Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยด้วยครับ i-mobile 318i

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 5 / เข้าชม: 6427
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วยด้วยครับ i-mobile 318i
วันที่โพสท์ : 02 Oct 2008 21:48  
ตอบโดยอ้างถึง  

พอดีเมื่อวานลองกดใช้ Dictionary มันไม่สามารถเปิดได้

สงสัยผมไปกดรีเซ็ตอะไรสักอย่าง แล้วข้อมูลมันหายหมดเลยอะครับ

ใครใจดียังพอมี ไฟล์นี้ กับรูป i-mobile ทั้งหมด ช่วยup ให้ผมหน่อยครับ

ไม่มีรูปไม่เป็นไรครับ แต่อยากได้ dict ครับ

ขอบคุณมากๆครับ
dew309
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ยะลา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Oct 2008 14:24  

เครื่องมีประกันไปที่ศูนย์ดีกว่าครับ....อัพโปรแกรมใหม่พร้อม..ดิกชันนารีเลยครับ....ไม่ต้องเสี่ยงกับโปรแกรมที่ไม่สมบูรณ์ครับ
asakuraice
Year's Star

จังหวัด: นครราชสีมา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Oct 2008 14:49  

ผมว่าจะเอาไปให้ร้านที่ผมซื้อดูอยู่ครับ

ยังไงก็ขอบคุณนะครับ
sodayen8144
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : 318i ใช้เป็นโมเด็มต่อเน็ตได้ป่าวค่ะ
วันที่โพสท์ : 07 Oct 2008 15:58  

อยากทราบว่า 318i เนี่ยใช้เป็นโมเด็มต่อเน็ตได้หรือเปล่าค่ะ

ถ้าได้ มีไดร์เว่อ ไหมค่ะ หาได้จากที่ไหน

มีวิธีการบอกไหมค่ะ Question Question Question Question

ช่วยทีนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
dew309
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ยะลา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Oct 2008 18:19  

ลองตั้งกระทู้ถามดูนะครับ.....ผมเองไม่มีครับ
skyblue
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: สุโขทัย
หัวข้อ : Re: 318i ใช้เป็นโมเด็มต่อเน็ตได้ป่าวค่ะ
วันที่โพสท์ : 07 Oct 2008 18:33  

sodayen8144 ผู้เขียน:
อยากทราบว่า 318i เนี่ยใช้เป็นโมเด็มต่อเน็ตได้หรือเปล่าค่ะ

ถ้าได้ มีไดร์เว่อ ไหมค่ะ หาได้จากที่ไหน

มีวิธีการบอกไหมค่ะ Question Question Question Question

ช่วยทีนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ลองโหลดได้ที่ http://board.siamphone.com/viewtopic.php?t=184445

ถ้าโหลดไม่ได้ ส่งเมลมา จะส่งไดร์เว่อให้คับ ที่ arm_chucheep@hotmail.com
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: