Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 wins eTouch M66 - วินส์

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 11 / เข้าชม: 16568
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : wins eTouch M66 - วินส์
วันที่โพสท์ : 26 Jun 2008 19:22  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ wins eTouch M66 - วินส์
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/wins/etouch_m66.htm

JigkoXsee
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: เมืองวิ่งควาย
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jun 2008 19:38  

ฟังชั่นครบเลยทีเดียว
แต่แบตฯน๊อยน้อย
wins 1
Junior Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Jun 2008 12:37  

ขอขอบคุณในคำติชมนะครับ แต่สำหรับ แบตเตอรี่ Li-Ion 600 mAh ที่รูปลักษณ์เครื่องที่เน้นความ บาง-เบา เป็นหลัก กะฟังค์ชั่นที่อัดแน่นในราคาที่ประหยัด ผมคิดว่า คงพอจะรับได้ในสิ่งที่นำเสนอเป็นตัวเลือกให้นะครับ และ ราคาอุปกรณ์ ถ้าต้องการซื้อเพิ่ม winsmobile ก็ขึ้นชื่อในราคาที่ไม่แพง และ ไม่เอาเปรียบผู้บริโภคหรอกครับ Wink

อ้อ ขอเพิ่ม ในเสป็ค ที่ไม่ได้กล่าวถึงอีกนิดหนึ่งนะครับ คือรองรับ ภาษาไทย,ภาษาจีน,ภาษาเวียดนาม,ภาษาอังกฤษ
......................................ตัวอย่างเช่น Rolling Eyes
รองรับ อ่าน-เขียน ภาษาจีน Wink

สำหรับ ช่วงเปิดตัว สินค้าใหม่ช่วงนี้ สำหรับหน้าร้านของเทเลโมบาย จะแถมหูฟังบลูทูธ ให้ด้วยอ่ะครับ สำหรับตัวแทนจำหน่าย ถ้าเค้าไม่แถม ท่านผู้ซื้อ ก็ต่อรองราคาซื้อ ได้ตามสบายเลยนะครับ ฮี่ๆๆๆ Laughing
hs0pgo
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jun 2008 17:25  

ตัวจริงดูแข็งแรงดีครับ ไปจับมาแล้ว สวยกว่าในรูปอีก
คนเชียงใหม่
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Jun 2008 10:23  

Rolling Eyes Rolling Eyes เชียงใหม่ มีขายที่ไหนบ้างคับ ขอเบอร์ด้วยเน้อ เห็นแล้วกิเลสขึ้น พอดี ใช้ Win B9+ มันไม่มีบูลทูธ นะคับ ขับรถที่ไร ต้องเสียบหูฟังทุกที่ ( แต่เครื่องใช้ดีมากๆเลยนะคับ ใช้มาแปดเดือนแล้วยังไม่มีปัญหาอะไรเลย )
wins 1
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Jun 2008 19:50  

ที่เชียงใหม่ ติดต่อที่ร้านดีแทคช็อปชั้นB หน้า TOP supermarket ที่่กาดสวนแก้ว โทร 053-894-357 , 081-671-3371 อ่ะครับ Wink
yule
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2008 23:38  

มีข้อดี
ก็ต้องมีข้อเสียบ้างละน้อ

บางแลกกับแบต
-*-
Larvaz
Silver Member
Silver Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Aug 2008 19:46  

หุหุ ปิดเสียงกล้องได้ด้วย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Aug 2008 16:59  

ก้อดีนะครับ

แต่มันคล้าน LG KE500 ไปหน่อยมั้ยครับ
ซล520
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Sep 2008 18:04  

ราคาตอนนี้มันอยู่ที่เท่าไหร่หรอครับ
wins 1
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Dec 2008 11:49  

ซล520 ผู้เขียน:
ราคาตอนนี้มันอยู่ที่เท่าไหร่หรอครับ

2,590 บาท ครับ Wink
wins 1
Year's Star

หัวข้อ : ขอเวลาปรับปรุงหน้าเว็ป winsmobile สองอาทิตย์ครับ
วันที่โพสท์ : 09 May 2009 16:28  

สำหรับท่านที่ต้องการ ดาวน์โหลด PC Scuit ของรุ่น WINS MINI F1

กรุณาใช้ลิงค์ดาวน์โหลดได้ที่นี่ชั่วคราวก่อนนะครับ http://www.108upload.com/download.php?file=302PC%20SCUIT.rar

เมื่อคลิ๊กลิงค์ที่ผมให้ไว้ ท่านก็ใส่ตัวเลขที่เห็น ลงไปในช่องที่ว่าง และกดดาวน์โหลดได้เลยครับ

.....ส่วนวิธีการติดตั้งPC Scuitนั้น ผมใส่เป็นไฟล์ Microsoft Word Document ไว้ให้ใน zip WinRAR ให้แล้วนะครับ
แค่คลิ๊กเปิด แล้วพรินส์ออกมาเพื่อให้ท่านตั้งค่าตามนั้น ก็ใช้ได้แล้วละครับ
มีความสุขในการใช้งาน winsmobile นะครับทุกท่าน

ทางเข้าหน้าเว็ปบรอด์ ที่เปิดให้ใช้สื่อสารกันก่อน ตามที่บอกความต้องการกันมาทาง ศูนย์บริการ 02-884-8888 ตามนี้นะครับ http://www.winsmobile.com/webboard/index.php
Rolling Eyes Wink
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: