Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ช่วยที คร้าบ T^T ขอ ร้อง แลหะ ครับ ไม่ได้ ติด ต่อ นานและ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 3687
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: อยุธยา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ช่วยที คร้าบ T^T ขอ ร้อง แลหะ ครับ ไม่ได้ ติด ต่อ นานและ
วันที่โพสท์ : 29 Oct 2008 22:57  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือ ว่า I-mobile 510 ซื้อ มาแล้ว เรา พูด อ่ะครับ คนอื่น ไม่ได้ยิน

แต่เราได้ยินเค้าชัด อัดเสียงก็ไม่ได้ อัด วิดีโอ ก็ไม่มีเสียง เป็นเสียงแบบซ่า ๆ อ่ะครับ

ทำยังไงดีครับ ซ่อม ราคาเท่าไหร่ ครับ แนะ นำที T^T เห็นคนบอกเข้าศูณย์นานมาก

ผมไม่กล้าอ่ะครับ แนะนำ ที น่ะครับ

[ รา คา ใน ตอนนี้ เท่า ไหร่ ครับ โดยประมาณอ่ะครับ ซื้อมือ 2 มาอ่ะครับ ต้องการซ่อม ] ไม่ได้ใช้มา 1 เดือนแล้ว

แล้ว ทำ ตก แล้ว จอ ขาว เลย ทำไง ดี ครับ มันเป็น เพราะ อะ ไร หรอถึงจอ ขาว เยย T^T แง ๆ ๆ

อายุผม 14 เอง T^T ยัง ทำไร ไม่ได้ มาก จะเอาไปซ่อมร้าน กลัวจะโดนแบบในเว็บ

อ่ะครับ T^T

เมลล์ผมน่ะ poowadol-top@hotmail.com ช่วย ที น้าครับ Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
T^T

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย 35715987 เมื่อวันที่ 30 Oct 2008 21:39; ทั้งหมด 5 ครั้ง
ketkyy
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2008 07:52  

เอาไปเปลื่ยนเครื่องใหม่สิคับ ถ้ายังไม่ถึง 10 วัน

ว่าแต่ซื้อมานานยังคับ
dew309
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ยะลา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 30 Oct 2008 19:37  

510 อะไหล่ที่ศูนย์ยังมีเยอะนะ....อาการอย่างนี้เรียกว่าไมค์ไม่ดังครับ.....ส่วนพวกวีดีโอต่างๆต้องอัพโปรแกรมเท่านั้นครับ....เข้าศูนย์ครับไม่นานครับ....ถ้าเกิน 10 วันให้สอบถามศูนย์ครับว่าถึงไหนแล้ว...ถ้ารวมรออะไหร่ต้องไม่เกิน 14 วันครับ....ถ้ามีปัญหาคุยกับศูนย์ใหญ่ครับ...ไม่ต้องกลัว
HanD_of_GoD
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Jan 2009 20:48  

ไปส่งที่ศูนย์แน่นอนที่สุดครับ จะได้ทราบทั้งอาการ ราคาเค้าประเมินราคาก่อนซ่อมนะครับ สงสัยจุดไหนก็สอบถามได้เดี๋ยวนี้ไอ-โมบายไม่ช้าแล้วนะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: