Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ผมมี ปัญหา กับ MiniSD Card อะครับ การเชื่อมต่อกับ PC

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 1 / เข้าชม: 3830
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ผมมี ปัญหา กับ MiniSD Card อะครับ การเชื่อมต่อกับ PC
วันที่โพสท์ : 27 Aug 2008 18:57  
ตอบโดยอ้างถึง  

ผมมี ปัญหา กับ MiniSD Card อะครับช่วยดูหน่อย นะครับ การเชื่อมต่อกับ PC

ึคือ พอใส่ กับโทรศัพท์ N73 ของผม ก็ ใช้ งานได้

แต่พอ ไป ต่อ กับกาดลีดเดอ แล้ว เชื่อมต่อกับ PC แล้ว มันหา กาด MINiSD ไม่เจอ

แก้ยังไงดี ครับ ช่วยหน่อย นะครับ

Sad Sad Sad Sad Sad
Heart_Hacker
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Sep 2008 19:49  
ตอบโดยอ้างถึง  

ปัญหาคลาสิกครับท่าน ผมใช้ microSD เสียบกับ card reader ก็งอแงติดบ้างไม่ติดบ้าง
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: