Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ปัญหาไอโมบาย518ของผม

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 4355
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ปัญหาไอโมบาย518ของผม
วันที่โพสท์ : 21 Jul 2008 09:26  
ตอบโดยอ้างถึง  

ไอโมบาย518ผมมีปัญหาครับพึ่งซื้อมาเมื่อวานครับ กำลังจะเทสเสียงแบ็ตก้หมดพอดี เลยกลับมารองที่บ้านผลคือลำโพงแตก เลยเอาไปเปลี่ยนครับ เครื่องใหม่ได้มาลองลำโพงเสียงดีไม่มีปัญหา พอเล่นไปเล่นมาลองเปิดดุในเม็มโมรี่ ผลคือเครื่องดับไปเลยซักพักถึงติดขึ้นมาใหม่ จะเข้าไปดูข้อมูลในเม็มไม่ได้ครับ บ่ายนี้จะให้แฟนไปเปลี่ยนให้ไม่รู้จะเปลี่ยนได้หรือป่าวครับ อยากทราบว่าปัญหาเกิดจากอะไรครับ หรือว่าทางศูนย์เอาเครื่องที่มีปัญหามาจัดโปรโมชั้นครับ(ผมไปวื้อเพราะทางศูนย์จัดโปรเหรือ3990) แล้วก็ขอไดร์เวอร์ต่อเน้ตด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
moji5
Year's Star

จังหวัด: อุตรดิตถ์
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jul 2008 19:54  

สวัสดีค่ะ พิ่งใช้ไอโมบายเหรอค่ะ ไดร์เวอร์ต่ออินเตอร์เน็ต ของไอโมบายรุ่นนี้ รู้สึกว่าจะไม่มีนะค่ะ แต่ว่ามันสามารถต่อเข้ากับบูลธูลได้ ค่ะ ตอนนี้ก็ใช้อยู่หมือนกัน เป็นไอโมบายรุ่นเดียวกันด้วย ซื้อมาตั้งแต่เดือนธันวาคม แล้ว แนะนำว่าให้ซื้อบูลธูลมาต่อ ดีกว่านะค่ะ เพราะไดเวอร์น่าจะไม่มี แต่ถ้าต่อบูลธูล ได้ รับรอง ได้ผลชัวร์
ตั้มราม2
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2008 08:30  

ขอบคุณครับ แล้วความเร็วประมาณเท่าไหร่ครับ ดีแท้คนะครับ
dew309
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ยะลา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Sep 2008 23:21  

ถ้ยังไม่ได้ผล ติดต่อศูนย็ ไกล้บ้านครับ เครื่องซอฟแวอาจมีปัญหา ลองอับเกรดจากตัวแทนศูนย์ดูนะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: