Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Bird V09
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 112 / เข้าชม: 67412
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Oct 2004 20:26  
ตอบโดยอ้างถึง  

บางครั้งอ่านข้อความไม่ได้ครับ ทำไงอ่ะ เซ็งชิบ อยู่ก็ขึ้มว่าไม่มีสัญญาณแล้วก้อเด้งไปเฉยเลย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ??????????
วันที่โพสท์ : 14 Dec 2004 18:04  

jat ผู้เขียน:
ใครเป็นผู้นำเข้าครับ ถ้าเครื่องปัญหาใครรับประกันครับ เพราะ 2 รุ่นก่อนของเบิร์ด
บ.เจมาร์ทนำเข้าและรับประกัน software จะมีปัญหาเหมือนรุ่นก่อนหน้านี้หรือเปล่าเพราะเท่าที่ทราบมา ไม่ดีเท่าไหร่

แน่นอนครับการซ่อมรอแม่มันไปเถอะ3 เดือน อะไหล่หยากเหี้ย การบริการห่วยแตก
mama
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: Bird V09
วันที่โพสท์ : 15 Dec 2004 16:14  

MrPhone ผู้เขียน:
ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Bird V09
http://www.siamphone.com/catalog/bird/v09.htm

ใหร่จะใช้ GPRS ได้ค่ะ ช่วยตอบด้วยค่ะ

ma_sona@hoitmail.com
นายวันวัน
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 13 Feb 2005 22:46  

MrPhone ผู้เขียน:
ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Bird V09
http://www.siamphone.com/catalog/bird/v09.htm
ยากถามว่าปดลอด๊เครืองจะทำไงได้ครับพอดีลูกไปเล่นเครืองแล้วทำการลอด๊เครืองซึงผมไม่รู้ว่าลูกเค้าใส้เบอร์ลอด์เครืองเบอร์อะไรใครรู้ช่วยตอบหน่อครับตอนนี้ผมใช้เครืองไม่ได้เลยขอบคุณล่วงหน้า010643411
kik_kik
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????????????????
วันที่โพสท์ : 27 May 2005 17:50  

อยากรุ้ว่าแบตไม่มีแท่นชาตหรอ แย้วมะมีจาชาตยังไงค่ะ ชาตกับโทรศัพท์มานชาตยังไง งงอ่าค่ะ ช่วยตอบทีนะ
เด็กมุกดาหาร
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ??????????? ?????????????
วันที่โพสท์ : 30 Jul 2005 13:29  

V 09 สามารถโหลดเพลงเพิ่มเติมได้ป่ะ ใครรู้ช่วยบอกที ที่ narakjaa_2531@hotmail.com Very Happy [/b]
midnightjazz
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ???? ?????????? ?????????? ?????? ??? ???????????????????
วันที่โพสท์ : 04 Oct 2005 23:56  

มีใครรู้บ้าง ว่า จะโหลดเพลง กับริงโทนยังไง สำหรับ รุ่นนี้ ขอบคุณค่ะ Very Happy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Oct 2006 21:02  

Anonymous ผู้เขียน:
ยังไม่มีครับ

what
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ????????
วันที่โพสท์ : 01 Nov 2006 14:34  

dear technical HKC ผู้เขียน:
ถ้าเครื่องมีปัญหา ส่งกบัที่ไหนได้บ้างครับ ?

ถ้าเครื่องมีปัญหาจะมาส่งเองก็ได้ที่บริษัท HKC อยู่ที่อาคารสมัชชาวานิส ซอยสุขุมวิท 33 ถนนสุขุมวิท ชั้นที่12 สามารถลงสถานีรถไฟฟ้าพร้อมพงศ์ ตรงข้ามเอ็มโพเรียมได้ หรือจะส่งเครื่องตามdeler ที่คูณซื้อมาแล้วจัดส่งเครื่องที่เสียมาทางบริษัทผมก็ได้
ถ้ามีปัญหาทางเทคนิคสามารถเมล์มาได้ที่ rongkhasophon@hotmail.com
k.dear technical support by HKC THAILAND
June1527
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อย่าพิมพ์เบอร์ผิดซิ
วันที่โพสท์ : 12 Feb 2007 16:31  

ไม่ทราบว่า ศูนย์บริการ ของ HKC อยู่ที่ไหนอ่ะครับ ?

HKC Thailand อยู่ที่อาคารสมัชชาวาณิช 2 ชั้นที่ 12 ถนนสุขุมวิท ซอยสุขุมวิท33
สามารถลงสถานีรถไฟฟ้าพร้อมพงศื ใต้ตึกของบริษัทจะมี สตาร์บัค และธนาคารกสิกรไทยอยู่ด้านล่าง
โทรศัพท์ 02-662-2300 02-662-0377

ถ้าเป็นบริษัทที่ทำมือถือBird จะเป็นเบอร์ 0-2662-2330 นะ แต่เบอร์ที่คุณลงไว้หน่ะเป็นเบอร์ที่โต๊ะทำงานของเรา เราก็เลยต้องรับโทรศัพท์เยอะมากเลย
...ยังไงก็รบกวนตรวจสอบเบอร์ให้แน่ชัดก่อนที่จะลงนะ...
ใบเตย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : แล้วv10หล่ะ
วันที่โพสท์ : 14 Jul 2008 15:33  

สายพานเสีย ส่งซ่อมได้ที่ไหนคะ
ใบเตย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : .....
วันที่โพสท์ : 14 Jul 2008 15:35  

ใช้V10ค่ะ
aaeh
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 08 Dec 2009 21:08  

ที่ไหนรับซ่อมบ้สงค่ะ รุ่นนี้ เบิด09เนี้ยค่ะ ช่วยตอบหน่อยค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: