Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Gigabyte GSmart i350 - กิ๊กกะไบท์

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 20 / เข้าชม: 83848
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Gigabyte GSmart i350 - กิ๊กกะไบท์
วันที่โพสท์ : 07 Jan 2008 22:06  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Gigabyte GSmart i350 - กิ๊กกะไบต์
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/gigabyte/gsmart_i350.htm

Larvaz
Silver Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Jan 2008 23:26  

เหมือน Glofiish เลยอะ ก๊อปมากันเปล่าเนี่ย

ถ้าเทียบโนเกียก็คงเป็นรุ่น n81 เพราะกล้องเท่ากันเลย ราคาพอๆกัน(รุ่นธรรมดา) แต่ตัวนี้เหนือกว่าเรื่อง GPS กับระบบที่เสถียรแน่นอน ส่วน n81 ลำโพง เสียง กับเกมยังไงก้อกินขาด
จิม
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: Chol-Bu-Ri มังค
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Jan 2008 11:19  

Larvaz ผู้เขียน:
เหมือน Glofiish เลยอะ ก๊อปมากันเปล่าเนี่ย

ถ้าเทียบโนเกียก็คงเป็นรุ่น n81 เพราะกล้องเท่ากันเลย ราคาพอๆกัน(รุ่นธรรมดา) แต่ตัวนี้เหนือกว่าเรื่อง GPS กับระบบที่เสถียรแน่นอน ส่วน n81 ลำโพง เสียง กับเกมยังไงก้อกินขาด

เอา Gigabyte g-Smart i350 ซึ่งเป็น Windows Mobile + GPS
มาเปรียบเทียบกับ Nokia N81 มันคนละเรื่องเดียวกันเลยครับ

Rem. Gigabyte g-Smart i350 ราคา 17,900 บาท ไม่รวม Software GPS (ต้องหาเอาเอง ไม่ยากเกินไปอยู่แล้ว 555.)
Artz
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: Lampang
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Jan 2008 12:43  

ถูกต้องนะครับ อย่าเอา ต่างเผ่า มาเทียบกัน สะงั้น

i350 อยู่ในเกณฑ์ที่ดีครับ ต้องดูว่าจะแข่งกับรุ่นอื่นๆ ในตลาดได้ไหม
-`๏'- โ อ๊ ต -`๏'-
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jan 2008 19:28  

ง่ะ นึกว่าราคานี้รวมแผนที่แล้วนะเนี่ย อยากได้ Garmin ฮ่าๆๆๆ
MO-MO
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Jan 2008 22:19  

โ อ๊ ต ผู้เขียน:
ง่ะ นึกว่าราคานี้รวมแผนที่แล้วนะเนี่ย อยากได้ Garmin ฮ่าๆๆๆ

หาชะแลงมางัดหน่อย การ์มิน ก็วิ่งได้แล้วครับ
NBS_K
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jan 2008 05:18  

แรง จอไหญ่ ครบ คุ้ม
unknow_s
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Jan 2008 02:43  

น่าจะเป็นทางเลือกที่ดีอีกตัวหนึ่ง
Gigabyte ออกมาแต่ละตัวแรงๆ ทั้งนั้น
ฟังก์ชั่นครบ แถมราคาไม่แพงด้วย
ได้เปรียบ HTC เยอะ
เสียอย่างเดียว Model ยังไม่ค่อยสวย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jan 2008 13:19  

กามินเหรอ รัชดา 500 เท่านั้น
hong_karb
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากได้อ่ะ
วันที่โพสท์ : 04 Feb 2008 01:00  

หาซื้อได้ยังคับในไทยอ่ะ แล้วราคาอยู่ประมาณเท่าไหร่หรอคับ ถามตามมาบุญครองแล้วไม่มีเลยอ่ะ หรือต้องไปอุ้มมาจากนอกเองอ่ะคับ ช่วยบอกหน่อยคับ
mazamaru
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Feb 2008 12:58  

tohome.com เห็นตั้งราคา 17590 ครับ
hong_karb
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : สอบถามเพิ่มเติมครับ
วันที่โพสท์ : 11 Feb 2008 21:42  

สอบถามเพิ่มเติมหน่อยครับ อยากถามว่ามีเครื่อง spec ประมาณนี้ มี gps + TV + FM Radio + กล้อง AF + WiFi + Blue + Edge ไหมคับ พอดีไม่ค่อยได้ติดตามข่าวสารมือถืออ่ะคับ ถ้ามีจิงช่วยบอกหน่อยคับ ( ถ้าไม่มีขายในไทยรบกวนบอกแหล่งซื้อด้วยก็จะดีมากๆเลยคับ )

PS ได้ข่าวมาว่า Meizu M8 ทำได้ครบตามนี้จิงหรือเปล่าคับ ( ถ้าจริงหาซื้อที่ไหนคับ )
NEW007
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Feb 2008 18:51  

ถามหน่อย มึใครได้เคยใช้รุ่นนี้แล้วบ้าง ครับ ช่วยรีวิว ให้ฟังหน่อยสิครับ เงียบจังรุ่นนี้อะ หรือว่ามันยังไม่มีขายอะครับ

คือตอนนี้ผมกำลังสนใจอยากได้ PDA สักเครื่อง เห็นรุ่นนี้เล็ก ดี
Larvaz
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Mar 2008 23:02  

รุ่นนี้จอชัดถึงชัดมากครับ ความละเอียดสูง ดูหนังชัดมาก แต่ไม่เหมาะกับคนตาไม่ค่อยดี ที่ต้องการตัวหนังสือใหญ่ๆ

พอร์ตมีสองพอร์ต มินิยูเอสบี(มั้ง)กับยูเอสบี

การค้นหา GPS กับ Powermap เร็วดีครับ

กล้องสองล้าน ออโต้โฟกัสถ่ายพอถูไถ

ดูหนังฟังเพลง (รุ้สึกไม่มีอีควอไลเซอร์) กับปุ่มลัดหมุนจอ

เหมาะกับคนต้องการ GPS ราคาถูกและใช้ไวไฟได้

แต่ตัวนี้ไม่มีแผนที่นะครับ เก่งหน่อยก้อหาได้แล้ว

อาการแฮงค์ยังมีออกมาให้เห็นอยู่ เป็นเรื่องธรรมดาของคนใช้วินโดว์โมบาย
Tong CNX
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2008 20:46  

หากจะเทียบกับ HP iPAQ 612 ล่ะ คิดว่าอย่างไหนดีครับ
ผมกำลังหา PDA Phone ที่จะมาแทน ปาล์ม ที่ใกล้จะลาโลกแล้วครับ
ช่วยแนะนำหน่อยครับ
GGan
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Jul 2008 23:18  

แผนที่ ก้อโหลด Google Map มาสิคับ ผมว่านะ

ป.ล. ถึงอย่างไร ผมก็ไม่มีเงินซื้อมือถือดีๆใช้เหมือนคนอื่นหรอกคร้าบ... Wink
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Feb 2009 16:37  

ราคาล่าสุดตอนนี้เหลือ 7,900 ครับ
ภูริวัฒน์ วงค์แก้ว
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Gigabyte i350
วันที่โพสท์ : 09 Apr 2009 10:57  

Anonymous ผู้เขียน:
ราคาล่าสุดตอนนี้เหลือ 7,900 ครับ

ใช่ครับรอมาตั้งปี ไปถอยมาเมื่อไม่กี่วันนี้ที่ฟอร์จูนรัชดา ต้องเพิ่ม Garmin อีก 500.- บาท แต่ก็ไม่เป็นไร ใช้ดีมากๆ เพราะศรัทธาแบรนด์และเทคโนโลยีของ Gigabyte อยู่แล้ว แต่ตอนนี้กำลังปวดหัวนิดหน่อยไม่สามารถส่ง SMS / MMS ได้ ใช้ซิมของทรู ยังตั้งค่าไม่ถูก วานผู้รู้ช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะครับ

ภูมิใจใช้ Gigabyte i350 ครับ
bonobo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Gigabyte i350
วันที่โพสท์ : 11 May 2009 21:55  

ภูริวัฒน์ วงค์แก้ว ผู้เขียน:
Anonymous ผู้เขียน:

ใช่ครับรอมาตั้งปี ไปถอยมาเมื่อไม่กี่วันนี้ที่ฟอร์จูนรัชดา ต้องเพิ่ม Garmin อีก 500.- บาท แต่ก็ไม่เป็นไร ใช้ดีมากๆ เพราะศรัทธาแบรนด์และเทคโนโลยีของ Gigabyte อยู่แล้ว แต่ตอนนี้กำลังปวดหัวนิดหน่อยไม่สามารถส่ง SMS / MMS ได้ ใช้ซิมของทรู ยังตั้งค่าไม่ถูก วานผู้รู้ช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะครับ

ภูมิใจใช้ Gigabyte i350 ครับ

คุงภูริวัฒน์ ซื้อร้านไน๋อ่ะคะ อยากได้เหมือนกังเดินหามาบุญครองมะมีเรยง่ะ เครื่องมือหนึ่งอ่ะเป่าอ่ะ อยากได้ๆ โฮ่ะๆๆๆ
เมลมาบอกกันมั่งจิ deliotoon@yahoo.com
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Jun 2009 23:24  

อยากได้เหมือนกันครับ แนะนำทีครับว่าซื้อได้จากร้านไหน ที่ไหน ขอบคุณครับ
up2yoong@hotmail.com
art
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Gigabyte GSmart i350 - กิ๊กกะไบท์
วันที่โพสท์ : 07 Nov 2009 02:02  

อยากได้เหมือนกันนะครับ
art_kung_cadet@hotmail.com
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: