Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 PhoneOne M304 - โฟนวัน

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 10 / เข้าชม: 50877
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : PhoneOne M304 - โฟนวัน
วันที่โพสท์ : 04 Nov 2008 17:23  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ PhoneOne M304 - โฟนวัน
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/phoneone/m304.htm

offserver
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Nov 2008 00:41  

ออพชั่นแบบนี้ ขอราคาอย่างเกิน 2000 เลย อิอิ

เผื่อจะได้ไปถอยมาบ้าง
เอก_ฝั่งธน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : แบตน้อยสุดเท่าที่เคยเห็น
วันที่โพสท์ : 06 Nov 2008 05:07  

แบต 500 มิลลิแอม จะไปทำไรได้ สงสัยคุยต่อเนื่อง 1 ชม แหง ๆ ซื้อนี่ถ้าไม่แถมแบต 3-4 ก้อน ไม่ซื้อเด็ดขาด ต้องแถมวอลชาร์ทกะแท่นชาร์ทด้วยนะ
ลูกพระวิญณุ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : เป็นไปมะได้อะ
วันที่โพสท์ : 22 Nov 2008 10:33  

อยู่ในรุ่นนี้ไม่มีทางอยู่ต่ำกว่า 4 พันบาทแน่คับ
เฟ่น
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Dec 2008 16:45  

ใครพอทราบว่ามีขายที่ไหนครับ Confused
รุ่นนี้ลงโฆษณาในนสพ.มา 2 อาทิตย์แล้ว ลงในโบรชัว MFA เดือนพย.ด้วย
พอไปถามตามร้านตัวแทนจำหน่ายต่างบอกว่าของยังไม่เข้า Evil or Very Mad
wut2009
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Jul 2009 10:57  

ซื้อมาแล้วครับราคา 1,990 บาท :shock: แต่ไม่รู้จะต่อเน็ทยังไง :(
wut2009
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Jul 2009 11:01  

ใครรู้วิธีต่อเน็ทบ้างช่วยบอกให้หน่อย :( ขอบคุณมั้กๆคร้าบ
:oops:
khunwong
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Jul 2009 21:31  

คุณ Wut2009 คะ....

ขอถามนิดนึงนะคะ

1. ตัวเลขเวลากดโทรออกตัวใหญ่มั๊ยคะ
2. วิทยุ AM ฟังได้ใช่มั๊ยคะ กดปุ่มแล้วเปิด speaker ออกลำโพงได้เลยหรือว่าต้องเสียบหูฟังเป็นเสาอากาศก่อนคะ
3. เสียงสนทนาดังมั๊ยคะ
4. แบตใช้ทนมั๊ยคะ

รบกวนหน่อยนะคะ จะซื้อให้แม่วันเกิดอ่ะค่ะสัปดาห์หน้า ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
Monkeymintz
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Aug 2009 00:22  

เหมาะใช้เป็นเครื่องสำรองมั้ยครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: PhoneOne M304 - โฟนวัน
วันที่โพสท์ : 31 Oct 2009 13:26  

ผมว่าก็ใช้ดีเหมือนกันนะ
ถือว่าราคาไม่แพงนะ
ก็ใช้ดีนะ แค่ ไม่ถึง 2,000 บาท
ถือว่าราคาถูกเหมือนกันและประสิทธิภาพก็มากนะ
แถมเล่นเน็ตได้ด้วย ทนด้วย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: PhoneOne M304 - โฟนวัน
วันที่โพสท์ : 31 Oct 2009 13:34  

เบอร์ที่จะกดโทรออกก็ตัวใหญ่นะครับถ้าจำไม่ผิดตั้งเป็นสีได้ครับ
มีสายดาต้า
วิทยุต่อสายหูฟัง สามารถเปิดลำโพงได้ หรือฟังหูฟังก็ได้
ลำโพงเสียงดังมากๆ ชัดด้วย ดังพอๆกับลำโพงที่ติดกับคอมดังจนอยู่ในที่ดังๆยังได้ยิน
กล้องก็ชัดถ้าภาพขนาดประมาณ 150x150 ภาพใหญ่นะไม่ค่อยชัด
สนทนาเสียงดัง ถ้าจำไม่ผิดเปิดลำโพงคุยได้ครับ
แบตก็ใช้ทน รับประกัน 1 ปี เต็ม ครับ
ตอนนี้ราคาประมาณ 1,900 บาท ไม่น่าจะเกิน 1,990 เหมือนที่อีกคนบอกนะครับ
ส่วนเน็ต ผมไม่รู้วิธีต่อครับ เพราะไม่เคยครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: