Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 I.902 จับหูฟังบลูทูสไม่เจอครับทั้งๆที่เคยเจอ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 3 / เข้าชม: 4655
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: ตรัง-สงขลา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : I.902 จับหูฟังบลูทูสไม่เจอครับทั้งๆที่เคยเจอ
วันที่โพสท์ : 14 Nov 2008 13:20  
ตอบโดยอ้างถึง  

เคยจับกับของจาบราเคยใช้ได้ ทดลองจับกับมือถือจะส่งข้อมูลก็เจอ แต่พอจะจับกับหูฟังตัวเดิมก็ใช้ไม่ได้ ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไร
dew309
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ยะลา
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Nov 2008 18:54  

ลองตั้งค่าโรงงานดูนะครับ.......แล้วลองดู...ถ้ายังไม่หายก็คงโดนไวรัสแล้วละครับ....อาจต้องไปอัพโปรแกรมที่ศูนย์ใหม่นะครับ...เครื่องมีประกันไม่เสียเงินครับ
yewtrang
Year's Star

จังหวัด: ตรัง-สงขลา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Nov 2008 13:19  

ขอบคุณครับ แต่ขอลองดูก่อนว่าได้หรือเปล่า
of_boonperm
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
หัวข้อ : ลองทำตามนี้ดูน่ะค่ะ
วันที่โพสท์ : 15 Dec 2008 20:15  

ให้เปิด Bluetooth แล้วเลือกไปที่อุปกรณ์ส่วนตัว ในนี้จะมีการแสดงชื่อทั้งหมดที่คุณเคยเชื่อมต่อบลูทูธ ให้ลบออกทั้งหมดเลย ค่ะ สถานะเมือลบข้อมูลอุปกรณ์ส่วนตัวทั้งหมดออก แล้ว สถานะ จะขึ้นว่าว่าง แล้วค่อยเชื่อม ต่ออีกทีน่ะ ค่ะ รหัสผ่าน บลูทูธ ศูนย์ สี่ตัวเหมือนเดิมค่ะ ลองทำดูน่ะค่ะ จากเจ้าหน้าที่ไอโมบายค่ะ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: