Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 LG KP260 - แอลจี

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 18 / เข้าชม: 97631
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : LG KP260 - แอลจี
วันที่โพสท์ : 24 Sep 2008 17:16  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ LG KP260 - แอลจี
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/LG/kp260.htm

ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Sep 2008 19:18  

ถูกดี สเปคคุ้มกับราคา
Aree-Yong
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Sep 2008 22:35  

ไอ้รูๆ ข้างล่างที่โผล่ออกมาเนี่ย ใช่ลำโพงป่าวคะ
หน้าตามันแปลกดีนะ แ่ต่เหมือนจะบาง อยากเห็นด้านข้างอ้ะ Rolling Eyes
Larvaz
Silver Member
Silver Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Sep 2008 01:03  

Aree-Yong ผู้เขียน:
ไอ้รูๆ ข้างล่างที่โผล่ออกมาเนี่ย ใช่ลำโพงป่าวคะ
หน้าตามันแปลกดีนะ แ่ต่เหมือนจะบาง อยากเห็นด้านข้างอ้ะ Rolling Eyes

คล้ายๆ z3+k1 เลย

รูปนั่นไม่ใช่รูหรอกครับ
542663
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Sep 2008 16:27  

ต้องเป็นโทรศัพท์มือถือของผู้ชายแน่เลยเพราะ ข้างล่างมีรอยขนคางเพิ่งโกนใหม่ๆ ด้วย
baudelaire
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Oct 2008 10:03  

คุ้มครับ
น่าเล่นครับ
3290 โถ
ทำไมเพิ่งมาเปิดตัวเนี่ย
ซื้อโทรสับมาแล้วอะดิ
mama_evolution
Senior Member
Senior Member
Year's Star

จังหวัด: แถวๆสัตหีบ
หัวข้อ : Re: LG KP260 - แอลจี
วันที่โพสท์ : 04 Oct 2008 17:59  

บอกได้คำเดียวว่า "คุ้ม" จริงๆ
เอก_ฝั่งธน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : กล้องวีดีโออืดไปหน่อย
วันที่โพสท์ : 05 Oct 2008 21:22  

กล้องวีดีโอถ่ายได้ 15 เฟรม / 1 วินาทีนี่อืดไปนะ ถ้าเร็วต้อง 30 เฟรม / 1 วินาที แต่ก้อดีแล้วล่ะ โดยรวมกับราคาแค่ 3000 นิด ๆ กับกล้อง 1.3 พิกเซล
นายคิม
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : รู
วันที่โพสท์ : 14 Oct 2008 16:44  

Aree-Yong ผู้เขียน:

เป็นลำโพง ครับ อีกมุมเป็นไมค์สนทนา
และรูข้างบนอีกรู เป็นไมค์เวลาใช้ handfree ครับ

ผมซื้อมาใช้แล้ว คุ้มดีครับ
สำหรับคนงบน้อยแนะนำเลยครับรุ่นนี้
Eriochrom Black-T
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ถามหน่อยครับ
วันที่โพสท์ : 15 Oct 2008 22:47  

ไม่ทราบว่่่าอัดเสียงการสนทนาได้มั๊ยครับ
นายสุรเชษฐ ทิศกลาง
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2008 21:44  

จะซื้อสายusbได้ที่ไหนครับ
นายสุรเชษฐ ทิศกลาง
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2008 21:46  

ใครก็ได้ช่วยบอกผมที่ครับ...ผมหาซื้อสาย USB ของรุ่นนี้ไม่ได้เลยครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ลองเข้าไปดูสิ
วันที่โพสท์ : 01 Nov 2008 22:31  

http://www.lgmobilelover.com/club/viewtopic.php?f=21&t=7224
Surprised มันก็ดูโอเค ราคาไม่แพงมาก ฟังก์ชั่น ครบหมด ดีกว่า Sony Ericsson T303
nookae
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Nov 2008 00:17  

เพิ่งซื้อวันนี้ค่ะ

สดร้อนๆ

เพลงเสียงดังใช้ได้ค่ะ

เสียงเรียกเข้าดังดี

กล้องก้อโอเคนะคะ 1.3 ล้าน

ซื้อมา 2690 บาทค่ะ ที่เซ็ลปิ่น ร้าน TG

พอดีไปทำงานเห็นแล้ว ถูกแล้วคุ้ม ก้อเลยซื้อเลย

อิอิ

แต่..เวลาวางสายติด Deley นิดเดียว แต่ คุ้มค่ะ
นายคิม
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : kp260
วันที่โพสท์ : 24 Dec 2008 08:44  

ผมใช้ micro sd ต่อผ่าน card reader เอาครับ

ใช้มาแล้วก็ไม่มีปัญหาอะไรนะ

แต่ตรงโหมดประหยัดพลังงาน ถ้าไปเปิดใช้มันแล้ว
ก่อนจะปิดเครื่องให้ปิดโหมดนั้นก่อนด้วย
เครื่องผมนี่ ถ้าใช้โหมดนั้นอยู่แล้วปิดเครื่องไป
เวลาเปิดมันจะค้าง ต้องเอาแบตออกแล้วใส่ใหม่ถึงเปิดได้
กำแฟดำ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Big C เหลือแค่ 1990
วันที่โพสท์ : 22 May 2009 12:45  

big c รอบวันที่ 15-28 พ.ค. ราคารุ่นนี้เหลือแค่ 1990 บาทเอง
โอ๊ก
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Jun 2009 09:02  

ซื้อมาแล้วค่ะ ที่บิ๊กซี 1990 บาท

ได้เม็ม 1 กิ๊กมาเป็นของแถม

เสียงเพลงเพราะดีค่ะ ดังชัด กล้องสวย โดยรวมถือว่าโอเคค่ะ

แต่เสียอย่างเดียว หน้าจอเล็กไปหน่อยค่ะ
kamo
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Jul 2009 11:30  

ตอนซื้อราคา2,490 บาท ครับ โดยรวมก็น่าใช้มากครับ จออาจจะเล็ก แต่เสียงเพลงดีมาก หูแถมแบบ Ear Bud ก็ชัดดีครับ กล้องโดยส่วนตัวผมตั้งค่าความละเอียดปานกลางภาพที่ได้ก็ชัดดีครับ นานๆทีเครื่องจะมีอาการค้าง จะเนื่องด้วย SD Card 2 GB หลวมนี่แหละ ก็ปิด - เปิดเครื่องใหม่ ใช้ Card Reader ก็ปลอดภัยดีครับระวังเรื่องไวรัสได้ดี แบตเตอรี่ผมเปิดโหมดประหยัดพลังงานไว้ตลอด ถ้าเปิดเครื่องไม่มีสายโทรเข้าก็ประมาณ 4 วันครับ อีกอย่างประทับใจคุณยายเจ้าของร้านใจ อัธยาศัยดี บอกรายละเอียดบริการหลังการขายดีมากครับ
hellomotorola
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: LG KP260 - แอลจี
วันที่โพสท์ : 11 Dec 2009 12:20  

หูฟังไม่ใช 3.5
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: