
ราคาตอนนี้สัก 6900 ได้แล้วนะคับ (น่าจะ) คุ้มคับ

ชอบตอบ

คุณPM_lover คร้าบที่ว่าเอาไปเปลี่ยนไฟที่แผงปุ่มกดเป็น46สีทำได้ด้วยเหรอครับ ทำยังไง ทำที่ไหน มืออาชีพทำรึเปล่าครับ แล้วมันจะมีผลกระทบอะไรกับเครื่องรึเปล่าอ่ะครับ ยกเว้นตัดวิทยุ(ไม่ได้ฟังวิทยุอยู่แล้ว) สนใจครับอยากทำ

แล้วอีกอย่างขอบสีๆข้างเครื่องเค้าบอกว่าลอกง่ายเหรอครับ จริงรึเปล่าครับ ช่วยตอบด้วยนะคร้าบ ขอบคุณครับ
PM_Lover
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ....
วันที่โพสท์ : 19 Oct 2008 00:44  

Anonymous ผู้เขียน:
PM_Lover ผู้เขียน:

ชอบตอบ

คุณPM_lover คร้าบที่ว่าเอาไปเปลี่ยนไฟที่แผงปุ่มกดเป็น46สีทำได้ด้วยเหรอครับ ทำยังไง ทำที่ไหน มืออาชีพทำรึเปล่าครับ แล้วมันจะมีผลกระทบอะไรกับเครื่องรึเปล่าอ่ะครับ ยกเว้นตัดวิทยุ(ไม่ได้ฟังวิทยุอยู่แล้ว) สนใจครับอยากทำ

แล้วอีกอย่างขอบสีๆข้างเครื่องเค้าบอกว่าลอกง่ายเหรอครับ จริงรึเปล่าครับ ช่วยตอบด้วยนะคร้าบ ขอบคุณครับ

- -'

โทษทีครับ เพิ่งอ่านเจอ
ไฟพื้นหลัง 46 เฉดสี มันอยู่ในเครื่องแหละคับ
มันกระพริบได้อ่าคับข้างหลังปุ่มกด ลองดูในการตั้งค่าแหละคับ
ไม่จำเป็นต้องมืออาชีพหรอก

ไอ้ลอกง่าย/ไม่ง่ายนี่ไม่รุ้นะคับ ไม่ลอกหรอกคับถ้ารักษาดี
วัสดุมันไม่เหมือน N 76 (เก่า )นะครับ ผมว่าไม่ลอกง่ายหรอก
hisa
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Dec 2008 22:52  

ขอระบายหน่อย

ชอบมือถือรุ่นนี้มากมายอะ

ซื้อสีขาวมาปีนึงละ ใช้ดีมากๆ
เสียงดี กล้องชัด อยากบอกทุกคนมากๆ

แต่ตอนนี้โดนขโมยไปแล้ว เสียใจมาก
หาซื้อไม่ได้แล้ว เพราะสีขาวมีทำออกมาแค่ lot เท่านั้น
(ทำตกหลายทีก็ไม่พังด้วยล่ะ)
gappkoo
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: สุราษฎร์ธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jul 2009 13:35  

ยังมีขายอยู่บางร้านนะครับ อิอิ
ผมเดินดูในห้าง คนซื้อสีขาวเยอะมาก Shocked
flyffpop
Year's Star

จังหวัด: บุรีรัมย์
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jul 2009 18:08  

Surprised ดีเยี่มครับ ผมใช้อยุ่ ปุ่มกดมัน5ทิศทาง
้้้
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 03 Nov 2009 09:43  

ไฟสีมันเปลี่ยนยังไงอ่ะ ผมหาไม่เจออ่ะคับ

แล้วกรอบมันเปลี่ยนได้มั้ยคับ

วานผู้รู้ตอบผมทีคับ
gappkoo
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: สุราษฎร์ธานี
วันที่โพสท์ : 03 Nov 2009 19:29  

้้้ ผู้เขียน:
ไฟสีมันเปลี่ยนยังไงอ่ะ ผมหาไม่เจออ่ะคับ

เปลื่ยนได้ครับผม Wink
เดืื
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 04 Nov 2009 18:17  

gappkoo ผู้เขียน:
้้้ ผู้เขียน:

เปลื่ยนได้ครับผม Wink

กรอบหรือไฟสีมันเปลี่ยนได้อ่ะคับ

แล้วไฟสีมีวิธีเปลี่ยนยังไงช่วยอธิบายหน่อยนะคับ

แล้วกรอบแพงมั้ยคับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: