Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 611 ผมบูทูธไม่ได้(รูป)ุไม่ไ่ด้ไฟล์อื่นปกติ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 5978
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : 611 ผมบูทูธไม่ได้(รูป)ุไม่ไ่ด้ไฟล์อื่นปกติ
วันที่โพสท์ : 15 Sep 2007 23:51  
ตอบโดยอ้างถึง  

บลูรูปไมไ่ด้อ่ะครับ นอกนนั้นได้หมด แถมมันบลูทูธได้เฉพาะบางรุ้น ลองเคลียไฟล์รายชื่อในลิสแล้วก็บลุไมไ่ด้ครับ
509kub
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Sep 2007 15:46  

ลอง reset เป็นค่าโรงงานก่อนครับ แล้วลองส่งใหม่ ของผมได้ทุกยี่ห้อนะครับ connect กับคอมก็ได้ไม่มีปัญหาอะไรครับ

----------------------------------------------------------------------------------------------------------
ทิป เทคนิคการใช้ imobile ทุกรุ่นคลิ๊ก > http://www.inakhonsawan.com/imobiletip
bbbrighttt
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Nov 2007 02:15  

ผมใช้ 611 ตอนนี้ส่งบลูธูทกับโนเกีย n73 ไม่ได้ครับ ไฟล์ทุกอย่างส่ง รับจากโนเกีย n 73ได้เลยคับ ใครส่งได้มั่งครับ ทำไงดีคับ
jumjungza
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Aug 2008 14:24  

ของเราใช้ไอโมบาย607 อยู่นะตอนนี้
เวลาเพื่อนเราส่งบลูทูธมาให้เรา เราเปิดฟังเพลงได้ แต่พอเราปิดมันไป แล้วจะเปิดขึ้นมาดูอีกก็หาไม่เจอ แต่ไฟล์ทั้งหมดก็ยังคงอยู่นะ จะดูได้ก็ตอนที่มีคนส่งบลูทูธมาให้เราเท่านั้นอ่ะ
อยากรู้วิธีแก้ไขอ่ะ ของเพื่อนเราก็ใช้รุ่นเดียวกัน แต่เค้าไม่เป็นอย่างเรา ใครรู้ก็ช่วยบอกเราด้วยนะ ขอบใจมากนะ
O - Mo
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: พิษณุโลก
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 May 2009 13:03  

jumjungza ผู้เขียน:
ของเราใช้ไอโมบาย607 อยู่นะตอนนี้
เวลาเพื่อนเราส่งบลูทูธมาให้เรา เราเปิดฟังเพลงได้ แต่พอเราปิดมันไป แล้วจะเปิดขึ้นมาดูอีกก็หาไม่เจอ แต่ไฟล์ทั้งหมดก็ยังคงอยู่นะ จะดูได้ก็ตอนที่มีคนส่งบลูทูธมาให้เราเท่านั้นอ่ะ
อยากรู้วิธีแก้ไขอ่ะ ของเพื่อนเราก็ใช้รุ่นเดียวกัน แต่เค้าไม่เป็นอย่างเรา ใครรู้ก็ช่วยบอกเราด้วยนะ ขอบใจมากนะ

เข้าไปที่บลูธูท ----> อุปกรณ์ส่วนตัว ----> ตกลง----- > ตัวเลือก -----> ลบทั้งหมด

ลองทำดูนะ ของเราก็รับส่งอะไรไม่ได้เลยอ่ะ แต่พอลบอุปกรณ์ออกหมดก็ใช้ได้ปกติแระ
dew309
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ยะลา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 May 2009 11:17  

ลองตั้งค่าโรงงานดู ถ้าไม่หายคงโดนไวรัสแล้วครับ....ต้องลองสแกนด้วยแอนตี้ของแท้ดูครับ จึงจะชัวไม่ก็เอาเครื่องไปอัพโปรแกรมแล้วการ์ดฟอแมทใหม่ครับ....
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: