Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 มาดู I-mobile 318i ทีครับ ว่าแปลงยังไงMp4

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 7035
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : มาดู I-mobile 318i ทีครับ ว่าแปลงยังไงMp4
วันที่โพสท์ : 13 Jul 2008 21:48  
ตอบโดยอ้างถึง  

วิธีแปลงคาราโอเกะหรือหนังต่างๆต้องทำยังไงหรอครับ ผมใช้โปรแกม Xilisoft PSP Video Converter พอผมคลิกเข้าไปในโปรแกมนี้แล้ว ต้องด้านล่างมันมีให้เลือกชนิดไฟล์อะครับ มีอยู่6ชนิดอะ ผมไม่รู้ว่าเลือกอันไหนช่วยบอกทีหรือบอกวิธีการทำด้วยก็ได้นะครับผมไม่เคยทำมาก่อน เห็นเข้าบอกกันว่าโปรแกมนี้ใช้แปลงไฟล์ได้แต่ก็ยังไม่เคยทำซะที เพราะทำไม่เป็นอะครับช่วยบอกทีนะครับ ผมใช่ I-mobile 318i ครับ
mackyline
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: มาดู I-mobile 318i ทีครับ ว่าแปลงยังไงMp4
วันที่โพสท์ : 27 Jul 2008 16:01  

318i เล่น MP4 ไม่ได้นะจ๊ะ อย่าพยายามเลย เสียเวลาเปล่า
dragondrife
Year's Star

จังหวัด: อุบลราชธานี
หัวข้อ : มาดู I-mobile 318i ทีครับ ว่าแปลงยังไงMp4
วันที่โพสท์ : 31 Dec 2008 21:54  

มันเล่น MP4 ได้อยู่นะคับแต่มันต้องแปลงไฟล์

http://www.uploadtoday.com/download/?139863&A=375045

แคร็กในตัวนะคับ คลิกที่ตัว rigister แล้วก้ ok

1.เปิดโปรแกรมขึ้นมาโปรแกรมชื่อ total video converter

2.คลิกที่ new task

3.เลือกไฟล์ที่ต้องการแปลง

4.พอเลือกแล้วคลิก open แล้วจะเจอหน้าต่างให้เลือกว่าต้องการแปลงให้ ไฟล์ ที่เลือกเป็นไฟล์อะไร

5. i mobile 318i เล่น MP 4 ได้แค่อย่างเดียวนะคับ คือ MPEG4 Video

6.คลิก Cover Now

7.แล้วก็ รอ ร้อ รอ

8.แล้วพอมันเสร็จมันจะแสดงหน้าต่างขึ้นมา Video ที่อยู่ในคือไฟล์ที่เราแปลง
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: