Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 อยากถามว่า w880i เป็นไงบ้างคับพี่ ๆ บอกที

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 4145
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : อยากถามว่า w880i เป็นไงบ้างคับพี่ ๆ บอกที
วันที่โพสท์ : 05 Jun 2008 23:16  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากถามว่า w880i เป็นไงบ้างคับพี่ ๆ บอกที
deksilpa
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Jun 2008 00:22  

มันเป็น W ที่ไม่ค่อยจะนิยมเท่าไหร่.....

1. ราคาเปิดตัวมาสูงไป ถึงตอนนี้จะลดมาเยอ่ะแล้วก็ไม่ทันเพราะมีตัวใหม่ๆมามากมายที่ดีกว่า

2. หน้าจออันเล็กน้อยนิด

3. กล้องไม่มีความแจ่มเอาเลยถึงวีรี่นี้จะไม่เน้นกล้องก็เหอ่ะ

4. เป็นซีรี่ที่เน้นด้านเสียงเพลงและมัลติมีเดี่ย....แต่ไหงพี่แกไม่มี FM มาด้วย

5. เครื่องบางและยาวไปยาวมากไปไม่สมดุลกับหน้าจอเท่าไหร่ ถึงวัสดุจะดีก็เถ่อะ

......รุ่นนี้มีดีที่วัสดุครับ นอกนั้นผมไม่ชอบเอาเลย...........ถ้าถ้า ท่าน จขกท ชอบก็ไม่มีปัยหาครับถ้าจะซื้อไว้ใช้ ราคาตอนนี้ก็ไม่แพงมากมาย แต่ราคาแบบนี้ ซื้อเครื่องรุ่นอื่นที่ดีกว่าได้หลายรุ่นครับ
motoalert
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ : พี่ชายแนะนำทีคับ
วันที่โพสท์ : 06 Jun 2008 00:24  

พี่ชายแนะนำทีคับ
deksilpa
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Jun 2008 23:01  

อยากทราบครับว่าเน้นเรื่องอะไรบ้าง....ชอบออกแนวไหนครับ Very Happy จาได้บอกถูก
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: