Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ถามเกี่ยวกับ w880i คับ ช่วยตอบด้วยคับ ขอบคุณคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตอบ: 0 / เข้าชม: 3757
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ถามเกี่ยวกับ w880i คับ ช่วยตอบด้วยคับ ขอบคุณคับ
วันที่โพสท์ : 05 Aug 2008 10:07  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมพึ่งซื้อ w880i มาอะคับ ชอบมากเพราะคุณภาพของเสียงยอดเยี่ยมมาก เคยใช้ w700i มาก่อน จากนั้นเลยติดใจมือถือของ se มาก ก็เลยอยากถามว่า(หลายข้อหน่อยนะคับ) Laughing

1.ผมต้องการใช้มือถือรับและส่ง email ต้องทำอย่างไรตั้งค่ายังไงบ้างคับ
2.TrackID เอาไว้ทำอะไรและตั้งค่ายังไงคับ
3.PlayNow เอาไว้ทำไรและตั้งค่ายังไงคับ
4.My friends ใน Messaging เอาไว้ทำอะไรและตั้งค่ายังไงคับ
5.ติดตั้งโปรแกรมพวก ดิกชันนารี ได้ไหมคับ

ต้องขอขอบคุณล่วงหน้านะคับที่ช่วยไขปัญญหาให้ผม ครั้งก่อนใช้ w700i ไม่ได้ใช้โปรแกรมพวกนี้เลย ฟังแต่เพลง ไหนๆ โปรแกรมก็มีมาให้แล้ว ครั้งนี้ซื้อมาก็อยากจะใช้ให้คุ้มค่าโดยเฉพาะ email เพราะผมต้องติดต่อกับเพื่อนบ่อยเกี่ยวกับงาน ยังไงก็ขอความกรุณาด้วยนะคับ ขอขอบคุณอีกครั้งนะคับ Surprised
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: