Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ผมเพิ่งซื้อ Ku990 มาครับ มีปัญหาจะถาม

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 5159
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ผมเพิ่งซื้อ Ku990 มาครับ มีปัญหาจะถาม
วันที่โพสท์ : 11 Jun 2008 12:33  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือว่า ผมลงเพลงอะครับ มันมองไม่เห็น พวกชือศิลปิน อัลบั้มเลยครับ
ต้องทำอย่างไร ต้องไปปรับอย่างไร ปกติลงมือถือยี่ห้ออื่น ก็เห็น แต่ทำไม LG มองไม่เห็น งง

เข้าเมนูเพลง พอเข้าเลือก ศิลปิน มันขึ้นไม่รู้จัก เข้า อัลบั้ม มันก็ขึ้นไม่รู้จัก

แต่ลงเพลงในมือถือค่ายอื่น นั้น มองเห็นหมด -*-

แล้วก็ มีโปรแกรมอะไรบ้างครับ ของ LG ขอหน่อยครับ

อีกอย่างคือ เวลาโทรนี้ ลดเสียง เพิ่มเสียงยังไงครับ

ช่วยหน่อยครับ เพิ่งมาเป็นสาวก LG

เริ่มรู้สึกไม่ดีละ แก้ปัญหาไม่ได้ ช่วยหน่อนนะครับ

ขอบคุณครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » LG Mobile Community - แอลจี คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: