Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ถามเรื่องการลงโปรแกรม ATOM หน่อยคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3898
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: พิษณุโลก
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ถามเรื่องการลงโปรแกรม ATOM หน่อยคับ
วันที่โพสท์ : 03 Oct 2007 16:15  
ตอบโดยอ้างถึง  

โปรแกรมที่มัน .cab อ่ะคับมันลงยังไงหรอคับ ลงไม่เป้นอ่ะ สอนผมหน่อยคร๊าบบบ ขอบคุณมากๆคับ
ไข่เจียวยัดไส้
Gold Member
Gold Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ถามเรื่องการลงโปรแกรม ATOM หน่อยคับ
วันที่โพสท์ : 09 Oct 2007 11:42  
ตอบโดยอ้างถึง  

xcomscience ผู้เขียน:
โปรแกรมที่มัน .cab อ่ะคับมันลงยังไงหรอคับ ลงไม่เป้นอ่ะ สอนผมหน่อยคร๊าบบบ ขอบคุณมากๆคับ

ง่ายมากครับ เพียง Copy โปรแกรม .cab ไปไว้ในตัวเครื่อง
(Copy ผ่าน ActiveSync หรือผ่าน Cardreader ในกรณีเก็บไว้ในเมมโมรี่การ์ด)

จากนั้นเปิดตัว PDA ของคุณ เข้าไปที่ File Explore แล้ว เบราซ์ไปยังโปรแกรม .cab ที่คุณ copy ไว้ และใช้ปากกาจิ้มที่ตัวโปรแกรม มันก้อจะติดตั้งให้เองครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: