Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 LG KF350 Ice Cream - แอลจี
 หน้า 1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 485 / เข้าชม: 1508223
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : LG KF350 Ice Cream - แอลจี
วันที่โพสท์ : 14 Feb 2009 14:00  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ LG KF350 Ice Cream - แอลจี
รีวิวโทรศัพท์ : http://www.siamphone.com/review/2009/lg/kf350/page.htm
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/LG/kf350.htm

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย MrPhone เมื่อวันที่ 13 Mar 2009 07:42; ทั้งหมด 2 ครั้ง
วีวี่
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : 3G อะ
วันที่โพสท์ : 15 Feb 2009 14:00  

คือแบบว่างง รุ่นนี้ สรุป ไม่มี3G หลอ แล้วที่บอกว่ารูรับแสง มันรับเพื่ออะไร

ไม่เข้าใจ จะรับทำไมแสง -*- ตอบทีสงสัยว่ามัน3G

แล้วรุ่น2 จะมาตอนไหนค่ะเข้าไทยป่ะ
zero55
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Feb 2009 22:21  

ToEi'z ผู้เขียน:
จาเปิดตัวที่กี่บาทกันนะ

แต่เหนรูปแบตแล้ว 800 mah เอง

แบบนี้ ชั้นคงใช้ได้ไม่ทนหรอก

ขนาด 6230 แบต 860 mah จอก้สีน้อยๆจอเล็กๆ เปิดเพลงฟังได้ไม่นานเองอ่าาา

555+

รุ่นนี้เหมาะจะเปนแฟชั่นดฟน เอาไว้เปนเครื่องประดับ น่ารักๆ สวยๆ เหมาะมากมาย

จากประสบการที่ใช้แอลจีมาก็ 3 ปี ปัญหาที่เจอเกี่ยวกับแอลจีคือ เรื่องแบตหมดเร็วนี่แหละค่ะ ฮ่าๆๆ

แต่ตอนนี้ที่ใช้ KF750 ก็อยู่ได้ประมาณ 3 วันนะ ถือว่าอึดอยู่
ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Ubonratchatani
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Feb 2009 22:21  

จาเปิดตัวที่กี่บาทกันนะ

แต่เหนรูปแบตแล้ว 800 mah เอง

แบบนี้ ชั้นคงใช้ได้ไม่ทนหรอก

ขนาด 6230 แบต 860 mah จอก้สีน้อยๆจอเล็กๆ เปิดเพลงฟังได้ไม่นานเองอ่าาา

555+

รุ่นนี้เหมาะจะเปนแฟชั่นดฟน เอาไว้เปนเครื่องประดับ น่ารักๆ สวยๆ เหมาะมากมาย
zero55
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

รุ่นนี้เข้าไทยแน่นอน..........คอนเฟิร์ม!!!!

ใครที่รอรุ่นนี้อยู่ ก็อดใจรอกันอีกนิด จะเปิดตัวประมาณงาน Mobile Expo 2009 วันที่ 29 ม.ค-1 ก.พ.

และตอนนี้เครื่องเทสมาแล้วนะจ๊ะ

ข้อมูลเพิ่มเติม ตามไปดูได้ที่นี่เลยจ้า http://www.lgmobilelover.com/club/viewtopic.php?f=21&t=13469
bsbcarter
Year's Star

จังหวัด: khon kaen
หัวข้อ :

HKD 1 = 4.5795 บาท
งั้นราคาเครื่องก็ 7693.56 บาท
ก็ประมาณ 7700 บาทสินะ

แต่ LG ไทยจะขายเท่าไหร่น๊า
ibo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : got it ka

i bought it from Hong Kong ka
it costs HKD 1680 na

gotta admit that this ice cream's the sweetest one eva!!!

the system mite b a bit slow not like others that i got..
(of course the price is way different!!! (HTC TYTNII,N81))

but overall im so satissfy with it na
its juz so cute n u would never get bore with it ka

oh, i got a white one here,n it did hav Thai dua ka
even the key pad would b chinese but u can type thai as well na Very Happy
,.m
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ,/

jklj
bsbcarter
Year's Star

หัวข้อ :

เอ๊ะ มีภาษาไทยด้วย
งั้นกมีความหวังมาอีก 1 คืบว่าจะเข้าไทยใช่มั๊ย
เย่ๆ

รอจนรากงอก รากเน่าแล้วนะ - -"
tinytou
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

ง่ะ!! งงมากอ่า เจอนี่เข้าไปอ่า

reviewของเค้ามีภาษาไทยด้วยอ่า แล้วไมไม่เหนเข้าไทยซะทีอ่า งงแร๊งงงงง

http://www.027sj.net/goods.php?id=276
คนไทย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

อ้าว ใส่ภาษาไทย

แล้วทำไมไม่เข้าไทยล่ะเนี่ย งงเรย
bsbcarter
Year's Star

หัวข้อ :

อยากทราบว่า ถ้าเป็นเครื่องที่ไทยแล้ว
จะรับรองกี่ภาษาคะ

คือถ้าสมมติเล่นเว็บจีน ญี่ปุ่น (อะไรทำนองนี้)
จะรับรองภาษาจีน ญี่ปุ่น ได้รึเปล่า
แล้วจะพิมพ์ภาษาจีน ญี่ปุ่นได้มั๊ยคะ

รบกวนช่วยตอบด้วยนะคะ
Luv17
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

เพิ่งกลับจาก HK เมื่อวานนี้ ดูมาแล้วเหมือนกัน เพราะสวยโดนใจที่ HK ราคาอยู่ที่ 1,680 HK$ เอา 4.6 คูณเข้าไปก็อยู่ที่ประมาณ 7,700 บาท แต่รอดูก่อน เพราะยี่ห้อพวกนี้ ราคาจะลงเรื่อย ๆ รีบซื้อไปแล้วเสียดายตังค์ แถมไม่มีภาษาไทยอีกต่างหาก
ibo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

ที่ราคามันตกลงจากตอนเปิดตัวเพราะรุ่นหลังๆ มันจะ Made in China

ในขณะเครื่องใหม่ๆแรกๆราคาเต็มคือ Made in Korea ค่ะ

อันนี้ภาษากวางตุ้งเรียกว่า "ต่ายยัดไถ่"

พิมไทยได้ แต่ไม่มีแป้นไทยสิคะที่ฮ่องกง
bsbcarter
Year's Star

หัวข้อ :

zero55 ผู้เขียน:
bsbcarter ผู้เขียน:
อยากทราบว่า ถ้าเป็นเครื่องที่ไทยแล้ว

คือถ้าสมมติเล่นเว็บจีน ญี่ปุ่น (อะไรทำนองนี้)
จะรับรองภาษาจีน ญี่ปุ่น ได้รึเปล่า
แล้วจะพิมพ์ภาษาจีน ญี่ปุ่นได้มั๊ยคะ

คิดว่าการเข้าเวบต่างชาติ น่าจะรองรับทุกภาษานะคะ อย่างเครื่องที่เราใช้อยู่ อ่านได้ทุกภาษาเลยค่ะไม่มีปัญหาอะไร

ถ้าเรื่องพิมพ์เนี่ยไม่แน่ใจนะคะว่า KF350 มันจะพิมพ์จีนกับญี่ปุ่นได้มั้ย แต่เครื่องที่เราใช้อยู่(KF750) มันพิมพ์จีน และเกาหลีได้ แต่พิมพ์ญี่ปุ่นไมได้

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับคำตอบ
แอบไปถามที่เว็บแอจีโมบายเลิฟเวอร์ไว้เหมือนกัน
เค้าบอกว่าพิมพ์ญี่ปุ่นไม่ได้ - -"
แอบเซ็ง เหมือนรุ่นนี้จะเข้าญี่ปุ่นด้วย
แต่ทำไมกลับพิมพ์ญี่ปุ่นไม่ได้ซะงั้น
PICHUS
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

มือถือวัยรุ่น แบบนี้อีกซัก 6-7 เดือน น่าจะเหลือซัก 4 พัน
aimikiiez
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : นึกว่ามาแล้ว

ไม่เข้าไทยหรอคะ

แต่วันก่อนอ่านหนังสือมือถือเล่มหนึ่ง

เค้าเพิ่งรีวิว รุ่นนี้ไปเลยอ่ะ

เ้ราจำได้เพราะเราก้อเล็งไว้เหมือนกัน

มาแล้วน๊า

แต่ยังไม่ได้กำหนดราคา

ที่เค้ารีวิว มันสีฟ้าอ่ะคะ

สวยมั๊กๆ

ถ่ายรูปสีสวยเชียว >///<

Very Happy
zero55
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

bsbcarter ผู้เขียน:

คิดว่าการเข้าเวบต่างชาติ น่าจะรองรับทุกภาษานะคะ อย่างเครื่องที่เราใช้อยู่ อ่านได้ทุกภาษาเลยค่ะไม่มีปัญหาอะไร

ถ้าเรื่องพิมพ์เนี่ยไม่แน่ใจนะคะว่า KF350 มันจะพิมพ์จีนกับญี่ปุ่นได้มั้ย แต่เครื่องที่เราใช้อยู่(KF750) มันพิมพ์จีน และเกาหลีได้ แต่พิมพ์ญี่ปุ่นไมได้
zero55
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

ราคาเปิดตัวจะอยู่ที่ประมาณ 6900 อาจจะ + - อีกนิดหน่อย

เปิดตัวงาน Mobile Expo 2009 ปลายเดือนนี้แล้ว แต่เริ่มวางขายเดือนกุมภานะ Very Happy
devoid
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

ทางบอร์ด LG บอกเข้าไทยแน่นอนค่ะแถมคอนเฟิร์มมาอีกว่าราคาไม่น่าจะเกิน 8000 ค่ะ เปิดตัวที่งานMobile Expo 2009 ค่ะ

http://www.lgmobilelover.com/club/viewtopic.php?f=21&t=13469&st=0&sk=t&sd=a&start=30

วันนี้ก็เห็นนิตยสารมือถือรีวิวเครื่องนี้อยู่ยิ่งเห็นยิ่งอยากได้ สีฟ้าก็สวยค่ะ
oudjunk
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :

อ่า
ตกลงเปิดตัวโมบายเอกโปเหรอ
จะรอดูนะ
fon3x
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

กำ ขอเถอะ

อย่าแพงเลยนะ T^T

อยากได้ใจจะขาดแล้วน้ะ แง้

14000จริงหรอ

ราคาแน่นอนเท่าไรตอบทีนะคะ

TT
อาจา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

ราคาถ้าเข้าไทยประมาณเท่าไร พอทราบไหมคะ?
PoYYeR
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :

จะเข้ามั๊ยอ่า..ไม่งั้นถอยสีชมพู KC550 แล้วน๊า..
แต่ใจจริงอยากได้ฝาพับ เพราะตอนนี้ใช้สไลด์อยู่ Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
MooM'oo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

ตกลงเข้าไม่เข้าอ่าคะ

เพราะมือถือพังละ อยากได้เครื่องนี้มากมาย

แต่ถ้าไม่เข้าจะได้ไม่รอ และไปซื้อรุ่นอื่นแทน

แง่มๆ
aamm
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากได้

อยากได้ๆๆๆๆ

รอนานแล้วนะ~~~~~~~~~~
bsbcarter
Year's Star

หัวข้อ :

อยากอ่านข่าวเกี่ยวกับมือถือรุ่นนี้อ่ะค่ะ
เข้าในเว็บแอลจีแล้วหาข่าวไม่เจออ่ะค่ะ
ทางแอลจียืนยันว่าจะเอาเข้าเดือนมกราคมจริงๆใช่มั๊ยคะ
cheesecake
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

สวยทั้งสองสีเลย เลือกไม่ถูก T^T
Aree-Yong
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :

คิดว่า น่าจะเอาเข้ามาขายนะ
แต่ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่ เพราะเห็นเอาของมาให้ดู ให้เล่นแบบนี้
อาจจะทำการทดลองตลาดก้ได้ ว่ามีใครสนใจบ้าง Smile
oudjunk
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :

รอ อยู่นะ
อยากรู้ข่าวคราวความคืบหน้าจัง
chinz-indy
Year's Star

จังหวัด: สุราษฎร์ธานี
หัวข้อ :

เย้ ๆ ๆ ๆ

เข้า ไทย จิง ๆ ดั้ว วว ว ว
555555
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : 555

^
^
^
^

ขอ บคุณ ค่ะ
: )
panglikhit
Junior Member
Year's Star

จังหวัด: จันทบุรี
หัวข้อ : Re: ++++

++ ผู้เขียน:
ขอถามนิดนึงนะค่ะ
ว่าตร งปุ่มกด นี่เป นยาง หรือเป นพลาสติกค่ะ
แล้วดำง่ายรึป่า ว
เพราะเป นสีขาวเชียว

ขอ บคุณ ค่ะ :)

เป็นพลาสติกครับ เช็ดออกได้ครับ
oudjunk
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :

ดีจังได้จับเครื่องจริงแล้วด้วย
แต่หมื่นสี่แพงไปนร๊า
ประมาณแปดพันอ่า
เราจะซื้อมาใช้เหอๆๆ

แพงกว่านั้นไม่ไหว
ICUP^^
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

อยากได้อยากได้ๆๆๆๆๆ TT^TT ตกลงมีเวลาเเน่นอนไหมค่ะ ว่าจะมาเมื่อไหร
~Bluesky~
Year's Star

หัวข้อ :

อยากทราบว่าตกลงเข้าไทยแน่นอนรึป่าวอ่ะคะ

พอดีจะซื้อมือถือใหม่ ถ้าเข้าจะได้รอ ไม่เข้าจะได้ตัดใจแล้วหาซื้อรุ่นอื่น

เพราะอยากได้รุ่นนี้มากๆเลยอ่า ดีไซน์แบบฝาพับสวยมาก

สีสันสดใสน่ารักดีคะ Smile
Q-jung
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

รอรุ่นนี้อยู่เหมือนกัน ติดตามข่าวตลอดว่าจะเข้าไทยมั้ย อยากได้มากค่ะ น่ารักดี แต่ถ้าไม่เข้าก็จะได้ไปซื้อรุ่นอื่น
ต้อมมี่
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : สวยจัง

อยากได้มากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Embarassed
เฮ้อ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

ต้องให้รออีกนานแค่ไหนนะแอลจี..
PoYYeR
Year's Star

หัวข้อ :

รุ่นนี้อยากได้ อยากได้ อยากได้ LG เงียบเลยแหะ Laughing
เคโร๊ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากได้จังเลยอะ

ชอบมากๆเลย แต่ไมไม่มีแฟลตอะ

ไม่ชอบเลยอะ แต่ทุกอย่างชอบหมด

อยากได้มีขาว กับ ชมพู มาขายทันปีใหม่ไหมอะ

จะได้ซื้ออะ อิอิ ราคาเท่าไหร่หรอคะ อย่างแพง มากเลย
pls ..
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

ดีใจมากเลย จะเข้าไทยแล้ว

แต่ว่า... ขอให้ font ไทย สวยๆๆๆ นะ

font กะโหลกกะลาน่าเกลียดก็หมดกัน ไม่อยากได้เลยทีนี้

ขอร้อง....
oudjunk
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :

ราคาโดนใจ
จะรอดูนะ
อิอิอิอิ

น่าสนอยู่นะ
ถ้าซื้อเนี่ย คิดหนักแน่ชอบทั้งสามสีเลย อิอิอิ

ขาว ฟ้า ชมพู
ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :

55+
ราคาโดนใจหรอ

จารอดูเน้อ
bsbcarter
Year's Star

หัวข้อ :

โอ้ จะเข้าเดือนมกราคมเหรอคะ
แถมในราคาที่โดนใจอีก ว๊าวๆ
megaton
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : KF350 เข้าไทยแน่นอน

KF350 นั้น

เป็นมือถือที่เน้นรูปร่างความสวย
และฉลาด ซึ่งจากการเรียกร้องจาก ผู้สนใจมากมาย
ทางแอลจี ได้ให้ข่าวมาว่าจะนำมาขายให้พี่น้องในราคา
ที่โดนใจ ในเดือนมกราคม เก็บเงินรอซื้อได้เลย
++
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ++++

ขอถามนิดนึงนะค่ะ
ว่าตร งปุ่มกด นี่เป นยาง หรือเป นพลาสติกค่ะ
แล้วดำง่ายรึป่า ว
เพราะเป นสีขาวเชียว

ขอ บคุณ ค่ะ Smile
panglikhit
Year's Star

หัวข้อ :

~Bluesky~ ผู้เขียน:
อยากทราบว่าตกลงเข้าไทยแน่นอนรึป่าวอ่ะคะ

พอดีจะซื้อมือถือใหม่ ถ้าเข้าจะได้รอ ไม่เข้าจะได้ตัดใจแล้วหาซื้อรุ่นอื่น

เพราะอยากได้รุ่นนี้มากๆเลยอ่า ดีไซน์แบบฝาพับสวยมาก

สีสันสดใสน่ารักดีคะ :)

เข้ามากลางเดือนมกราคมนี้แน่นอนครับผม
350
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

ใครบอกไม่เข้าไทย เข้ามีขายกันเเล้วครับ 6900 บาท
CookieCompany
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :

ไปสอยมา 1 เครื่องเหมือนกันครับ สีขาวแต่โดนน้องสาวยึดไปแล้ว :x

แถมตัวอย่างภาพถ่ายเผื่อใครสนใจครับ ;)

http://www.bloggang.com/viewdiary.php?id=cookiecompany&month=01-2009&date=23&group=5&gblog=58

ไข่เจียวยัดไส้
Gold Member
Gold Member
Year's Star

หัวข้อ :

r1t1u2y3r
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ...

เขาบอกว่าทำให้มันขึ้นชื่อคนโทรไม่ได้นะ

ได้แต่โชว์เบอร์นั่นล่ะ

เราไปถามคนขายในงานโมบายมาอ่ะ
Aree-Yong
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :

ขอบคุณมากนะคะ คุณ sweet100%

ตามไปดูมาเป็นที่เรียบร้อยแล้วล่ะค่ะ ^O^/

รอติดตามภาคต่อเหมือนกัน Cool

สำหรับคุณ PopPop332

ต้องขอโทษจริง ๆ นะคะ ถึงเราจะบ่นไปแบบนั้น

แต่ก็ไม่รู้เหมือนกันอ้ะค่ะ ว่ามันเห็นชื่อคนโทรเ้ข้าโดยไม่ต้องเปิดฝาได้ไหม Embarassed

แบบว่าเราเองก็ยังไม่เคยเล่นตัวเครื่องเองกับมือ

ได้แต่คอยติดตามมันผ่านทางเน็ตเท่าันั้น (พอดีตอนนี้อยู่ปราจีนน่ะค่ะ โลเทค นิดนึง Wink )

แต่ถ้าเราได้กลับบ้าน รับรองว่าจะขอไปเล่นให้เป็นบุญมือ และซื้อกลับบ้านทันทีเลยแน่นอน ฮี้ว \^O^/
sweet100%
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : 1

Aree-Yong ผู้เขียน:

ปลล.รบกวนให้ทางเว็บ ช่วยทำ review ทุกซอกทุกมุมด่้วยนะคะ Wink ขอบคุณมากค่ะ

คุณลูกตั้งเตะ ... รีวิวไว้ละเอียดมาก ๆ เลยค่ะ (แต่ยังรีวิวไม่จบเราก็รออ่านอยู่ค่ะ)

http://www.pantip.com/cafe/mbk/topic/T7488863/T7488863.html
PoYYeR
Year's Star

หัวข้อ :

พิมพ์ไม่ยากนะคะ (หลังจากเล่นของน้อง)
ภาษาไทย ภาษาอังกฤษก็มีแป้นตามตัวเลขเลย
ส่วนภาษาอื่น (เราลองภาษาเกาหลี) มันก็มีแป้นขึ้นมาให้ค่ะ...

ส่วนหน้าจอเวลาพับฝา มันจะขึ้นเบอร์ค่ะ
ไม่สามารถขึ้นเป็นชื่อได้
ถ้าไม่อยากให้ขึ้นเบอร์ ก็เปลี่ยนเป็น emotion หรือว่า LED ที่เราทำเองก็ได้นะ

เราว่าอย่าขายทิ้งเลย มันก็เป็นมือถือที่น่ารักเครื่องนึง
แถมคุณยังซื้อถูกกว่าเราอีก เราไปเดินงาน ซื้อตอนเที่ยง โดนราคาเต็มไม่มีส่วนลดเลย T.T
ใช้ไปเถอะค่า...^^ Razz
s&#623;op
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

ร้านขายส่งที่ mbk 6400 เปิดตัวไม่ถึงสัปดาห์ราคาลดลงมาเรื่อยๆ
911
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

เมื่อวานนี้ได้ไปจับของจริงมาแล้วล่ะค่ะ ที่ jaymart The mall บางกะปิ อยากบอกว่าน่ารัก

มากๆเลย เราไปรอที่หน้าตู้อยู่ตั้งนานจนคนขายถามว่าดูรุ่นไหนครับ เราบอกว่าดูรุ่นไอศกรีมค่ะ

เราลองเปิดเครื่องดู หน้าจอแจ่มมากเลยล่ะค่ะ ขนาดกำลังเหมาะมือเลยล่ะค่ะ ถือแล้วเหมือนใน

ซีรีย์เกาหลีเลย เราดูของสีชมพูมาอ่ะค่ะ เหมาะกับคนหวานๆอ่ะค่ะ ที่ร้านบอกว่ามีแค่สองสี คือ

ขาวกับชมพู กล้องก็แจ่มนะค่ะที่ถ่ายในร้านอ่ะค่ะ แต่เราไม่รู้ว่าถ่ายตอนกลางคืนจะชัดไหม เรา

ก็เป็นคนหนึ่งที่ติดตามรุ่นนี้มาตั้งแต่แรกเลยเปิดดูเว็บทุกวันเลยว่าเมื่อไหร่จะวางขาย ดีใจนะที่

วางขายแล้วราคาที่ร้านก็ 6900 บาท แต่ที่อื่นจะถูกกว่านี้มั๊ยช่วยๆบอกก็แล้วกันนะค่ะ พอดีเรา

ไม่ไปงานมาอ่ะค่ะ อ๋อแล้วในเครื่องก็มีอยู่สองเกมเองค่ะแต่จำไม่ได้แล้วว่าเกมอะไร

อยากให้มีคนมาทำรีวิวจังเลยค่ะจะได้รู้จริงๆ คือแบบว่าเราเป็นมือสมัครเล่นอ่ะค่ะเลยบอกไม่ถูก

เราขอถามผู้รู้หรือผู้ใช้หน่อยนะค่ะว่า

1. เวลาพิมพ์ข้อความยากมั๊ยค่ะเพราะเราใช้โนเกียมาเกือบตลอด เคยใช้ sony ericsson แล้ว

ค่อนข้างสับสนนิดนึงอ่ะค่ะเพราะไม่คุ้นมือ หมายถึงเวลาเปลี่ยนภาษา พิมพ์พวกสระอะไรแบบนี้

อ่ะค่ะ รบกวนด้วยนะค่ะ

อยากได้เหมือนกันนะแต่ไม่ค่อยมีตังค์นี่แหละปัญหา
Aree-Yong
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :

เพิ่งสังเกตุว่าเครื่องที่เขาให้ทั้ง 50 คนเล่นนี่
เป็นเครื่องสีขาวหมดเลย Shocked
สีอื่นไม่มีเหรอคะ หรือว่าเขางกเอาไว้ขาย Laughing

แบบว่าอยากได้สีชมพูมาก ๆ
เลยกลัวว่าไปซื้อจริง ๆ แล้วจะไม่ได้ของอ้ะค่ะ Rolling Eyes
oudjunk
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :

อือ ได้สีขาวเหรอ
เราอยากได้สีชมพูอ่าเนอะ
ตอนนี้เริ่มถามราคาแต่ละร้านแล้ว
พวกร้านขายส่งไม่มีของเลยอ่า
กะจะหาแบบ ประหยัดหน่อย
คุฯคุ๊กกี้เข้ามาเองเลย
เหอๆๆแวบตามไปดูตัวอย่างภาพถ่ายแล้ว
สีสวยอยู่นะ
อยากได้ๆๆๆ
คาดว่าคงซื่อไม่เกินสัปดานี้
..........
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากรู้

รุ่นนี้สั่นพร้อมเสีนงได้หรือป่าวครับ
jLm
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
หัวข้อ :

ชอบๆสีฟ้าครับ Embarassed
Kekemania
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

Cool
Aree-Yong
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :

ตามไปดู vdo มาแล้วล่ะค่า

เห็นแล้วอยากได้จังเลย T^T

หวังว่าตอนไปซื้อจะมีของน้า Confused

ปล. รูปถ่ายชัดดีมากค่ะ Wink
KF350 mania
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

http://www.pantip.com/cafe/mbk/topic/T7521835/T7521835.html

มาเพิ่มแล้วคร้าบ เจ้าเดิมเลย

คราวนี้เป็นวิดีโอเหมือนกัน
แป้ ง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

ตัวอย่าง ภาพถ่าย รุ่นนี้ค่ะ
resize ขนาดให้เลกลงน้า

ชัดไหมล่ะ

แป้ ง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

เราไปซื้อมาแล้ว ๆๆ สีชมพู แถม เมม 2 GB
จากเชียงใหม่ น่ะ ที่แม่วังสื่อสาร
ราคา 6890 อ่ะ

สวยมากๆ บางถนัดมือ กดง่าย ฟอนต์คล้ายๆ ซัมซุงนะ
แต่เปิดฝาออกแล้วยาวไปนิส
แต่ไม่เปนปันหา
ลำโพงเสียงดังดี
กล้อง ยอดมาก ชัดๆๆ

มีไปด้านหน้าตอนปิดฝาหลายแบบมากๆ
แถมยังสร้างเองได้อีก !

ล้ำสมัย
ถูกใจๆ

ลองไปหามาใช้ดูน้า
บอกได้เลยว่า คุ้มมากมายเรย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

เมื่อวันจันทร์นี่เพิ่งซื้อมาเหมือนมีทั้งชมพูแล้วฟ้านะซื้อสีฟ้ามาออกเขียวๆฟ้าๆยังงงอย่ว่าสีไร คือกะไมได้ซื้อLGไมได้ดุตัวนี้เลยยังคิดอย่ว่าแบตจะพอไหมคนขายบอกของใหม่ไม่รู้ไรเท่าไรไม่ได้จับ สิ่งที่คนไม่พูดถึงคือของเพื่อนซื้อได้แมมมา2gด้วยนะครับเขาแถม แต่เพราะไม่รุ้ราคาตั้งเลยได้มา6900ไม่งั้นจะหาแบบถูกกว่านี้55555 ส่วนตัวเครื่องรีบไมได้เล่นไรเลยเพิ่งเคยจับLGนี่ละคุยกันอย่เลยว่ากล้าๆกลัวๆแต่เห็นเพื่อนชอบน่ารักดีกล้อง3ล้านก็พอทนนะกะราคาข้อดีก็ลูกเล่นหน้านัน้ละ เสียดายจอ2แสน ยิ่งมารู้แบตน้อยอันนี้เสียหายหนักหน่อย แถมสายUSBด้วยจะนอกนั้นก็ปกติ

คิดว่าOKนะราคาพอทนกะสเป็กนะแต่ไม่เคยจับLGเลยไม่ทราบการใช้งาน สมัยนี้ถ้าไม่แพงมากจะไม่ค่อยมีแฟรชให้ซักยี่ห้อมันจะกั๊กถึงไหนนี่
PopPop332
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

Aree-Yong ผู้เขียน:
ทำไมขายทิ้งล่ะคะ Sad
มันใช้เป็นพวกอีโมชั่นแทนได้ไม่ใช่เหรอ
แค่โชว์เลขไม่ครบ 10 หลักเอง
คือ แบบว่าอยากเห็นว่าเป็นใครโทรมาใช่มะ
ถ้าเป็นเรานะ ถึงเห็นเบอร์ก็จำไม่ได้อยู่ดีว่าใครโทรมา ="=
เพราะฉะนั้นมันโชว์ไม่ครบก็ช่างมัน เราไม่ใช้ก็ได้อ้ะ Very Happy

คือ ยังไงดีล่ะ อุตส่าได้เครื่องมาไว้ในมือแล้ว จะขายทิ้งง่าย ๆ เลยเหรอ ???
ตัวเรานะ อยากได้จะตาย ยังไม่ได้เลย Confused อิจฉาพวกที่ได้เป็นเจ้าของแล้วมากๆ
ยังไงก็ช่วยพิจารณามันอีกนิดเถอะนะ เราว่ามันก็ต้องมีข้อดีอยู่้ในตัวบ้างแหละ
อย่าเพิ่งขายมันทิ้งเลย
แบบว่า เราชอบรุ่นนี้มากๆ อยากแนะนำให้เพื่อนใช้กันเยอะๆ เพราะมันน่ารักจริงๆ นะ
พอมาได้ยินว่า อยากมีคนขายทิ้งเราก็รู้สึกไม่ดีอ้ะ T^T

ปล.ใครอ่านแล้วไม่พอใจก็ขอโทษด้วยนะคะ มันเป็นอาการเก็บกดของคนอยากได้อ้ะค่ะ
ปลล.รบกวนให้ทางเว็บ ช่วยทำ review ทุกซอกทุกมุมด่้วยนะคะ Wink ขอบคุณมากค่ะ

เอ่อ อ่า อ่านแล้วอึ้งเลย ขอโทษด้วยนะครับ ไม่ได้ตั้งใจทำให้รู้สึกไม่ดีเลย

แต่พอจะมีวิธีทำมั๊ยครับ ให้ขึ้นชื่อคนที่เมมเอาไว้ นอกจากต้องเปิดฝามาดูอ่ะ
Aree-Yong
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :

ทำไมขายทิ้งล่ะคะ Sad
มันใช้เป็นพวกอีโมชั่นแทนได้ไม่ใช่เหรอ
แค่โชว์เลขไม่ครบ 10 หลักเอง
คือ แบบว่าอยากเห็นว่าเป็นใครโทรมาใช่มะ
ถ้าเป็นเรานะ ถึงเห็นเบอร์ก็จำไม่ได้อยู่ดีว่าใครโทรมา ="=
เพราะฉะนั้นมันโชว์ไม่ครบก็ช่างมัน เราไม่ใช้ก็ได้อ้ะ Very Happy

คือ ยังไงดีล่ะ อุตส่าได้เครื่องมาไว้ในมือแล้ว จะขายทิ้งง่าย ๆ เลยเหรอ ???
ตัวเรานะ อยากได้จะตาย ยังไม่ได้เลย Confused อิจฉาพวกที่ได้เป็นเจ้าของแล้วมากๆ
ยังไงก็ช่วยพิจารณามันอีกนิดเถอะนะ เราว่ามันก็ต้องมีข้อดีอยู่้ในตัวบ้างแหละ
อย่าเพิ่งขายมันทิ้งเลย
แบบว่า เราชอบรุ่นนี้มากๆ อยากแนะนำให้เพื่อนใช้กันเยอะๆ เพราะมันน่ารักจริงๆ นะ
พอมาได้ยินว่า อยากมีคนขายทิ้งเราก็รู้สึกไม่ดีอ้ะ T^T

ปล.ใครอ่านแล้วไม่พอใจก็ขอโทษด้วยนะคะ มันเป็นอาการเก็บกดของคนอยากได้อ้ะค่ะ
PopPop332
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

เอ่อ ซื้อมาในงาน mobile expo แล้วอ่ะครับ 6,400 บาท

แต่ว่าติดปัญหาใหญ่มากคือตรง digit ด้านนอกอ่ะ มันแสดงได้เฉพาะตัวเลขเท่านั้นเลย
แถมตัวเลขไม่ครบ 10 หลักอีกทำให้มันวิ่งๆ มีทางแก้หรือ firmware มั๊ยครับ เศร้ามากๆ

ถ้าไม่มีอาจจะต้องขายต่อแล้วอ่ะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

ผู้รู้ครับๆ

ถ้าหากเปลี่ยนแบต เป็น 1300 mAh ได้ป่าวครับ

เพราะแบตที่ให้มา น้อยไป
chinz-indy
Year's Star

จังหวัด: สุราษฎร์ธานี
หัวข้อ :

WANT มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
KF350 mania
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

มีคนแกะกล่องให้ดูแล้วครับ

น่าสนใจมากๆ

http://www.pantip.com/cafe/mbk/topic/T7450450/T7450450.html
i.am.minna
Year's Star

หัวข้อ : - -

อยากได้ราคา 4900 มั่งง่ะ
oudjunk
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :

อ่าเราเองเพิงอ่านรีวิวจาก
หนังสือด้วยอ่า
ขอบคุณสำหรับข่าวนะ

ไปลงทะเบียนมาแล้ว
ตอนส่งรูปแบบเหอๆๆ
แอบอายแต่อยากลองใช้นะ
แอ๊บแบ๊วสะเหอๆๆ

มาลงทะเบียนพรุ่งนี้ก็รอเลยผลเลยเหอๆๆ
อยากรู้จังว่ามีคนลงเยอะหรือเปล่า
เพราะให้ลองตั้ง 50 เลยเนอะ
ถือว่าเยอะอยู่นะ
tobeearn
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

ทุกคนทีชอบเข้าไปดูกระทู้นี้ครับ

http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A7418252/A7418252.html
PoYYeR
Year's Star

หัวข้อ :

ลองสมัครข้างบนไปขำๆกันเถอะ
ได้ก็ดี ไม่ได้ก็รอซื้อละกันเนอะ
เห้นน้องสาวอยากได้อยู่พอดี อิอิ
panglikhit
Year's Star

หัวข้อ :

Anonymous ผู้เขียน:
มีข่าวดีจามาบอก จากเวบของ LG นะ

(แต่ออาจจะมาบอกช้านิดนึง ไม่ได้เช็คเมล์นานแล้ว)

อ้างถึง:
สัมผัสรสชาติความหวานของไอศกรีมใหม่จาก LG กับลูกเล่นที่รอให้คุณพิสูจน์ความอร่อย
LG Icecream KF350 ลงทะเบียนรับสิทธิ์ได้เลย สำหรับน้องๆที่สนใจ ร่วมประสบการณ์ทดลองใช้ LG Icecream ฟรี 2 สัปดาห์โดยไม่มีค่าใช้จ่าย
รับสมัครตั้งแต่วันนี้ ถึง15 มกราคม 2552 เพียง 50 ท่านเท่านั้นนะจ๊ะ
ละโอกาสพิเศษนี้สำหรับน้องๆ ที่ใช้แล้วประทับใจ สามารถซื้อ LGIcecream ที่ใช้อยู่ได้เลย
ในราคาพิเศษเพียง 4,900 บาทเท่านั้นจากราคาปกติ 6,900 บาท
รีบลงทะเบียนด่วนเลยนะ
ประกาศผู้โชคดีได้เข้าร่วมกิจกรรม วันศุกร์ที่ 16 มกราคม 2552
ที่ http://www.LGmobilelover.com นี้อย่าช้านะจ๊ะ http://www.lgmobilelover.com/kf350.php <<< ลงทะเบียนที่นี่

อ่ะ ลองไปลงทะเบียนกันดูน๊ะ

ไปสมัครมาละ
พออ่านไปถึงข้างล่าง
ให้อัพโหลดรูป หวานๆใสๆ
ตอนนี้ได้แค่ไสไปไกลๆอ่ะ

เลยปิดซะ TT

คงต้องรอซื้อ 6900 แหงเลย

อย่าซีเรียสเลยครับ แค่กรอกข้อมูลครบก็น่าจะโอเคแล้วนะ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

มีข่าวดีจามาบอก จากเวบของ LG นะ

(แต่ออาจจะมาบอกช้านิดนึง ไม่ได้เช็คเมล์นานแล้ว)

อ้างถึง:
สัมผัสรสชาติความหวานของไอศกรีมใหม่จาก LG กับลูกเล่นที่รอให้คุณพิสูจน์ความอร่อย
LG Icecream KF350 ลงทะเบียนรับสิทธิ์ได้เลย สำหรับน้องๆที่สนใจ ร่วมประสบการณ์ทดลองใช้ LG Icecream ฟรี 2 สัปดาห์โดยไม่มีค่าใช้จ่าย
รับสมัครตั้งแต่วันนี้ ถึง15 มกราคม 2552 เพียง 50 ท่านเท่านั้นนะจ๊ะ
ละโอกาสพิเศษนี้สำหรับน้องๆ ที่ใช้แล้วประทับใจ สามารถซื้อ LGIcecream ที่ใช้อยู่ได้เลย
ในราคาพิเศษเพียง 4,900 บาทเท่านั้นจากราคาปกติ 6,900 บาท
ประกาศผู้โชคดีได้เข้าร่วมกิจกรรม วันศุกร์ที่ 16 มกราคม 2552
ที่ http://www.LGmobilelover.com นี้อย่าช้านะจ๊ะ http://www.lgmobilelover.com/kf350.php <<< ลงทะเบียนที่นี่

ไปสมัครมาละ
พออ่านไปถึงข้างล่าง
ให้อัพโหลดรูป หวานๆใสๆ
ตอนนี้ได้แค่ไสไปไกลๆอ่ะ

เลยปิดซะ TT

คงต้องรอซื้อ 6900 แหงเลย
oudjunk
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :

อือ
อยากได้ๆ
วันก่อน
ไปเจอคนใช้ในรถไฟใต้ดินด้วย
สีขาวแสดงว่าเป็นผู้ได้ทดสอบ
เห็นแล้วอิจฉา

แต่ดูๆไปสีขาวของจริงสวยมากเลยอ่า
แต่ยังอยากได้สีชมพูอยู่อิอิอิ
zinzer
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

คือเราเองก็ลงไปเล่นๆ จับๆมาบ้างแล้วเหมือนกัน
ถ่ายรูปได้โอเคเลยแม้ไม่มีแฟลต
ราคาก็หกพันกว่าบาท
ถือว่าไม่แพงเลยด้วยนะ
สีตัวเครื่องสวยมาก
แต่เราเห็นแค่สีขาว เพราะเดินๆเล่นๆไปเจอป้าย ก็เลยถามเค้าดูว่ามีมั้ย เค้าบอกของมาแล้ว
แต่มาแค่สองสีคือ สีขาวกับสีมพู
และตัวพี่เค้าเองก็ใช้ีขาวอยู่ เค้าก็เอามาให้ลองเล่นดู
ถือว่าโอเคเลยดวยนะ
เสียงเรียกเข้านี่ยังไม่ได้ลอง
ใครใช้แล้วบอกหน่อยดิ ว่าเสียงเรียเข้าเบามั้ยค๊ะ?
แล้ว..ดูจากรูปข้างบน มันมีกล้องเหมือนกล้องสำหรับ3Gเลยนี่
แต่มีคนบอกว่ามันไม่มีระบบ3G
เราก็งงๆเหมือนกัน
สรุปว่ามันมีมั้ยอ่ะ?
พอดี N81เราค่อนข้างห่วยมากเลย
กล้องก็ถ่ายออกมาเขียวๆ สีแปลกๆ
แบทก็หมดเร็วมากกกกก ก..
เราใช้ไม่ถึงวันเลยก็หมดแล้ว
หมดแบบ..เครื่องดับเลยค่ะ

ยังไงก็ช่วยตอบด้วยนะคะ
เสียงเรียกเข้าดังมั้ย?
ถ้าที่แสงน้อยเป็นยังไงบ้าง (ตอนเราลองเล่น อยู่ในห้าง)
มี3Gมั้ย?
Aree-Yong
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : เก็บมาฝากอีกรอบค่ะ ^ ^

อันนี้เพิ่งเห็นเลยไม่ได้มากับเพื่อน(เซตข้างบน)
เห็นว่าน่ารักดีเลยเอาให้ดูกัน เป็นโฆษณาน้องหมาค่ะ Laughing

จิ้มเลย >>> http://www.youtube.com/watch?v=ctxLyPm_8bQ&NR=1
Aree-Yong
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : เก็บคลิปมาฝากจ้า...

ไม่รู้ว่าเห็นกันรึยังกับโฆษณาอันนี้ เราว่าน่ารักดีเลยหยิบมาฝาก Wink

จิ้มตามลิ้งเลยจ้า >>> http://www.youtube.com/watch?v=fdJ6fRGyJjY&feature=related

แล้วก็อีกอันเป็นตอนคนโทรเข้า แบบว่าเห็นแล้วโดนมากกกก
จากโทรศัพท์ธรรมดาด้านหน้าที่เรียบ ๆ
มันจะกลายเป็นศาลพระภูมิตอนคนโทรเข้า อิอิ

จิ้มตามลิ้งเลยจ้า >>> http://www.youtube.com/watch?v=XY1EFke-bo4&feature=related <<< เป็นเพลงที่มากับเครื่องจ้า

อีกลิ้งเป็นเพลงร๊อก >>> http://www.youtube.com/watch?v=Hsjmaiw8xOA <<< คำเตือนก่อนจิ้มกรุณาหรี่ลำโพงก่อนค่ะ(เสียงมันดังมาก อาจตกใจได้ Laughing )
Aree-Yong
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :

เห็นราคาแล้วอยากกรี๊ดดัง ๆ
อ๊าย ยังไงชั้นก็ต้องไปหาซื้อมาใช้ให้ได้เลยคอยดูสิ หึหึ Laughing
อยากได้มือถือแถวญี่ปุ่น(อะโนเนะ) มาใช้นานและ
ทีนี้ก็ได้สมอยากซักกะที 555 ชั้นทำงานเดือนแรกเมื่อไหร่
แกเสร็จชั้นแน่ หึหึหึหึ Twisted Evil

ปล. Icecream เวอร์ชั่นแรกสวยกว่าเห็น ๆ Conferm ค่ะ Wink
oudjunk
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :

ขอบคุณสำหรับรูปน๊ะจ๊ะ
อือ เราเองก็ว่ารุ่นหนึ่งสวยกว่านะ
รู้สึกรุ่นสองแอบหรูขึ้นนะ

อยากได้จัง
แต่ตัง ไม่พอเหอๆๆ
devoid
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

อ้างถึง:
มีรุ่นสองด้วยเหรอ
จะมีฟีเจอร์ อะไรใหม่ๆหรือเปล่าอ่า
อยากเห็นจังไครมีรูปบ้างอ่า

<< มีค่ะ แต่เราว่าไม่สวยเท่า ice cream 1

เหมือนจอจะใหญ่ขึ้นน่ะค่ะ???[/quote]
oudjunk
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :

มีรุ่นสองด้วยเหรอ
จะมีฟีเจอร์ อะไรใหม่ๆหรือเปล่าอ่า
อยากเห็นจังไครมีรูปบ้างอ่า

วันนี้ได้ไปจับของจริงมาที่งาน
สวยมากเลย
ตัวเครื่องใหญ่กว่าที่เราคิดแต่สวยมากมาย
หน้าจอคมมากเลย
PoYYeR
Year's Star

หัวข้อ :

lgmobilelover เค้าคาดว่ารุ่น2 จะมาช่วงปลายปีอ่าค่ะ

แต่ยังไม่ชัวร์นะมันเป็นการคาดการณ์
l2eactionn
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

เห็นรุ่น Ice Cream 2 โฆษณาที่เกาหลีแล้วนะครับ
แต่ไม่รู้จะเข้าไทยหรือเปล่า = ="
PoYYeR
Year's Star

หัวข้อ :

ที่เหมือนมีกล้องหน้า จริงๆแล้วมันเป็นรูรับแสงอ่าค่ะ
ของจริงคือมีแค่กล้องอันเดียว รูใหญ่ๆนั่นแหล่ะค่า
ทำให้มันไม่เป็น 3G

รายละเอียดอย่างอื่น ดู review คนใช้แล้วที่ lgmobilelover ดูน๊า..
review เยอะแล้วค่า เราก็ไปอ่านในนั้นเหมือนกัน เพราะว่าเด๋วว่าจะไปถอยในงาน อิอิ
ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :

อ้างถึง:

++
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ++++

สีขา วสวย จังเลยค่ะ
อยากไ ด้จัง
อดท นรอ <<<

มื อถือสไตล์ญี่ ปุ่น เกาหลี
ฝันอยา กได้มานานแล้ว
น่ารักสุด ๆ
^^
bsbcarter
Year's Star

หัวข้อ :

8900 - -"

อยากได้ ฮือๆ
ต้องเก็บเงินซะแล้ว

ว่าแต่ถ้า 8900 นี้ราคาเท่าๆกับ LG KM710 เลยนะคะ

ปกตินี่ระหว่างเครื่องสไลด์กับพับตัวไหนแพงหว่ากันเหรอคะ
PoYYeR
Year's Star

หัวข้อ :

ถ้าไม่เกิน 6-7-8 พัน นี่น่าเอามาใช้เนอะ น่ารักดี สีชมพู ^^
oudjunk
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :

อือ ราคาหมื่นสี่แพงไปนะ
เขาคิดว่าไม่น่าจะเกินหมื่นอ่า

สเปกไม่ได้สูงมาก
แต่ก็อย่างว่าอ่า
เน้นที่ความน่ารัก
แต่ยังไงก็แพงอยู่ดี
Aree-Yong
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :

ถ้า 14,000 จริง

คิดเหมือนกันค่ะว่าแพงเกินไป

ซัก 7-8 พัน ก็พอมั้งค่ะ เดี๋ยวนี้มือถือเสป็กแบบนี้มีออกเกลื่อน

ราคาก็ไม่ถึงหมื่นแล้วด้วย ถ้าคิดว่าสวยแล้วเอาราคาซะถึงหมื่นก็ไม่ไหวนะคะ Neutral
ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :

PatZaYa ผู้เขียน:
เพื่อนที่ทำงานอยู่LGบอกว่ามี 3 สีอะ ฟ้า ขาว ชมพู
ราคาประมาณ 14,000
เห็นว่าต้นเดือนตุลาจะมีงานโทรศัพท์ที่ศูนย์สิริกิตอะ
รู้สึกว่าจะจัดโปรโมชั่นด้วยนะ แต่ยังไม่รู้ว่าโปรโมชั่นอะไร

แพงเว่อร์อ่ะ ถ้าราคานี้จิง ฉานคนนึงละ ที่เลิกสนใจมันเลย
lil' cutie
Gold Member
Gold Member
Year's Star

จังหวัด: เมืองย่าโม ^O^
หัวข้อ :

น่ารักอ้ะ >__<

อิๆ
PatZaYa
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :

เพื่อนที่ทำงานอยู่LGบอกว่ามี 3 สีอะ ฟ้า ขาว ชมพู
ราคาประมาณ 14,000
เห็นว่าต้นเดือนตุลาจะมีงานโทรศัพท์ที่ศูนย์สิริกิตอะ
รู้สึกว่าจะจัดโปรโมชั่นด้วยนะ แต่ยังไม่รู้ว่าโปรโมชั่นอะไร
oudjunk
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :

สวยอ่า
สีหวานมาก
กล่องใส่ก็น่ารักแล้ว
น่าเอามาขายเนอะ
ดีไซต์แบบนี้เรียบๆๆ
แต่น่ารัก
น่าเล่นดี
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้
หน้า 1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป

ไปยังหัวข้อ: