Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 กำลังมองหามือถือใหม่อะคับช่วยที

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 4 / เข้าชม: 3477
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : กำลังมองหามือถือใหม่อะคับช่วยที
วันที่โพสท์ : 27 Feb 2008 18:14  
ตอบโดยอ้างถึง  

ตอนนี้กำลังมองมือถือใหม่อยู่อะคับเน้นใช้ wi-fi กับ ฟังเพลงอะคับ

มีงบ10000-12000อะคับ

ช่วยแนะนำหน่อยคับ
deksilpa
SP Member
SP Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Feb 2008 18:35  

งบตามที่บอก ...... Wi fi คงไม่มีครับผม .... ถ้าเอดจ์อ่ะมีครับ Very Happy ถ้าเน้นฟังเพลง มีเอดจ์ ก็ W890i ครับ .... อาจจะเกินงบมา 1900 ครับ ..... มี 3G ด้วย ได้ใช้แน่ๆครับ Very Happy
Turrenceneede
Year's Star

จังหวัด: Saudi Arabia
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Feb 2008 21:25  

งบขนาดนี้มีรุ่นเดียวครับ P1i มีwifi ราคาร้านทั่วไป 12,500 บาท...ศูนย์ i-mobile 15,900 บาท อ้างอิงจากหนังสือ On mobile ครับ แต่อาจจะหาซื้อยากหน่อย Surprised
deksilpa
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Feb 2008 21:52  

โอ๊ะ......P1i ราคาลงมาขนาดนี้แล้วหรือเนี่ย .... ลงมามากมาย ถ้าซื้อมาใช้ Wi Fi ดีครับ ..... แต่เรื่องเสียง ยังไม่ถึงขั้น W ครับ ..... รุ่นนี้ กล้อง 3.2 ล้าน จะอมเขียวหน่อยครับ .... แต่ไม่มาก ถ้าถ่าย กระดาษสีขาวจะเห็นชัด... แต่ท่าน จขกท ... คงไม่เน้นกล้องเท่าไหร่ Very Happy
knubee
Year's Star

หัวข้อ : ....
วันที่โพสท์ : 28 Feb 2008 12:59  

ขอบคุนทุกคนที่ช่วยแนะนำนะคับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: