Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Sony Ericsson W902 - โซนี่ อีริคสัน
 หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 231 / เข้าชม: 616179
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Sony Ericsson W902 - โซนี่ อีริคสัน
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2008 19:42  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Sony Ericsson W902 - โซนี่ อีริคสัน
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/sonyericsson/w902.htm

- BankZ -
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2008 21:44  

ตัวนี้เท่ดีจัง แถมลูกเล่นก็ยอดเลย
papayatop
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: รัตนโกสินทร์
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2008 21:54  

ถ้าอ่านมาไม่ผิด ตัวนี้เเจ๊ค 3.5 ด้วยนี่หน่า

เเจ่ม ทั้งเพลง ทั้งกล้อง Very Happy
Larvaz
Silver Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2008 22:49  

16k แง่มๆ
[ หม่อม CHUY ]
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2008 23:03  

papayatop ผู้เขียน:
ถ้าอ่านมาไม่ผิด ตัวนี้เเจ๊ค 3.5 ด้วยนี่หน่า

เเจ่ม ทั้งเพลง ทั้งกล้อง Very Happy

คิดเหมือนกันเลย
por18879
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ลองดูดีๆ
วันที่โพสท์ : 22 Jul 2008 23:15  

ลองดูจากวิดีโอแล้ว ช่องต่อหูฟังเป็นแบบเดิมนะครับที่เคยใช้ใน sony เกือบทุกรุ่น แต่หูฟังที่แถมให้เนี่ยสามารถต่อกับหูฟังแบบ 3.5 ได้ แต่ปกติจะหูฟังรุ้นไหนของ w series ก็เสียบได้หมดไม่ใช่หรอครับ
deksilpa
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2008 00:12  

รู้สึกว่าตัวนี้จะแถมเมมโมรี่มา 8 กิ๊กนะ .....ราคาไม่ใช่ 16K แน่ๆ แต่กล้องนี่แจ่มแน่นอนซีรี่ท๊อปของ W แบบนี้ W760i ยังโครตชัดเลย Very Happy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2008 00:18  

ไม่มีกั๊กเลยตัวนี้ Shocked Shocked Shocked
หนุ่มโลโซ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2008 00:29  

ใส่ทั้งกล้อง ทั้งเพลง หรูหมด เหลือวีดีโอเนี่ยแหละ แต่ แค่นี้ก็น่าใช้มากแล้ว ทัดเทียมกะรุ่นC902กะ905เลย สุดยอด ชักมีกิเลสอีกแล้ว^^
taiki-aik
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2008 00:29  

น่าจามีฝาปิดกล้องมาให้มั่งนะ

คิดถึงจัง หลังจาก w810/w700 ก็ไม่มีมาและ

ที cybershot ยังมี megabass + music player ที่ฟังช่ันเหมือนของ walkman player

ืทำไม walkman phone จะมีฝาปิดกล้องมะได้ Surprised
เหมียวหง่าว
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2008 00:35  

เห็นภาพหลุดๆรู้สึกไม่สวยเลย เห็นภาพ official แล้วดูแจ่มขึ้นเยอะ
แต่น่าเสียดายที่ตัวนี้ยังใช้ FastPort อยู่ครับ แจ๊ค 3.5 มิลกับ SE ยังคงเป็นเส้นขนาน

ถ้าไม่วางตลาดช้าไป ราคาไม่แพงเว่อร์ก็คงได้เจอกัน(มั้งQuestion )
Columbuz
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2008 08:50  

เก็บตังค์รอได้เลยครับ
ยังไงก็ต้องสอยมาให้ได้
แต่อย่าแพงมากนะ อย่าเกิน18,xxxแล้วกัน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2008 09:52  

เป็นตัวท็อปในซีรีส์ชุดนี้

แถมเสปคแรงจัดๆ

ต่อไปก็มาดูกับเรื่องของราคา

แต่งานนี้ใครชอบฟังเพลงกับ

กล้องแจ่มๆ เก็บตังไว้เลย เหอๆ
srano
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2008 10:57  

The new King Of Walk man

ไหนๆก็ไหนๆ ทำไมไม่ใส่จอ 2.4 นิ้วเลยน้อ เหมือน W910iอะ
ผมใช้อยู่ ใหญ่สะใจจิงๆ
atana2525
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : แจ่ม
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2008 13:53  

Razz สุดยอดคับท่านน่าใช้ม๊าก เสียงกล้องเริ่ดฮ่ะๆ[/b]
aun1904
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2008 15:41  

ราคามันเท่าไหร่หว่าท่าจะแพงมากมายแฮะ อิอิอิ
MagnamonKunGz
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2008 18:00  

C902 รหัสเดียวกัน แต่คนละซีรีย์ ทำราคาอยู่ที่ 16k

ผมว่าน่าจะไม่เกินราคานี้อ่ะครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2008 21:41  

ลำโพงมันอยู่ตรงไหนหรอครับ เห็นว่าเปิดวิทยุได้โดยไมม่ต้องต่อสายหูฟังจริงรึป่าวเนี่ย
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2008 22:47  

Anonymous ผู้เขียน:
ลำโพงมันอยู่ตรงไหนหรอครับ เห็นว่าเปิดวิทยุได้โดยไมม่ต้องต่อสายหูฟังจริงรึป่าวเนี่ย

อยู่ด้านหลังครับ

ส่วนวิทยุ ไม่แน่ใจอ่ะนะ Rolling Eyes
Larvaz
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jul 2008 23:35  

ไม่ชอบ SE อย่างเดียวคือเสียงลำโพงสนทนาไม่ดังเลย ไม่รุ้แก้ไขจุดนี้บ้างยัง

ขนาดอยู่ในห้องเปิดทีวีเครื่องเล็กๆยังไม่ได้ยินเลย
deksilpa
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jul 2008 01:01  

^
^
โมเสียงไงครับ.......ดังหูแทบแตก ทั้งหุฟังและลำโพง ปัจจุบันผมใช้แค่ 3 ขีดก้ดังมากแล้วครับ Very Happy แต่ถ้ามาแบบอริจอนอลก็เหมือนเดิม
sphasuta
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jul 2008 03:35  

walkman แต่ใส่ฟังช์ชั่นกล้องมาไม่ยั้ง ขาดก็แค่ Fd เท่านั้น อย่างแจ่มครับท่าน

กิเลสเกิด... Neutral Very Happy
yoryimyam
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : d
วันที่โพสท์ : 24 Jul 2008 04:44  

ต้องแบบนี้แหละ ออกเป็นซิมเบี้ยนเมื่อไร มีถอย !!

กล้องและเสียงจะดีหรือไม่ เปิดตัวมาก็รู้ ตอนนี้ดูอะไรยังไม่ได้

หลังจากกำไรหด เปิดตัวแบบไม่กั๊ก ต้องยังงี้สิ เสียดายที่โซนี่ไม่ถนัดมือถือซิมเบี้ยน ทำออแกไนเซอร์แถมแบบ W960i ก็ได้ ทำออกมาเถอะได้โปรด

ดีไซน์รุ่น G , M , P ไม่โดนเท่า K , C , W ข้าพเจ้าเน้นฟังก์ชั่นวอร์คแมนและจิ้มเขียนแมสเสสสะดวก T_T ไม่มีออกมาเลย Mad
หนึ่ง ณ แม็กทริค
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jul 2008 08:15  

สวย มีสไตล์ อยากได้มากมาย น่าจะมีไฟฉายนะ ชอบหลายรุ่นที่มีไฟฉายมากๆ
อยากให้เข้าฟังชั่นไฟฉายง่ายๆนะ
หนึ่ง ณ แม็กทริค
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jul 2008 08:16  

เมมในเครื่องก็น้อยด้วย
JeansZi
Senior Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jul 2008 11:03  

รุ่นนี้น่าจะสุดยอดของ Walkman เลยนะครับ โดยเฉพาะตรงที่กล้อง 5 ล้านเป็นตัวแรกของ Walkman

จะขาดก็ GPS แหละครับ และหน่วยความจำเครื่องยังน้อยไปหน่อย 25MB อาจประสบปัญหาความจำเต็มเหมือน N81 ของผมก็ได้ครับ

ส่วนการออกแบบก็ทำได้ดีครับ มองจากด้านหน้าก็คล้ายๆ W810i เลยครับ และลายเกล็ดมังกรนี่ก็ทำให้ตัวเครื่องสวยงามน่าใช้ขึ้นครับ
TANtanium
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Jul 2008 23:56  

อยากได้ยลตัวเป็นๆจัง คงงามแท้

ฟังก์ชั่นก้อดี ยิ่งถ้าแถมเมม 8G ด้วยล่ะก้อ ถึงขั้นครางเลยทีเดียว

แต่ราคาเกินมือกระผมเอื้อมถึงเป็นแน่แท้ - -"
Larvaz
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jul 2008 01:27  

งี้ซื้อมาต้องโมเหรอครับ = =
tid@
Year's Star

จังหวัด: สมุทรสาคร
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jul 2008 11:21  

รับ AM ได้ด้วยนะครับไปดูในเวปโซนี่มา
ninoi9
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jul 2008 18:05  

สวยยยยยยยยย อยากได้ๆ ต้องเก็บเงินรอซะแร้ว
maccc
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jul 2008 20:11  

เท่มากอ่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jul 2008 20:16  

หูฟังเท่โคด ตัวเครื่องดูไฮเทคซะ หยั่งกะ ยานอวกาศ
-MeeTz-
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Jul 2008 22:23  

Music Phone ถ้าไม่มีพอร์ต 3.5mm ก็เหมือนขาดอะไรไปบางอย่างอะ เมื่อไร SE จะใส่ 3.5mm มาด้วยไม่รู้ คนใช้จะได้ไม่ต้องกังวล Fast Port หรือใช้อแดปเตอร์อีก
*0*
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jul 2008 12:58  

โอ้วว
เท่าที่ดูมาก้เหนดีหมดนะคับ
สู้กะ 5230 Xpress music ได้เยย
เเต่มีข้อเสียไรมั่งเหรอคับ ช่วยบอกหน่อยคับ
เซ็งจิต
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jul 2008 17:31  

ว้า... Fastport ห่วยๆอีกแระ
Nch73
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ยอดขายมือถือ
วันที่โพสท์ : 26 Jul 2008 17:34  

ยอดขายมือถือไตรมาส 2 มาแล้วคับพี่น้อง...

http://www.pookluk.com/home/?p=878
coffio
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jul 2008 19:33  

ดีมากๆครับ มีพัฒนาการที่ดีแบบนี้คงจะเปนมือถือที่มียอดขายอันดับ 1 ได้ในอีกไม่ช้า Wink
GGan love SE
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : เกือบ
วันที่โพสท์ : 27 Jul 2008 13:52  

เกือบหลง Walkman เลยเรา

ถ้ามี GPS + Cyber-shot และ Flashส่องวีดีโอ ละก้อ เตรียมจนแล้วเรา
แต่ผมเน้นกล้องมากกว่า อ่า..นะ
เหมียวหง่าว
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Jul 2008 14:25  

coffio ผู้เขียน:
ดีมากๆครับ มีพัฒนาการที่ดีแบบนี้คงจะเปนมือถือที่มียอดขายอันดับ 1 ได้ในอีกไม่ช้า Wink

ผมว่ายังอีกนานครับหรืออาจเป็นไปไม่ได้เลย ก่อนอื่นต้องแซง LG ให้ได้ก่อน ยี่ห้ออื่นยิ่งยากไปใหญ่ Wink
Aomikov
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Jul 2008 15:58  

ตัวนี้มันไม่มี mega bass เหรอครับ เสียดายจัง
เอิด
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Jul 2008 18:41  

เมม8GB เดี๋ยวนี้ก็ไไม่แพงแล้วหนิ สองพันนิดๆเอง
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Jul 2008 19:17  

Aomikov ผู้เขียน:
ตัวนี้มันไม่มี mega bass เหรอครับ เสียดายจัง

มี Clear Bass แบบ W960, w980 ครับ

อ้างถึง:
เกือบหลง Walkman เลยเรา

ถ้ามี GPS + Cyber-shot และ Flashส่องวีดีโอ ละก้อ เตรียมจนแล้วเรา
แต่ผมเน้นกล้องมากกว่า อ่า..นะ

Flash ก็มีให้นะ ฟีเจอร์มาจาก Cyber-Shot ก็เยอะเหมือนกัน แต่ที่ไม่มา มีเพียงอันเดียวคือ... Face Detection = =''

อ้างถึง:
เมม8GB เดี๋ยวนี้ก็ไไม่แพงแล้วหนิ สองพันนิดๆเอง

ไม่แพงหรอครับ... Memory Stick Micro ผมว่า ขายแพงกว่าชาวบ้านเขานะ Sad
nakrob26
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Jul 2008 22:42  

ชอบๆ บึกบึน ดูเป็นชายชาตรี อยากได้
W810i เราจะโตเป็น W902 555555
ผ่านมา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ....
วันที่โพสท์ : 27 Jul 2008 23:09  

ราคาซักเท่าไหร่ได้เนี่ย ใครพอทราบบ้างคับ น่าสนใจ เล็งๆไว้กับ Moto E8 และ Samsung U900
Wiggy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Jul 2008 08:55  

จริงๆรุ่นนี้ก็ไม่ค่อยมีพัฒนาการอะไรใม่เลยอ่ะ เหมือนเอา C902 มาแปลงร่างเป็นวอร์คแมนแค่นั้นเอง
ที่เพิ่มก็แค่ GPS ใช้กับหน้าจอเล็กๆแค่ 2.2 นิ้ว อืม...ก็นะ วอร์คแมนลูกเล่นใหม่ๆก็น่าสนใจอยู่
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Jul 2008 17:20  

Wiggy ผู้เขียน:
จริงๆรุ่นนี้ก็ไม่ค่อยมีพัฒนาการอะไรใม่เลยอ่ะ เหมือนเอา C902 มาแปลงร่างเป็นวอร์คแมนแค่นั้นเอง
ที่เพิ่มก็แค่ GPS ใช้กับหน้าจอเล็กๆแค่ 2.2 นิ้ว อืม...ก็นะ วอร์คแมนลูกเล่นใหม่ๆก็น่าสนใจอยู่

GPS ที่เป็น Hardware ไม่มีครับ มีแต่ A-GPS ครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jul 2008 18:36  

Neutral เมมในน้อยไปหน่อยเนาะ

Confused ปุ่มโทร เล็กไปหน่อยสำหรับเรา

Confused ปุ่มด้านข้าง มีประโยชน์ดี แต่กลัวไปโดนบ่อยๆจัง ยิ่งซุ่มซ่ามอยุ Laughing

Smile สีจะลอกรึเปล่าหนอ? ผู้รู้โปรดชี้แจง

Mad ดีไซน์ด้านหน้า ไม่มีอะไรแตกต่างจากw รุ่นเดิมๆเลย

Surprised FM transmitter!

Very Happy เปิดวิทยุได้ไม่ต้องเสียบหูฟัง~

Very Happy มี clear bass ด้วย~

Shocked รุ่นw กับ 5ล้าน flash and autoFocus!

Shocked แถมเมม 8GB ?!

Embarassed
RuZMey
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jul 2008 23:26  

อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

สุดยอด ถูกใจอย่างจอร์จจจ ค๊าบบบ พี่น้องค๊าบ
เทวดาไร้ปีก
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: นครศรีธรรมราช
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Jul 2008 11:02  

ผมว่าลูกเล่นน่าจะเพิ่มมาให้มากกว่านี้นะ

ถ้าเปิดตัวแพง คงไม่ไหวเหมือนกัน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Jul 2008 13:00  

ตัวทดสอบสวยดีนะครับ ลองเข้าไปดูทั้ง 3 รุ่นที่ออกใหม่กันนะครับ มีทดสอบกล้องด้วย
http://www.gsmarena.com/sony_ericsson_w902_w595_w302-review-265.php
yuppiekabb
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Jul 2008 19:06  

เทวดาไร้ปีก ผู้เขียน:
ผมว่าลูกเล่นน่าจะเพิ่มมาให้มากกว่านี้นะ

ถ้าเปิดตัวแพง คงไม่ไหวเหมือนกัน

นั่นสิครับอย่าให้เปิดตัวแพงมากเลยเศรษฐกิจอย่างนี้
Larvaz
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Jul 2008 21:47  

yuppiekabb ผู้เขียน:
เทวดาไร้ปีก ผู้เขียน:

นั่นสิครับอย่าให้เปิดตัวแพงมากเลยเศรษฐกิจอย่างนี้

อย่าง w960i เปิดตัวมานี่แบบไม่น่าซื้อเลย ล่อซะ เกือบ 20k
Rhapzodie
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 31 Jul 2008 20:57  

white papers ของ W902 จ้า

https://developer.sonyericsson.com/getDocument.do?docId=100370

เข้าไปแล้วพิมตัวอักษรในกรอบสีก่อนนะ แล้วมันจะให้โหลด

Confused จะเปิดตัวมาราคาเท่าไหร่หนอ

แว่วๆมาว่า อาจ จะมีโปรโมชั่นแถมเมม 16 กิ๊ก - -* ไม่รู้จริงรึเปล่า

แถมมาแล้วจะใช้ได้รึเปล่าเนี่ย? = ='
JokE_zaZaz
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Aug 2008 15:08  

โหวว SE โดน LG แซงไปแล้วหรอเนี่ย อย่างว่าไล่ตามชาวบ้านไม่ทัน ทันราคาและเทคโนโลยี อีกไม่นานมือถือเกาหลีครองโลกแน่เลย
เป๊ปซ่า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Aug 2008 21:02  

ซี๊ด....ดดดดดดดดดดดดดดด

2 หมื่นขึ้นแน่ ๆ เอื๊อก....กกกกกกกกกกกก
*0*
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Aug 2008 23:22  

หาาา
ถึง 20000 เลยเหรอคับ
เเพงอ่าาาาาาาาาาาาา
อยากด้าย>_____<
may4049
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2008 09:00  

เป๊ปซ่า ผู้เขียน:
ซี๊ด....ดดดดดดดดดดดดดดด

2 หมื่นขึ้นแน่ ๆ เอื๊อก....กกกกกกกกกกกก

20000 กับโครงสร้างพลาสติกเนี้ยนะ อย่าเดาราคาเกินจริงกันเลยครับเดี๋ยวคนมาอ่านจะตกใจกันเปล่าๆ
*0*
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2008 13:06  

เอ่อ เเล้วใครพอจาช่วยบอกได้ไหมอะคับ
ว่าราคาคร่าวๆเท่าไร ขออย่าเกิน 10000>_<
55555+
Soner
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2008 13:06  

ตัวนี้มี WM player ด้วยเหรอเปล่า เห็นหน้าจอเหมือนกับ W980i เลย ถ้ามีเหมือนกัน W902 ตัวนี้ก็น่าจะดีกว่าใช้มั้ยอ่ะ กะว่าจะไปถอย W980i มาเลยว่างั้นจะรอตัวนี้ออกดีกว่านะ Laughing
95CuEMaSTeR95
Year's Star

จังหวัด: Soul Society
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Aug 2008 13:33  

Review ครับ

- http://www.mobile-review.com/articles/2008/se-w902-en.shtml
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Aug 2008 13:27  

95CuEMaSTeR95 ผู้เขียน:
Review ครับ

- http://www.mobile-review.com/articles/2008/se-w902-en.shtml

รุ่นนี้โดนสับและใน Review ข้างบนคับ ^^ โดนบ่นว่าทำออกมาเหมือนไม่ตั้งใจ เพราะว่าไม่ได้มี chip สำหรับเสียงโดยตรงเหมือน Nokia และ spec ยังต่ำเมื่อเทียบกะรุ่นที่ใกล้เคียงกันของยี่ห้ออื่น

รวมไปถึงเรื่องราคาที่ สามารถซื้อ Nokia แล้วได้จอที่ใหญ่กว่า มีที่เสียบหูฟัง 3.5 โปรแกรมแผนที่ และ remote control

โดยราคาที่ว่าเขาว่าจะเป็น 330 Euro เป็นอย่างน้อย

อ่านแล้วก็รู้สึกเขวเล็กน้อย... แต่ก็คงต้องทำใจเพราะว่า Sony มันก็ชอบทำแบบนี้อยู่แล้ว Mad
เหมียวหง่าว
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Aug 2008 13:31  

รุ่นนี้เค้าแพงที่ M2 8Gb และหูฟัง HPM-77 (เค้าบอกว่าเป็นหูฟังสุดยอด) ที่จะมากับชุดขาย ถ้าแยกซื้อคง 3000+
แต่ก็นะ เหมือนโดนบังคับซื้อของแพงๆไปในตัวดูไม่ค่อยแฟร์เท่าไร
JeansZi
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 Aug 2008 21:16  

ดูเหมือนว่ารุ่นนี้จะเด่นเรื่องกล้องมากกว่าเสียงอีกนะครับ ดูจากสเปกแล้ว

ค่ายนี้ไม่เคยใส่ Audio Chip แบบแยกมาให้เลยสักรุ่น

แต่เรื่องเสียง มียาแก้ไออยู่ครับ คือการโมฯ ซึ่งจะทำให้เสียงออกลำโพงดังขึ้น จะทำให้ดังกว่าโนเกียที่ลำโพงดังๆ อย่าง N81 N95 ก็ทำได้ครับ ซึ่งการโมฯ จะมีวิธีการของมันโดยเฉพาะครับ อยากรู้วิธีทำก็ไปถามผู้รู้ในห้อง Sony Ericsson Community ได้ครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Audio Chip
วันที่โพสท์ : 06 Aug 2008 00:46  

Zebra Cab ผู้เขียน:
ดูเหมือนว่ารุ่นนี้จะเด่นเรื่องกล้องมากกว่าเสียงอีกนะครับ ดูจากสเปกแล้ว

ค่ายนี้ไม่เคยใส่ Audio Chip แบบแยกมาให้เลยสักรุ่น

แต่เรื่องเสียง มียาแก้ไออยู่ครับ คือการโมฯ ซึ่งจะทำให้เสียงออกลำโพงดังขึ้น จะทำให้ดังกว่าโนเกียที่ลำโพงดังๆ อย่าง N81 N95 ก็ทำได้ครับ ซึ่งการโมฯ จะมีวิธีการของมันโดยเฉพาะครับ อยากรู้วิธีทำก็ไปถามผู้รู้ในห้อง Sony Ericsson Community ได้ครับ

ถ้าผมไม่ได้เข้าผิดนะ SE รุ่นที่มีAudio Chip จะมี 3 รุ่นนะครับ
มี W950 W850 และ W900 มั๊งครับ Laughing

ผิดพลาดขออภัยด้วย Very Happy
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Aug 2008 10:06  

Zebra Cab ผู้เขียน:

ถ้าผมเข้าใจไม่ผิด การโมฯเครื่องจะทำให้ประกันขาดใช่ปะครับ

ใครจะอยากซื้อของไม่มีประกันครับ นอกจากใช้จนเก่าแล้วเอาไปทำอันนั้นอีกเรื่อง
coffio
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Aug 2008 13:03  

คุณ 95CuEMaSTeR95 อยู่ชลบุรีใช่มั้ยครับ

อยากทราบว่าในชลบุรีนี่ร้านไหนขายโทรศัพท์ราคาถูกและบริการดีบ้างครับ Wink
SaZaZa
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Aug 2008 20:35  

ไปดูในเว็บ se มา

ลองไปเปรียบเทียบกับโทรศัพท์รุ่นอื่น...

ปรากฏว่าในระบบข้อความ มันไม่มี ข้อความตัวอักษร (SMS)

แอบงงหน่อยๆ
เป๊ปซ่า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Aug 2008 22:17  

ว๊าว...วววววว ขอบใจนะจ๊ะ
*0*
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Aug 2008 17:07  

SaZaZa ผู้เขียน:
ไปดูในเว็บ se มา

ลองไปเปรียบเทียบกับโทรศัพท์รุ่นอื่น...

ปรากฏว่าในระบบข้อความ มันไม่มี ข้อความตัวอักษร (SMS)

แอบงงหน่อยๆ

คับ ผมก้เหนมาเหมือนกันคับ
เเต่รู้สึกว่าจามีอีกข้อนึงอะคับ ข้อถัดมา
ที่เครื่องนี้มี เเล้วเครื่องอื่นไม่มี
พออ่านๆ ก้คล้ายๆกะ SMS อะคับ
ผมคิดว่าคงจาเปนการส่ง message แบบใหม่มั้งคับ
ผมมั่วเอานะคับ เพราะผมก้งงๆอยู่เหมือนกาน
*0*
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Aug 2008 16:36  

ใน messaging มีดังนี้นะคับ
Exchange ActiveSync®
Email
Instant messaging
Picture messaging (MMS)
Predictive text input
Sound recorder
จาเหนได้ว่ามะมี SMS

ผมว่า SMS คือ Predictive text input มั้งคับ
coffio
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Aug 2008 21:11  

JokE_zaZaz ผู้เขียน:
โหวว SE โดน LG แซงไปแล้วหรอเนี่ย อย่างว่าไล่ตามชาวบ้านไม่ทัน ทันราคาและเทคโนโลยี อีกไม่นานมือถือเกาหลีครองโลกแน่เลย

ท่านผู้นี้ได้มาป่วนบอร์ดอีกแร้ว หลังจากเคยป่วนเรื่องเกี่ยวกับเสียงmp3จากโทรศัพท์กับเสียงmp3 player มาหลายบอรืดแร้ว เค้าสนับสนุนมือถือที่มาจากเกาหลัทังงั้น ไม่ว่าจะเป็น LG หรือ SS Twisted Evil
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ยังมีอีกคนนะ
วันที่โพสท์ : 12 Aug 2008 23:38  

JokE_zaZaz ผู้เขียน:

ท่านผู้นี้ได้มาป่วนบอร์ดอีกแร้ว หลังจากเคยป่วนเรื่องเกี่ยวกับเสียงmp3จากโทรศัพท์กับเสียงmp3 player มาหลายบอรืดแร้ว เค้าสนับสนุนมือถือที่มาจากเกาหลัทังงั้น ไม่ว่าจะเป็น LG หรือ SS Twisted Evil

^
^
^
เห็นด้วยครับ Sad Sad Sad

แต่ยังมีคนอีกประเภทนึงนะครับ

ที่ทำตัวเหมือนจะเก่ง หรืออวดเก่ง

พยายามจะสื่อว่ารุ่นนั้น รุ่นนี้ มันน่าจะไม่ดีอย่างนั้นไม่ดีอย่างนี้

โดยเขาจะอ้างข้อมูล web นอกตลอดเวลา (ลองสังเกตุดีๆ นะครับ Laughing )

ซึ่งเขาคนนั้นพยายาม post เว็บนั้นมาเรื่อยๆ เช่น gsmarena หรือจะเป็น mobile-review เป็นต้น

.
.
.
.
แต่บางครั้งเขาคนนั้นก็ไม่ post นะครับ

แต่จะทำเหมือนพยายามอธิบายเองมากกว่า (กะโชว์เหนือว่างั้น Laughing )
แต่ที่ไหนได้พี่แกแปลมาจาก web นอกพวกนี้เอง Wink
taiki-aik
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Aug 2008 15:03  

เหมียวหง่าว ผู้เขียน:
รุ่นนี้เค้าแพงที่ M2 8Gb และหูฟัง HPM-77 (เค้าบอกว่าเป็นหูฟังสุดยอด) ที่จะมากับชุดขาย ถ้าแยกซื้อคง 3000+
แต่ก็นะ เหมือนโดนบังคับซื้อของแพงๆไปในตัวดูไม่ค่อยแฟร์เท่าไร

จะแถม HPM รหัสไหนผมก็ไม่สนอะครับ

ผมก็คิดว่าถ้่าอย่างคนที่เค้าชอบฟังเพลงอยู๋แล้ว

เค้าคงมีหูฟังคู่ใจอยู่แล้วอ่ะครับ

แล้วหูฟัง Sony/SE ก้ไม่ได้ดีเด่อาไรนักหนา

ยังมีหูฟังดีๆแพงๆกว่าอีกเยอะอ่า

เอาเป็นลดราคายังดีกว่าอีก Surprised
เหมียวหง่าว
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Aug 2008 15:55  

^เห็นด้วยเหมือนกันครับ บางคนใช้เมมไม่ถึง 1Gb เลยด้วยมั้ง
TANtanium
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Aug 2008 00:27  

ไม่ได้เข้ามาดูรุ่นนี้พักเดียว ก้อมีการโจมตีกันอีกแล้ว=="

เปิดกว้างทุกความคิดเห็นดีกว่าคับ ความคิดเห็นไม่มีถูกผิดไม่ใช่เหรอ?
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Aug 2008 22:48  

คุณ 95CuEMaSTeR95 อยู่ชลบุรีใช่มั้ยครับ

อยากทราบว่าในชลบุรีนี่ร้านไหนขายโทรศัพท์ราคาถูกและบริการดีบ้างครับ Wink

กำ ไม่เห็นครับว่าถาม 10 วันแล้วพึ่งตอบ

ร้านที่โรบินสันศรีราชาครับ เป็นร้านขายส่ง ชื่อร้านอะไรจำไม่ได้ครับ ถ้าได้ไปเดินชั้นที่มีศูนย์ทรู ศูนย์ดีแทค ศูนย์เอไอเอสอยู่ชั้นเดียวกัน จะรู้เองครับ เพราะเป็นร้านขายส่งที่ใหญ่ที่สุดในโรบินสันศรีราชา ถ้าจะไม่ผิดจะอยู่ซอยตรงศูนย์ดีแทคอะครับ(มั้งนะครับ)

ราคาถูกกว่าศูนย์นิดหน่อยครับ ทุกอย่างเหมือนซื้อเครื่องศูนย์หมดครับ แต่ถูกกว่านิดหน่อย

การบริการดีครับ เวลาพ่อผมซื้อมือถือ ก็ร้านนี้แหละครับ ร้านเพื่อนพ่อผมเอง Razz
lil' cutie
Gold Member
Gold Member
Year's Star

จังหวัด: เมืองย่าโม ^O^
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Aug 2008 11:22  

เปิดตัวเท่าไร???

มาไทยตอนไหน???

สีลอกไหม???

ช่วยตอบด่วน

สนใจอย่างแรง

จะเอา N95 8GB ไปเทิร์นแล้วเนี่ย

((รุ่นนี้สเปคโดนใจมาก ชอบๆๆๆๆ))
deksilpa
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Aug 2008 12:54  

^
^
ราคาน่าจะเท่า W960i เปิดตัว ........ ส่วนวันไหนเวลาไหนวางขาย คงอีกนานครับ น่าจะราวๆก่อนสิ้นปีนี้ รอได้เลยไม่ต่ำกว่า 2 เดือน เรื่องสีลอกคงไม่ลอกครับ งานประกอบและคุณภาพวัสดุของ โซนี่ อยู่ในเกรดสูงครับ ไม่ลอกกันง่ายๆ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Aug 2008 16:16  

ใจจริงชอบ SE มาตั้งนาน แต่ติดตรงไม่มีฟังก์ชั่น Lock by Password
คือล็อคเครื่องได้แต่ตอนเปิดให้ถาม PIN Code

เคยถามไปทางศูนย์ฯ เขาบอกว่าไม่มีนโยบายทำฟังก์ชั่นนี้
ล็อคแค่ key pad ก็พอแล้ว

เลยไม่ได้ซื้อสักที ได้แต่ดูๆ ไปเรื่อยๆ
taiki-aik
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Aug 2008 20:47  

deksilpa ผู้เขียน:
^
^
ราคาน่าจะเท่า W960i เปิดตัว ........ ส่วนวันไหนเวลาไหนวางขาย คงอีกนานครับ น่าจะราวๆก่อนสิ้นปีนี้ รอได้เลยไม่ต่ำกว่า 2 เดือน เรื่องสีลอกคงไม่ลอกครับ งานประกอบและคุณภาพวัสดุของ โซนี่ อยู่ในเกรดสูงครับ ไม่ลอกกันง่ายๆ

งานประกอบ ดีจริงครับ

แต่คุณภาพวัสดุนี่ งั้นๆเลยครับ

เพราะ k790 ผมลอก - -"

แต่ก็ไม่ได้ลอกเร็วนักอ่ะครับ

ครบ 1 ขวบได้ซักพักถึงลอก Smile
เหมียวหง่าว
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Aug 2008 21:24  

รู้สึกวัสดุการประกอบโดยภาครวมของ SE ยังอยู่ในเกรดธรรมดาๆไม่เป็นจุดเด่นเหมือน Moto LG หรือ Samsung อ่ะครับ แต่ดีกว่าโนเกียแน่ๆ
ถ้าดูเป็นรุ่นๆไปผมชอบ T650i W890i C902 วัสดุการประกอบเกรดเยี่ยมยอด W760i ประกอบแน่น W980i หรูดี
ที่ไม่ชอบเลยก็ S500i W580i จับแล้วกร็อบแกร็บปุ่มลอกแตก W850i ปุ่มแตก K790i บีบด้านข้างก็มีเสียง K850i ฝุ่นเข้ากล้อง
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Aug 2008 00:01  

ส่วนใหญ่ SE จะไม่จุกจิกเรื่องการประกอบเท่าไหร่ ดีเลยด้วยซ้ำ

แต่วัสดุนี่สิ ผีเข้าผีออกน่าดู บางรุ่นวัสดุยังกับโมโตฯมาเอง บางรุ่น มาซะยังกับของเล่นพลาสติก(ห่วย)จ๋า

Razz
tenshi
Year's Star

จังหวัด: ayuthaya
หัวข้อ : Re: Sony Ericsson W902 - โซนี่ อีริคสัน
วันที่โพสท์ : 21 Aug 2008 06:05  

MrPhone ผู้เขียน:
ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Sony Ericsson W902 - โซนี่ อีริคสัน
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/sonyericsson/w902.htm

Very Happy [img][/img]
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Aug 2008 15:54  

น่าจะมีไวไฟนะ จะได้สมบูรณ์แบบ หลังๆนี้มือถือ walkman ไม่ค่อยน่าสนมใจเลยอะ
สู้รุ่นอื่นพวก k c ไม่ได้
บ่าววี
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Aug 2008 01:14  

อยากได้นะ จะรอ...
bloom7410
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Aug 2008 20:16  

ราคาขอเบาหน่อยรับมือม่ายไหวแน่ๆๆคิดแล้วอยากเอาของที่บ้านไปขายเลยอิอิ..
บ่าววี
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Aug 2008 05:43  

ยิ่งดู ยิ่งชอบ ออกเร็ว ๆ นะ
indexplus
Year's Star

จังหวัด: ChOnBuRi
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Aug 2008 10:34  

สมควรที่จะมีที่ปิดหน้าเลนซ์ เพราะว่าถ้าใส่ซอง ซองมันจะถูจนน้ำยาที่ติดหน้าเลนซ์หลุดหมด
กึ่งอัตโนมัติ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Aug 2008 22:45  

taiki-aik ผู้เขียน:
เหมียวหง่าว ผู้เขียน:

จะแถม HPM รหัสไหนผมก็ไม่สนอะครับ

ผมก็คิดว่าถ้่าอย่างคนที่เค้าชอบฟังเพลงอยู๋แล้ว

เค้าคงมีหูฟังคู่ใจอยู่แล้วอ่ะครับ

แล้วหูฟัง Sony/SE ก้ไม่ได้ดีเด่อาไรนักหนา

ยังมีหูฟังดีๆแพงๆกว่าอีกเยอะอ่า

เอาเป็นลดราคายังดีกว่าอีก Surprised

หูฟังโซนี่ดีๆ แพงๆ ก็มีครับ

แต่ก็ยอมรับว่าโดยปกติแล้วหูฟังโซนี่จะเฉยๆ หรือเกือบดีเท่านั้นเอง
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Aug 2008 20:48  

*0* ผู้เขียน:
Email

ผมว่า SMS คือ Predictive text input มั้งคับ

ถ้าไม่มี SMS นี่แย่เลยนะ = =

ฟีเจอร์พื้นฐาน แต่กลับไม่มีให้ใช้งานเนี่ย
กึ่งอัตโนมัติ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Aug 2008 00:01  

MagnamonKunGz ผู้เขียน:
*0* ผู้เขียน:
Email

ถ้าไม่มี SMS นี่แย่เลยนะ = =

ฟีเจอร์พื้นฐาน แต่กลับไม่มีให้ใช้งานเนี่ย

คงมีแหละครับ มันจะ non sense ไปไหม ถ้าส่ง e-mail, mms, IM ได้แต่ส่ง sms ไม่ได้ เหอๆ

มันอาจจะตกไปเพราะญี่ปุ่นเขาใช้ mail กันเป็นหลักหรือเปล่าครับ?

ว่าแต่ว่า จะเข้าไทยเมื่อไหร่หนอ?

อยากรู้ราคา อยากเห็นตัวจริง

อย่าทำให้ผิดหวังมากนักเลย SE จ๋า
me*
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Aug 2008 10:30  

ดีไม่ดี จะเปิดตัวในงาน mobile expo เดือนตุลา เอานา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Aug 2008 23:57  

ดูสเปกหรือรีวิลแล้วก้อน่าสนใจดีนะครับ

อยากลองจับ เครื่องจิงดูซะแว้ว

หน้าจอหย่ายดี

กล้องแหล่ม

ฟังชั่น เยอะ พอสมควร

ต้องรอดูเรื่องวัสดุ ว่า แหล่มแค่ไหน

มาเมื่อไหร่ต้องไปลองเล่นดูห้ายได้

แต่ถ้า20000 ก้อไม่ไหว = =* แกรบแน่ๆ
orion_216
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Aug 2008 01:35  

อยากให้เปิดตัวตอนตุลานี้หลายๆรุ่นเลย
tdedrightsan
Year's Star

หัวข้อ : กล้อง กับ เพลง
วันที่โพสท์ : 04 Sep 2008 04:55  

อยากรู้ว่า รุ่น Cybershot กับ รุ่น วอกแมน
กล้อง กับ เพลง ต่างกันไหมครับ
หรือว่า รุ่น Cybershot กล้องดีกว่า
รุ่นวอกแมน เพลงดีกว่า แนะนำด้วยครับ
Erebus
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Sep 2008 12:04  

ใช้ไปสัก1ปีปุ่มมันจะลอกไหมเนี้ย ดูจากสีเเล้วเสียวจังเลย ทั้งๆที่เป็นรุ่นHigh endซะด้วย -.-
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Sep 2008 23:27  

พอดีใช้ในการ telecon/ conference บ่อยๆๆ ไม่ทราบเสียงแทรกจากรอบข้างนี่ ตัดได้เยอะไหม แล้ว speaker phone นี่ ใช้ดีไหมครับ
nack130513
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Sep 2008 18:46  

เ ก บตั ง เ รีย บ ร้อ ย ย

ร อซื้ อ อย่า ง เดว ว

โ ด น นน น

มา ก ก ก

ไม่ มี ค ำบร ร ย า ย ย
lil' cutie
Gold Member
Gold Member
Year's Star

จังหวัด: เมืองย่าโม ^O^
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Sep 2008 09:52  

ยังไงก้อต้องรอ ดูของจริงก่อน - -*

เพราะเซงกับวัสดุเหลือเกิน ((ไอ้รุ่นที่วัสดุดีดี ฟังกฺชั่นก้อ - -*))

แล้วได้รุ่นที่มันดีทั้งฟังก์ชั่น ทั้งวัสดุ ก้อราคา - -*

แต่รีบมาหน่อยล่ะ

เพิ่งไปถาม ที่ร้านมา N95 8GB ของเรา ถ้าขาย ราคาเหลือแค่ 12xxx แล้วอ่ะ ไม่คุ้มเลย T^T ซื้อมา 24xxx แน่ะ พอจะไปขาย เหลือแค่เนี้ย

ราคาอย่าแพงมากน้า ถ้าแพงมาก เราคงไม่ได้เจอกัน T^T
F117
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : flash แบบไหนครับ
วันที่โพสท์ : 09 Sep 2008 17:40  

flash เป็นแบบไหนครับ แบบ C902 หรือเป็นแบบ Xenon Flash ครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้
หน้า 1, 2, 3  ถัดไป

ไปยังหัวข้อ: