Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Motorola VE66 - โมโตโรล่า

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 38 / เข้าชม: 54953
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Admin
Admin
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Motorola VE66 - โมโตโรล่า
วันที่โพสท์ : 21 Nov 2008 18:15  
ตอบโดยอ้างถึง  

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Motorola VE66 - โมโตโรล่า
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/catalog/motorola/ve66.htm

ToEi'z
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: Ubonratchatani
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Nov 2008 18:37  

ชอบข้างหลังจังเลยอ๊ะ

เพิ่มเม็มได้ถึง 32 GB เรยย

มีไวไฟ กล้อง 5 MP. ลำโพงคู่ อืมมมเลิศศศจิง

แต่แบตจุแค่ 810 นี่ มันน้อยกว่าของ 6230 อีกนะนิ -*-
แคน
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Nov 2008 20:21  

ส่งข้อมูลทาง ota over the air

เป็นยังไงอะครับ
พานา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Nov 2008 20:34  

Smile ชอบจังเลย ไม่ได้ชอบโมโตมานานแล้วนะเนีย Smile
PM_Lover
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: MonkeyZ TowN
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Nov 2008 21:24  

พัฒนาความสามารถขึ้นแยะ

แต่ แบต ไหง ถอยหลังง่า

- -'
thongs
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: อ่างทอง
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Nov 2008 21:34  

เดี่ยวนี้ โมโตออกรุ่นใหม่ รู้ึสึกน่าใช้ขึ้นเยอะเลย ไม่ได้เป็นสาวกมานาน อยากจะหวนกลับซะแล้ว ชอบวัสดุที่ดูมีราคา งานประกอบเนี๊ยบกระชับแน่น คงจะมีในรุ่นนี้ด้วยนะ
exodus
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Nov 2008 23:29  

แคน ผู้เขียน:
ส่งข้อมูลทาง ota over the air

เป็นยังไงอะครับ

OTA ย่อมาจาก Over The Air แปลเป็นไทยตรงๆ คือ " ผ่านทางอากาศ " หมายถึง การส่งข้อมูล ไม่ว่าจะป็นความถี่ ซอฟตืแวร์ หรือข้อความต่างๆ จากดาวเทียม ตรงสู่เครื่องรับสัญญาณที่รองรับฟังก์ชั่น OTA โดยที่เครื่องรับสัญญาณนั้นๆ จะต้องมีรหัส (หรือเรียกว่า Loader) ที่ตรงกับสัญญาณดาวเทียมที่ส่งลงมา

Credit คุณสามารถหาข้อมูลเพิ่มเติมได้จาก http://www.forwardsat.com/
Larvaz
Silver Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Nov 2008 01:51  

แจ่มมั่กๆ ทั้งสวยทั้งทน

linux ตัวเล่นเนตจะเป้นตัว opera ครับ ใช้ดีเหมือนกัน (ผมว่าดีกว่าโนเกียบราวเซอร์ซะอีก)

แต่ผมว่าตัว wifi เขาน่าจะทำเป้นทัชสกรีนนะ มันสะดวกดี

ข้อเสียคงเรื่องแบตที่ยังน้อยเนี่ยแหละ กับเข้าไทยช้ามากมาย
yukari1991
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: อุดรธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Nov 2008 07:59  

ดูตอนแรกๆนึกว่ามือถือเครื่องเด็กๆ กล้อง VGA เพิ่มเมมไม่ได้
พอเข้ามาดู อึ้งเลย
เพิ่มเมมได้ 32GB เลย
กล้องอีก 5 ล้าน
ขาดไปแค่อย่างเดียว คือ OS ยังไม่ถึงใจ (น่าจะเป็น Symbian)
แล้วก็ FM Transmitter ถ้ามีนี่ รับรอง ไร้เทียมทาน
amp1125
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Nov 2008 09:25  

อ่าวแล้วยังงี้ ZN5 จะไม่เข้าไทยเหรอครับ
Larvaz
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Nov 2008 09:36  

amp1125 ผู้เขียน:
อ่าวแล้วยังงี้ ZN5 จะไม่เข้าไทยเหรอครับ

เข้าแหละครับ แต่รุ้สึกตอนนี้จองกันอยู่ ช้ามากๆ

zn5 จุดเด่นเขาขายกล้องครับ ภาพเหมือนจริงมากกว่า
i900
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : reply
วันที่โพสท์ : 22 Nov 2008 10:51  

dekudon1991 ผู้เขียน:

ขาดไปแค่อย่างเดียว คือ OS ยังไม่ถึงใจ (น่าจะเป็น Symbian)
แล้วก็ FM Transmitter ถ้ามีนี่ รับรอง ไร้เทียมทาน

Siamphone ผู้เขียน:

ระบบปฎิบัติการ Linux OS
วิทยุ FM Radio - RDS

Shocked
ekasaks
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Nov 2008 11:42  

มาแบบเต็มๆ ให้ลีนุกซ์ กล้อง 5 ล้าน มีไวไฟ วีดีโอ 30เฟรม สไลด์ โอ้ววว โมโต สุ้ๆ
vasaneee
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : แรงได้อีก
วันที่โพสท์ : 23 Nov 2008 14:09  

โมโตเริ่มแรงแล้ว
jLm
Year's Star

จังหวัด: สมุทรปราการ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Nov 2008 14:48  

เป็นกำลังใจให้โมโต
Laughing
kapom9696
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Nov 2008 15:40  

ด้านหลังสวยดีอ่ะ ชอบ Very Happy
NBS_K
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2008 10:55  

สิ้นปีนี้ไม่มีโมโตไทยละอ่ะ ไม่นำเข้าเครื่องมาด้วยแง่ว
เหงเค้าว่ากันแบบนี้นะ
โมโตจะเลิกขายในไทยแง่ว
ศูนย์ไหนกะด้ายช่วยร้บมาฃายทีนะ
Sadมากมาย Crying or Very sad
aries-taurus
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2008 17:35  

ได้เห็นพัฒนาการของโมโตแล้ว...เย้! ดีใจจัง สู้เค้าน่ะโมโต Very Happy
palmpppp
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: ขอนแก่น
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2008 19:55  

รักโมโตมาก

แต่ถ้ามันเลิกขายให้ไทยนี่

ผมเคลียดเลยนะ

เชียร์มันมานาน แม้จะไม่มีตังซื้อมันบ่อยก็เหอะนะ

เศร้าเลย

แต่ตัวนี้ แบตน้อยไปจิงๆแหละ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2008 20:16  

Worthy to buy coz it has wifi too. Impossible to no Moto phone sold in Thailand. Anyway we can buy it from overseas.
TANtanium
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Nov 2008 02:11  

NBS_K ผู้เขียน:
สิ้นปีนี้ไม่มีโมโตไทยละอ่ะ ไม่นำเข้าเครื่องมาด้วยแง่ว
ศูนย์ไหนกะด้ายช่วยร้บมาฃายทีนะ

ตัวสินค้าเริ่มถีบตัวขึ้นมา แต่ทางบริษัทกลับถอดใจเลิกนำเข้ามาขาย อย่างนี้ก้อแย่ซีนะ

ZN5 ก้อยังไม่มาสักที อยากได้ลองสัมผัสจิงๆ ถ้าดีจิงจายัดเยียดให้แฟนซื้อเลย

แต่ถ้าเลิกกิจการในไทยแล้วเครื่องมีปัญหาจาทำอย่างไรล่ะ Question
motorisum
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Nov 2008 18:13  

^^^^^^^^^
^^^^^^^^^
มั่วมากกว่ามั้ง
ถึงจะขาดทุนนิดหน่อยก็ไม่น่าจะปิดตัวลงนินะ

เอาใจช่วย ตอนนี้เกลียดยี่ห้อพลาสติกก๊อบแก๊บไปแล้ว
คงรู้ๆกันอยู่นะว่าเจ้าไหน

ไม่น่าจะปิดได้หรอก
ข่าวมั่วชัวร์

moto ทำมือถือน่าจะดีที่สุดในโลก ถ้าคนไทยเปิดใจสักเล็กน้อยนะ
SE ก็อาจจะเกิดด้วย
exodus
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Nov 2008 19:23  

ดูตอนแรกๆนึกว่ามือถือเครื่องเด็กๆ กล้อง VGA เพิ่มเมมไม่ได้

Linux OS ใช้งานได้ดีมากครับ อาการรวนน้อยมาก ไม่มีเลยก็ว่าได้

ที่ยังไม่ถึงใจ อาจเป็นเพราะมีโปรแกรมให้ลงน้อยใช่มั้ยครับ ??
Larvaz
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Nov 2008 20:51  

exodus ผู้เขียน:

Linux OS ใช้งานได้ดีมากครับ อาการรวนน้อยมาก ไม่มีเลยก็ว่าได้

ที่ยังไม่ถึงใจ อาจเป็นเพราะมีโปรแกรมให้ลงน้อยใช่มั้ยครับ ??

ลินุกซ์ก็มีผู้พัฒนาครับ แต่ตีซะว่า 99% ของฟรีหมดครับ แล้วลงได้ทุกเวอร์ชั่น ไม่ต้อง จำกัดเวอร์ชั่นนั้นนี้แบบซิมเบี้ยน

ส่วนอาหารรวนน้อยเพราะลินุกซ์การทำงานไม่ซับซ้อนเท่าซิมเบี้ยน รวมทั้งอินเทอร์เฟซไม่ได้สวยงามเวอร์จนหนักระบบครับ

จากผู้เคยใช้ลินุกซ์
Boy Don't Cry
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : moto ทำมือถือน่าจะดีที่สุดในโลก
วันที่โพสท์ : 26 Nov 2008 09:44  

motorisum ผู้เขียน:
^^^^^^^^^
^^^^^^^^^
ถึงจะขาดทุนนิดหน่อยก็ไม่น่าจะปิดตัวลงนินะ

เอาใจช่วย ตอนนี้เกลียดยี่ห้อพลาสติกก๊อบแก๊บไปแล้ว

moto ทำมือถือน่าจะดีที่สุดในโลก ถ้าคนไทยเปิดใจสักเล็กน้อยนะ

ปิดที่เมืองไทยครับ (แต่บริการหลังการขายยังอยู่อีก2ปี)
แต่ที่อเมริกาก็ยังมีขายต่อไปครับ Crying or Very sad Crying or Very sad
NBS_K
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Nov 2008 10:48  

ท่าทางจะจริงอ่ะ เศร้า Crying or Very sad Crying or Very sad
exodus
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: moto ทำมือถือน่าจะดีที่สุดในโลก
วันที่โพสท์ : 27 Nov 2008 14:37  

Boy Don't Cry ผู้เขียน:
motorisum ผู้เขียน:
^^^^^^^^^
^^^^^^^^^

ปิดที่เมืองไทยครับ (แต่บริการหลังการขายยังอยู่อีก2ปี)
แต่ที่อเมริกาก็ยังมีขายต่อไปครับ Crying or Very sad Crying or Very sad

ขณะนี้ทางโมโตโรล่า กำลังปรับปรุงโครงสร้าง โดยสำหรับสำนักงานของโมโตโรล่าใน
ประเทศไทยนั้น จะถูกยุบลงเหลือเพียงงานบริการหลังการขาย และฝ่ายเทคนิคดูแลทดสอบ
เครื่องนำเข้า โดยฝ่ายการตลาดและฝ่ายขาย จะย้ายไปขึ้นอยู่กับสำนักงานที่สิงคโปร์แทน
ซึ่งก็อาจเป็นเรื่องดีที่จะมีสินค้าเข้ามาจำหน่ายเป็นไปในทิศทางเดียวกันทั้งภูมิภาค

สำหรับสินค้าของโมโตโรล่าที่ยังอยู่ในตลาดก็จะยังขายต่อไปครับ แต่จะยังไม่มีสินค้ารุ่นใหม่
จนกว่าสำนักงานที่สิงคโปร์จะทำตลาดต่อในอนาคต

ส่วนร้านค้า (โมโตช็อป) ก็เตรียมลดจาก 7-8 แห่งเหลือเพียง 3-4 แห่ง

ซึ่งการปรับเปลี่ยนโครงสร้างนี้ จะไม่กระทบต่อผู้ใช้ปัจจุบัน
jLm
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Nov 2008 17:57  

ยังอยากใช้โมโตอยู่นะ Crying or Very sad
exodus
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 27 Nov 2008 18:44  

jLm ผู้เขียน:
ยังอยากใช้โมโตอยู่นะ Crying or Very sad

ก็ยังใช้ได้อยู่นะครับ ยังมีจำหน่ายตามปกติ
ferrari_v9
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 28 Nov 2008 20:49  

วู้วววววววว.... โมโตสงสัยจะเริ่มเข้าใจคนใช้เครื่องแล้วล่ะ มีฟังชั่นอย่างนี้ ต้องยกนิ้วให้!!!!!แต่ยังงัยก้ออย่าเลิกขายในไทยน้าาาาาาา ไม่เคยนอกใจโมโตซักครั้ง เครื่องแรกยันเครื่องตอนนี้ก้อโมโต กำลัง happy กับ v9 ferrari Laughing รักโมโต..... Rolling Eyes
kudjiun
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Nov 2008 12:02  

ข่าวนี้ไม่เ็ป็นความจริงนะครับ ขอตอบในฐานะพนักงานโมโต

คนที่อยากใช้ ยังสามารถซื้อโทรศัพท์โมโตได้จากร้านค้าทั่วไป อย่างเช่น เจมาร์ท ทีจีโฟน หรือร้านโมโตชอป (แต่จำนวนสาขาอาจลดลง)

การบริการหลังการขาย การซ่อมแซม ยังมีอยู่ครับ สำหรับคนที่ใช้อยู่หรือคิดจะซื้อ ไม่ต้องกังวล

โมโตโรล่า แ่ค่ปรับโครงสร้างองค์กร ลดจำนวนพนักงานที่ทำงานในประเทศไทย แต่ผู้จัดจำหน่าย ยังสามารถซื้อขายโทรศัพท์ได้โดยตรงผ่านบริษัทแม่ที่สิงคโปร์ครับ
exodus
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 01 Dec 2008 21:45  

kudjiun ผู้เขียน:

ข่าวนี้ไม่เ็ป็นความจริงนะครับ ขอตอบในฐานะพนักงานโมโต

คนที่อยากใช้ ยังสามารถซื้อโทรศัพท์โมโตได้จากร้านค้าทั่วไป อย่างเช่น เจมาร์ท ทีจีโฟน หรือร้านโมโตชอป (แต่จำนวนสาขาอาจลดลง)

การบริการหลังการขาย การซ่อมแซม ยังมีอยู่ครับ สำหรับคนที่ใช้อยู่หรือคิดจะซื้อ ไม่ต้องกังวล

โมโตโรล่า แ่ค่ปรับโครงสร้างองค์กร ลดจำนวนพนักงานที่ทำงานในประเทศไทย แต่ผู้จัดจำหน่าย ยังสามารถซื้อขายโทรศัพท์ได้โดยตรงผ่านบริษัทแม่ที่สิงคโปร์ครับ

ทั้งนี้ทางโมโตฯไทยแลนด์ก็จะมีการปรับลดพนักงานบางส่วนด้วยคุณคงทราบนะครับ
motolism
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Dec 2008 16:36  

moto ไม่น่าจะปิดนะ
เพราะว่าบริษัทใหญ่ๆจะเลิกกิจการก็ต้องบอกก่อนประมาณ 1 เดือนให้ทราบ
exodus
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Dec 2008 23:15  

motolism ผู้เขียน:
moto ไม่น่าจะปิดนะ
เพราะว่าบริษัทใหญ่ๆจะเลิกกิจการก็ต้องบอกก่อนประมาณ 1 เดือนให้ทราบ

มีการประกาศแจ้งอย่างเป็นทางการ วันที่ 26 พฤศจิกายน 2551

ซึ่งก่อนหน้ามีเคยมีการประกาศให้ทราบบ้างแล้ว

ซึ่งพนักงานบางท่านเองก็ทราบถึงข้อนี้ล่วงหน้าแล้วเช่นกัน
Larvaz
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Dec 2008 13:58  

ออกกันป่าราบ - -*
jLm
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 Dec 2008 17:19  

จะใช้โมโตต่อไปนะ Laughing
yukari1991
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: อุดรธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Dec 2008 17:09  

เห็นข่าวเรื่องนี้เงียบไป นึกว่า MOTO มีแรงแล้ว
บอกจะปิดอีกแล้วเหรอ
Poster
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Feb 2009 22:32  

ระบบปฎิบัติการ Linux OS
microSD 32 GB.
กล้องดิจิตอล 5 ล้านพิกเซล พร้อมแฟลช
ยอดไปเลยนาย!
plagplag
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ด่วนที่สุด เรื่อง เทพ Q
วันที่โพสท์ : 05 May 2009 16:57  

ถามตัวเองว่าใช้ฟังชั่นส์อะไรบ่อยๆและจำเป็นมากน้อยแค่ไหน
ไม่ใช่เรียกร้องว่าขาดนั่นขาดนี่ อยู่นั่นแหละ
แต่พอได้มาแล้วก็ใช้ไม่กี่อย่าง

สำหรับเพื่อนๆ ที่รัก Moto ครับ ผมมีข่าวประชาสัมพันธ์เล็กน้อย
เรื่อง ตำนานเทพ Q ที่คุณควรมีไว้ครอบครอง 555 เว่อร์คลายร้อนครับ

- ถ้าคุณแชทเป็นหลัก MSN หรืออื่นๆ
ไม่มีโทรศัพท์รุ่นไหนจะพิมพ์ไทยแล้วแชทได้เร็วเท่า Moto Q GSM
และ Moto Q GSM เท่านั้นที่จะให้คุณตอบโต้การแชทได้ดี
จริงๆ จังๆ กว่าโทรศัพท์รุ่นไดๆ ไม่ใช่ซื่อมาแพงๆ แล้วคุยแชทคาราโอเกะ
หรือต่อให้จิ้มๆ ทีละตัวก็ไม่ทัน เทพ Q

- ถ้าคุณพิมพ์งานหรือแก้ไขเอกสารบ้าง เทพ Q อิทธิฤทธิ์ ติดตัวมาแต่กำเนิด เครื่องที่ตอบสนอง word excel powerpoint
หรือพิมพ์รับส่งอีเมล์บ่อยๆ โทรศัพท์รุ่นไหนจะทำงานได้สะดวกและรวดเร็วเท่า Moto Q GSM
ดูไฟล์ PDF ได้อีก เทพ Q มีอิทธิฤทธิ์เหล่านี้ติดตัวมาแต่กำเนิดแบบมากับเครื่องเลย
เทพพอหรือยัง

ถ้าคุณชอบทำอะไรแบบด้านบน แถมมาด้วยเป็น Window Mobile 6 Standart
และยังมีอีกหลายฟังชั่นที่แถมมาอีกต่างหาก ลงโปรแกรมเพิ่มได้ด้วยเยอะแยะไปหมด

ดูหนังฟังเพลง เสียงเนี่ยสุดยอดครับ ลำโพงรอบเครื่องเลย

ที่พูดมาทั้งหมดนี้ ผมจะบอกคุณว่า ถ้าคุณเจอ ท่านเทพ Moto Q GSM (ไทยนะครับ)
เพราะมันจะมี เมนูไทยใน Window Mobile เครื่องแรก แถมมีคีย์บอร์ด QWERTY ไว้พิมพ์ไทยแบบติดจรวดอีก

Moto เค้าแน่จริงๆครับแต่ต้องเข้ามาเจอกับอุปสรรคใหญ่หลวงของตลาด
ที่เค้าเรียกกันว่า อคติของผู้ใช้ 555

ถ้าคุณเจอเทพ Q ที่ไหน
เพราะล่าสุดได้ข่าวว่าเครื่องใหม่ถ้าพอเหลืออยู่ถูกมากๆครับ
ไม่ถึง 7,900 บาท บางที่แถมการ์ด Wifi ด้วย
แต่ถ้าเครื่องมือ 2 ถ้าคุณเจอ ผมว่าไม่เกิน 4,500 บาท แน่นอน
ให้รีบคว้าไว้ไม่ต้องลังเลครับ ย้ำต้องเครื่องไทยนะครับ
อย่างของผมได้มา 4,900 สภาพใหม่มากๆ แถมซองหนังมาอีก แต่ไม่มีการ์ด Wifi ช่างมันผมไม่ซีเรียจ เพราะราคาแค่นี้ไดกับฟังชั่นส์้เท่าที่มันมี
ผมก็รู้สึกว่าได้ซื้อโทรศัพท์ที่คุ้มค่าเงินทีึ่สุดเท่าที่เคยซื้อมาแล้วครับ
กับการได้อะไรที่เป็นสุดยอดของวงการมือถือมาไว้ในครอบครอง
ถึงวงการมือถือบ้านเราจะ 2 มาตรฐานไม่เคยพูดถึงมันก็ตาม 5555555555

ผมว่ามันคุ้มสุดๆ และอีกนานกว่าค่ายอื่นๆ จะทำได้อย่างมัน

รีบคว้าตำนานเทพ Q ไว้สะสมนะครับ มันสุดยอดจริงๆ
ได้มาแล้วมาคุยกันครับ ผมจะรอเพื่อนๆเด้อ

ในราคานี้มีใครทำได้อย่างที่เทพ Q ทำได้บ้าง อยากรู้

ไปชมกันก่อน ตามลิ๊งค์นี้ครับ http://www.mxphone.com/show.php?id=2842&page=1

สกินสวยๆรอคุณอยู่ที่นี่ครับ ไปดูกันก่อน http://www.myblackjack2.com/category/themes/

แล้วก็ที่นี่ครับ http://ekopapers.com/os.htm

อีกไปดูเผื่อจะทำให้อยากได้มันมากขึ้น http://smartphone.krisdoff.net/portfolio.php?g=3

นี่ก็อีก http://www.kooldezine.com/Q.htm

เทพสวย สวยด้วย เก่งด้วย ถูกอีกต่างหาก ผมเรียก Q ของผม ว่า นาโนโน๊ต บุ๊คครับ
รีบคว้าไว้ซะถ้าคุณได้เจอะเจอ ก่อนจะไม่เหลือแม้แต่ตำนาน ขอบอกว่าดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: