Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Gnet G525C - จีเน็ต

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 15 / เข้าชม: 71911
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Gnet G525C - จีเน็ต
วันที่โพสท์ : 11 Aug 2008 18:32  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Gnet G525C - จีเน็ต
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/gnet/g525c.htm

thunderxxx
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากทราบว่าจะวางจำหน่ายเมื่อไหร่ครับ
วันที่โพสท์ : 11 Aug 2008 18:54  

อยู่เชียงใหม่มีศูนย์ไหมครับ
thunderxxx
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Aug 2008 18:56  

วางขายเมื่อไหร่และราคาเท่าไหร่ใครทราบบ้างครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Aug 2008 10:50  

เห็นศูนย์นำเขามาแล้ว แต่ยังไม่วางจำหน่าย อยากทราบวันและสถานที่ๆวางจำหน่ายจริงๆ

รอนานมากมาย ว่าจะซื้อซิม CAT มาใช้ประหยัดคุ้ม

ณ.13 สิงหาคม 51
pobzoon
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Aug 2008 08:35  

ไม่สวยเลยไปดู มาแล้ว ทรง นี้ผิดหวัง ไปเอา GNET g218 ดีกว่า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Aug 2008 03:59  

จะซื้อเหมือนกันรออยู่ แต่ว่า เห็นโฆษณานานแล้วตั้งแต่เดือน 7 ต้นเดือน พอโทรไปถาม call center บอก ว่าเดือนขายต้นเดือนสิงหาคม พอต้นเดือนไปลองหาตามร้านตัวแทนกลับไม่ มี เลยโทรไปถามอีกที่ กลับ บอกว่าหลัง โอลิมปิค (คิดในใจมันเกี่ยวอะไรกัยโอลิมปิควะเนี่ย) หลังโอลิมปิคโทรไปใหม่ กลับบอกว่าปลายเดือนสิงหาคม วันนี่เลยลองโทรไปใหม่เห็นว่าปลายเดือนพอดี ไม่น่าเชื่อ กลับบอกว่า ปลายเดือนกันยายนอีก โอ้พระเจ้า อะไรกันนี่ จะขายไหม ครับโทรศัพท์อะ รุ่น g525c กับ g523c mini ขอความชัดเจนหน่อยครับ ขอวันที่ แน่ๆเลย ได้ไหม คุณ PR Gnet ( call center ไม่ได้เรื่องเลยครับไม่รู้ข้อมูลเลยอะ)
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Sep 2008 12:17  

Anonymous ผู้เขียน:
จะซื้อเหมือนกันรออยู่ แต่ว่า เห็นโฆษณานานแล้วตั้งแต่เดือน 7 ต้นเดือน พอโทรไปถาม call center บอก ว่าเดือนขายต้นเดือนสิงหาคม พอต้นเดือนไปลองหาตามร้านตัวแทนกลับไม่ มี เลยโทรไปถามอีกที่ กลับ บอกว่าหลัง โอลิมปิค (คิดในใจมันเกี่ยวอะไรกัยโอลิมปิควะเนี่ย) หลังโอลิมปิคโทรไปใหม่ กลับบอกว่าปลายเดือนสิงหาคม วันนี่เลยลองโทรไปใหม่เห็นว่าปลายเดือนพอดี ไม่น่าเชื่อ กลับบอกว่า ปลายเดือนกันยายนอีก โอ้พระเจ้า อะไรกันนี่ จะขายไหม ครับโทรศัพท์อะ รุ่น g525c กับ g523c mini ขอความชัดเจนหน่อยครับ ขอวันที่ แน่ๆเลย ได้ไหม คุณ PR Gnet ( call center ไม่ได้เรื่องเลยครับไม่รู้ข้อมูลเลยอะ)

สวัสดีค่ะ ต้องขออภัยด้วยนะคะจากเรื่องดังกล่าว เนื่องจากว่าทั้งสองรุ่นนี้ ยังติดปัญหาทางกทช.ค่ะ จึงทำให้เกิดความล่าช้า ซึ่งหากได้นำมาวางจำหน่ายแล้วทางเราจะแจ้งให้ทราบอีกทีค่ะ สำหรับ 218 ได้นำมาวางจำหน่ายบ้างแล้ว สามารถเข้ามาติดต่อสอบถามได้ทางศุนย์ Gnet ค่ะ
Boe_bow
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : รอนานมากจนจะหาเครื่องจากประเทศเพื่อนบ้านแล้วนะคะ
วันที่โพสท์ : 22 Sep 2008 21:58  

อยากได้มือถือที่รองรับ GSM + CAT พร้อม ๆ กันได้หน่ะค่ะ ไม่ทราบว่ามีรุ่นไหนแนะนำบ้างคะ อยากได้ด่วน ๆ เลยค่ะ เพราะซื้อซิม cat มาแล้วใช้กับเครื่อง TWZ GC81 ไม่ได้
เป็นโปรรายเดือนด้วย เสียดายค่ะ

suntipong_p@hotmail.com
npong
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : เปิดตัวเอามันหรือไง 525C นี
วันที่โพสท์ : 26 Sep 2008 16:34  

ขายก็ไม่ขาย รอมานานแล้ว นี้รุ้นใหม่ก็เอามาอีก จะขายไหมเอามันชัดๆดิ วันไหน ว่ามาเลย
เซ็งเป็ด
thunderxxx
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : รอนานเลย
วันที่โพสท์ : 02 Oct 2008 08:35  

thunderxxx ผู้เขียน:
วางขายเมื่อไหร่และราคาเท่าไหร่ใครทราบบ้างครับ

โทรไปก็บอกว่าจะวางจำหน่ายแล้วตั้งแต่ ก.ค นี่ ต.ค. แล้วยังไม่ขายผมว่าเครื่องมีปัญหาแน่ๆ เพราะยี่ห้ออื่นๆ ก็เป็น cdma ยังขายได้ ถ้าจะซื้อแล้วต้องรอขนาดนี่ ซ่อมทีคงลืมล่ะ นี่ผมอุตส่าห์สนใจรุ่นนี้ เพราะว่าใช้ CAT ได้ด้วย แต่คงเลิกสนใจ G - NET เพราะไม่มั่นใจในมาตรฐาน เซ็ง
โชยุ PR G-Net
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : มีขายแน่นอนค่ะ
วันที่โพสท์ : 22 Oct 2008 15:27  

ตอนนี้ยังไม่เปิดตัวเลยค่ะ จะเปิดตัวประมาณปลายปีนี้ค่ะ แล้วจะเข้ามาบอกนะคะ จะได้ไปหาซื้อมาใช้กัน ถ้าใช้ G-Net แล้วไม่ต้องห่วงเรื่องการเข้ารับบริการจากศูนย์เลยนะคะ เพราะ G-Net มีบริการ First Class Service ซึ่งเน้นการบริการที่รวดเร็วอย่างมีคุณภาพเป็นหลักค่ะ

PR G-Net
k.k.k
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : รอ.....
วันที่โพสท์ : 28 Nov 2008 10:55  

thunderxxx ผู้เขียน:

เราก็รอรุ่นนี้ อยู่เหมือนกัน โทรไปถามศูนย์ฯ เค้าบอกว่ามีวางขายที่ IEC ไม่เห็นมีเลยค่ะ Sad

ช่วยแจ้งกำหนดการวางจำหน่าย พร้อมราคาหน่อยค่ะ Sad
horsexxx
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : G-Net 523 mini
วันที่โพสท์ : 13 Dec 2008 11:02  

ก็ใช้ G-Net 523 mini สิ ใช้อยู่เวิร์กดีนะ
6598
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อืม
วันที่โพสท์ : 25 Dec 2008 13:24  

ขายที่ไหนบ้างหรอ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Feb 2009 17:24  

รุ่นนี้มันใช้กับ CDMA ของ Hutch รึปล่าวครับ
ผิดหวัง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Gnet G525C - จีเน็ต
วันที่โพสท์ : 12 Mar 2009 05:07  

G-net 2 ซิมใช้ไม่ได้เรื่อง ผมซื้อ โทรศัพท์ G-Net รุ่น g 523 mini มา เวลาโทรหรือ
เล่น GPRS ที่ซิมหนึ่ง ซิมอีกตัวจะโทรเข้าไม่ได้ และปลายทางว่าสามารถติดต่อ
ได้ จะการแจ้งว่าติดต่อไม่ได้ ณ.ขณะนี้คล้ายกับเราปิดเครื่อง โทรไปสอบถามศูนย์
G-Net บอกว่าเป็นเอกลักษณ์ ของ G-Net ไม่สามารถแก้ไขได้ โทรศัพท์ผมเพิ่งซื้อมา
ได้เดือนเดียวเอง ผมผิดหวังกับ G-Net มากๆ ( ระหว่างโทรศัพท์ เข้า กับการต่อ
GPRS อย่างไหนสำคัญกว่ากัน เพราะการพลาดโทรศัพท์ อาจหมายถึงความเสีย
หายทางธุรกิจ และ อาจพลาดการติดต่อกับบุคคลในครอครัวในขณะที่เขาอาจ
ต้องการความช่วยเหลือเร่งด่วน)
แถมสายหลุดบ่อย แล้ว เล่นNet ช้าอีกต่างหาก
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: