Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 iPhone กับ w610i

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 3896
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : iPhone กับ w610i
วันที่โพสท์ : 13 Feb 2008 16:44  
ตอบโดยอ้างถึง  

iPhone กับ w610i อันไหนดีกว่ากันคะ ???

คือจะซื้อมือถือใหม่น่ะค่ะ

แล้วที่บ้านไม่ชอบ sony น่ะค่ะทั้งครอบครัวชอบ nokia กันหมด

เลยยุให้ใช้ nokia แต่ว่าไม่เอา

พ่อก็เลยบอกว่าจะซื้อ iPhone ให้

แต่จิตใจมันก็ยังอยากได้ w610i เลือกไม่ถูกค่ะ

ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ

เปรียบเทียบได้ยิ่งดีค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้า
deksilpa
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Feb 2008 17:52  

เทียบกันลำบากนะครับ...........ผมไม่เคยใช้ด้วย iphone ....... เอาแบบว่าชอบแบบไหนก็ใช้ดีกว่ามั้ยครับ ........ W610i ผมบอกได้ว่าเสียงมันดีครับ และกล้องก็โอเคอยู่ ....
Turrenceneede
Year's Star

จังหวัด: Saudi Arabia
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Feb 2008 19:06  

เทียบกันไม่ได้หรอกครับ มันคนละประเภทกัน และราคามันต่างกันตั้ง 10000 กว่าบาท ต้องเอา W960i ไปเทียบยังพอสู้ได้ครับ Smile
bungy
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Feb 2008 21:10  

ผมใช้ W960i อยู่ครับ จึงอยากสนับสนุนให้ใช้ครับ ดีมาก ๆ เลย ผมเคยใช้ไอโฟนมาก่อน ซึ่งไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่ ดีแค่เท่ห์เท่านั้น การเชื่อมต่ออย่างบลูทูธ ก็ไม่สามารถรับส่งไฟล์ได้เลย ดีแค่หน้าจอละเอียดสวยและใหญ่ อย่างอิื่นก็ไม่ได้ดีไปกว่า SE w960 เลยครับ ฟังเพลงผมก็ว่าโซนี่เพราะกว่าด้วยซ้ำไป ประทับใจมาก
a3pp
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Feb 2008 21:22  

ขอบคุณสำหรับคามเห็นนะคะ

แต่ว่าพ่อซื้อ iPhone ไปเรียบร้อยแล้ว

รัก Sony

thumbleft thumbleft thumbleft thumbleft

เสียดายตังT^T
exitpomai
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Feb 2008 10:45  

มีคุณพ่อเอาแต่ใจ ลำบากเนาะ เพื่อนผมก้มีครับแบบนี้ มานอยากได้sonyแต่พ่อบังคับให้ซื้อโนเกีย มานยากได้รถYAMAHA พ่อดันบังคับให้ซื้อHONDA มันจะซื้อโน๊ตบุ๊คASUSพ่อให้ซื้อACER ผมหละสงสารมันจริงๆ ไม่ได้ทำอะไรตามใจเลย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: