Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Maxon MX-7970 (Camera phone)
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 105 / เข้าชม: 63791
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ????????? ...
วันที่โพสท์ : 11 Jan 2005 13:36  
ตอบโดยอ้างถึง  

Maxon MX7970 ใช้มาได้ 7 เดือนแล้ว เครื่องก็ไม่เห็นจะมีปัญหาอะไรมากมายเลย (ถ่ายรูป, MMS, โหลดรูปผ่านคอมฯ, ฯลฯ ) คนที่ว่าห่วยมากๆเนี่ย ใช้กันยังไงนะ ไม่เข้าใจ... Neutral
แต่ว่าแบตฯสำรองเนี่ย หาซื้อยังไม่ได้เลย Wink
mamepoko
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: ????????? ...
วันที่โพสท์ : 11 Feb 2005 17:51  

PUY@MX7970 ผู้เขียน:
Maxon MX7970 ใช้มาได้ 7 เดือนแล้ว เครื่องก็ไม่เห็นจะมีปัญหาอะไรมากมายเลย (ถ่ายรูป, MMS, โหลดรูปผ่านคอมฯ, ฯลฯ ) คนที่ว่าห่วยมากๆเนี่ย ใช้กันยังไงนะ ไม่เข้าใจ... Neutral
แต่ว่าแบตฯสำรองเนี่ย หาซื้อยังไม่ได้เลย Wink

คือว่า เพิ่งเคยใช้เครื่องยี่ห้อนี้อ่ะ ช่วยสอนวิธีการโหลดเพลง โหลดภาพ แล้วก้อ option ต่างๆหน่อยได้มั้ยอ่ะคะ ช่วยแนะนำมาที่ mamepoko_o@yahoo.com นะคะ แล้วก้ออยากจะถามว่าสาย data link หาซื้อได้ที่ไหน อ่อ...เราซื้อเครื่องที่ศูนย์มาเมื่อครึ่งปีที่แล้ว ราคาอยู่ที่ 8900 ตอนนี้ที่ไปดูมาอยู่ที่ 7900 เอง
ผู้ผิดหวัง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Jan 2006 19:26  

ผมชื้อมาใช้ 3ปี มีปัญหาโทรช้ามาก จำเบอร์โทรเข้าไม่ได้ ไม่มีสายดาต้าให้ ไม่รู้วิธีการส่งภาพ/อินเตอร์เนต แบตหมดเร็ว ไม่รู้ศูนย์ซ่อม/อะไหล่ ใครรู้ช่วยบอกหน่อย ขอบคุณ
tawin_pp/hotmail.com
sassy_girl
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 May 2006 09:47  

คือ เพิ่งได้มาจากพี่อะค่ะ มันเสียอะนะ แบบว่าหน้าจอเปิดไม่ติด ชาร์ตแบตไม่เข้า
แต่มันก้อไม่เกี่ยวกันอะนะ

แต่อยากจะถามว่า มันโหลดเกม ภาพ ริงโทน เพิ่มได้อะป่าวค่ะ
เคยใช้เหมือนกัน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Apr 2008 14:58  

ห่วยแตกจริง ๆ ค่ะ

เคยซื้ออยู่นานมาแล้ว

ไปเปลี่ยนมา 3 เครื่อง ไม่ได้เว่อร์ แต่ก็เกือบโดนเจ้าของร้านตบ 5 5

รอบที่ 3 เลยเปลี่ยนเป็น V200 แทน

ที่มันมีปัญหาคือเครื่อง อยู่ดี ๆ ก็เป็นจอสีขาวๆ ค้าง

เปลี่ยนแล้วก็เป็นอีก
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: